ผู้เขียน หัวข้อ: ลุงอารมณ์เปลี่ยว ขอเล่นเสียวกับเมียผม  (อ่าน 4382 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
ลุงอารมณ์เปลี่ยว ขอเล่นเสียวกับเมียผม
เมียผมเล่าให้ฟังว่า เคยโดนพ่อตัวเองเอาตั้งแต่อายุ11ปี ตอนนั้นแม่ไม่อยู่บ้าน พ่อกับเธอนอนในมุ้งด้วยกันเพียง2คน พ่อเลยฉวยโอกาสเอากันกับเธอจนสำเร็จไป2ครั้ง ตั้งแต่คืนนั้นมาเธอจะถูกพ่อเอาแทบทุกคืน แม้แต่เวลากลางคืนที่นอนแม่นอนหลับอยู่ข้างๆ เธอก็ถูกพ่อแท้ๆเอาโดยที่แม่นอนหลับไหลอยู่ข้างๆไม่รู้เรื่องเลย บางครั้งเวลาที่พ่อเอากันกับแม่อยู่ พ่อจะเอื้อมมือมากุมเนินน้อยๆของเธอไปด้วยตลอดเวลา จนพ่อเอากับแม่เสร็จ ต่อมาแม่จับได้ว่าพ่อกับเธอแอบเอากัน ตอนที่แม่กลับจากทำบุญที่วัดตอนเช้า เพราะแม่เห็นของเทอ2คนยืนแอบดูอยู่่ข้างฝาบ้าน แม่มาเห็นเลยมาส่องดูบ้าง พอเห็นแม่ก็ร้องโวยวานลั่นบ้าน ความเลยแตกถึงบ้านผู้ใหญ่บ้าน พ่อกับแม่ตกลงแยกทางกัน หลังจากได้ก็พาเธอไปอยู่บ้านลุงที่อยู่หมู่บ้านใกล้ๆกัน เพราะแม่อับอายคนอื่นที่พ่อกับลูกสาวเอากัน  เธออยู่บ้านลุงได้ไม่กี่วัน คืนหนึ่งเธอก็โดนลุงมุดมุ้งเข้ามานอนด้วยและเอากับเธออถึง2ครั้ง หลังจากลุงได้กันกับเธอแล้ว ลุงก็เอาใจเธอหลายอย่างให้เงินใช้ ซื้อเสื้อผ้าข้าวของให้และห้ามเธอไปบอกใคร จนเมียของลุงจับได้แล้วมาเล่าเรื่องนี้ให้แม่ฟัง แม่เลยพามาทำงานที่โรงงานอยู่กรุงเทพฯแถวๆสวนพลู1 แล้วมาได้กันกับผมจนมีลูกด้วยกัน ปีที่แล้วเมียของลุงป่วย ต้องมานอนรักษาตัวที่โรงพยาบาลจุฬาฯ ตอนกลางคืนไม่มีที่พัก แม่ยายผมโทรฯบอกให้มานอนพักที่ห้องพักของผมกับเมีย เพราะซอยสวนพลู1อยู่ไม่ไกลโรงบาลจุฬาฯตอนแรกผมไม่รู้ว่าลุงคนนี้เคยเย็ดกัน กับเมียผมมาก่อนตั้งแต่ตอนเป็นสาววัยรุ่น หลังจากที่ลุงกลับมาจากโรงบาล ก็มานอนพักดูทีวีและอ่านหนังสือที่ห้องพักของผม ตอนนั้นผมซื้อหนังสือไทยเพล์บอยมาไว้อ่านหลายเล่ม และเคยพูดชักชวนเมียไปเอากับคนอื่นทุกครั้งเวลาที่เอากัน แต่เมียผมยังกล้าๆกลัวอยู่ ในรูหีเมียผมมีน้ำหล่อลื่นเอ่อไหลออกมาตลอดเวลาที่ผมพูดชักชวนให้เธอไปเอากับคนอื่น  ตอนกลางคืนผมกับเมียก็เย็ดกันเสียงดังไปหน่อย ลุงของเมียนอนกระสับกระส่าย กระวนกระวายพลิกตัวไปมาอยุ่ในมุ้งติดๆกัน จนผมกับเมียเย็ดกันเสร็จ ผมก็กระซิบพูดกับเมียว่า ลุงนอนกระสังกระส่ายแบบนี้ สงสัยลุงเขาเงี่ยนอยากเย็ดหลานสาวตัวเองแน่เลย  เมียเอามือหยิกหลังผมหลายที แล้วพูดว่า พี่นี่พูดอะไรบ้าๆ ผมเลยกระซิบถามเมียว่าถ้าลุงเขาอยากเย็ดจิงๆจะให้มั้ย เมียผมพูดว่า ไม่รู้ซิ.!! แล้วเมียผมก็นอนหันหน้าเข้าข้างฝาห้อง ผมก็ขยับมานอนใกล้ๆกับลุง พักใหญ่ๆลุงของเมียมากระซิบข้างหูของผมว่า ทิด.! ลุงอยากจังว่ะ.!ขอลุงหน่อยได้มั้ย ทำเอาผมอึ้งไปเลยเหมือนกัน ผมเลยบอกลุงว่า ถ้าเมียผมเขายอมลุงก็เอาได้เลย พอผมพูดจบ ลุงของเมียก็คลานมานอนตะแคงหันหน้าไปทางสะโพกเมียผม จากนั้นลุงก็เอามือลูบไล้สะโพกเบาๆไปมาสักครู่ แล้วค่อยถลกผ้าถุงที่เมียผมใส่นอนขึ้นไปเรื่อยๆจนเห็นสะโพกขาว เมียผมเอามือตีมือลุงและดึงชายผ้าถุงไว้ ลุงของเมียถอดกางแพรออก แล้วนอนตะแคงเข้าประกบสะโพกเมียผมไว้ จับท่อนเอ็นถูไถร่องก้นของเมียผมไปมาเบาๆหลายครั้ง แล้วก็ค่อยๆดันควยพรืดยาวๆยาวเข้าไปในร่องรูของเมียผมจนสุดโคนเลยคับ ลุงของเมียครางซี๊ดอย่างเสียวควยมาก ผมนอนดูจนควยแข็งโด่เลยคับตอนนั้น ผมนึกในใจว่า เมียผมให้ลุงเย็ดหีจิงๆหรือนี่ ผมนึกว่เมียพูดเล่นซะอีก ลุงนอนตะแคงกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมไปเรื่อยๆเสียงดังผับๆๆๆ ครู่หนึ่งลุงของเมียก็จับเมียผมนอนหงายขึ้น ลุงก็ขึ้นทับแล้วดันควยเข้าใส่ในของเมียผมทันที ลุงกระเด้าควยใส่ของเมียเร็วขึ้นๆพัเดียว ลุงร้องอู้วเบาๆกดควยเข้าแน่นกับหว่างขาเมียผม ลุงซู๊ดปากเบาอย่างเสียวในอารมณ์ ผมก็รู้ว่าลุงกำลังปล่อยน้ำควยเข้าในของเมียผมแน่ สักครู่ลุงก็ดึงควยออกรูหีของเมียผมแล้วลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมเอามือจับตรงหว่างขาของเมีย ปรากฏว่าที่รูหีมีน้ำควยของลุงอยู่เต็มร่องรูเลย ผมเลยขึ้นทับหว่างขาเมียแล้วดันควยเข้าไปในรูหีทันที ตอนนั้นน้ำควยของลุงยังอุ่นๆและลื่นๆหลวมๆ รู้เสียวควยดีจิงๆ  ผมกระซิบกับเมียว่า น้ำควยของลุงเยอะจิงๆเลย ดูซิของพี่หลวมไปเลย เมียผมพูดว่า ก็พี่อยากให้เขาเย็ดเมียตัวเองนักนี่ จะบ่นอะไร ผมบอกเมียว่า นึกเธอพูดเล่นซะอีก ผมเลยกระเด้าควยใส่รูหีเมียเต็มที่จนน้ำควยผมพุ่งกระฉูดออกใส่ในของเมียเป็น ครั้งที่2 ผมนอนทับอยู่บนเมียครูหนึ่ง