ผู้เขียน หัวข้อ: ลุงอารมณ์เปลี่ยว ขอเล่นเสียวกับเมียผม  (อ่าน 4381 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: ลุงอารมณ์เปลี่ยว ขอเล่นเสียวกับเมียผม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 13, 2021, 02:35:28 PM »
ตอนพาเมียไปนั่งกินข้าวตามห้างในวันหยุด ก็มีคนชอบเรื่องแบบนี้เหมือนกันเข้ามาทักทายและขอนั่งคุยด้วย ผมยอมรับว่า รู้สึกเขินอายหน้าชาอยู่เหมือนกันที่เขาถามว่า มีอะไรให้ผมช่วยมั้ยคับ บอกมาได้นะคับไม่ต้องเกรงใจ บอกตรงๆผมก็อายหน้าแดงนั่งก้มหน้านิ่งไปเหมือนกัน คือบางทีเราไม่ทันตั้งตัวและไม่ได้ตั้งมาหาขายเดี่ยว แต่เมื่อเจอคนที่รู้ใจและสนใจเมียเรา ผมก็จำเป็นต้องเปิดโอกาสให้เขาพูดคุยกับเมียผมก่อน ด้วยการขอไปเข้าห้องน้ำสักครู่ บอกให้เขานั่งคุยกับเมียผมไปก่อน ผมทำเป็นเดินไปเข้าห้องน้ำ แล้วออกมาแอบดูเมียผมกับชายเดี่ยวคุยกัน จากนั้นประมาน10กว่านาที ผมก็เดินกลับมาหาเมีย แล้วถามเมียว่า ไปกันเลยมั้ย เมียผมยิ้มอายๆพูดว่า แล้วพี่เขาพร้อมหรือเปล่าล่ะ ชายเดี่ยวก็พยักหน้าหงึกๆว่าพร้อม เราก็ออกไปที่รถแล้วพากันเข้าโรงแรม

Re: ลุงอารมณ์เปลี่ยว ขอเล่นเสียวกับเมียผม
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 13, 2021, 11:38:20 PM »
บางทีผมก็ไม่อยากเขียนเรื่องอะไรให้อ่านกันมาก อยากให้ทุกท่านที่ชอบเรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเอง ได้เล่าถึงวิธีการของท่าน ว่าเป็นแบบไหน เริ่มต้นชักชวนเมียอย่างไร การวางแผนแบบไหนบ้าง หรือหาคนอื่นมาเย็ดกับเมียตัวเองแบบไหนกันบ้าง อย่่างเช่นอยากให้เมียเย็ดกับคนรู้จักกัน คนอยู่ในบ้านเช่า หอพักเดียวกันว่าทำแบบไหนวางแผนแบบไหน แม้ว่าเราจะชอบให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรา แต่คนอื่นเขาไม่ได้ชอบเหมือนเราทุกคน ผมเชื่อว่าคนอยากเย็ดกับเมียคนอื่นมีเยอะคับ แต่ที่จะกล้าเย็ดกับเมียคนอื่นต่อหน้าผัวเขานั้นมีน้อยมากคับ หรือไม่กล้าเลย ส่วนมากจะชอบแบบแอบเย็ดกับเมียคนอื่นโดยไม่ให้ผัวเขารู้มากว่า ที่จะกล้าเย็ดต่อหน้าหาแทบไม่มีคับ นี่หมายถึงคนที่จักกันหรืออยู่คอนโดเดียวกัน อยู่หอพักเดียวกัน ส่วมากจะเป็นการแอบดูคนอื่นเย็ดกับเมียเรามากกว่า แบบให้เมียนัดผู้ชายมาหาที่ห้อง แล้วตัวเราไปแอบดูที่ระเบียงหรือห้องข้างๆหรือแอบดูที่ริมหน้าต่างหลังห้องพัก ทำให่เราได้เห็นความเป็นธรรมชาติจิงๆของผู้ชายที่มาเย็ดกับเมียเราว่าเป็นอย่างไร บางคนไม่กล้ามาหาเมียเราที่ห้องพัก แต่นัดเมียเราไปเอากันที่โรงแรมม่านรูดหรือพาเมียเราไปเอากันที่ห้องพักของเขา พูดง่ายๆคนที่รู้จักกัน จะไม่กล้าเย็ดกับเมียเราต่อหน้า แต่กล้าที่จะมาหาเมียเราที่ห้องตอนเราไม่อยู่ห้องหรือนัดเมียเราไปข้างนอกด้วยกัน ตอนอยู่ต่างจังหวัดก็ใช้วิธีให้เมียนัดผู้ชายมาหาที่ไร่ตอนพักเที่ยง หรือนัดเจอกันนอกบ้านตอนกลางคืน คือแล้วแต่โอกาสจะอำนวย เรื่องจะตามไปแอบดูนั้นยากคับ เพราะผู้ชายจะระวัง ตัวมาก ยกเว้นตอนเมียเรานัดเขามาหาที่ไร่ตอนพักเที่ยง ผมทำเป็นกลับไปทำธุระที่บ้าน แล้วย้อนมาแอบดู แต่ทุกครั้งที่เมียผมให้คนอื่นเย็ด ผู้ชายจะหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีทุกครั้ง ผมจึงได้เย็ดรูหีลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยคนอื่นทุกทีคับ
ี่

