ผู้เขียน หัวข้อ: พาเพื่อนมาเย็ดกับเมีย  (อ่าน 22588 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: พาเพื่อนมาเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 09, 2021, 09:49:00 PM »

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 09, 2021, 09:57:10 PM »
ดูทีไรเสียวทุกทีเลยครับ

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 10, 2021, 12:27:47 AM »
ดูทีไรเสียวทุกทีเลยครับ
เพื่อนแวะมากินเหล้าที่ห้องพักคับ ก่อนกลับ ผมเปิดเปิดโอกาสให้เพื่อนได้ระบายน้ำเงี่ยนใส่ในรูหีเมียผมจนชุ่มฉ่ำเลยคับ

free online image hosting

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 10, 2021, 09:51:36 AM »
เรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรานั้น เป็นเรื่องที่ไม่จำกัดเรื่องเวลาและสถานที่คับ คนที่อยากเย็ดกับเมียเราเงี่ยนตอนไหนเวลาไหนก็โทรมาหา บอกว่ามาหาตอนนี้ได้มั้ย ตามธรรมชาติของคนเรานั้นจะมีอารมณ์เงี่ยนตอนเช้าๆคับ เมื่อเขาโทรมาก็จัดไป ผู้หญิงเห็นควบผู้ชายก็มีความเงี่ยนเหมือนกับผู้ชายเห็นหีผู้หญิงนั่นแหละ

Pong-t

• นักสวิงระดับโปร
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 11, 2021, 01:25:18 AM »
เมียผมยอมให้ะพือนผมเบ็ดแล้ว มันสุดๆ

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 12, 2021, 03:54:56 PM »
เมียผมยอมให้ะพือนผมเบ็ดแล้ว มันสุดๆ
ผัวเปิดโอกาสฝห้เย็ดกับคนอื่น ถือว่าโชคดีแล้วคับที่มีผัวใจกว้าง ต่างจากผัวคนอื่นที่คอยแต่หคงหวงหวาดระแวงเมีย บางยังทะเลาะกับเมีย ทำร้ายร่างกายเมียจนบาดเจ็บ เพื่อนผมเมียหนีไปอยู่กับผัวใหม่จนท้องป่อง พอคลอดลูกให้ผัวใหม่แล้ว ก็กลับมาอยู่กับผัวเก่า เขาก็ไม่ว่าอะไร ยังยุให้เมียนัดผัวใหม่มาเย็ดกันที่บ้านให้ผัวเก่าแอบดูซะอีก อีกคนแถวๆบ้าน เมียมีลูกด้วยกันแล้วสิงคน แต่หนีไปอยู่กับคนขับสิบล้อที่มารับจ้สงถมที่ในหมู่บ้าน ผัวไปตามง้อยังไงก็ไม่กลับ สุดท้ายเมียคนขับสิบล้อมาอาละวาดผัวที่ห้องพัก ผู้หญิงต้องหนีกลับมาอยู่กับผัวเก่า คือถ้าผัวรัก จะไปให้คนอื่นเย็ดสักสิบคนร้อยคนผัวก็รักเหมือนเดิมคับ แถมตอนเบ็ดกันยังถามถึงผัวใหม่ว่า เขาเย็ดถึงใจมั้ย ควยของเขายาวใหญ่ถึงใจมั้ย ยังบอกให้เมียออกไปให้เขาเย็ดที่บ้านพักอีก เขารู้อยู่แล้วว่า ถ้าคนเคยเย็ดกันแล้ว ยังไงก็ต้องแอบมาเย็ดกันอีกจนได้คับ

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 12:45:58 AM »

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 17, 2021, 02:03:04 PM »
พาชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมีย เจอชายเดี่ยวควยใหญ่่ฝังมุกเข้าไป รูหีเมียผมถึงกับปลิ้นออกปลิ้นเข้าตามควยของชายเดี่ยวเวลาที่เขากระเด้าเลยคับ ผมก้มมองดูใกล้ๆถึงกับเสียวจัดจนน้ำควยพุ่งกระฉูดออกมาเองเลยคับ

วีระ18

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 17, 2021, 05:20:09 PM »
สุดๆครับ

วีระ18

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มีนาคม 18, 2021, 12:04:43 PM »
แน่นเลย