ลุงก็ออกจากห้องน้ำมานอนในมุ้งข้างๆ ผมก็พลิกตัวลงนอนติดๆกับลุง แล้วหลับไปจนถึงเช้ามืด มารู้สึกตัวอีกทีหนึ่งตอนที่ ที่นอนผมไหวๆ และได้ยินเสียงเมียผมครางเสียงกระเสร่า ผมลืมตาขึ้นดูก็เห้นเงาตะคุ่มๆของลุงที่กำลังเอากันกับเมียผมอยู่ เสียงกระเด้าดังผับๆๆๆ พักใหญ่ๆลุงก้ของเมียก้ร้องอู๊วว บอกเมียผมว่า ออกแล้วๆ ลุงซู๊ดปากเบาเพราะกำลังฉีดน้ำเงี่ยนเข้าใส่ของเมียผมนั่นเอง ครู่หนึ่งลุงก็ลุกออกจากหว่างขาเมียผม แล้วเดินเข้าห้องน้ำ ผมขึ้นทับเอากันกับเมียต่อทันที กว่าลุงจะอาบน้ำเสร็จ ผมก็ฉีดน้ำควยเข้าไปผสมกับน้ำของลุงในของเมียผมจนร่องรู ลุงออกมาจากห้องน้ำเห็นผมยังนอนทับบนเมีย แต่ลุงไม่พูดอะไร เพราะแกรู้ว่าผมกับเมียชอบเรื่องสวิง พอแต่งตัวเสร็จ แกออกไปดูป้าที่โรงบาลจุฬาฯ ผมเลยถามเมียว่าโดนลุงเย็ดแบบนี้เสียวดีมั้ยเสียวดีมั้ย เมียผมบอกว่า เสียวซิ เมียผมบอกว่าลุงคนนี้เป็นผัวคนที่2ต่อจากพ่อ ผมจึงได้รู้ความจิง ตลอด1อาทิตย์ที่ลุงมาพักด้วย ผมกับลุงผลัดเย็ดเมียผมทุกคืนเลยคับ ...

lithuanian symbols

Re: ลุงอารมณ์เปลี่ยว ขอเล่นเสียวกับเมียผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2021, 11:58:57 AM »
คนในหมู่บ้านเดียวกันกับเมียผม เขาใจกล้าจิงๆนะคับถ้าเขาอยากเย็ดกับเมียเรา เขาไม่รู้หรอกว่า เราชอบให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรา ตอนผมกับเมียไปวัดแล้วไปเจอกับลุงคนหนึ่ง แกรู้จักกับเมียผมมาก่อน พอเขาเจอเมียผม เขาเดินมาทักและจับมือเมียผมไว้ เขาพูดกับเมียผมว่า ไม่ไดเ้เจอกันนานเลย ไปอยู่ไหนมา มีแฟนแล้วเหรอ เสียดายจัง แล้วหันมองมาทางผม เขาพูดว่า ขอคุยกับแฟนให้หายคิดถึงหน่อยนะ เพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว ผมบอกเขาว่าตามสบายเถอะ จากนั้นผมก็เดินไปนั่งรอเมียในรถ เขาจับมืเมียผมยืนด้วยกันพักใหญ่ หลังคุยกันเสร็จเมียผมก็เดินมาชึ้นรถ ผมถามเมียว่า คุยเรื่องอะไรกันเหรอ ดูท่าทางลุงแกสนิทสนมกับดามากเลยนะ เมียผมก็ยิ้มๆพูดว่า รู้จักแกมานานแล้วเขาเป็นเพื่อนกับพ่อของดา ผมพูดกับเมียว่า ไม่ชวนเขามาที่บ้านล่ะ เมียผมบอกว่า เขามาหาที่บ้านอยู่แล้วล่ะ พอมืดๆหน่อยๆเขาก็แวะมาหาเมียผมที่บ้านจิงๆ เมียผมเดินออกไปยืนคุยกับเขาที่หน้าประตูบ้านครู่หนึ่ง