ผู้เขียน หัวข้อ: พาเพื่อนมาเย็ดกับเมีย  (อ่าน 22582 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
พาเพื่อนมาเย็ดกับเมีย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2021, 02:08:59 PM »
เวลาที่ผมอยากให้เพื่อนหรือคนอื่นมาเย็ดกับเมีย ผมจะชวนเขามากินเหล้าและดูหนังเอ๊กซ์ที่ห้องด้วยกันก่อน คนเราเวลากินเหล้าเข้าไปแล้วจะมีอารมณ์คึกคักและใจกล้ามากขึ้น กล้าพูดคุยหยอกล้อกับเมียผมต่อหน้าเลย เป็นการแสดงถึงความอยากความใคร ความกำหนัดในอารมณ์ของเพื่อนในตอนนั้น พอได้อารมณ์เงี่ยนอย่างเต็มที่แล้ว ผมจะแกล้งออกไปซื้อของที่ร้านค้า แต่ความจิงแล้วเพื่อเปิดโอกาสให้เพื่อนเย็ดกันกับเมียผมมากกว่า เรื่องแบบนี้เป็นอะไรที่พูดกันยากคับโดยเฉพาะกับคนที่สนิทกัน แต่ตามธรรมชาติของคนเรานั้นสง่นมากอยากเย็ดเมียคนอื่นทั้งนั้นคับ แต่จะไม่แสดงออกให้ผัวเขารู้เมื่ออยู่ต่อหน้า คือเก็บอาการไว้นั่นเอง พอผมลุกออกจากห้องมาไปแล้วปิดประตูแบบงับๆไว้ไม่ได้ปิดสนิท ตอนผมอยู่บ้านพักโรงงานซอยสวนพลูก็ใช้วิธีนี้ตลอด คนอื่นในบ้านพักก็เห็นตอนผมพาเพื่อนหรือผู้ชายคนอื่นมาที่ห้อง พอผมออกจากห้องมาแล้วปิดประตูไว้ คนอื่นยิ่งมองดูอย่างแปลกใจเหมือนกันที่เห็นผมออกมาจากห้องแล้วปิดประตูห้องไว้ปล่อยให้เมียอยู่ในห้องกับคนอื่นนานสองนานจึงค่อยเปิดประตุเข้าไปในห้อง แต่ผมจะเลือกออกจากห้องตอนละครทีวีกำลังเล่น เพราะคนในบ้านพักส่วนใหญ่จะติดละครกันและมัวแต่ดูทีวีกัน จึงเป็นจังหวะที่ดีที่เมียผมกับคนอื่นจะได้เย็ดกันอย่างไม่ต้องกังวลใจว่าคนอื่นจะรู้หรือเดินผ่านห้องมาเห็นเข้า บางทีผมก็ทำเป็นออกมายืนสูบบุหรี่ที่หน้าห้อง แต่ภายในห้องเพื่ิอนกับเมียผมกำลังเย็ดกันอยู่ ถ้าผมไม่ออกจากห้องมาก่อน เมียผมกับเพื่อนก็ไม่กล้าทำอะไรกัน แต่พอได้ยินเสียงกระเด้าควยเสียงดังผับๆภายในห้องผมก็รู้ได้ทันทีว่า เมียผมโดนคนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีเข้าแล้ว ผมจะยืนรออย่างใจเย็น รอจนกว่าเสียงกระเด้าควยใส่ในรูหีจะเงียบเสียงไปพักหนึ่งผมถึงจะกลับเข้ามาในห้อง พอผมเปิดประตูห้องเข้ามา ก็เห็นเมียผมนอนหงายอ้าขาอยู่ในมุ้งมีชายผ้าถุงปิดเนินหีไว้เท่านั้น ส่วนเพื่อนผมนั่งหลังพิงฝาห้องอยู่ในสภาพหมดแรง เพราะเขาพึ่งหลั่งน้ำควยออกใส่รูหีเมียผมนั่นเอง เรื่องแบบนี้ตอนใหม่ๆเราต้องนิ่งๆไว้ ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เพื่อนเราจะได้ไม่ต้องกังวลใจกลัวเรารู้เรื่อง แต่เราก็ไม่แสดงออกจนเกินไปว่าเต็มใจให้เขาเย็ดเมียเรา ถ้าเขาเห็นว่าเราไม่ว่าอะไร ต่อไปเขาจะกล้าเย็ดกับเมียอีก ขอแค่เราเปิดโอกาสให้เขาด้วยการออกจากห้องไปก่อนสึกพักหนึ่ง