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 11:40:29 AM »
เรื่องให้เพื่อนเย็ดกับเมียเรานั้นไม่ใช่เรื่องยากคับ เพราะตามธรรมชาติคนเรานั้นอยากเย็ดกับเมียคนอื่นอยู่แล้ว โดยเฉพาะคนที่รู้จักคุ้นเคยและสนิทกัน แต่เมียเราอาจจะรู้สึกอายๆถ้าจะให้คนรู้จักกันเย็ดรูหี ตอนผมอยากให้คนอื่นเย็ดกับเมียในช่วงแรก แล้วพูดชักชวนเมียตอนเย็ดกันว่า อยากลองให้คนอื่นเย็ดมั้ย อยากให้คนอื่่นกระเด้าควยใส่รูหีมั้ย อยากให้คนอื่นหลั่งน้ำควยใส่รูหีมั้ย ผมพูดชักเมียแบบนี้ทุกครั้งที่เย็ดกัน วันหยุดผมชวนเพื่อนมากินเหล้าที่ห้อง พอเพื่อนเริ่มเมาหน่อยๆก็พูดคุยหยอกล้อกับเมียตลอด ทำให้ผมมีอารมณ์งุ่นง่ายสุดๆ ตอนกลางคืนผมกับเมียเย็ดกัน ผมถามเมียผมอยากลองเอากันกับเพื่อนมั้ยพี่ เมียผมถามว่า พี่ทำใจได้จิงๆเหรอที่จะให้เพื่อนเอากันกับดาแบบนั้น แล้วจะให้ดาเริ่มต้นยังไง ถ้าเพื่อนพี่เขาไม่เล่นด้วย ดาคงอายเขาไปอีกนานเลยนะ ผมบอกเมียว่า ดาไม่ต้องทำอะไรหรอก ตอนพี่พาเพื่อนมากินเหล้า ดาใส่ผ้าถุงเข้าไปนอนหงาย นอนตะแคงพลิกตัวไปมาในมุ้งก็พอ พอถึงเวลาพี่จะทำเป็นออกจากห้องไปซื้อของที่ร้านค้า เมียผมพูดว่าจะดีเหรอทำแบบนี้ ผมบอกเมียว่าลองดูก็แล้วกัน หลังจากนั้น2วันผมก็ชวนเพื่อนคนหนึ่งมากินเหล้าที่ห้อง ผมบอกเพื่อนว่า ดาเขาถามถึงเอ็งอยู่นะ เขาอยากคุยด้วย เพื่อนผมพูดว่า พูดจิงป่าววะ งั้นไปก็ไปว่ะ การชวนคนอื่นมาเย็ดกับเมียเรานั้น ต้องชวนคนที่เขาชอบเมียเราคับ มันถึงจะสำเร็จ พอเลิกงานเพื่อนผมก็กลับห้องไปอาบน้ำ พอถึงตอน2ทุ่มกว่าๆเพื่อนผมก็มาที่ห้อง ผมกับเพื่อนกินเหล้าและคุยกันไปเรื่อยๆ เมียผมก็มานั่งคุยด้วยพักหนึ่ง จากนั้นก็เข้ามุ้งไปนอนดูละคร เพื่อนผมก็พูดคุยกับเมียผมไปด้วย แล้วถามเมียผมว่า เห็นพี่เขาบอกว่า ดามีอะไรจะคุยกับพี่หรือ เมียผมพูดว่า สักพักจะบอก ขอดูละครก่อน ตอนนั้นเมียผมใส่ผ้าถุงนอนหงายอ่าขาอยู่ในมุ้ง เพื่อนผมเหลือบตามองเป็นระยะๆ จากนั้นพักหนึ่งผมก็บอกเพื่อนว่า จะออกไปซื้อของที่ร้านค้าก่อน เอ็งกินเหล้าคนเดียวไปก่อนนะ ดาเขาคงอยากคุยกับเอ็งส่วนตัวด้วย จากนั้นผมก็ลุกเปิดประตูออกไปจากห้อง

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 11:41:41 AM »

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 11:45:36 AM »

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 11:52:41 AM »

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 12:41:16 PM »
ตอนเพื่อนเย็ดกับเมียผม หลังจากหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมแล้ว เมียกับเพื่อนผมก็ยิ้มใส่กันอย่างอายๆเหมือนกัน เขาแนบตัวลงกอดกันครู่หนึ่ง เพื่อนผมก็ค่อยชักควยออกมาจากรูหี แล้วใส่เสื้อผ้าไปนั่งกินเหล้าตามปกติ ก็เข้ามาในห้อง ทำเป็นไม่รู้อะไร ทั้งที่ผมอยากดูเพื่อนเย็ดกับเมียผมอย่างใกล้ชิดติดคา แต่เมียกลัวเพื่อนผมจะคิดว่าผมเป็นพวกโรคจิตที่อยากเห็นคนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองแบบนั้น ทั้งที่ผัวคนอื่นมีแต่หึงหวงเมียตัวเองทั้งนั้น ผมจึงให้เมียเย็ดกับเพื่อนผมแบบคนเป็นชู้กัน บางคืนผมก็ให้เมียโทรชวนเพื่อนผมมาเย็ดกันให้ผมแอบดู เคยดูข่าวช่องอัมรินทร์ทีวี ที่ผัวปล่อยให้เมียออกไปเที่ยวหรือไปสังสรรค์กินเหล้ากับเพื่อนร่วมงาน ทั้งที่รู้ว่าเพื่อนร่วมงานพาเมียเขาไปนอนด้วย พอผัวโทรมาหาเมียบอกว่า อย่ากลับดึกมากนะ ผู้ชายกลับหึงหวงเมียเขาซะงั้น บางข่าวผัวปล่อยให้เมียไปเที่ยวกับผู้ชายอื่น แต่ผู้ชายอื่นกลับหึงหวงเมียเขา ผู้ชายคงไม่รู้ว่า ผัวเมียเขารู้กันคับ ที่เมียไปให้คนอื่นเย็ด แต่ผู้ชายอื่นไม่รู้ คิดว่าเมียเขามาชอบตัวเอง คนในโรงานเมียผมก็เหมือนกัน ที่ตามเมียผมมาที่ห้องพักตอนพักเที่ยง แล้วปิดประตูเอากัน เขาคิดว่าผมไม่รู้เรื่อง ความจิงผมแอบดูเกือบทุกครั้งที่เขามาเอากับเมียผมที่ห้องพัก หลายครั้งที่ผมให้เมียโทรผู้ชายมาหาที่ห้อง บอกเขาไปว่า ผมไม่อยู่ห้อง กลับมาตอนเย็นๆหรือมืดๆ ผู้ขายก็เชื่อคับ บางวันพอคนหนึ่งเอาเสร็จแล้วกลับไป ผมก็ให้เมียโทรชวนคนใหม่มาเย็ดต่อ บางวันผมให้เมียโทรชวนผู้ชายมาเย็ดต่อๆกันสามคนเลยคับ อานุภาพรูหีนี่ ถ้าได้ลองเย็ดแล้วติดใจคับ