ผู้เขียน หัวข้อ: พาเมียไปเยี่ยมเพื่อน  (อ่าน 4463 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
พาเมียไปเยี่ยมเพื่อน
« เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 12:02:16 PM »
พาเมียไปเยี่ยมเพื่อนที่ไปกักตัวเองที่กระท่อมกลางไร่ เพื่อนคนนี้เคยเย็ดกับเมียผมมาแล้วครั้งหนึ่ง ตอนเขามากินเหล้ากับปมที่บ้าน จากนั้นเขาก็กลับไปทำงานที่กรุงเทพและพึ่งกลับมาที่บ้านเพราะที่ทำงานเขาถูกสั่งปิด พอมาถึงบ้าน ผู้นำชุมชนให้เขาไปกักกันตัวเองนอกหมู่บ้าน เขาเลยมาพักที่กระท่อมกลางไร่ที่อยู่ไม่ไกลจากหมู่บ้านมากนัก ผมได้ข่าวว่าเขามาพักกักตัวที่นี่หลายวันแล้ว ตอนเช้ามีเจ้าหน้าที่ อสม.ประจำหมู่บ้านมาตรวจวัดไข้ของเขาตามปกติทุกวัน หลังจากเจ้าหน้าที่อสม.กลับมาจากไปตรวจวัดไข้เพื่อนผมที่กระท่อมกลางไร่ ผมถามเขาว่า เพื่อนผมเป็นยังไงบ้าง อสม.บอกว่า ร่างกายเขาปกติดี ไม่มีอาการไข้ใดๆ  ผมบอกเขาว่า ผมกับมียจะไปเยี่ยมเขาที่กระท่อมได้มั้ย เขาบอกได้ เขาใกล้ครบวันกักตัวแล้วล่ะ คงไม่มีอะไร ดีแล้วล่ะที่ไปเยี่ยมให้กำลังใจเขาแบบนั้น จากนั้นผมกับเมียก็ไปซื้อของกินที่ร้านค้าเพื่อเอาไปฝากเพื่อนด้วย ตอนแรกๆเมียผมไม่อยากไปด้วยหรอกคับ เพราะกลัวคนอื่นตามมาเห็นเข้าด้วย เพราะเมียผมรู้อยู่แล้วว่า ผมคงเปิดโอกาสเพื่อนเย็ดกันกับเธอแน่นอน เหมือนตอนที่เขามากินเหล้าที่บ้านกับผม ผมบอกเมียว่า พี่ถาม อสม.ที่มาตรวจไข้แล้วว่า อุณภูมิในร่างกายของเขาเป็นปกติคือ36.5องศา เขาผ่านการตรวจหาเชื้อไวรัจากโรงบาลแล้ว ไม่พบเชื้อไวรัส อีกอย่างเขาใกล้ครบวันกักตัว14วันแล้ว เมียผมถึงยอมไปด้วย พอผมกับเมียไปถึง เพื่อนผมแสดงท่าทางดีใจมาก ผมกับเพื่อนก็นั่งพูดคุยกันตามปกติ ผมถามเพื่อนร่างกายปกติดีนะ เพื่อนปกติดี ไม่มีอะไร แล้วมองไปทางเมียผมที่นั่งอยู่ใกล้ๆ และถามเมียผมว่า สบายดีมั้ย เมียผมพยักหน้าบอก สบายดี เขาชวนเมียผมพูดคุยกันอย่างคนคุ้นดี เพราะเขาเคยหีเมียผมมาแล้ว เท่าทางเขาดูงุ่นง่านกระสับกระส่ายชอบกล ผมรู้ว่าเขาคงเงี่ยนจัดนั่นเอง เมียมองค้อนใส่ผมผมอย่างอายๆ ผมเลยบอกเพื่อนว่า นั่งคุยกับแอนไปก่อนนะ ขอไปทำธุระส่วนตัวในป่าทางโน้นสักครู่ เมียผมมองค้อนควับใส่ทันที เพราะรู้ว่าผมเปิดโอกาสให้เพื่อนผมเอากันกับเธอนั่นเอง จากนั้นผมก็เดินออกมาจากกระท่อมไปที่ป่ามันสัมปะหรัง เพื่อซุ่มดูอยู่พักหนึ่งว่า จะมีใครตามมาเยี่ยมเขาอีกหรือเปล่า ผมก้กลัวคนอื่นมาเห็นเหมือนกัน ผมซุ่มดูดูจนแน่ใจว่า ไม่มีใครตามมาเยี่ยมเขาอีกแน่ ผมก็เดินย่องกลับมาที่กระท่อมทันที พอมาใกล้ๆกระท่อมก็ได้ยินเสียงเมียผมพูดว่า ไม่เอาเดี๋ยวคนอื่นมาเห็น เสียงเพื่อนผมพูดว่า พี่ทำไม่นานหรอก ไม่ต้องกลัว ผมยืนแอบดูตรงข้างฝากระท่อม เมียผมกับเพื่อนจะได้ไม่เขินอายกัน ตอนนั้นเมียพื่อนถอดเสื้อผ้าเมียผมออกหมดแล้ว เพื่อนผมก็ถอดเสื้อป้าจนหมดแล้วเช่นกัน มองเห็นเพื่อนซุกหน้าลงที่หว่าขา แล้วดูดเลียรูหีอย่างกระหายหิวอย่างเต็มที่ จนเมียผมส่งเสียงครางอูยๆ และพูดกับเพื่อนผมว่า เอาเถอะเดี๋ยวคนอื่นมาเห็น เพื่อนผมก็เลื่อนตังวขึ้นค่อมทับหว่างขา จับหัวบานแดงถูไถตรงปากรูหีไปมาเบาๆครู่หนึ่งก็ค่อยๆดันหัวบานแดงมุดแหวกปากรูหีเมียผมเข้าไปอย่างช้าๆจนสุดกลั่นเลยคับ จากนั้นเพื่อนผมก็ซบใบหน้าลงที่ข้างซอกคอ แล้วเริ่มกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมทันที และเร่งกระเด้าควยใส่รูหีเอย่างหนักหน่วงและรุนแรง เสียงดังผับๆๆ เขาคงเงี่ยนจัดมาหลายวันแล้วนั่นเอง ผมรีบรูปซิบดกางเกงลงมา ล้วงควยออกมารูดชักตามเพื่อนทันที เมียผมเอียงหน้ามาเห็นเข้าพอดีและส่งสายตาหยาดเยิ้มมองค้อนๆใส่ผมด้วย ผมยืนรูดควยชักว่าวดูเพื่อนกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอย่างตื่นเต้น เพราะกลัวคนอื่นตามมาเห็นเข้านั่นเอง เพื่อนรัวกระหน่ำควยใส่รูหีเมียผมอยู่พักใหญ่ ก็ส่งเสียงครางอูยๆบอกเมียผมว่า น้ำพี่จะออกแล้ว น้ำจะออกแล้วอูย เสียงเมียผมพูดว่า ปล่อยออกมาซี่ แอนกลัวคนอื่นมาเห็น เพื่อนผมกระเด้าควยใส่รูหีอีกไม่กี่ครั้งก็ดันควยเข้าจมแน่นกับรูหีเมียผ พร้อมกับหลั่งน้ำควยของเขาเข้าไปในรูหีเมียผมทันที เมียผมถึงกับผวาสะดุ้งส่งเสียงครางซี๊ดๆอย่างเสียวซ่านเลยคับ เขานอนทับหว่างขาเมียผมไว้ครู่หนึ่งก็ชักควยออกมาจากรูหี แล้วเดินออกไปยืนควยล้างที่โอ่งข้างกระท่อม ผมก็เข้าไปดูผลงานของเพื่อนที่หลั่งไว้ในรูหีผม น้ำควยขาวข้นเลอะเทอะเต็มรูหีเมียผมเลยคับ แล้วยังไหลเลอะง่ามขาเมียผมด้วย ผมเข้าค่อมทับหว่างขา ดันควยที่แข็งโด่พุ่งพวดเข้าไปในรูหีของเมียจนสุดกลั่นทันที จากนั้นผมก็กระหน่ำควยใสรูหีของเมียอย่างเต็มที่ พักเดียวน้ำควยของผมก็แตกทะลักพุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆใส่ในรูหีของเมียออกมาอย่างมากมาย รูหีลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยคนอื่นแบบเย็ดแล้วเสียวควยมากจิงๆคับ มีน้ำควยเท่าไหร่ก็หลั่งออกมาจนหมดเกลี้ยงจิงๆ พอผมเย็ดกับเมียเสร็จครู่หนึ่ง ก็ได้ยินเสียงคนเดินคุยกันตรงมาทางกระท่อม2-3คน ผมรีบชักควยออกจากรูหีของเมีย แล้วหยิบเสื้อผ้าขึ้นมาใส่ทันที แล้วทำทำท่านั่งคุยกันตามปกติ ส่วนเพื่อนผมที่ล้างควยเสร็จแล้วก็เดินออไปรับญาติๆเขาที่พากันมาเยี่ยม จากนั้นเขาก็พากันเดินเข้ามาที่กระท่อม เขาถามผมกับเมียว่า มากันนานหรือยัง ผมบอกเขาไปว่า มาถึงพักนึงแล้ว ส่วนเมียผมนั่งก้มหน้าแดงกล่ำ รูหีก็ยังไม่ทันได้ล้างเลย ถ้าเมียผมลุกขึ้นตอนนั้น น้ำควยของผมกับเพื่อนคงไหลทะลักออกมาเลอะเทอะกับพื้นกระท่อมแน่นอน เขานั่งพูดคุย กับเพื่อนผมพักหนึ่ง พวกเขาก็ชวนกันกลับไป เขาถามผมว่า ไม่กลับไปพร้อมรึ ผมบอกเขาว่า อีกสักพักถึงจะกลับ พอญาติของเพื่อนผมกลับไป เมียผมเอามือหยิกผมซะหลายทีเลยคับ จากนั้นผมก็เปิดโอกาสให้เพื่อนเอากับเมียผมอีกครั้งหนึ่ง แล้วผมกับเมียก็พากันกลับมาบ้าน วันต่อมาผมก็พาเมียมาให้เพื่อนเย็ดอีก ครั้งนี้ผมให้เมียเข้าไปหาเพื่อนผมในกระท่อมคนเดียว ส่วนผมยืนหลบอยู่ข้างนอก พอได้เสียงเมียผมส่งเสียงครางอูยๆ มีเสียงหน้าท้องกระทบกันเสียงดังผับๆๆผมก็ค่อยๆเดินย่องเข้ามาดูทางด้านหลังของเพื่อน มองดูเพื่อนกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอย่างหนักหน่วงพักใหญ่ เขาก็ครางอู้วๆหลั่งน้ำควยออกมา จากนั้นครู่หนึ่งเขาชักควยออกจากรูหีเมียผมแล้วเดินออกไปล้างที่โอ่งน้ำข้างบ่อหลังกระท่อม เพื่อเปิดโอกาสให้ผมเย็ดกับเมียตัวเองซ้ำเขา เรื่องแบบนี้เจอคนรู้ใจ ก็ไม่ต้องพูดหรือบอกอะไรกันเลยคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2020, 08:50:24 PM โดย swing-incest »

Re: พาเมียไปเยี่ยมเพื่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2020, 09:10:50 AM »
จะมีผู้ชายสักกี่คนที่รู้ความต้องการของเมีย และเปิดโอกาสให้คนอื่นเอาควยกระทุ้งรูหีของเมียตัวเมียเอง แล้วยังให้คนอื่นหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีเมียตัวเองอีก บางคนยังคนอื่นมาเย็ดกับเมียตัวเองไม่ขาด เพราะรู้ถึงความต้องการของเมียและความต้องการของตัวเอง ดูคนอื่ยเย็ดกับเมียเราแบบนี้ ยังดีกว่าไปแอบดูคนอื่นเย็ดกัน ถ้าคนอื่นเขารู้ว่าเราแอบดูเขาเย็ดกัน ต้องมีเรื่องราวใหญ่งโตกันแน่นอน แอบดูเมียเราเย็ดกับคนอื่นปลอดภัยที่สุดคับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2020, 10:21:44 AM »
ผู้หญิงที่ยอมเย็ดกับคนอื่นให้ผัวดูนั้น ตอนแรกๆอาจจะอายๆไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่ แต่พอผัวออกจากห้องไปก่อนสักพักเท่านั้น พอกลับเข้ามาในห้องอีกที ก็เห็นเมียนอนถ่างอ้าขาให้ชายเดี่ยวกระเด้าควยใส่รูหีอย่างเสียวซ่าน คือมีทั้งความอายและความเงี่ยนผสมกันอยู่ในใจของเมีย แต่เมียก็เหลือบตามองดูผัวที่ยืนรูดควยชักว่าวตามไปด้วยตลอดเวลา ทำให้เมียเสียวซ่านจัดๆจนหลั่งน้ำหีออกมาติดๆกันหลายรอบ ก่อนที่ชายเดี่ยวจะหลั่งน้ำควยพุ่งกระฉูดเข้าในรูหีเมียเราอย่างมากมาย เรื่องนี้ผู้หญิงบางคนอาจจะชอบผู้ชายที่เย็ดอึดเย็ดทนนานๆ แต่บางคนชอบให้ผู้ชายกระเด้าควยใส่รูหีอย่างรุนแรงหนักหน่วง บางคนชอบเย็ดแบบธรรมดาๆ ไม่ชอบความรุนแรงเกินไป แต่พอตอนใกล้ๆน้ำควยจะออก ผู้ชายมักจะกระเด้าควยรุนแรงเกือบทุกคน หลั่งชายเดี่ยวหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีแล้ว เมียเราจะทำท่าอายๆจนหน้าแดง ถ้าเป็นรู้จักกันเมียปมจะยิ้มๆให้หลั่งจากเขาหลั่งน้ำควยใส่รูหีเธอแล้ว ผมจะเข้าไปก้มดูผลงานของชายเดี่ยวหรือคนอื่นที่ฝากเอาไว้ในรูหีเราทุกครั้ง แล้วก้มหน้าลงจูบหอม ดมเนินหีของเมียไปทั่วทั้งเนิน เมียเราจะหายเขินอายและอ้าขาออกให้เราดันควยเข้าไปในรูหีเพื่อเย็ดซ้ำคนอื่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2020, 10:54:47 AM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 11:22:09 AM »
เมียเรานั้นหลังจากถูกคนอื่นเย็ดรูหีไปแล้ว มักจะมีความเงี่ยนตลอดเวลา รูหีเปียกชุ่มไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนที่หลั่งไหลออกมาชะโลมปากรูจนแฉะเยิ้ม แม้ว่าจะเอาควยทิ่มตำรูหีให้แล้ว แต่ก็ไม่ทำให้เมียเราหายเงี่ยนลงไปได้ จิงอยู่แม้ว่าผัวจะเย็ดให้แล้ว แต่ก็ไม่หายเสียวรูหีเหมือนถูกคนอื่นเย็ดให้ แต่ก็ไม่ใช่คนอื่นจะเย็ดเก่งกว่าผัวตัวเองนะคับ แต่เป็นเพราะความตื่นเต้นที่ได้เย็ดกับผู้ชายคนอื่นมากกว่า แค่คนอื่นดันควยเข้าในรูหีแล้วกระเด้าควยใส่รูหีไม่กี่ที ก็ทำให้เมียเราเสียวซ่านกระเด้าหีขึ้นรับควยคนอื่นไหวๆอย่างร้อนแรงจนน้ำหีแตกออกมาทุกที แต่หลังจากคนอื่นหลั่งน้ำควยใส่รูหีแล้ว เมียเราจะทำท่าอายๆทุกทีที่เห็นผัวยืนดูอยู่ใกล้ๆและรูดควยชักว่าวไปด้วย

