ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกให้เมียไปกับเพื่อนผม  (อ่าน 7703 ครั้ง)

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
Re: ครั้งแรกให้เมียไปกับเพื่อนผม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 08:05:34 PM »
แบบนี้เสียวเลยครับ

swing-incest

Re: ครั้งแรกให้เมียไปกับเพื่อนผม
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 08:39:45 PM »
แบบนี้เสียวเลยครับ

จะมีอะไรตื่นเต้นเท่าได้ห็นเมียเราโดนคนอื่นเอาควยกระเด้าใส่รูหีล่ะคับ ถ้าใจไม่แข็งพอ ส่วนมากน้ำควยแตกทะลักออกมาก่อนชายเดี่ยวทุกทีคับ

วีระ18

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 08:47:23 PM »
สุดยอด แค่คิดก็จะแตกแล้ว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 09:14:21 PM »
สุดยอด แค่คิดก็จะแตกแล้ว

ผู้หญิงต่างจากผู้ชายตรงที่ ผู้ชายจะกี่คนผู้หญิงจะรับได้หมด แบบเวียนเทียนเย็ดทั้งคืนก็ได้ แต่ผู้ชาย้ย็ดผู้หญิงได้ไม่เกิน2_3ที ก็หมดท่าแล้วคับ

วีระ18

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 09:19:49 PM »
ขอบคุณครับ อยากคุยด้วยจัง

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 09:23:18 PM »
ขอบคุณครับ อยากคุยด้วยจัง
ลองอ่านเรื่องใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง หน้า2ที่ผมตอบกระทู้ ผมเล่าเรื่องตอนเย็ดกับลูกสาว อยากให้อ่านคับ

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2020, 09:56:25 PM »

ผมนั้นวันเงี่ยนขึ้นมาอยากให้เห็นคนอื่นเย็ดกับเมียเรา ผมจะชวนเพื่อนที่เคยเย็ดกับเมียผมแล้วมากินเหล้าที่ห้องพัก ส่วนเมียผมนั้นจะนอนหงายขาดูทีวีรออยู่บนที่นอน พอได้เวลา ผมก็จะปิดไฟในห้องแล้วเปิดประตูออกไปอยู่นอกห้องก่อน คนข้างห้องหรือคนในบ้านก็มองๆดูผมด้วยความสงสัยเหมือนกันที่เห็นผมปิดไฟในห้องแล้วออกมายืนนอกห้อง ปล่อยให้เมียตัวเองกับเพื่อนอยู่ในห้องกันเพียงสองคน ผมยืนด้อมๆมองๆเข้าไปในห้องเป็นระยะๆ พอเห็นเพื่อนกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมแล้ว ผมถึงจะเข้ามาในห้องแล้วปิดประตู เพื่อเข้ามาดูเพื่อนกระเด้าควยใสรูหีเมียใกล้ๆอย่างเต็มตาและรูดควยชักว่าวตามเพื่อนไปด้วย พอเพื่อนผมหลั่งน้ำควยเข้าไปในรูหีเมียผมแล้ว เพื่อนผมก็จะลุกออกไปจากหว่างเมียผม แล้วเข้าไปในห้องน้ำ ถึงตอนนี้ผมจเห็นน้ำควยขาวข้นของเพื่อนที่หลั่งใส่ไว้ในรูหีเมียผมอย่างเต็มตา แล้วดันควยเข้าใส่รูหีของเมียทันที

วีระ18

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2020, 07:44:45 PM »
เสียวสุดๆ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 04:55:43 PM »
เสียวสุดๆ
ส่วนมากผมจะให้เมียเย็ดกับคนที่รู้จักกันมากกว่าคับ เพราะรู้ที่มาที่ไปของเขากับเมียดี แต่ผมทำเป็นไม่รู้เรื่องอะไร พูดคุยกับเขาตามปกติ คนเรานั้นพอได้เย็ดกันแล้ว เขาก็อยากมาเย็ดอีกคับ คืนไหนเพื่อนผมจะมาหา เมียผมจะบอกกผมก่อน ผมก็จะหลบไปแอบดูอยู่ด้านหลังห้องไม่ให้เพื่อนเห็น พอเพื่อนผมเข้าในห้องแล้ว ผมถึงจะค่อยแอบดูตอนเขากระเด้าควยใส่รูหีเมียผม

Kaowsib

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 10:05:03 PM »
อยากหาชายเดี่ยวมารุมเมียมั่งจัง สะอาด มารบาทดี ทิ้งไลน์ไว้เลยครับขออายุไม่เกิน27

