ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนแวะมาหา วัวเคยขา ม้าเคยขี่  (อ่าน 4217 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
เพื่อนแวะมาหา วัวเคยขา ม้าเคยขี่
« เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 03:15:41 PM »
คนที่เคยเย็ดกับเมียเราแล้ว เขาย่อมหาโอกาสมาเย็ดกับเมียเราอีกแน่นอน ไม่เคยเห็นใครเบ็ดกันครั้งเดียวแล้วไม่มาเย็ดกันอีก เพื่อนผมก็เช่นกัน แม้ว่าเมียผมจะเคยถูกเพื่อนคนนี้เย็ดมาหลายครั้งแล้ว แต่เมียผมก็ยังรู้สึกอายๆเพื่อนผมอยู่ดี วันนี้ตอนสายๆฝนตกพรำๆ เพื่อนผมได้แวะมาเคาะห้องเรียก ผมก็ลุกไปเปิดประตูให้ พอเพื่อนผมเข้ามาในห้อง ตอนนั้นเมียนอนดูทีวีอยู่บนที่นอน ก็มองค้อนๆใส่ผมทันที เพราะเธอรู้อยู่ว่า ผมต้องให้เพื่อนเย็ดกับเธออีกแน่ เมียผมนอนตะแคงหันหลังให้ทันที เรื่องแบบนี้เราไม่ควรรีอะไรนานมากนัก พอคุยกันและกินเบียร์ด้วยสักพักหนึ่ง ผมก็บอกเพื่อนว่า เข้าไปหาดาซี่ เขานอนรอนานแล้ว จากนั้นผมก็ลุกไปปิดประตูห้องพัก คนอื่นๆที่นั่งเล่นแถวๆแคร่หน้าห้องพักของเขาก็มองๆมาที่ห้องผม ที่เขาเห็นปิดประตูห้องตอนกลางวันที่มีคนอื่นมาหา เขาอาจจะรู้ว่าผมให้เมียกับเพื่อนทำอะไรก็ได้ เพราะเขาเห็นแบบนี้หลายครั้งแล้ว ตอนนั้นเมียผมนอนแขนขาและปลายขาเหยียดเกร็งเป็นระยะๆ คนรู้ตัวว่าจะถูกคนอื่นเย็ด ถึงจะรู้สึกอายแต่น้ำเมือกเงี่ยนก็หลั่งออกมาชะโลมปากรูจนเยิ้มคับ เพื่อนผมก็ยกเบียร์ขึ้นกินจนหมดแล้ว แล้วลุกไปถอดเสื้อผ้าออก จากนั้นก็เข้าไปหาเมียผมทางด้านหลัง เอามือลูบๆคลำๆที่สะโพกเมียผมไปเบาๆครู่หนึ่ง ก็ค่อยๆถอดกางเกงยืดขาสั้นที่เมียผมใส่นอนออกไป จนเห็นสะโพกขาวอวบอัด เขาก้มลงดมดอมที่สะโพกไปมาจนทั่ว แล้วเลียลิ้นไปตามรอยแยกอ้าแดงฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น จากนั้นก็ขยับตัวขึ้นค่อมที่สะโพก จับท่อนเอ็นถูไถตรงรอยแยกและปากรู แม้ว่าตอนแรกเมียผมอาจไม่ค่อยเต็มใจหรือมีอารมณ์ร่วมมากนัก แต่พอเพื่อนผมเริ่มดันท่อนเอ็นยุบๆเข้าใส่ในรูหี เพียงไม่กี่ครั้งท่อนเอ็นของเขาก็ค่อยๆมุดเข้าไปในรูหีเมียผมจนสุดกลั่น เมียผมเริ่มส่งเสียงครางอูยๆเบาๆ แต่ก็ยังมองค้อนใส่ผมอีก จากนั้นเพื่อนผมก็เริ่มกระเด้าควยใส่รูหีเบาๆ แบบชักเข้าชักออกช้าๆครู่หนึ่ง เพื่อให้ร่องรูชินกับท่อนของเขา จากนั้นเขาก็เริ่มกระเด้าควยเร็วขึ้นๆไปตามลำดับ เมียผมค่อยๆแอ่นสะโพกขึ้นให้เพื่อนผมกระเด้าควบใส่รูหีอย่างเต็มใจ มีเพื่อนผมไม่มีกี่คนหรอกคับที่กล้าเย็ดกับเมียผมต่อหน้าแบบนี้ นอกนั้นจะเป็นแบบพาเมียผมไปเย็ดกันเพียงลำพัง หรือแอบมาเย็ดกับเมียผมตอนผมไม่อยู่ห้องซะมากกว่า แต่ผมก็ไม่ว่าอะไรเมียหรอกคับ เพราะผมอยากให้เพื่อนมาเย็ดกับเมียผมอยู่แล้ว เพราะเขาไม่กล้ามาเย็ดกับเมียที่ห้องพัก เพื่อนเร่งกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมเร็วขึ้นๆ ถึงตอนนี้เพื่อนกับเมียผมต่างก็ส่งเสียงครางอูยๆซี๊ดๆกันไม่หยุดปาก ผมนั้นยืนดูและรูดควยชักว่าวตามเพื่อนไม่หยุด จิงๆแล้วอยากให้เพื่อนกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมไปนานๆที่สุดเท่าที่จะนานได้ เพื่อนผมก็คงรูถึงควสมต้องการของผมเป็นอย่างดี เขาพยามกระเด้าควบใส่รูหีเมียให้นานที่สุดเท่าที่เขาจะกลั้นน้ำควยไว้ได้ แต่พอความเสียวพุ่งขึ้นเต็มที่แล้ว ก็ยากจะกลั้นน้ำควยไว้ได้ เพื่อนผมครางอูยๆบอกเมียผมว่า น้ำจะออกแล้ว น้ำจะออกแล้ว อูยๆ เขากระเด้าควยอีก4-5ครั้งทก็ดันควยลงจมแน่นในรูหีเมียทันที ถึงตอนนี้เมียกับเพื่อนผมต่างก็ส่งเสียงครางอูยๆใส่กันอย่างเสียวซ่าน จนเพื่อนผมหลั่งน้ำควยออกใส่รูหีจนหมด ก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหีช้าๆ จนควยหลุดออกมาจากรูหี เพื่อนผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำทันที ผมก็เข้าไปก้มดูผลงานของเพื่อนที่หลั่งใส่ไว้ในรูหีเมียทันทีเหมือนกัน มองเห็นน้ำควยขาวข้นเอ่อล้นเต็มปากรูและง่ามขาเมียผมเลยคับ ผมรีบดันควยเข้าใส่ในรูหีจนสุดกลั่นทันที แล้วกระซิบถามเมียว่า เสียวรูหีดีมั้ยที่เย็ดซ้ำกันแบบนี้ เมียผมพยักหน้าหงึกๆบอกว่า เสียวๆ จากนั้นผมก็รัวกระหน่ำควยใส่รูหีของเมียอย่างหนักหน่วงและรุนแรงอย่างเต็มที่ จนน้ำควยของผมพ่นกระฉูดออกมาปรี๊ดๆๆๆๆ เมียผมกระเด้าหีขึ้นเร่าๆอย่างเสียวซ่านจิงๆ วันนี้ผมกับเพื่อนผลัดกันหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมคนละ2ครั้ง ตอน3โมงเย็นกว่าๆเพื่อนผมก็ขอตัวกลับห้องพัก พอผมก็เปิดประตูห้องให้เพื่อนออกไป คนในบ้านพักที่อยู่ใกล้ๆแถวนั้นก็มองมาที่ผมทันที เขาคงนึกสงสัยที่ผมปิดประตูห้องเกือบทั้งวันและมีคนอื่นอยู่ในห้องด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2021, 04:02:42 PM โดย swing-incest »