วีระ18

• นักสวิงระดับขั้นเทพ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2020, 09:38:39 PM »
สุดยอดเลยครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 11:28:38 PM »
สุดยอดเลยครับ
ความสุขของคนเรานั้น อยู่ที่การเย็ดกันกับคนอื่นนี่แหละคับ เย็ดกับเมียตัวเอง เย็ดกับผัวตัวเองมันไม่ตื่นเต้นเหมือนการได้เย็ดกับคนอื่นหรอกคับ แค่ผู้ชายดันควยเข้าใส่ในรูหี เมียผมก็เสียวแทบน้ำหีแตกออกมาแล้วคับ พอผู้ชายกระเด้าควยใส่รูหีอย่างหนักหน่วงครูเดียว เมียผมก็เสียวจนน้ำหีออกมาทุกทีเลยคับ เธอชอบดูผมยืนรูดควยชักว่าวดูเธอเย็ดกับคนอื่นคับ มันทำให้เธอมีอารมณ์เงี่ยนจัดและสะใจในอารมณ์ ที่นอนอ้าขาให้คนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีต่อหน้าผัวแบบนี้ พอชายเดี่ยวหลั่งน้ำควยพุ่งเข้าในรูหี เมียผมจะเผยอปากส่งเสียงครางซี๊ดๆ มองมาที่ผมอย่างเสียวซ่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2020, 11:25:14 AM โดย swing-incest »