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 16, 2021, 04:47:58 PM »
คนที่เคยเย็ดกับเมียผมแล้ว พอถึงเวลาก็อยากให้เขาเย็ดกับเมียผมอีก ผมเป็นแบบนี้ตลอด บางครั้งเมียผมอาจไม่ค่อยเต็มใจให้คนอื่นเย็ด แต่ก็ยอมทำไปเพื่อเอาใจผัว ผมว่าเมียของคนอื่นก็คงไม่ต่างกัน ผู้หญิงก็แบบนี้แหละคับ ผมเข้าใจ บางทีต้องให้เมียออกไปเย็ดกับคนอื่นแบบส่วนตัวบ้าง

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 17, 2021, 12:05:03 AM »
ถ้าเราเต็มใจ ผู้ชายรูปร่างแบบไหนเมียเราก็ให้เย็ดคับ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 17, 2021, 03:11:47 PM »
เรื่องเย็ดกับคนในบ้านตัวเองนี้ คนที่ชอบเท่านั้นถึงจะเข้าใจในความต้องการและความรู้สึก คนเรสนั้นเมื่อได้เย็ดกันครั้งแรกแล้ว ก็ต้องมีครั้งต่อไปแน่นอน แม้เมียเราอาจจะไม่ค่อยเต็มใจนัก แต่ก็ยอมนอนอ้าขาให้คนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีจน
เขาหลั่งน้ำควยออกใส่ในรูหีทุกครั้ง คนเราเวลามีความเงี่ยนขึ้นมานั้น อะไรก็ห้ามไม่อยู่หรอกคับ จนกว่าจะได้ระบายน้ำควยออกมา เหมือนช้างที่ตกมันนั่นแหละคับ คือเมื่อมาเจอกันแล้ว ยังไงตัวผู้ก็ต้องได้ผสมพันธุ์กับตัวเมียจนได้คับ เหมือนคนที่เคยเย็ดกับเมียเราแวะมาหานั่นแหละคับ ต่อให้เราอยู่ในห้องนั้นด้วย เขาก็กล้าเย็ดกับเมียเราคับ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 19, 2021, 12:47:49 AM »
เมียเราที่เคยผ่านควยคนอื่นมาแล้ว พอถูกคนอื่นสะกิดเข้าหน่อย ก็นอนหงายอ้าขาให้เขาดันควยเข้าไปในรูหีแล้วคับ

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 19, 2021, 04:00:55 PM »
คนที่เคยเย็ดกับเมียเราแล้ว เวลาเราเงี่ยนขึ้นมาทีไรก็อยากให้เขามาเย็ดกับเมียเราอีก ผู้ชายที่เคยเย็ดกับเมียเราก็คงรู้สึกแบบนี้เหมือนกัน แม้บางครั้งเขาอาจถือวิสาะสะมาหาเมียเราโดยไม่ได้นัดหมายไว้ก่อนก็ตาม แต่เมื่อเขามาหาถึงที่แล้ว ก็ต้องยอมให้เขาเอากับเมียอย่างที่เขาต้องการทุกครั้งคับ คนที่ชอบให้คนอื่นเอากับเมียตัวเองมักจะเป็นแบบนี้แหละคับ บางทีเมียเราอาจจะงอนๆไปบ้าง แต่ก็ยอมนอนถ่างขาอ้าให้คนอื่นเอาควยกระเด้าใส่รูหีจนน้ำแตกทุกครั้งคับ ตอนแรกๆอาจจะรู้สึกฝืนๆใจเมียเราไปหน่อย แต่พอเขากระเด้าตวยใส่รูหีไปเรื่อยๆเมียเราก็มีอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาตามธรรมชาติที่ร่องรูถูกท่อนเอ็นสอดใส่และเสียดสีไปมา

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 28, 2021, 12:31:54 AM »
ส่วนตัวเวลาที่เมียผมเย็ดกับคนอื่น ผมชอบแบบบ้านๆลูกทุ่งๆคับ มันได้อารมณ์ตามธรรมชาติที่สุด เราแอบดูเงียบๆไม่ให้ผู้ชายรู้จะดีที่สุดคับ เขาจะได้เอากับเมียเราได้เต็มที่

