ผู้เขียน หัวข้อ: ชายเดี่ยวเพชรบูรณ์หาช่วยคู่ใกล้เคียงได้  (อ่าน 50 ครั้ง)

rosso16

• นักสวิงมือใหม่
  • *
ผมชายเดี่ยวอยู่เพชรบูรณ์ 30 ปี หุ่นดีนักกีฬษขนาด 54 สะอาด สุภาพ หน้าตาไม่ขี้เหร่ มีประสบการณ์ รู้กติกา เคยออกมาบ้าง (แต่คู่ประจำหายไป)
หาคู่แท้ไม่เกิน40 ที่ต้องการเดี่ยวประจำหรือฟิวแฟนอีกคนครับ เน้นความลับ
ถ้าคู่มือใหม่ยังไม่พร้อมให้สอด ผมสามารถเล้าโลมแค่ภายนอกได้ ช่วยบิวอารมณ์จับแก้ผ้าโชว์ใส่ กกน นั่งดื่มเป็นเพื่อนก็ได้ครับ เช่น นวด จับ คลำ เลีย เอาดอ
คุยกติกาเพิ่มเติมได้ครับ ยินดีออกค่าใช้จ่าย

(ไม่เล่นยาเสพติดครับ)