วีระ18

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 11:48:11 PM »
ครับ แข็งเลย

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2020, 12:12:49 PM »
ครับ แข็งเลย
ถ้าเป็นชายเดี่ยวที่ผมพามาเอง ผมสามารถเข้ามานั่งดูใกล้ๆตอนเขาย็ดกับเมียผมได้ แต่ถ้าเป็นผู้ชายที่เมียผมพามาที่ห้องเอง ผมทำได้เพียงแอบดูอยู่นอกห้องหรือหลังห้องโดยไม่ให้ผู้ชายรู้ตัวว่าผมแอบดู แต่เมียผมจะบอกก่อนทุกครั้งว่า คืนนี้ตอน2_3ทุ่มมีนัดที่ห้องนะ ผมจะได้เตรียมตัวหลบออกไปก่อน แม้แต่ตอนเพื่อนผมลางานมาหาเมียผมที่ห้องพักตอนบ่ายวันเสาร์ เมียผมก็บอกให้ผมรู้ก่อนว่า เพื่อนผมจะมาหาที่ห้องตอนบ่ายๆวันนี้นะ ผมจะได้ลางานมาแอบดูเพื่อนเย็ดกันกับเมียผมที่ห้องพัก ตอนเพื่อนลางานกลับครึ่งวัน ผมยังแกล้งถามเพื่อนว่า นัดใครไว้รึวันนี้ เพื่อนยังบอกผมว่า นัดสาวไว้ตอนบ่าย ผมยังพูดเล่นกับเพื่อนว่า จิงหรือเปล่า เอากางเกงในมาสาวมาให้ดูหน่อยซิ่ บางคนอาจจะถามว่า เย็ดกันตอนกลางวันที่ห้องพักของโรงงานไม่กลัวคนอื่นแอบดูรึ.! เรื่องคนอื่นแอบดูเมียผมเย็ดกับคนอื่นนี้ มีคนทุกครั้งแหละคับ โดยเฉพาะคนที่อยู่ห้องติดกัน เขาแอบดูทุกครั้งอยู่แล้ว ที่หลังห้องพักก็มีคนมาแอบดูเหมือนกัน ผมเจอทุกครั้งที่เข้ามารอแอบดู คือพอเขาเห็นเมียผมออกไปรับผู่ชายที่หน้าประตูทางเข้าบ้านพัก แล้วพามาที่ห้องแล้วปิดประตู เขาก็รู้แล้วว่า เมียผมพาผู้ชายมาเย็ดกันในห้องพัก บ้านพักโรงงานจะเป็นบ้านพักสองชั้นบนล่าง แถวยาวประมาน10_15ห้องหันหน้าเข้ากัน ต้องเดินผ่านห้องอื่นด้วย เพราะห้องพักของผมอยู่ด้านใน  พอเห็นเมียผมพาผู้ชายมาที่ห้องแล้วปิดประตู เขาก็ว่าเมียผมกับผู้ชายต้องเย็ดกันแน่นอน เขาก็หาที่แอบดูและขักว่าวได้วย บางทีตอนพักเที่ยงก็มีผู้ชายในโรงงานตามเมียผมมาที่ห้องพัก พอเมียผมปิดประตูห้องคนที่อยู่ห้องติดกันก็แอบดูทันที พอเย็ดกันเสร็จก็บ่ายโมงพอดีต้องเข้างานต่อ เมียผมกับผู้ชายก็เปิดประตูห้องออกมา แล้วกลับเข้าไปทำงานในโรงงานต่อทันที แต่ผมจะแกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่องอะไรปล่อยให้เมียสวมเขาอะไรประมานนี้คับ แต่ถ้าผู้ชายในบ้านพักโรงงานจะมาหาเมียผมที่ห้อง เมียจะบอกผมก่อนว่า คืนนี้มีนัดที่ห้องนะ พอถึงเวลานัดผมจะแกล้งออกไปข้างนอกก่อน คือไปหลบแอบดูอยู่ไกลๆก่อน ผู้ชายจะได้ไม่สงสัย พอเห็นเมียผมปิดประตูห้องและปิดไฟในห้อง ผมถึงจะไปแอบดูที่หลังห้อง บางทีตอนเช้าผมแต่งตัวออกไปทำงาน พอผมปิดประตูออกจากห้องไป แล้วไปหลบแอบดูที่หลังห้อง ครู่หนึ่งก็มีคนมาเคาะประตูห้องเรียกเมียผม พอเมียผมลุกไปเปิดประตู เสียงผู้ชายถามเมียผมว่า ผัวแอนออกไปทำงานแล้วเหรอ เมียผมบอกเขาไปว่า เขาออกไปทำงานแล้ว มีอะไรเหรอ เขาพูเกับเมีียผมว่า ขอเข้าไปคุยในห้องได้มั้ย เมียผมพูดว่า ไม่เอา เดี๋ยวมีคนมาเห็น ครู่ผู้ชายคนนั้นดันเมียเข้าไปในห้องแล้วล็อกประตู จากนั้นผู้ชายคนนั้นกับเมียผมก็เย็ดกันทันที พอผู้ชายคนนั้นเย็ดกับเมียผมเสร็จแล้วก็กลับออกไปจากห้อง ครู่หนึ่งผมก็เข้ามาเย็ดกับเมียซ้ำเขาทันที เมียยังถามผมว่า แอนนึกว่าพี่ไปทำงานแล้วซะอีก ผมพูดกับเมียว่า ถ้าไปทำงานจะได้เห็นเมียตัวเองเย็ดกันคนอื่นเหรอ จากนั้นผมก็กระเด้าควยใส่รูที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยคนอื่นอย่างหนักหน่วง จนน้ำควยพุ่งกระฉูดออกมา