เขาก็ดึงเมียผมเข้าไปกอด เมียผมร้องอุ๊ยๆพูดว่า ลุงนี่ทำอะไรก็ไม่รู้เดี๊ยวแฟนหนูมาเห็นเข้าหรอก เขาพูดว่า คนในเมือสมัยนี้เขาชอบดูเมียตัวเองเอากับคนอื่นทั้งนั้น แฟนดาชอบแบบนั้นมั้ย เมียผมพูดว่า ไม่รู้ซี่ เขาพูดว่า ตอนลุงจบมือดายืนคุยกันที่วัด เห็นแฟนดามีท่าทางงุ่นง่านกระสับกระส่ายเลยนะ แฟนดาคงชอบแบบนั้น ตอนนี้แฟนดาไปไหนล่ะ เมียผมบอกเขาไปว่า เขาอยู่หลังบ้าน เขาพูดว่า แฟนดากำลังแอบดูอยู่ใช่มั้ย จากนั้นเขาก็จับเมียผมนอนลงกับพื้นบ้าน แล้วเอากับเมียผมทันที

Re: ลุงอารมณ์เปลี่ยว ขอเล่นเสียวกับเมียผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2021, 01:38:18 PM »
คนที่เขาเคยเย็ดกับเมียเรา เขาจะใจกล้าหาทางมาเย็ดกับเมียเราอีกจนได้ ไม่ว่าจะเป็นเพื่อนเราเอง คนข้างห้องพักหรือแม้แต่พ่อของเมียเราเองก็ตาม อันนี้จากประสบการณ์ของผมเอง อย่างที่เคยบอกนั่นแหละคับว่า เมียผมโดนพ่อตัวเองเย็ดมาตั้งแต่เด็กๆ จนแม่จับได้ แล้วเลิกกันกับพ่อไป พ่อเมียผมก็ไปมีเมียใหม่ที่อำเภอใกล้ๆกัน ส่วนแม่ยายผมก็มีผัวใหม่เหมือนกัน ตอนแม่ยายผมยังไม่มีผัวใหม่ ผมก็เคยเย็ดกับแม่ยายอยู่หลายครั้งเหมือนกันตอนวันปีใหม่ เมียผมกับน้องๆและเพื่อนบ้านร้องเพลงกินเลี้ยงอยู่ที่หน้าบ้าน แม่ยายผมกินเหล้าไป2แก้ว ก็พาหลานสาวลูกน้องสาวเมียผมเข้าบ้านนอนในมุ้งก่อน ผมเดินไปเข้าห้องน้ำในบ้าน ต้องเดินผ่านมุ้งที่แม่ยายผมนอนกับหลานเมียผมนอนอยู่ ผมเห็นแม่ยายนอนอ้าขาผ้าถุงถลกขึ้นจนเกือบเห็นเนินหี ทำเอาผมใจสั่นระทึกทันที พอผมเยี่ยวเสร็จเดินกลับมา ก็เห้นแม่ยายนอนอ้าขาอยู่แบบเดิม ผมมองไปทางหน้าบ้านเห็นเมียผมกับน้องกำลังร้องเพลงอย่างสนุกสนานกันอยู่ ผมเลยตัดสินใจเปิดมุ้งแม่ยายเช้าไปนอนข้างๆด้วยใจสั่นระทึก ผมค่อยๆมือล้วงเช้าไปลูบคลำที่เนินหีแม่ยายเบาๆ ปรากฏว่า แม่ยายผมไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมลูบคลำเนินหีแม่ยายไปมาครู่หนึ่ง แม่ยายผมก็อ้าขาออกให้เหมือนจงใจอยากให้ผมเย็ดแก ผมเลยถอดกางเกงขาสั้นที่ผมใส่ออกไป แล้วขึ้นค่อมทับหว่างขาแม่ยาย จับท่อนเอ้นจ่อตรงปากรูแล้วถูไถควยไปมา3-4ครั้ง ก็ค่อยๆดันควยเข้าใส่ในรูหี แม่ยายผมครางซี๊ดเบาๆพูดว่า ดันเบาๆก่อนแม่เจ็บ เป็นเพราะแกห่างท่อนเอ็นมานานนั่นเอง พอผมดันท่อนเอ็นเข้าไปจนสุดกลั่่น ผมก็รัวกระหน่ำท่อนเอ็นใส่กับร่องรูที่เหนียวหนืดของแม่ยายอย่างเต็มที่ พักเดียวน้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดเข้าไปในรูหีแม่ยายจนหมด พอดีกับมีคนเปิดประตุเข้ามาในบ้านเพื่อจะไปเข้าห้องน้ำ แม่ยายรีบดึงผ้าห่มขึ้นมาคลุมหัวผมไว้ ตอนนั้นผมยังค่อมทับหว่างขาแม่ยายอยู่ ท่อนเอ็นของผมก็ยังแข็งโด่คาอยู่ในรูหีแม่ยายด้วย วันต่อมาแม่ยายพูดกับเมียผมและน้องๆว่า แกจะมีผัวใหม่ มีคนมาชอบพอแกอยู่อายุน้อยกว่าแกด้วย แต่เมียผมกับน้องๆไม่อยากให้แม่มัผัวใหม่ๆ แม่ยายผมพูดว่า พวกมึงไม่รู้หรอกว่า อยู่คนเดียวมันเป็นยังไง เพราะพวกมึงมีผัวมีเมียแล้ว แต่กูอยู่คนเดียวเวลาเจ็บไข้ได้ป่วย ยามค่ำคืนไม่มีคนดูแล สุดท้ายลูกทุกคนก็ยอมให้แม่มีผัวใหม่อย่างแกต้องการ ขอข้ามไปตอนแม่ยายผมเสียชีวิตไปแล้ว วันงานขาวดำแม่ยายผม พ่อเมียผมหรือผัวเก่าแม่ยายผมก็มาช่วยงานจนถึงวันเผา เพราะเขาเคยรักกันมาก่อน แต่ที่เลิกกันเพราะเขาเอากับลูกสาวตัวเองคือเมียผมนี่แหละคับ แม่ยายผมโกรธมากเมียผมบอก แต่เขาก็ยังรักพ่อของเมียผมอยู่  เป็นเพราะแม่ยายเก็บอารมณ์ไม่อยุ่ตอนเห็นพ่อเอากับลูกสาว เลยโวยวายเสียงดังลั่นบ้าน ชาวบ้านคนอื่นก็พลอยรู้เรื่องไปด้วย แถมยังเอาเรื่องขึ้นบ้านผู้ใหญ่บ้านอีก พ่อเมียผมเลยต้องออจากหมู่บ้านไปอย่างจำใจ ทั้งที่น่าจะคุยตกลงกันภายในบ้านก่อน พอหาเลี้ยงลูก3คนเพียงคนเดียวจึงรู้ว่าคิดผิดที่ทำประจานผัวแบบนั้น เพราะคนอื่นไม่ได้มาช่วยหาเลี้ยงดูลูกทั้ง3คนของตัวเอง พ่อเมียผมก็แอบมาหาแม่ยายตอนกลางคืนบ้างเหมือนกันหลังจากแม่หายโกรธพ่อ หลังจากนั้นพ่อก็มีเมียใหม่และห่างจากแม่ไป แม่ยายพาคนอื่นมานอนค้างคืนที่บ้านหลายครั้งและกลับไปแต่เช้ามืด คนเป็นหม้ายก็แบบนี้แหละคับเมียผมบอก หลังงานขาวดำผ่านไป พ่อเมียผมก็ยังไม่ได้กลับไปหาเมียใหม่ เพราะยังต้องช่วยทำบุญ7วันก่อน ตอนกลางคืนเมียผมกางมุ้งให้พ่อนอนติดกันกับมุ้งของผม พ่อตาผมนอนคุยกับเมียผมถึงเรื่องเก่าๆตอนที่เขาเอากันกับเมียที่กระท่อมกลางนาตอนเมียผมเอาข้าวไปส่งพ่อ ตอนนั้นกระโปรงนักเรียนเลอะน้ำจนเปียกที่ก้นจนเพื่อนๆถามว่าน้ำอะไรเลอะแบบนั้น และตอนที่เอากันอยู่ในบ้านตอนแม่ยายไปทำบุญที่วัด