ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าเรื่องด้วยภาพ2  (อ่าน 7933 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
เล่าเรื่องด้วยภาพ2
« เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 12:55:28 AM »
ถ้าเราแยกเรื่องรักอกจากเรื่องเซ็กส์ได้ ชีวิตคู่จะมีความสุขที่สุดคับ คงไม่มีเรื่องหึงหวงหวาดระแวงกัน คนไทยเรานั้นชอบให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองมานานแล้วคับ แต่คนไม่ค่อยรู้กัน ส่วนมากจะรู้กันในวงแคบๆที่ชอบเรื่องแบบนี้เหมือนกัน คือเวลากินเหล้าด้วยกันมักจะคุยถึงเรื่องให้เมียเย็ดกับคนอื่นว่ามีจิงมั้ยหรือเป็นแค่เรื่องเล่ากันในวงเหล้าเท่านั้น คนที่เคยรู้เรื่องนี้ผ่านทางหนังสือนิตสารก็จะเล่าให้ฟังอย่างออกรสชาด ชนิดที่ผัวฟังแล้วรู้สึกงุ่นง่านที่สุด ตอนพ่อแม่ผมไปทำงานก่อสร้าง พ่อก็พาเพื่อนคนงานที่สนิทกันมากินเหล้าที่ห้องพักคนงาน พอเมาได้ที่พ่อผมกับเพื่อนก็คุยเรื่องนี้กัน เพื่อนถามพ่อผมว่า ทำใจได้จิงรึที่อยากเห็นคนอื่นเอากับเมียตัวเอง ทำใจได้จิงๆรึถ้าเห็นคนอื่นกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียตัวเอง พ่อผมหน้าแดงกล่ำนั่งก้มหน้าพูดกับเพื่อนว่า นั่นแหละคือสิ่งที่อยากเห็น จากนั้นพ่อเพื่อนก็เข้ามาในมุ้งที่ผมนอนอยู่ด้วย ครู่หนึ่งเพื่อนสองคนก็เข้ามาในมุ้งแล้วช่วยกันปลุกอารมณ์กำหนัดของแม่อย่างเต็มที่ แม่ผมร้องอุ้ยๆทำไมทำกันแบบนี้ แม่ผมทำท่าอายๆเพื่อนพ่ออยู่เหมือนกัน แม่มองมาที่พ่อเหมือนจะถามว่า จะให้พวกเขาเอากับแม่มั้ย พ่อผมพยักหน้าหงึกๆพูดกับแม่ว่า ให้เขาทำไปเถอะพ่อไม่ว่าหรอก คืนนั้นเพื่อนคนงานสองคนนั้นผลัดกันเอากับแม่ผมอยู่หลายครั้งจนดึกดื่นถึงกลับไปห้องพักของเขา พ่อถึงเขามาเย็ดกับแม่ซ้ำเพื่อนคนงานแล้วถามแม่ว่าตื่นเต้นดีมั้ยแบบนี้ คืนต่อๆมาตอนดึกๆเพื่อนคนงานนี้ก็มาหาพ่อที่ห้องพักแล้วขอเอากับแม่ผมอีก บางคนคิดว่าคนต่างจังหวัดไม่รู้เรื่องนี้ ผมว่าไม่จิงนะคับ ตอนผมพาเมียไปเล่นเครื่องไฟกับคนรู้กันกับแม่ยายผม ตอนกลางคืนเขากับลูกน้องอีกคนหนึ่งก็มุดมุ้งเข้ามาเย็ดกับเมียผมต่อหน้าเลย แต่ผมแกล้งนอนหลับไม่รู้เรื่อง ปล่อยให้เขาเอากับเมียผมอย่างเต็มที่

Re: เล่าเรื่องด้วยภาพ2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 12:18:20 PM »
ผัวเมียที่อยู่่กินด้วยกันนานๆ สุดท้ายแล้วอยากเห็นคนอื่นเย๋ดกับเมียตัวเองเกือบืทั้งนั้นคับ ต่อหน้าคนอื่น่อหน้าคนในบ้านพ่อกับแม่มักทำตัวปกติเพื่อไม่ให้คนสงสัย แล้วหาโอกาสพากันออกไปนอกบ้าน ไปงานเลี้ยง เพื่อหาคนถูกใจให้เมีย อย่าไปแปลกใจคับถ้าพ่อจะแม่เราไปให้คนอื่นเย็ดนอกบ้านแบบนี้ และมีเยอะคับสมัยนี้ที่ผู้หญิงเป็นหม้ายพาผู้ชายมาสวิงกิ้งกันที่บ้าน ทำให้ลูกเห็นเข้าก็ว่าแม่ชอบเรื่องแบบนี้