วีระ18

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2020, 03:43:04 PM »
สุดยอดมากครับ

padarling01

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2020, 03:49:21 AM »
การได้เห็นเมียตัวเองถูกชายอื่นเย็ดหีนี่มันตื่นเต้นจริงๆอย่างที่คุณเล่าเพราะเมียผมก็ถูกคนอื่น(เพื่อนร่วมงานรุ่นน้อง)เย็ดหีเหมือนกันเค้าแอบเป็นกิ๊กกันโดยที่ผมไม่รู้จนมี จม.น้อยส่งมาบอกใน จม.ให้ผมคอยสะกดรอยคอยดูที่ทำงานเมียเวลาเลิกงาน(สถานีอนามัย) แล้วก็ได้เห็นอย่างที่ใน จม.เขียนบอกว่าตอนเย็นๆสองคนนี้จะเอารถไปเก็บไว้หลังที่ทำงานทำให้เวลามองจากถนนหน้าที่ทำงานจะเหมือนไม่มีคนอย่แต่ความจริงสองคนนี้อยู่ในที่ทำงานจนมีครั้งนึงแฟนโทรมาบอกว่าต้องอยู่ที่ทำงานดึกเพราะต้องทำงานเพราะจะมีคนมาตรวจ...เลยนึกถึง จม.น้อยก็เลยขี่มอไซด์ไปที่ทำงาน ซึ่งมีแต่ไร่อ้อยไร่มันก็ได้เห็นว่าเมียผมกับไอ้เพื่อนร่วมงานรุ่นน้องกำลังแก้ผ้าเย็ดกัน...ครั้งแรกที่เห็นรู้สึกโกรธแต่แป๊บเดียวเองกลับตื่นเต้นเสียวควยแบบสุดๆใจเต้นแรงมากที่เห็นความร่านควยของเมียตัวเองซึ่งปกติเวลาอยู่บ้านเรียบร้อยมาก

วีระ18

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2020, 08:59:34 AM »
สุดยอดครับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 11:31:32 AM »
ไม่มีอะไรจะตื่นเต้นเท่าได้เห็นคนอื่นเย็ดกันกับเมียเราหรอกคับ เห็นเมื่อไหร่ก็ตื่นเต้นสุดๆ ทั้งเงี่ยน ทั้งงุ่นง่าน ผสมความหึงหวงนิดๆ ได้แต่จ้องมองดูและรูดควยชักว่าวตามตลอด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2020, 11:34:49 PM โดย swing-incest »

วีระ18

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 11:23:34 AM »
สุดยอด

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 05:26:04 PM »
สุดยอด
ให้เพื่อนเก่าเอากับเมียคับ เอาไว้จะเขียนให้อ่านนะคับ รับรองเสียวควย เสียวรูหีเหมือนเดิมคับ

วีระ18

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 10:49:05 PM »
ชอบมากครับ