น้องๆของเมียผมพากันแอบดูอยู่ที่ฝาบ้าน จนแม่ยายมาเห็นเข้าว่า ลูกๆ2คนแอบดูอะไรกัน พอเปิดประตูเข้ามาก็เห็นพ่อกำลังกระเด้าควยใสรูหีลูกสาวอยู่ผับๆ เมียผมพูดว่า หนูบอกพ่อแล้วว่า เดี๊ยวแม่จะกลับมาเจอ พ่อไม่เชื่อเอง พ่อตาผมพูดว่า พูดแล้วคิดถึงวันเก่าๆแล้วอยากกลับไปทำแบบนั้นอีก จากนั้นพ่อตาผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ พอพ่อตาผมพูดแบบนี้ ผมเข้าใจเลยว่า เขาอยากเย็ดกับลูกสาวตัวเองอีกแน่ๆ ผมพูดกับเมียเบาๆว่า สงสัยพ่อเขาคงอยากเอากับดาอีกแน่ๆ เมียผมพุดว่า เขาไม่กล้าหรอก ดามีผัวแล้ว ผมเอื้อมมือไปลูบคลำเนินหว่างขาของเมีย ปรากฏว่า มีน้ำเมือกเงี่ยนเอ่อออกมาชะโลมปากรูจนเยิ้มแฉะเลยคับ ผมบีบคลึงเนินหว่างขาเมียไปมาครู่หนึ่ง จนเมียผมอ้าขาออกจากกัน แล้วเมียผมพูดว่า พี่ทำใจได้เหรอถ้าจะให้เขาทำแบบนั้นอีก ผมบอกเมียว่าได้ซี่ ครู่หนึ่งพ่อตาผมก็กลับจากห้องน้ำแล้วเข้าไปนอนในมุ้งตามเดิม เขาถามเมียผมว่า ง่วงนอนรึยัง เมียผมบอกยังไม่ง่วงมาก เขาคุยกับเมียผมถึงตอนทีเขาเอากับแม่แล้วลุบคลำเนินหีเมียผมไปด้วย เขาบอกตอนนั้นพ่อตื่นเต้นมากจิงๆ เมียผมพูดว่า หนูก็ตื่นเต้นเหมือนกัน คือตอนนั้นเขาค่อมทับหว่างขาของแม่แล้วกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูไปด้วยพร้อมๆกับเอื้อมมือลูบคลำเนินหีเธอไปด้วย ครู่หนึ่งผมสังเกตุเห็นมุ้งไหวๆเลยชำเลืองตาไปดูทางเมียผม ก็เห็นพ่อตาผมเอื้อมมือเข้าลูบคลำที่เนินหว่างขาเมียผม เมียผมขยับสะโพกไปนอนติดกับมุ้งของพ่อแล้วอ้าขาออกให้พ่อลูบคลำเนินหว่างขาอย่างเต็มใจ เสียงพ่อตาผมพูดเบาๆว่า ผัวของหนูคงไม่ว่าอะไรนะถ้าพ่อจะทำแบบนั้นอีก เมียผมพูดว่าเบาๆว่า เขาไม่ว่าอะไรหรอก หนุเคยเล่าเรื่องของหนูกับพ่อให้เขาฟังแล้ว แฟนหนูเขาบอก เขารับได้ขอแค่หนูเต็มใจเท่านั้น

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2021, 11:27:19 PM »
คนเรานั้นเมื่อได้เย็ดกัยเมียคนอื่นแล้วมักจะติดใจและหาโอกาสมาเย็ดกับเมียเราอีกจนได้ ยิ่งเขารู้ว่าเราชอบให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเอง เขายิ่งใจกล้าที่จะเข้ามาเย็ดกับเมียเราต่อหน้าหรือมุดมุ้งเข้าเย็ดกับเมียเรา แม้เราจะนอนอยู่ในมุ้งกับเมียด้วยก็ตาม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 01:35:44 PM »
