ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนแวะมาหา วัวเคยขา ม้าเคยขี่  (อ่าน 4216 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: เพื่อนแวะมาหา วัวเคยขา ม้าเคยขี่
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2021, 09:46:03 PM »
ตอนนี้เพือนผมขอมาค้างทีบ้านสักพัก
ผมบอกไห้ถามแฟนผมเอาเอง
ผมออกไปข้างนอกกลับมาถึงเมียอยูในห้องน้ำผมถามเพือนว่าแฟนผมตกลงป่าวเพื่อนยิ้ม
เมียออกมาถามผมว่าจะอยูห้องเดียวกันหรือจัดห้องให้เพือนผมผมให้จัดห้องใหม่
ขอแค่เราเต็มใจและรับได้จิงๆ เมียเราก็กล้าให้คนอื่นเย็ดคับ

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: เพื่อนแวะมาหา วัวเคยขา ม้าเคยขี่
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 11, 2022, 10:29:41 PM »
เพื่อนแวะมาหา ถึงเวลาก็ต้องจัดคับ ตามประสาคนเคยเย็ดกับเมียเราแล้ว มันก็แบบนี้แหละคับ ช่วงโควิดระบาด ก็ห่างเหินกันไปพักใหญ่ แต่ความเงี่ยนทำให้เราหวนมาพบกันอีกจนได้ แค่เห็นคนอื่นดันควยเข้าใส่รูหีเมียเรา ก็เสียวควยจนน้ำพุ่งกระฉูดออกมาแล้วคับ

free image upload no registration