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 10:22:42 PM »

upload pictures

[/ur]
ในตอนแรกที่ผมอยากให้เมียเย็ดกับคนอื่น ผมจะตามเมียไปด้วยทุกครั้งตอนที่ผมกระเด้าควยใส่รูหีว่า อยากลองเย็ดกับเพื่อนพี่ดูมั้ย อยากให้เพื่อนพี่กระเด้าควยใส่รูหีมั้ย อยากให้เพื่อนพี่หลั่งน้ำควยใส่ในรูหีมั้ย เมียผมจะครางซี๊ดๆอย่างมีอารมณ์เงี่ยนจัดมาก แล้วถามผมว่า เพื่อนพี่เขาจะกล้าเย็ดกับดาเหรอ ผมบอกเมียว่ากล้าซี่ ถ้าดาชวนเขาไปด้วยกัน ผมวางแผนให้เมียโทรชวนเพื่อนผมไปเดินห้างด้วยกัน จากนั้นให้พากันไปนอนเล่นที่สวนลุมฯตอนเย็นๆหลังเลิกงาน ส่วนผมตามไปแอบดูห่างๆไม่ให้เพื่อนเห็น เพื่อนกับเมียผมนอนกอดก่าย กอดจูบลูบคลำ  ล้วงควักกันที่ริมสระน้ำ มีผู้ชายหื่นๆทำเนียนไปนั่งดูใกล้ๆและรูดควยชักว่าวไปด้วย จนเมียผมกับเพื่อนทนไม่ไหวก็พากันออกไปเรียกแทกซี่พาไปโรงแรมม่านรูด ตอนเย็ดกันเมียผมขอถ่ายรูปไว้ดูด้วย เพื่อนผมก็ตามใจ ตอนเมียผมกลับมาที่ห้อง ผมรีบเย็ดกับเมียซ้ำเพื่อนผมทันที เมียผมส่งเสียงครางกระเสร่าเรียกชื่อเพื่อนผมไม่ขาดปากจนน้ำหีแตกทะลักออกมาเลยคับ หลังจากผมให้เมียเย็ดกับเพื่อนคนอื่นและคนรู้จักกันอีกหลายคน เมียผมบอกว่า ไม่รู้จะนึกควยของใคร เพราะแต่ละคนควยใหญ่ยาวถึงใจเมียผมทั้งนั้นเลย รู้แต่ว่าตอนผมกระเด้าควยใส่รูหีของเธออยู่นั้น เมียผมคิดว่ากำลังถูกคนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีอยู่ ทำให้น้ำหีแตกออกมาทุกครั้งที่เย็ดกัน

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 10:33:42 PM »
อยากหาชายเดี่ยวมารุมเมียมั่งจัง สะอาด มารบาทดี ทิ้งไลน์ไว้เลยครับขออายุไม่เกิน27

ผมก็ได้เพื่อนขาประจำนี่แหละคับ ที่เย็ดกับเมียผมให้ดูทุกครั้ง ตั้งแต่เขาจะดันควยเข้าในรูหีเมียผม เขาจะเรียกผมเข้ามาดูใกล้ๆ แล้วดันควยเข้าไปในรูหีให้ผมดูอย่างเต็มตาทุกครั้ง ตอนเขาหลั่งน้ำควยก็เหมือนกัน เขาจะบอกผมทุกครั้งก่อนน้ำควยจะออกว่า น้ำควยผมจะออกแล้วนะ เข้ามาดูใกล้ๆซี่ จากนั้นเขากระเด้าอีก4-5ทีก็ชักควยออกมาราดน้ำควยใส่เนินหีเมียผมให้ดู บางครั้งเข้าก็หลั่งน้ำควยใส่ในรูหีจนล้น แล้วผมเข้าไปดูใกล้ๆตอนเขาชักควยออกมา

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2020, 11:17:27 PM »
เวลาเพื่อนผมหรือชายเดี่ยวอยากเย็ดกันกับเมียผม เขาจะส่งรูปควยมาให้เมียผมดู แล้วให้เมียผมส่งรูปหีของเธอไปให้เขาดูด้วย ตอนแรกๆบอกขอดูรูปหีเมียผมเพื่อชักว่าว คุยกับเมียผมไปมาครู่หนึ่งก็บอกว่าอยากหลต่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมมากกว่า ชักว่าวทิ้งเสียดายน้ำควย สุดท้ายเมียผมก็ขอออกไปให้ผู้ชายรับไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูดหรือที่ห้องพักของเขาทุกครั้ง ะถ่ายรูปตอนเย็ดกันส่งมาให้ผมดู ถ้าไลห์สดมาให้ผมดู เมียผมบอก กลัวน้ำควยผมแตกก่อนเย็ดซ้ำคนอื่น

image hosting free

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 04, 2020, 11:19:55 AM »
ตอนแรกที่ให้คนอื่นเย็ดกับเมียนั้น เมียเราจะไม่ค่อยยืนยอมหรื เต็มใจเท่าไหร่ แต่พอถูกลูบคลำ บีบคลึงเนินหีไปเรื่อยๆ เมียเราจะค่อยๆมีอารมณ์เงี่ยนขึ้นเรื่อยๆ จนยอมอ้าขาถ่างออกและกระเด้าหีใส่มือเพื่อนผมที่ลูบคลำเนินหีอยู่ พอเพื่อนผมถอดกางเกงและเข้าค่อมทับหว่างขา เมียมองค้อนๆใส่ผม แต่อ้าข้าออกให้เพื่อนผมดันควยเข้าไปในรูหีจนสุดกลั่น

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 07, 2020, 11:25:46 AM »