คนเขาอยากเย็ดกับเมียเรา เขาจะใจกล้ามาก กล้าที่จะมาหาที่ห้อง กล้าที่จะเคาะห้องเรียกตอนเราไม่อยู่ห้อง ผมว่าผู้หญิงก็เหมือนกับผู้ชายในเรื่องนี้ คือถ้าเจอคนถูกใจ พูดจาดี เอาใจเก่ง ปากหวาน ผู้หญิงก็พร้อมที่จะให้ผู้ชายได้เสพสุขกับร่องรูของเธอ เมียผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน ตอนพักเที่ยงกลับมากินข้าวที่ห้องพักในโรงงาน มีผู้ชายตามมาที่ห้องด้วย เมียผมก็ปิดประตูห้องเอากับผู้ชายคนนั้นทันที ถึงจะมีคนอื่นมานั่งเล่น นั่งพักคุยกันหลังจากกินข้าวเสร็จที่แคร่ไม้หน้าห้องพัก เมียผมกับผู้ขายก็ไม่สนใจ อาจจะรู้สึกเขินๆบ้างตอนเปิดประตูห้องออกมาเจอคนอื่นที่รั่งอยู่แถวๆนั้นมองดู

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2021, 11:35:40 PM »

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2021, 01:08:52 PM »
ถ้าคนเราแยกเรื่องเซ็กส์ออกจากเรื่องรักได้ ชีวิตจะมีแต่ความสุข ปราสจากความหึงหวงหวาดระแวงกัน เราจะได้เห็นคนอื่นเอาท่อนเข้าไปเสพสุขกับร่องรูหีเมียเราอย่างใกล้ชิด เราจะได้เห็นคนอื่นกระแทกกระทั้นท้อนเอ็นใส่รูหูเมียเรา เราจะได้เห็นคนอื่นฉีดพ่นน้ำควยออกใส่ในรูหีเมียเราอย่างเต็มตา

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2021, 04:55:15 PM »
บางทีกว่าจะได้คนที่รู้ใจมาเย็ดกับเมียเรามันก็ไม่ใช่เรื่องง่ายนัก เมื่อได้มาแล้วก็ควรถนอมน้ำใจกันไว้ให้มาก แม้บางครั้งเราอาจไม่มีอารมณ์ แต่เพื่อนเรามีอารมณ์์อยากเย็ดกับเมียเรา ก็ต้องปล่อยให้เขาทำไปอย่างที่ต้องการ จะให้รอเราเงี่ยนก่อนก็คงไม่ไหว เรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรานั้น ผัวจะเป็นคนตัดสินใจเองแทบทุกคน ส่วนเมียทำตามที่ผัวต้องการเท่านั้น

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2021, 01:42:34 PM »
ถ้าเราชอบให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรา มันคือความสุขของเรากับเมียคับ ซึ่งแล้วแต่จะตกลงกับเมียเราว่าต้องการแบบไหน จะให้เราแอบดูตอนเย็ดกันหรือจะให้เราดูอยู่ใกล้ๆตอนเย็ดกับคนอื่น เรื่องแบบนี้คงแล้วแต่ความชอบความพอใจของแต่ละคนคับว่าชอบแบบไหน