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2021, 01:10:40 AM »
คนที่เขาเคยเย็ดกับเมียเราแล้ว ถึงเวลาเงี่ยนก็จะประมานนี้คับ

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2021, 01:49:45 PM »
เรื่องให้เมียเย็ดกับคนใกล้ชิดแบบนี้ ถ้าเราเต็มใจก็ไม่มีอะไรยุ่งยากหรอกคับ แต่ก็ต้องระวังอย่าให้เมียเขารู้แค่นั้นเอง อยู่ต่างจังหวัดนี่ อาศัยการขี่จักรยานออกกำลังกายมาบังหน้าเพื่อไม่ให้เมียเขาสงสัยว่าผัวเขาแอบมาเย็ดกับเมียผม

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2021, 05:44:53 AM »
เวลาเมียเย็ดกับคนอื่น เมียผมชอบขะโงกหน้าขึ้นดูควยของผู้ชายที่กำลังมุดเข้ามุดออกในรูหี และครางซี๊ดๆไปด้วยอย่างมีอารมณ์เงี่ยนจัด ก็อย่างที่บอกนั่นแหละคับว่า ถ้าเจอคนที่มีอารมณ์เงี่ยนเหมือนกัน อายุมากแค่ไหนเมียผมก็ให้เย็ด ถ้าควยของเขาพร้อมจะเข้าไปทิ่มตำในรูหีได้

share photos with friends online free

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2021, 07:49:28 AM »
วัวเคยขา ม้าเขยขี่ก็แบบนี้แหละคับ เวลาเงี่ยนเขาก็แวะมาหาเมียเราแบบนี้ทุกครั้ง พอเห็นเขามา เราก็เปิดโอกาสให้เขาเสพสุขกับรูเสียวของเมียเราอย่างที่เขาต้องการ คนเขาเคยเสพสุขกับร่องรูเมียเราแล้ว เราไปกันท่าเขาหรือไม่ยอมให้เขาเย็ดกับเมียเราไม่ได้หรอกคับ ต้องปล่อยให้เขาระบายน้ำแห่งความใคร่ใส่ในรูหีเมียเราทุกครั้ง เราจะมาทำเป็นเบื่อๆอยากๆไม่ได้คับถ้าเขาเคยเย็ดกันแล้ว เราจะเงี่ยนหรือไม่เงี่ยนก็ต้องปล่อยให้เขาเย็ดกับเมียเราจนเสร็จคับ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2021, 10:24:13 AM »
ร้อยทั้งร้อยของคนที่เคยเย็ดหีเมียเราแล้ว ต้องเอาน้ำควยหลั่งในปากเมียเราทุกคน โดยเฉพาะตอนเมียเป็นเมนท์ แล้วเขาแวะมาหาแบบไม่ได้นัดล่วงหน้า พอเห็นหน้าเขามาก็รู้แล้วว่าเขาต้องการอะไร พอนั่งพูดคุยกันสักพัก เขาก็เข้าไปคุยอี๊อ๋อกับเมียเราเหมือนที่เคยกันมา พอเมียเราบอกว่าเป็นเมนท์อยู่ เขาก็บอกเมียเราว่า ใช้ปากทำเอาน้ำออกให้หน่อยได้มั้ย เมียหันมามองที่เรา เราเลยบอกเมียว่า ทำให้น้าเขาหน่อยซี่ ไหนๆเขาก็มาหาแล้ว จากนั้นเมียเราก็ไปตรงที่นอน ผู้ชายก็ตามไปนอนลงข้างๆ เมียเราก็ถอดเสื้อและกางเกงเขาออก แล้วดูเลียหัวนมทั้งสองข้างของเขาสลับกันไปมาหลายรอบพร้อมกับใช้มือรูดชักท่อนเอ็นของเราไปด้วย พอเขาเสียวได้ที่ก็ดันใบหน้าเมียเราไปควยของเขา เมียเราก็อ้าปากอมดูดรูดควยของเขาทันที ผู่ชายก็ครางอูยๆบอกเมียเราดูดแรง รูดควยเร็วๆ เมียก็ทำตามที่เขาบอก พักเดียวก็ครางอูยๆบอกเมียเราว่า น้ำควยจะออกแล้ว เสียวดีจังเลย ดูดแรงๆ ครู่เดียวร่างกายเขาก็เกร็งกระตุกขึ้นถี่ๆเอามือกดท้ายทอยเมียเราไว้ แล้วปล่อยน้ำควยหลั่งไหลเข้าไปในปากเมียเราจนหมด เมียเรากลืนกินแทบไม่ทัน ทำให้น้ำควยไหลล้นออกมาจากปากจนเลอะเนินหมอยของเขา ลุงของเมียก็ให้เมียผมอมดูดควยให้จนน้ำแตกต่อหน้าผมมาแล้วหลายครั้งตอนเขาเข้ามานอนในมุ้งกับเมียผม เขาว่าผมชอบเรื่องแบบนี้ เขาเลยยั่วให้ผมงุ่นง่านสุดๆด้วยหลั่งน้ำควยใส่ในปากเมียผมต่อหน้า