ถ้าถามว่าทำยังไงเมียถึงให้คนอื่นเย็ด ส่วนมากผมจะปลุกอารมณ์ให้เมียเงี่ยนจัดๆอย่างเต็มที่ เช่นนอนลูบคลำหีเล่น กระเด้าควยใส่ในรูหีโดยไม่ให้น้ำควยออก จากนั้นผมก็พูดกับเมียว่า เดี๋ยวให้เพื่อนพี่มาเย็ดต่อนะ พี่จะโทรชวนเขามากินเหล้าด้วยกันที่ห้อง เมียผมพยักหงึกๆทันที  เมียผมถามว่า จะชวนเพื่อนคนไหนมา พอผมบอกว่าคนที่เย็ดกับดาครั้งที่แล้วไง เมียผมก็พูดว่าตามใจเถอะถ้าเป็นคนนี้ เพราะเมียผมถูกใจนั่นเอ คือผมเปิดโอกาสให้เมียเย็ดกับเพื่อนผมแบบนี้เกือบทุกครั้งที่เพื่อนมากินเหล้าที่ห้องกับผม เมียผมเคยบอกว่า เพื่อนผมก็เคยชวนเธอออกไปข้างนอกด้วยกัน คือจะพาเมียผมไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูดนั่นแหละ แต่เมียผมบอกเขาไปว่า ถ้าอยากก็มาที่ห้องซี่ พี่เค๊าไม่ว่าอะไรหรอก เขาบอกเมียผมว่า กลัวผมหึงหวงเดี๋ยวจะมีเรื่องกันให้อายคนอื่น เมียผมบอกเขาว่า ไม่มีอะไรหรอกรับรองได้ ถึงเวลานั้นพี่เค๊าก็เปิดโอกาสให้เองแหละ แต่ความจิงผมอยากเห็นเพื่อนกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมในห้องนี้มากกว่า และอยากให้น้ำควยที่ไหลย้อยออกจากรูหีเมียผมเลอะเทอะบนที่นอนของผมมากกว่า เลยไม่อยากให้เมียออกไปเย็ดกันที่อื่น พอเพื่อนมาถึงผมก็บอกให้เขาไปอาบน้ำก่อนค่อยมากิน เพราะจะรู้สึกสบายตัวด้วย พอถึงเวลา ผมก็บอกเพื่อนว่าจะออกไปซื้อของที่ร้านค้า จากนั้นก็เปิดประตูออกมาจากห้อง เพื่อนผมมันรู้อยู่แล้วว่าผมเปิดโอกาสให้มันเย็ดกันกับเมียผมนั่นเอง มันก็ไม่รอช้าคลานเข้าไปหาเมียผมในมุ้งแล้วขึ้นค่อมทับหว่างขาถลกผ้าถุงเมียผมขึ้นแล้วดันควยเข้าใส่รูหีทันที ผมเปิดประตูพอแง้มๆไว้นิดหน่อยพอมองเห็นวิบๆวับๆ ผมรอจนกว่าเพื่อนหลั่งน้ำควยเข้าใส่รูหีเมียผมจนหมดแล้วใส่ผ้าเช็ดตัวออกมานั่งกินเหล้าตามปกติ ผมถึงจะเปิดประตูเข้ามา เชื่อมั้ยเรื่องแบบนี้เป็นอะไรที่พูดกันยากมากไม่ว่าเพื่อนหรือกับคนอื่น จะบอกเพื่อนว่าเข้าไเย็ดกับเมียเราซี่ ก็คงไม่เข้าท่า กลัวเขาจะว่่าเราเป็นพวกโรคจิต ผมเลยทำเป็นออกไปซื้อของที่ร้านค้าทุกครั้งเมื่อถึงเวลานั้น เมื่อเพื่อนเย็ดกันเมียผมบ่อยๆเข้า เขาก็ใจกล้ามากขึ้น แต่ก่อนผมต้องออกนอกห้องไปก่อน ตอนหลังนี่เมียกับเพื่อนผมถึงจะกล้าพูดคุยหยอกล้อกันต่อหน้าผมเลย พอเพื่อนผมกินเหล้าไป2_3แก้ว เมียผมก็เอ่ยปากชวนเพื่อนผมว่า เราเข้าไปนอนคุยกันในมุ้งดีกว่ามั้ย แล้วมองมาทางแบบค้อนๆ อย่าไปสนใจคนอื่นเลย ปล่อยเขายนั่งกินคนเดียวไปเถอะ แล้วหันมาบอกผมว่า ห้ามแอบดูนะ คนเขาจะมีความสุขกัน จากนั้นเมียผมก็เดินไปปิดไฟ แล้วดึงแขนเพื่อนผมเจ้าไปนอนในมุ้งด้้วยกัน ตอนนั้นเมียผมใส่ผ้าถุงกระโจมอก มีเพียงแสงสว่างจากจอทีวีเท่านั้นที่ทำให้มองเห็นทุกอย่างภายในห้อง