host image url

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 03:44:04 PM »
เพียงเห็นคนอื่นกอดจูบลูบคลำเมียเราก็เสียวแทบน้ำควยแตกอกมาแล้วคับ ยิ่งได้เห็นคนอื่นดันควยเข้าใส่รูหีเมียเราต่อหน้า บางทีเสียวจน้ำควยแตกพุ่งออกมาเองเลยนะคับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 04:08:35 PM »
ยอมรับว่าเรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรานั้น ผู้ชายต้องใจกล้าคับถึงจะได้เย็ด ยิ่งการมุดมุ้งเข้าหาเมียคนอื่นยิ่งต้องใจกล้าเป็นพิเศษ ส่วนมากแล้วถ้าผู้ให้ท่าและเล่นด้วยจะทำให้ผู้ชายใจกล้าคับ เช่นไปหาเมียคนอื่นที่บ้านหรือที่ห้องพักของเขา ผมเองก็เคยทำแบบนั้นมาก่อนเพราะเมียเขาเล่นด้วย คนอื่นก็ทำกับเมียผมเหมือนกัน เช่นมาหาเมียที่ห้องพักด้วยการเคาะประตูเรียก เมียผมก็จแกล้งถามก่อนว่าใคร เพื่อให้ผมไปหลบซ่อนตัวก่อน จากนั้นเมียผมก็จะเปิดประตูให้เขาเข้ามาในห้อง แล้วเสพสุขกันทันที คือผมชอบให้คนอื่นเย็ดกับเมียอยู่แล้ว เลยไม่ยากอะไร ตอนอยู่บ้านต่างจังหวัด ผัวเก่าเมียผมมาหาที่บ้านและชวนเมียผมออกไปเย็ดกันที่อื่น ผมก็บอกให้เมียผมไปกับเขาเลย เสร็จแล้วให้เขามาส่ง คือคนเรานั้นถ้าเขาอยากเย็ดกับเมียเราอย่างเต็มที่ เมียก็อยากให้เขาเย็ดด้วย เป็นเรื่องที่ห้ามกันยากคับหรือห้ามไม่ได้เลย ผมเคยไม่ให้เมียออกไปกับคนอื่น เมียโกรธผมอยู่หลายวันเลยตอนนั้น แต่ก่อนนี้คืนวันศุกร์หรือคืนวันเสาร์ จะมีชายเดี่ยวโทรมาชวนเมียผมออกไปด้วยกัน คื เขาพาเมียผมไปให้คนอื่นเย็ดหรือพาไปให้เพื่อนเรียงคิวนั่นแหละ คับ บางทีเมียผมกับชายเดี่ยวมีอารมณ์เงี่ยนจัดแต่ผมไม่เงี่ยน แต่ต้องขับรถออกไปส่งเมียให้ชายเดี่ยวพาเมียปมไปเย็ดกันในโรงแรมม่านรูด ส่วนผมจอดรถรอเมียอยู่แถวๆทางเข้าโรงแรม คนรู้จักกันยังเคยมาเจอตอนชายเดี่ยวพาเมียผมมาส่งที่รถ ตอนนั้นผมยืนคุยกับคนรู้จักอยู่ข้างรถ

image hosting

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 04:26:35 PM »
เรื่องให้คนอื่นเย็ดกับมียเรานั้น ผมชอบมานานมาก ตอนนั้นผมอยากเย็ดผู้หญิงในห้องเช่าคนหนึ่ง แต่เขามีผัวอยู่แล้ว ผมพูดกับเขาตรงๆว่า ขอเย็ดสักครั้งได้มั้ย ผู้หญิงคนนี้เขาก็ชอบๆผมอยู่เหมือนกัน เขาพูดกับผมว่า ผัวเขาก็อยากเย็ดกันกับเมียผมเหมือนกัน แลกกันมั้ย ผมบอกเขาว่า เอาซี่ ตอนเลิกงานกลับมาห้องเช่า ผมบอกเมียว่า คืนนี้พี่คนที่อยู่ห้องเช่าหลังโน้นจะมาหาดาที่ห้องนะ เมียผมถามว่า เขาจะมาหาดาทำไมล่ะ ผมบอกเมียว่า เขาจะมาเย็ดกับดาน่ะซี่.เมียผมพูดว่า บ้าเหรอ จู่ๆจะให้คนอื่นมาเย็ดกับเมียตัวเองได้ยังไง ผมบอกเมียว่า พี่ตกลงกับเมียเขาไว้ พอ2ทุ่มกว่าๆผัวของผู้หญิงคนนั้นก็เดินมาที่หน้าห้องผมและยืนคุยกับเมียผมครู่หนึ่ง เขาก็เข้ามาในห้องแล้วปิดประตู เย็ดกันกับเมียผมทันที ตกลงคืนนั้นผมไม่ได้ไปเย็ดกับเมียเขาหรอกคับ แอบดูเขาเย็ดกับเมียผมก็เสียวจนน้ำควยแตกทะลักออกมาเองแล้วคับ