caged bird maya angelou analysis

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 11:17:59 AM »
เมื่อคืนพาลุงรปภ.ที่รู้จักกันมากินเหล้าด้วยกันที่ห้องพัก พอเมาได้ที่แกก็มองๆเมียผมที่นอนอยู่ใกล้ๆตลอด ผมรู้เลยว่า แกอยากเอากันกับเมียแน่ๆ ผมเลยทำเป็นออกไปซื้อของ เมียผมถามจะออกไปไหนเหรอ ผมบอกเมียว่า จะออกไปซื้อของสักครู่ นอนคุยเป็นเพื่อนลุงรปภ.ไปก่อนนะ ไปไม่นานหรอก ตอนแรกเมียผมก็มองค้อนๆใส่ เพราะเมียรู้ว่าผมเปิดโอกาสให้ลุงรปภ.เย็ดกันกับเธอนั่นเอง ผมลุกเปิดประตูออกจากห้องมาแล้วปิดประตูแง้มๆไว้เล็กน้อย จากนั้นพักหนึ่งก็ได้ยินเสียงเมียผมร้องอุ๊ยว่า อย่าทำแบบนี้นะลุง เดี๋ยวผัวหนูกลับมาเห็น ลุงรปภ.พูดว่า ลุงทำไม่นานหรอก ผัวหนูไม่รู้หรอก ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงเมียผมครางอูยๆบาๆและตาด้วยเสียงท่อนเอ็นกระทบกับรูหีเสียงดังผับๆ เมียผมโดนควยคนรุ่นพ่อทิ่มตำรูหีเข้าแล้วแบบนี้ ลุงรปภ กระเด้าควยทิ่มตำรูหีไม่กี่ที น้ำหีเมียผมถึงก็แตกกระฉูดออกมาทันที ลุงรปภ.ก็เร่งกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอย่างเต็มที่จนน้ำควยเขาพุ่งกระฉูดเข้าใส่ในรูหีเมียผมจนหมด เขาหันมามองดูผมที่ยืนรูดควยชักว่าวตามเขาอยู่ใกล้ๆ เขาถามผมว่า จะเอาเมียต่อจากลุงเลยมั้ย ผมบอกเขาว่า เอาซี่ ผมรอเอาเมียซ้ำลุงอยู่แล้ว พอผมพูดจบ ลุงรปภใก็ชักควยออกมาจากรูหีเมียผมทันที ผมก็เข้าไปค่อมทับหว่างขาแล้วดันควยเข้าใส่ในรูหีที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยลุงรปภ.ทันที จากนั้นผมก็รัวกระเด้าควยใส่รูหีเมียอย่างเต็มที่ จนน้ำควยของผมพุ่งกระฉูดออกมาผสมกับน้ำควยของลุงรปภ.คนแก่รุ่นพ่อรุ่นตานี่ดูถูกเขาไม่ได้นะคับ เพราะเขามีประสบการณ์สูง ลีลาดี กระเด้าควยใส่รูหีแต่ทีถึงใจเมียผสุดๆคับ หลังจากพักแรงครู่หนึ่ง ลุงรปภ.ก็เข้าไปเอากับเมียอีกครั้งหนึ่ง

post images

imagehosting

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 11:30:17 AM »
สังคมคนทำงานโรงงานก็แบบนี้แหละคับ เจอเพื่อนร่วมงานถูกใจถูกชะตาก็ชวนกันมากินเหล้าที่ห้องพัก สายตาและการพูดจาของเขากับเมียเราจะกันไปสู่เป้าหมายที่เราต้องการเอง ขอแค่เราชอบแบบนี้จิงๆและรับได้ที่เห็นเมียตัวเองเสพสุขกับคนอื่น รับได้ที่เห็นคนอื่นกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียเรา รับได้ที่เห็นคนอื่นหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีเมียเรา ให้เมียคนอื่นเย็ดกับเมียเราแบบนี้ ยังดีกว่าปล่อยให้เมียไปมีชู้หรือแอบนอกใจโดยที่เราไม่รู้เรื่อง แบบนั้นอันตรายคับ บางทีผู้ชายที่แอบเย็ดกับเมียเรา อาจคิดทำร้ายเราได้