เพื่อนนอนกอดก่ายลูบคลำเมียผมไปครู่หนึ่ง เมียผมก็แกะกระดุมเสื้อละและรูดซิบกางเกงเพื่อนผมออก แล้วถอดอกไปเหลืแอเพียงางเกงในตัวเดียวเพื่อนผมก็ถลกชายผ้าถุงเมียผมขึ้นแล้วเิามือกุมเนินนูนหว่างขาและลูบคลำขยำไปมาอย่างมีอารมณ์ จากนั้นก็ค่อยๆรูดกางเกงในเมียผมออกไป จนเห็นแก้มก้นสะโพกขาวอวบใหญ่ เมียมองค้อนใส่ผมที่กำลังจ้องมองดูอยู่ จากนั้นเมียกับเพื่อนผมก็กอดจูบลูบคลำกันไปมาและประกบปากจูบกันอย่างร้อนแรงครู่หนึ่ง เพื่อนผมก็นอนหงายให้เมียผมเลียหัวนมและรูดชักควยให้ เพื่อนเอามือกอดเอวไว้สลับกับลูบไล้ที่สะโพกงอนอวบไปมาแล้วค่อยๆดันใบหน้าเมียผมลงไปที่ท่อนเอ็น เมียผมค่อยๆอ้าปากแลบลิ้นเลียไปรอบๆหัวหยักไปมาแล้วค่อยเอาปากอมรูดท่อนเอ็นขึ้นๆลงๆจนเพื่อนผมเสียวตัวเกร็งตัวงอ จากนั้นเพื่อนก็บอกเมียผมให้ไปคุเข่าคลานทางปลายขา เมียผมอ้าขาแยกออกจากนั้นจนเห็นรูหีแดงแจ๋มีน้ำเมือกเงี่ยนไหลย้อยออกมาชะโลมปากรู ที่อ้าๆหุบๆตามแรงขมิบรู พร้อมกับใช้ปากอมดูดท่อนเอ็นให้เพื่อนผม ทำให้ผมอดใจไม่ไหว เข้าไปซุกหน้าที่เนินหีทางด้านหลังแล้วเลียลิ้นไปตามรอยแยกที่อ้าเยิ้ม เมียผมส่งเสียงครางอูยๆทั้งที่ปากยังอมท่อนเอ็นของเพื่อนผมไว้ ผมดูดเลียร่องรูอยู่ครู่หนึ่งก็รูดกางเกงในตัวเองออก จับหัวบานแดงคล้ำๆจ่อตรงปากรู แล้วดันหัวบานเบิกปากร่องรูเบาๆ ผมดันหัวบานอยู่4_5ที หัวบานแดงของผมก็มุดเข้าไปร่องรูที่คุ้นเคยจนสุดกลั่น เมียผมครางซี๊ดๆแอ่นสะโพกให้ผมกระแทกควยใส่อย่างลืมตัว ผมเริ่มกระหน่ำควยใส่รูหีอย่างหนักหน่วงอยู่หลายนาที ก็ชักควยออกมา เมียผมหันมาถามว่า จะชักออกมาทำไมไม่ทำให้เสร็จไปเลยล่ะ ผมบอกเมียว่า ให้เพื่อนพี่เย็ดดาก่อนเถอะ ส่วนพี่เย็ดซ้ำทีหลังก็ได้ เมียผมมองค้อนใส่ จากนั้นเมียผมก็นอนหงายอ้าขาออก เพื่อนผมก็พลิกตัวขึ้นค่อมทับหว่างขา จับหัวบานของเขาจ่อตรงปากรู แล้วดันหัวบานพุ่งพรวดเข้าไปจนสุดกลั่นทันที ตอนนั้นรูหีเมียผมเต็มไปด้วยน้ำเมีอกเงี่ยนที่หลั่งออกมาชะโลมปากรู เพื่อนผมรัวกระหน่ำท้อนเอ็นขนาด7นิ้วใส่รูหีเมียปมอย่างหนักหน่วงและรุนแรงอยู่นานหลายนาทีเลยคับกว่าเขาจะครางเสียงสั่นๆซี๊ดๆว่าน้ำออกแล้ว น้ำออกแล้วโอ๊ยซี๊ดๆเขาดันควยลงจมแน่นกับรูหีอยู่นานพื่อหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีเมียผมนั่นเอง หลังจากเขาหลั่งน้ำควยออกใส่รูหีเมียผมจนหมดแล้ว ก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหี แล้วพลิกตัวลงนอนหงายอย่างหมดแรง เมียผมอ้าขาออกจากกันเพื่อให้ผมดูน้ำควยของเพื่อนที่หลั่งใส่ในรูหี น้ำเมือกเงี่ยนขาวข้นไหลย้อยออกมาจากรูหีเมียผมอย่างมากมายจิงๆ เลอะเทอะเต็มง่ามขาและไหลลงไปเลอะที่นอนด้วย

Re: พาเพื่อนมาเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2021, 02:21:27 PM »
เวลาอยากให้เพื่อนหรือคนอื่นมาเย็ดกับเมียเรา ก็เป็นแบบนี้แหละคับ คนที่ชอบเรื่องนี้เท่านั้นถึงจะเข้าใจความเงี่ยนของคนที่ขอบดูคนอื่นเย็ดกับเมียตัวเอง

image hosting

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2021, 03:55:49 PM »

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2021, 11:39:24 PM »
สมัยนี้การให้คนอื่นเย็ดกับเมียเราไม่ใช่เรื่องยากเหมือนเมื่อก่อนที่ต้องหลบๆซ่อนๆเพราะกลัวคนอื่นรู้เห็น แค่เรารู้ว่าเมียเราอยากเย็ดกับใคร หรือมีใครมาจีบมาชอบเมียเรา แล้วเราเปิดโอกาสให้เมียเราออกไปข้างนอกไปกับคนอื่น เพียงเท่านี้ก็มีคนอื่นพาเมียเราไปเย็ดแล้วคับ เราแค่ทำเป็นไม่รู้เรื่องเท่านั้น คนอื่นจะพาเมียเราไปเย็ดกันบ่อยๆ ทำให้เรางุ่นง่านสุดๆคับที่รู้ว่าคนอื่นพาเมียเราไปเย็ดกัน คืนหนึ่งตอนผมกับเมียเย็ดกันเมียผมเล่าให้ฟังหัวหน้าโรงงานชวนไปเที่ยวด้วยกันตอนเลิกงาน ผมก็บอกกับเมียว่า ดาก็ไปกับเขาดูซี่ เมียผมก็ไปเที่ยวกับเขาหลังเลิกงาน จากนั้นเขาก็พาเมียผมเข้าโรงแรมม่านรูดย็ดกัน บางครั้งก็พาเมียผมไปกินเหล้าที่บห้องพักเพื่อนของเขา เหมือนอยากแสดงให้คนอื่นรู้ว่า เขาเมียผมเย็ดกันแล้ว แต่ผมกลับชอบแบบนี้ ผมเคยโทรบอกเมียว่า อย่ากลับดึกมากนะ เสียงเขาพูดกบเมียผมว่า ผัวโทรมาตามรึ บอกเขาด้วยว่า ให้เขาเย็ดก่อนจะพากลับไปส่ง บางครั้งเขาเหมือนแสดงความหึงหวงเมียผมกับผมซะอีก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2021, 11:46:25 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 03:21:56 PM »
อย่างที่บอกนั่นแหละคับว่า สมัยนี้การให้เมียไปเย็ดกับคนอื่นไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย ถ้าเราอยากให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรา เราก็ชวนเขามากินเหล้าที่ห้องพักด้วยกัน ส่วนเมียผมนั้นอาบน้ำเข้าไปนอนในมุ้งก่อน เพื่อนผมก็คอยชำเลืองดูเมียผมที่นอนหงายอ้าขาอยู่ในมุ้งตลอดเวลา จนเพื่อนแสดงท่าทีงุ่นง่านให้เห็น ผมก็จะลุกออกจากห้อง บอกเพื่อนว่าจะออกไปซื้อของกินที่ร้านสักพัก บอกให้เพื่อนนั่งกินเหล้าคนเดียวไปก่อน ความจิงแล้วผมต้องการเปิดโอกาสให้เพื่อนเย็ดกันกับเมียผมมากกว่า เพื่อนเห็นเมียเรานอนหงายอ้าขาจนเห็นเนินหว่างขาอยู่ในมุ้งแบบนั้นเขาก็อดใจไม่ไหวหรอกคับผมทดลองแบบนี้กับเพื่อนมาหลายคนแล้ว