Re: เพื่อนแวะมาหา วัวเคยขา ม้าเคยขี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 04:05:37 PM »

Re: เพื่อนแวะมาหา วัวเคยขา ม้าเคยขี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 08:53:11 PM »

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 08:57:05 PM »

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 09:47:15 PM »

สัมพัน

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 11:34:01 PM »
อยากไห้เมียผมโดนแบบนี้จังเลยคับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2021, 12:55:52 AM »
อยากไห้เมียผมโดนแบบนี้จังเลยคับ
หาคนที่ชอบเหมือนเรามาเย็ดกับเมียคับ แต่ส่วนมากแล้วคนเรานั้นอยากเย็ดกับเมียคนอื่นทั้งนั้นคับ จึงหาคนมาเย็ดกับเมียเราได้ไม่ยากนัก ถ้าอยู่ในเมืองนะคับ ถ้าอยู่ต่างจังหวัดจะหายากหน่อย เพราะเรื่องแบบนี้ มันพูดคุยกับคนรู้จักหรือคนใกล้ชิดไม่ได้ ส่วนตัวผมเวลาเมียอยากลองกับเพื่อนผม ผมจะให้เมียโทรชวนเพื่อนผมไปดูหนังหรือไปกินข้าวด้วยกัน ทำแบบแอบนอกใจประมานนั้นคับ พอเพื่อนตกลงเขาก็นัดเมียเราเอง เรื่องจะให้เพื่อนหรือคนรู้จักมาเย็ดกับเมียเราต่อหน้านั้นยากคับ เขาอยากเย็ดอยู่คับแต่เขาต้องไปโรงแรมกับเมียเราเท่านั้น หรือแอบมาเย็ดกับเราที่ห้องตอนเราไม่อยู่ เพื่อนผมหลายคนก็ทำแบบนี้คับ เขาพาเมียไปเที่ยวแล้วพามาส่งที่ห้องพัก พอมาถึงห้องเขาก็เย็ดกับเมียผมทันที เพราะเขารู้ว่าผมยังไม่กลับจากที่ทำงาน พอเพื่อนผมเย็ดเสร็จแล้วเขาก็กลับไป เหลือไว้แต่น้ำควยของเขาที่อยู่ในรูหีเมียผม ถ้าเมียเล่นเฟสเล่นไลน์ หาผู้ชายมาเย็ดด้วยไม่ยากคับ แต่ควรเลือกคนให้มากๆหน่อย อย่าใจร้อน อย่าเชื่อคนปากหวานมากนัก คุยจนมั่นใจว่าเขาไว้ฝจได้ค่อยนัดเจอกัน เราควรตามไปแอบดูอยู่ห่างๆตอนนัดเจอกันใหม่ๆคับ พูดง่ายไปว่า อย่าไว้ใจใครคับ อย่าโลกสวย ถ้าดูแล้วไม่ปลอดภัย ไว้ใจไม่ได้ ก็ควรให้เมียยกเลิกไป บอกคิดธุระด่วน ญาติโทรมาตามหรืออะไรแบบนี้คับ ส่วนมากเมียจะนัดคนในที่ทำงานเดียวกันคับ หัวหน้าแผนกของเมียผมก็เคยพาเมียผมไปนอนด้วยกันหลายครั้ง ผมทำเป็นไม่รู้เรื่อง กลัวเขาไม่กล้าพาเมียผมไปเย็ดกันอีกคับ เมียผมไม่เน้นเรื่องรูปร่างหน้าตาเท่สไหร่ เอาแค่พอดูได้ ไม่ขี้เหร่เกินไป แต่งตัวสะอาด นิสัยใจคอดี ไว้ใจได้ ไม่ขี้หึงมากนัก ให้เกียรติเมียผม ไม่ถือวิสาสะมาหาที่ห้องโดยที่เมึยผมไม่นัดหรือชักชวน ส่วนมากจะมีอายุมากกว่าเมียผมทุกคนคับ พอเขาพาเมียผมไปเย็ดกันเสร็จแล้ว เมียผมจะให้เขามาส่งที่ห้าง ที่ผมรออยู่ เมียผมบอกเขาว่า จะกลับเองกลัวแฟนรู้ กลัวคนอื่นเห็นถ้ากลับพร้อมกัน หรือบอกเขาว่าแฟนจะมารับกลับตอนเลิกงาน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2021, 01:14:55 AM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2021, 02:02:24 PM »
เชื่อมั้ย คนที่พาเมียคนอื่นไปเย็ดกันแบบนี้ ส่วนมากผู้ชายจะถามถึงผัวเก่าของผู้หญิงทั้งนั้นว่า ควยเขาใหญ่มั้ย ควยเขายาวมั้ย เย็ดถึงใจมั้ย ผัวรู้ว่าคนอื่นพาเมียไปเย็ดกันแบบนี้ จะงุ่นง่านในอารมณ์สุดๆ ต้องเข้าใจนะคับว่า เมื่อหมดรักหมดความตื่นเต้นต่อกันแล้ว มักจะเป็นแบบนี้ ถ้าผัวเมียแยกไม่ออกระหว่างความเงี่ยนกับความรักออกจากกันไม่ได้ ถ้ารักเมียอยากให้เมียมีความสุขทางเพศบ้าง ควรปล่อยให้เมียไปเย็ดกับคนอื่นบ้าง หรือพาคนอื่นมาเย็ดกับเมียเราให้เขาหายเงี่ยนบ้าง ไม่ใช่จะให้เมียทนอยู่อย่างทรมานตลอดไป ผู้หญิงบางคนแต่งงานมีลูกแล้ว ยังไม่เคยน้ำแตกเพราะควยผัวเลย เพราะผัวน้ำแตกเร็ว ถ้ายังรักเมียอยู่ ต้องเปิดโอกาสให้เมียไปเย็ดกับคนอื่นบ้าง ไม่อย่างนั้นจะเสียเมียให้คนอื่นไปตลอดชีวิต ยอมให้เมียมีผัวสองคนดีกว่าคับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2021, 05:51:34 AM »