วันชนะ

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2021, 01:46:37 PM »
แอดเบอร์โทรหรือโทรมาชอบแบบนี้ 0654695655

ระวังเข้าคุกนะชอบแกล้งเขา

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 29, 2021, 09:42:24 PM »
เจอควยใหม่ใหญ่ๆยาวๆแบบนี้เสียวรูหีไม่รู้ลืมจิงๆคับ แต่ละคนส่งน้ำควยถึงมดลูกทุกรอบคับ เจอควยใหญ่ๆยาวๆแบบนี้เข้าไป รูหีหลวมโคลกเลยคับ แต่เย็ดซ้ำเสียวควยมากจิงๆ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2021, 05:18:39 AM »
เรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรานั้นไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลยคับถ้าเพื่อนเราเขาเล่นด้วยคือถ้าเขาอยากเย็ดกับเมียเรา ผมจะเริ่มจากชวนเพื่อนมากินเหล้าที่ห้องของผมก่อน ให้เมียเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำใส่ผ้าเช็ดตัวผืนสั้นๆแบบเกือบเห็นเนินหว่างขา รับรองเพื่อนนั่งกลืนน้ำลายเลยคับ เพื่อนที่อยากเย็ดกับเมียเราเขาะไม่ค่อยกล้าพูดหยอกล้อกับเมียเราต่อหน้าหรอกคับ ส่วนมากจะส่งสายตามองเมียเราเป็นระยะๆ ยิ่งตอนที่เมียผมนอนหงายอ้าขาอยู่บนที่นอนด้วย เพื่อนผมนั่งกระสับกระส่ายไปมาเลย ผมก็ดูออกว่าเพื่อนอยากเย็ดกับเมียแน่ พอเมียผมก็ส่งสายหยาดเยิ้มให้ ทำให้เพื่อนผมงุ่นง่านมากขึ้น ผมทำเป็นบอกเพื่อนว่าจะออกไปซื้อของกินที่ร้านค้าสักพัก นั่งกินคนเดียวไปก่อนนะ จากนั้นผมก็เปิดประตูออกมาจากห้องแล้วงับประตูปิดไว้ แกล้้งทำเป็นเดินออกไปจากหน้าห้อง แล้วเดินย่องกลับมาดูเปิดประตูแง้มๆดู ก็เห็นเพื่อนเข้าไปหาเมียผมที่นอนอยู่ในมุ้งทันที เมียผมทำท่าร้องอุ้ยๆเข้ามาทำไมเดี๋ยวพี่เขามาเห็นเข้าหรอก ถึงตอนนี้แล้วเพื่อนผมไม่ฟังเสียงหรอกคับนอกจากขึ้นค่อมทับหว่างขาเมียผม แล้วบดสะโพกไปมากับเนินหว่างขา จนเมียผมบอกว่า จะทำอะไรก็รีบๆทำเถอะเดี๋ยวพี่เขากลับมาเห็นเข้ามันไม่ดีนะ เพื่อนผมไม่รอช้า รีบถอดกางเกงออกจับควยจ่อตรงปากรูหีแล้วออกแรงดันยุบๆๆ4_5ทีเมียก็ครางซี๊ดบอกเพื่อนผมว่าเบาๆก่อนเจ็บรูหี เพื่อนผมค่อยๆดันควยอีกไม่กี่ครั้ง ท่อนเอ็นก็มุดแหวกปากรูหีเมียผมเข้าไปจนสุดกลั่น ผมปล่อยให้เพื่อนเอากับเมียผมจนเสร็จแล้วออกมาจากมุ้งก่อน ผมถึงจะเปิดประตูเข้าในห้องและทำเป็นไม่รู้เรื่อง บางทีกับคนรู้จักกันหรือกับเพื่อนสนิทมันพูดกันยากคับในเรื่องนี้ ถ้าจะบอกเพื่อนว่าผมกับเมียชอบแบบนี้ เขาก็จะคิดว่าผมเป็นพวกผิดปกติ เป็นพวกโรคจิต ปล่อยให้เขาเย็ดกับเมียผมแบบเป็นชู้กับเมียเพื่อนหรือเป็นชู้กับเมียคนรู้กันแบบนี้ดีกว่า เขาจะได้เย็ดกับเมียผมอย่างสนิมใจและเร่าร้อนในอารมณ์ เพราะผู้ชายส่วนมากอยากเย็ดกับเมียคนอื่นอยู่แล้วคับ ถ้าเราแสดงตัวว่ารู้ที่เขาแอบเย็ดกับเมียเรา เขาจะอายคับและไม่กล้ามาเย็ดกับเมียเราอีก เป็นแบบนี้จิงๆนะคับ ถ้าเราทำเป็นไม่รู้เรื่องอะไร เขาจะพาเมียไปเย็ดบ่อยๆ แต่จะไม่ค่อยอยากพูดคุยกับเราเหมือนก่อน เขาคงจะรู้สึกอายๆคับ แต่ตัวเองไม่ได้คิดอะไร คนในหมู่บ้านเมียผมเหมือน พอเขาได้เย็ดกับเมียผมแล้ว เขาจะหลบๆหน้าผม หลีกเลี่ยงที่จะพูดคุยด้วยนานๆ เวลาเงี่ยนขึ้นมาเขาจะโทรมาชวนเมียผมออกไปหาแล้วพาไปโรงแรมหรือกระท่อมกลางนาที่ห่างจากหมู่บ้าน พอเขาเย็ดเมียผมเสร็จก็มาส่งเมียผมที่ทางเข้าบ้าน คนส่วนมากอยากเย็ดกับเมียคนอื่นโดยที่ผัวเขาไม่รู้คับ แต่ความจิงแล้วผัวเมียเขารู้กันคับและผัวเขาก็เต็มใจให้คนอื่นเย็ดกับเมียเขาด้วย แต่ไม่กล้าพูดความจิง เพราะกลัวเขาจะมองเราเป็นพวกโรคจิตคับ ผมเลยให้คนอื่นเย็ดกับเมียแบบเป็นชู้กัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2021, 05:40:43 AM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2021, 04:26:27 PM »