ทุกคนเข้าไปเย็ดกับเมียผมทุกคนเลยคับ ส่วนผมแอบดูอยู่เงียบที่หน้าประตู จนเพื่อนผมหลั่งน้ำเสียวเข้าไปในร่องรู ออกมานั่งกินเหล้าตามปกติ พอผมเข้ามาในห้อง เพื่อนเห็นผมก็ทำท่าตกใจอยู่เหมือนกัน แต่ทำเป็นไม่รู้เรื่องอะไร พูดคุยกับเพื่อนามปกติ เพื่อให้เพื่อนไม่ต้องกังวลใจ จะได้เย็ดกับเมียผมอีกนั่นเอง เขาก็ถามเมียผมเหมือนกันนะว่า ผมสงสัยบ้างมั้ย เมียผมแกล้งบอกไปว่า ไม่รู้หรอก เขาไม่เคยถามอะไร ถ้าเมียผมจะบอกเขาว่า ผมเต็มใจให้เขาเย็ดกับเมียผอม เขาก็คงไม่เชื่อ เพราะตามปกติแล้วมีแต่คนหึงหวงหวาดระแวงเมียตัวเองนอกใจทั้งนั้น แต่ผมกลับเต็มใจให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเอง เพื่อนผมก็คงไม่เชื่อ ส่วนเพื่อนร่วมงานที่ทำงานที่เดียวกันกับเมียผม เขาจะชวนเมียผมไปกินข้าวและเหล้าด้วยกันกับกลุ่มเพื่อนๆในโรงงานหลังเลิกงาน พอถึงเวลากลับบ้าน เขาก็ขับรถพาเมียเข้าโรวแรมม่านรูดเพื่อเย็ดกัน แต่เมียผมจะโทรมาบอกก่อนว่า เลิกงานเย็นนี้จะไปกินข้าวกับเพื่อนในโรงงานนะ ผมก็ถามเมียว่า กินข้าวแล้วจะไปต่อที่อื่นด้วยมั้ย เมียผมบอกไม่รู้ซี่.อยู่ที่เขาจะพาไปเอง พอกินข้าวเสร็จคนอื่นๆก็แยกย้ายกลับห้องพัก เพื่อนร่วมงานก็ขับรถพาเมียเข้าโรงแรมเย็ดกัน เมียผมก็โทรมาบอกตอนผู้ชายเข้าไปอาบน้ำว่า หัวหน้าโรงงานพาเข้าโรงแรม ผมบอกเมียว่า อย่ากลับห้องดึกมากนะ เมียผมก็บอกว่ากลับไม่ดึกหรอก จากนั้นเมียผมก็วางหูไป ตอนใกล้ๆเที่ยงคืนเมียก็กลับมาห้องพัก ตอนผมกลับเมียเย็ดกันผมถามเมียว่าโดนหัวหน้าเย็ดกี่ที เมียผมบอก2ที หลังเขาพาเมียไปเย็ดแล้ว เวลาเขาอยากเย็ดกับเมียผม เขาจะโทรมาชวนเมียผมออกไปหาทุกครั้ง ผมก็บอกให้เมียออกไปกับเขาทุกครั้ง แต่ผู้ชายไม่รู้ว่าผมเต็มใจและรับรู้ที่เมียผมไปให้เขาเย็ด บางทีผู้ชายแสดงอาการหึงหวงเวลาผมโทรไปหาเมียตอนเมียผมอยู่กับเขา เหมือนเขารักเมียผมจิงๆ แต่ผมอยากให้เขาเย็ดกับเมียผมเท่านั้น คือผมอยากให้เขาแยกระหว่างความรักกับความใคร่ออกจากกัน ส่วนมากเรื่องนี้ผัวหรือผัวใหม่จะเต็มใจให้เมียไปเย็ดกับคนอื่นตลอด ปัญหาส่วนมากจะมาจากผัวเก่าหรือผู้ชายใหม่ที่มาติดพันธ์เมียผม จะแสดงอาการหึงหวงเมียผมมากกว่า เขาไม่รู้ว่าที่เขาได้เย็ดกับเมียเรานั้น เพราะผัวเขาเต็มใจและรับรู้ ไม่ใช่ปล่อยให้เมียไปเย็ดกับคนอื่นโดยไม่รู้เห็น บางคนอาจทำใจไม่ได้ที่เมียออกไปให้คนอื่นเย็ด แต่สำหรับผมแล้ว เต็มใจให้เมียเย็ดกับคนอื่นแบบนี้จิงๆ