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2021, 10:21:18 PM »
ตอนแรกเมียเราอาจไม่ค่อยเต็มใจให้คนอื่นเย็ดเท่าไหร่ แต่พอถูกเล้าโลม ลูบคลำไปเรื่อยไป อารมณ์เงี่ยนในร่างกายก็ค่อยไปพลุกพล่านขึ้นมาอย่างเต็มที่ ก็ยืนแอ่นสะโพกให้คนอื่นเอาควยเอาควยกระแทกกระทั้นรูหีอย่างเต็มใจ อย่างทร่บอกนั่นแหละคับว่า รูหีผู้หญิงนั้นเป็นที่ระบายน้ำควยของผู้ชาย เราจึงแบ่งปันรูหีเมียเราให้คนอื่นเย็ดได้ แม้บางครั้งเมียอาจไม่ค่อยเต็มใจให้คนอื่นเย็ดสักเท่าไหร่ แต่ก็ยอมนอนอ้าฃาให้คนอื่นได้ระบายความใคร่ใส่ในรูหีจนล้นปรีออกเลอะเทอะง่ามขาทุกที เมียเราอาจจะทำหน้างอนไปมองค้อนใส่ แต่ก็เป็นภาพน่าดูชม ผมนี่ชอบดมดอมเนินหีของเมียหลังจากคนอื่นเย็ดเสร็จแล้วทุดครั้ง บางครั้งก็ใช้ลิ่้นเลียรูหีของเมียไปด้วย

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2021, 12:02:03 AM »

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2021, 05:01:00 PM »
ในโรงบาลสนามมันจะเย็ดกันยากนิดนึง แต่เมื่อเจอคนถูกใจและชอบเหมือนกัน มันอดใจไม่ได้หรอกต้องให้เขาเย็ดกับเมียเราจนได้

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2021, 01:21:43 PM »

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2021, 01:35:05 PM »
เมื่อเราให้คนอื่นเย็ดกับเมียเราแล้ว เราจะรู้ว่า รูหีเมียเรานั้น สามารถแบ่งปันให้คนอื่นเย็ดได้ แบ่งปันให้คนอื่นเสพสุขกับรูหีของเมียเราได้ โดยที่เรากับเมียก็ยังรักกันเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง เพียงแค่เราเปิดโอกาสให้เมียได้เสพสุขกับคนอื่นบ้างตามความต้องการของเมียเรา