ผู้เขียน หัวข้อ: ชายเดี่ยว ดูดี เลียเก่ง คุยเสียว ช่วยคู่  (อ่าน 429 ครั้ง)

gamee

• นักสวิงมือใหม่
  • *
ผมชายเดี่ยว แถว รามคำแหง รามอินทรา ไม่อ้วน สมส่วนดูดี สะอาด มีมารยาท เก็บความลับได้ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว อยาก หา หญิงเดี่ยว คู่ ที่คบกันแบบยาวๆ แบบลับๆ มิตรภาพ เติมเต็มให้กัน ทำความรู้จักแบบ ไม่เร่งรีบ ค่อยๆ ศึกษา สร้างความคุ้นเคย สนิทเชื่อใจ ไม่ทำให้ครอบครัวแตกแยก รู้ขอบเขต ยินดี ตรวจเลือด หรือ หรือ สาวเดี่ยว คู่ อยากคุยเสียวแก้เหงา วิจารณ์รูปแฟน สร้างอารม หยาบๆ แอดไลน์มาคุยกันครับ ไอดีไลน์.chandinn ครับยินดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2021, 07:54:45 AM โดย gamee »