pic hosting

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 09:58:34 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 04:05:27 PM »
คนเขาเคยเย็ดกับเมียเราแล้ว เขาจะนัดเมียเราไปเย็ดกันทุกที่ที่เขามีอารมณ์เงี่ยน คนที่เคยเย็ดกันแล้ว ส่วนมากก็อยากเย็ดกันอีก จึงเป็นเรื่องยากถ้าจะไม่ให้เขาไปเย็ดกันอีก เพราะเราเป็นคนชักชวนให้เมียเย็ดกับคนอื่นเอง ผู้ชายที่เขาพาเมียเราไปเย็ดกันได้ เขาคิดว่าเมียเราชอบเขาและอยากให้เขาเย็ด เขามองว่าเมียนอกใจผัวและมีชู้ คือเขาเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 07:41:15 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 09:11:36 PM »
พอเพื่อนเย็ดกับเมียผมบ่อยๆและเห็นผมออกไปจากห้องทุกครั้งที่เขามากินเหล้าที่ห้อง เขาก็พอรู้ว่าผมเต็มใจให้เขาเย็ดกับเมียผม เขาก็กล้าที่จะพูดคุยหยอกล้อเย็ดกับเมียผมต่อหน้า บางทีเขาก็เข้าไปในมุ้งแล้วกอดจูบกับเมียผมทันที เพราะเขารู้ว่าผมเต็มใจให้เขาเย็ดกับเมียผมนั่นเอง แต่คนอื่นจะชอบแบบแอบพาเมียผมไปเย็ดกันที่อื่นมากกว่า หรือแอบมาเย็ดกับเมียผมตอนผมไม่อยู่ห้อง บางคนรู้ว่าผมเต็มใจให้เขาเย็ดกับเมียผม เขากลับไม่ชอบ เขาชอบแบบแอบเป็นชู้กับเมียผมมากกว่า พอเห็นเขาหาเมียผมที่บ้าน ผมจะหลบออกไปหลังบ้าน ปล่อยให้เขาเอากับเมียในบ้านจนเสร็จ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 10:10:05 PM โดย swing-incest »

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2021, 02:09:34 PM »
สุดยอด

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2021, 08:23:36 PM »
สุดยอด
ให้รปภ.ข้างห้องเย็ดกับเมียคับ ผมชวนลุงรปภ.ข้างห้องพักมากินเหล้าด้วยกันที่ห้องผม ระหว่างกินเหล้าผมเปิดหนังเอ๊กซ์ดูไปด้วย ส่วนเมียผมนอนอยู่ในมุ้ง เป็นหนังสวิงที่ผัวให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเอง ผมถามลุงรปภ.ว่า ชอบหนังแบบนี้มั้ย เขาบอกว่าชอบ ดูแล้วได้อารมณ์เงี่ยนที่สุด ผมพูดกับลุงอีกว่า เงี่ยนก็ชักว่าวซี่ แกตอบผมว่า ชักว่าวไม่เสียวเหมือนกระเด้าควยใส่ในรูหีว่ะ ผมพูดกับเขาทีเล่นทีจิงว่า ถ้าลุงชักว่าวให้ผมดู ผมจะให้ลุงเย็ดกับเมียผมเอามั้ย แกพูดกับผมว่า พูดจิงๆนะห้ามเปลี่ยนใจ จากนั้นแกก็ถอดกางเกงออกแล้วล้วงควยออกมารูดชักให้ผมดูครู่หนึ่ง แกถามผมว่า จะให้ชักจนน้ำควยออกมาเลยมั้ย ผมบอกเขา เอาน้ำออกในรูหีเมียผมดีกว่า ผมก็เขาให้เข้าไปหาเมียผมในมุ้งและเย็ดกันกับเมียผมทันที