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2021, 04:29:59 PM »
เด็ดเลย2อัน

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 17, 2021, 04:39:16 PM »

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2021, 10:26:05 AM »
เรื่องให้คนอื่นมาเย็ดกับเมียตัวเองนั้น คนอยู่ต่างจังหวัดที่ทำไร่ทำราค้าขายก็ชอบเหมือนกันคับ แม้แต่เรื่องเบ็ดกันในครอบครัว คนต่างจังหวัดก็มีเยอะไม่แพ้คนในเมือง แต่เรื่องแบบนี้จะรู้กันเฉพาะในกลุ่มคนที่ชอบเหมือนกันเท่านั้น ยุคสื่อสารออนไลน์ อยู่ที่ไหนก็นัดคนอื่นมาเย็ดกับเมียเราได้

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2021, 09:27:13 PM »

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2021, 03:49:35 PM »
เพียงอยากจะบอกว่า เรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรานี้ มันมีความต้องการไม่มีขีดจำกัด บางทีเราก็อยากให้คนอื่นลูบคลำเนินหีเมียเราเล่น หรือขักว่าวไปด้วยตอนลูบคลำเนินหีเมียเรา คนแปลกหน้าจะไม่กล้าเย็ดกับเมียเราในรถหรอกคับ เคยจอดรถหลังโรงแรมซอยหลังโรงบาลหัวเฉียวแล้วเปิดประตูอ้าไว้ ปล่อยให้เมียเราทำเป็นเมาหลับนอนอ้าขาอยู่ในรถ ตอนแรกคนเดินมาแล้วหยุดมองๆดู แต่ไม่กล้า ครู่หนึ่งมีรถแทกซี่เข้าจอดพักที่ด้านหน้า แล้วเปิดประตูลงมาสูบบุหรี่ เขามองเห็นประตูรถฝั่งติดฟุตบาทเปิดอ้าไว้ เขาก็เดินมาดู พอเห็นเป็นผู้หญิงใส่กระโปรงสั้นจู๋นอนอ้าขาอยู่ เขามองซ้ายขวาอยู่หลายรอบ ก็ค่อยเอื้อมมือไปลูบคลำเนินหว่างขาเมียผมทันที จากนั้นก็รูดซิบกางเกงล้วงควยออกมารูดชักอย่างเร็ว จนน้ำควยพุ่งกระฉูดใส่เนินหีและต้นขาเมียผมจนเลอะ พอเขาเห็นผมเดินมาที่รถ เขาก็รีบเดินไปที่รถแทกซี่แล้วขับออกไปทันที

upload image

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2021, 01:16:11 PM »