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2021, 01:56:42 PM »
สำหรับผม เมียชอบให้ผมแอบดูตอนเธอเย็ดกันกับคนอื่นหรือแอบดูอยู่ห่างๆ ไม่เข้ามารบกวนหรือเข้ามาพูดมาถามมาอะไร เมียผมบอกมันตื่นเต้นมากที่เย็ดกับคนอื่นให้ผัวแอบดู เหมือนตอนเป็นเด็กที่เมียผมเคยเย็ดกันกับพ่อตัวเองแล้วน้องสาวน้องชายพากันแอบดู ตอนพ่อมุดมุ้งเข้าใาเย็ดกับเธอ น้องชายน้องสาวเมียผมก็นอนดูอยู่เงียบไป พ่อขู่พวกเขาว่า ห้ามไปพูดให้ฟัง ถ้าคนรู้จะตีให้ตายทั้งคู่เลย น้องสาวน้องชายเมียผมพยักหน้ารับปากกับพ่อหงึกๆเลย พ่อเลยเย็ดกับเธออย่างสบายใจ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2021, 03:12:11 PM »
คนอื่นที่เคยเย็ดกับเมียเรา เขาจะไม่ค่อยเกรงใจเราเท่าไหร่ ยิ่งเขาเห็นงุ่นง่านเวลาที่เขาพูดจาหยอกล้อกับเมียเรา เขายิ่งทำใส่เราเพื่อให้เราเห็นให้เราดู เพราะเขารู้ว่าเราชอบนี้

upload img

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 07, 2021, 01:51:46 PM »

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 09, 2021, 11:17:28 AM »

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 12, 2021, 10:24:04 PM »
แบบนี้ลุงสบายตัวเลย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 13, 2021, 11:53:49 AM »
แบบนี้ลุงสบายตัวเลย
อยู่ต่างจังหวัดไม่เหมือนในเมืองคับที่หาคนอื่นมาเย็ดกับเมียเราง่ายมาก แต่ที่ต่างจังหวัดนั้น ถ้ามีคนอยากเย็ดกับเมียนั้นถือว่าโชคดีที่ได้คนชอบเรื่องแบบนี้เหมือนกัน เราจึงต้องเปิดโอกาสให้เขาเย็ดกับเมียเราเมื่อเขาต้องการ อาจจะจิงอยู่บ้างที่คนแก่ต่างจังหวัดอาจมีรูปร่างไม่ถูกใจเมียเราเท่าไหร่ แต่พอควยของเขามุดเข้ารูหีเมียเราไปได้ เมียเราก็นอนอ้าขาครางซี๊ดๆให้เขากระเด้าควยใส่รูหีอย่างเต็มใจทุกทีจนเขาเอาเสร็จคับ อยู่ต่างจังหวัดก็ใช้วิธีนี้แหละคับถึงจะได้เห็นคนอื่นเย็ดกับเมียเรา พอเห็นคนอื่นแวะมาหาเมียเรา เราก็หลบไปอยู่ที่อื่นก่อนโดยไม่ให้ผู้ชายรู้หรือเห็นคับ แม้ตอนเจอหน้ากัน เราก็ทำเป็นไม่รู้เรื่อง ผู้ชายถึงจะกล้ามาเย็ดกับเมียเราอีก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2021, 12:00:58 PM โดย swing-incest »