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2021, 08:48:08 PM โดย swing-incest »

วีระ18

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2021, 08:31:54 PM »
มิดเลย

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2021, 09:03:08 PM »
มิดเลย
แกเงี่ยนมานาน ไม่ได้เย็ดกับผู้หญิงมานานแล้ว ตอนแรกเมียผมก็บ่นๆว่า จะให้คนอื่นเย็ดทั้งที่ ทำไมต้องเป็นคนแก่ด้วย ผมบอกเมียว่า แกเป็นหม้ายมานานแล้ว แกเคยไปเที่ยวกระหรี่ แต่ผู้หญิงไม่ยอมขึ้นห้อง อย่าติดใจควยคนแก่ก็แล้วกันเวลาโดนเข้าไป ผมออกไปนอกห้องครู่หนึ่ง แล้วกลับเข้ามา ก็เห็นเมียผมนอนหงายอ้าขาส่งเสียงครางซี๊ดๆ ลุงยามแกกระหน่ำควยใส่รูหีเมียผมอย่างหนักหน่วงอยู่พักใหญ่ จนร่างกายเมียตัวเกร็งกระตุกขึ้นถี่ๆ บอกกับลุงยามว่า น้ำหนูออกแล้วแล้วลุง น้ำหนูออกแล้ว อูยๆๆซี๊ดๆ ลุงยามก็รัวกระหน่ำควยใส่รูหีเมียผมอย่างเร็วเสียงดังผับๆๆๆ เสียงแกพูดกับเมียผมว่า รอผัวด้วย น้ำผัวจะออกแล้วอูยๆๆ แกกดควกกระเด้าควยกระแทกรูหีเมียผมอย่างรุนแรงเป็นระยะช้าๆ ปั๊ก ปั๊ก ปั๊ก ผมก้มดูที่ด้านล่าง ก็เห็นน้ำควยของลงยามไหลย้อยออกมาจากรูหีเมียผมเป็นทางขาวข้น จนถึงง่ามขา พวงไข่ของลุงยามกระตุกขึ้นเป็นระยะๆเข้าฉีดน้ำควยเข้าใส่รูหีเมียนั่นเอง เมียผมครางซี๊ดๆ พูดเสียงสั่นๆว่า น้ำลุงพุ่งแรงจังเลยอูยๆ ลุงยาม.อัดควยเข้ากับสะโพกเมียผมไว้จนแน่น จนหลั่งน้ำควยออกจนหมด แล้วชักควยออกมา ผมก็เข้าไปเย็ดกับเมียซ้ำร่องรอยลุงรปภ.ทันที รูหีที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยคนอื่นแบบนี้เสียวควยมากจิงๆคับ ผมกระเด้าควยใส่รูหีเมียได้ครู่เดียวน้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆออกมา ผมกระซิบถามเมียเบาๆว่า ให้ลุงยามเย็ดอีกทีนึงนะ เมียผมพนักหน้าหงึกๆตอบรับทันที ตอนนั้นลุงยามยืนรูดชักควยอยู่ทางด้านหลังผม พอผมชักควยออกมาจากรูหี ก็หันไปเจอแกพอดี ผมถามลุงยาม.ว่า เอากับเมียผมอีกมั้ย แกตอบผมทันทีว่า เอาซี่ รูหีเมียฟิตดีว่ะ แบบนี้ลุงเย็ดซ้ำได้ทั้งคืนถ้าลุงนอนค้างคืนด้วย พอผมลุกออกจากหว่างขาเมีย ลุงยามก็เข้ามาแทนที่ค่มทับหว่างขาแล้ว จับควยจ่อรูหีแล้้วดันพรวดเข้าไปจนสุดกลั่นทันที ผมลุกออกมานอกมุ้ง ดูลีีงยามกระแทกควยใส่รูหีเมียอย่างเต็มที่จนยามยามครางอู้วๆ.หลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมเป็นครั้งที่สอง ผมก็เข้าไปเย็ดกับเมียซ้ำลุงยามอีกครั้งหนึ่ง จากนั้นลุงยามก็กลับไปห้องพักของเขา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 12:11:20 AM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 12:19:36 AM »
ตอนลุงยามหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผม

insta ripper free

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 12:31:18 AM »
ตอนลุงยามให้ลุงยามเย็ดกับเมีย ผมก้มดูตอนลุงยามหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมแบบนี้ทุกครั้ง ได้อารมณ์เงี่ยนมากจิงๆคับที่เห็นคนอื่นหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมแบบนี้

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 12:56:58 AM »
วันหยุดผมพาเมียไปหาลุงยามที่ป้อมยามด้านหลังนิคมอุตสาหกรรมที่แกทำงานอยู่ หลังจากนั่งคุยกันสักพัก แกก็พูดกับผมว่า อยากให้เมียผมดูดอมควยให้แกหน่อยได้มั้ย แกอยากหลั่งน้ำควยให้เมียกิน ผมก็บอกแกว่า บอกกับดาซี่ เขาเป็นเมียลุงเหมือนกัน เมียมมองค้อนๆใส่ผม ลุงยามพูดกับเมียผมว่า ช่วยอมควยให้ผัวหน่อยได้มั้ย ผัวอยากหลั่งน้ำควยออกในปากเมีย เมียผมพูดว่า เมียทำได้อยู่แล้วถ้าผัวต้องการ จากนั้นลุงยามก็ถอดกางเกงออกพร้อมทั้งกางเกงใน แล้วรูดชักควยยื่นใส่ปากเมียผม เมียผมก็อ้าปากอมดูควยของลุงยามทันที เมียผมดูดควยและใช้มือรูดชักควยลุงยามไปด้วย พร้อมกับมองที่ผมเป็นระยะๆ ตอนนั้นผมล้วงควยออดมารูดชักตามไปด้วย  เมียผมอมดูด รูดชักควยลุงยามเร็วขึ้นๆ พักเดียวลุงยามก็เสียวจนตัวโก่ง บอกกับเมียผมว่า น้ำผัวจะออกแล้วเมียจ๋า ดูดแรงๆ ชักแรงๆ อมลึกๆ จากน้้นครู่เดียวลุงยามก็จับท้ายทอยเมียผมไว้ พร้อมกับดันเข้าไปในลำคอจนเกือบสุดโคน แล้วส่งเสียงครางซี๊ด บอกเมียผมว่า น้ำผัวออกแล้ว น้ำผัวแล้ว อูยๆๆ กินน้ำผัวให้หมดเลยนะคับ แกเอามือกดท้ายทอยเมียผมไว้กับควยของเขาครู่หนึ่ง จนเขาหลั่งน้ำควยออกใส่ปากให้เมียผมจนหมด เมียผมเอาใช้ปากอมรูดควยลุงยามอีกครู่หนึ่ง ลุงยามก็ชักควยออกมาจากปากเมียผม ผมก็รูดชักควยอย่างเร็วจนน้ำควยพุ่งกระฉูดออกมาหมือนกัน เมียผมส่งสายหยาดเยิ้มมองมาที่ผมแล้วถามว่า พี่เสร็จแล้วเหรอ ผมพยักหงึกๆบอกเมียว่า เสร็จแล้ว เมียผมพูดว่า นึกว่าจะเอาน้ำออกในปากเธอต่ิจากลุงยามซะอีก หลังจากพักเอาแรงอยู่ครู่ใหญ่ ลุงยามก็เย็ดกับเมียผมต่อทันที พอลุงยามหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมจนเรียบร้อย ผมก็เย็ดกับเมียต่อจากลุงยามทันที

how to get instagram image url

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2021, 12:02:52 AM โดย swing-incest »

วีระ18

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2021, 01:07:47 PM »
เด็ดเลยครับ