ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง  (อ่าน 21149 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2020, 11:37:09 PM »

เด็กวัยรุ่นน่ารักอยู่แล้วคับ หีขาวอวบอูมน่าดมน่าเลียคับ ถ้าได้ลองเย็ดหีลูกสาวหรือหีหลานสาว รับรองว่าติดใจคับ รูหีฟิตมากจิงๆ รูหีสาววัยรุ่นแบบนี้ตอดแรงบีบรัดควยมากจิงๆ ผมกระเด้าควยใส่รูหีไม่กี่ทีน้ำควยแตกทะลักออกอย่างเต็มที่ จนลูกสาวผมพูดว่า พ่อเย็ดไม่ถึงใจหนูเลย น้ำ้แตกเร็วเกินไป

aeyh_mnk

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2020, 03:22:32 PM »
มีใครฝังมุกบ้างไหม ลูกสาวโดนควยมุกไปแลเวร้องลั่นบ้านเลย

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 06:34:57 AM »
เรื่องในบ้านตัวเองนี้ ถ้าได้เย็ดกันแล้วทุกอย่างจะง่ายมาก เหมือนพ่อเย็ดกับลูกสาว เหมือนลูกชายเย็ดกับแม่ ที่บ้านแม่ชอบแก้ผ้าให้เห็นบ่อย บางทีหลังอาบน้ำเสร็จก็จะเรียกให้ไปเช็ดหลังและทาโรชั่นให้ ให้ใส่ตะขอยกทรงให้ ทำให้เรากล้าเข้าไปกอดหอมแม่บ่อยๆ และลูบหีจับนม เอาควยถูกไถร้องก้นแม่เล่นบ่อยๆ แม่จะทำเป็นร้อุ้ยๆทำอะไรแม่นี่ แล้วหันหน้ามากอดเราไว้ เวลานอนในมุ้งเดียวกัน แม่จับมือผมไปกุมเนินหีของแม่ไว้แ้วจับมือเราลูบไล้ไป จากนั้นก็ดึงตัวผมขึ้นค่อมทับหว่างขา ถึงตอนนี้ก็รู้แล้วว่าอม่ต้องการอะไร เรื่องแบบน้ไม่ต้องสอนก๊ทำเป็นทุกคน เวลาไปเที่ยวต่างจังหวัดไกลๆ ผมกับแม่นอนห้องเดียวกันตลอด ถึงเวลานั้นผมกับแม่ต่างก็ตอบสนองความต้องการทางร่างกันอย่างเต็มที่ทุกครั้ง

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 12:16:44 PM »
ตอนกลางคืนแม่ผมจะนอนในมุ้งกับหลานสาว ตอนดึกผมมุดมุ้งเข้าไปหา ก็เห็นแม่นอนตะแคงข้างผ้าถุงหลุดลุ่ยจนเห็นสะโพกขาวอวบ ผมเข้าไปนอนลงข้างๆแล้วเอามือลูบตลำบีบคลึงเต้านมแม่ไปมาเบาๆ ครู่หนึ่งแม่ก็จะนอนหงายและอ้าขาออกให้ เพราะแม่รู้ว่าผมต้องการระบายน้ำควยใส่ในรูหีของแม่ บางครั้งแม่ก็บอกให้เย็ดเร็วๆ กลัวพ่อกลับมาเห็น ถ้าพ่อไม่อยู่บ้าน ผมกับแม่จะเย็ดกันนานๆทุกครั้ง น้ำควยออกแล้ว ผมยังแช่ควยไว้ในรูหีของแม่ได้นาน ไม่ต้องรีบรนชักควยออกจากรูหีของแม่

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 12:28:45 PM »
ตอนผมดันควยเข้าใส่ในรูหีแล้วเริ่มกระเด้าตวย แม่ผมจะส่งเสียงครางอูยๆกระเด้ารูหีขึ้นใส่ควยของผมเป็นระยะๆเหมือนผัวเมียเย็ดกัน ผมรองจับแม่คุคลาน4ขา แม่ก็ตามใจ แต่ก็บ่นๆว่า พาแม่ทำท่าอะไรก็รู้หนูนี่ ผมกระซิบบอกแม่ว่า เคยเห็นเพื่อนพ่อเอากับแม่นั่น ผมเลยอยากลองมั้ง แม่ผมพูดว่าหนูนี่นิสัยไม่ดีแอบดูผู้ใหญ่ทำอะไร พอผมเร่งกระเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้น แม่ผมครางๆแอ่นสะโพกให้อย่างลืมตัว จนผมอัดสะโพกเข้าแน่นตึ๊บกับสะโพกของแม่แล้วฉีดน้ำควยพุ่งปี๊ดๆๆๆๆเข้าในรูหีอย่างเต็มที่ แม่ผมครางซี๊ดๆส่ายสะโพกไปมาอย่างเสียวซ่านจนผมหลั่งน้ำควยใส่รูหหีจนหมด แม่ก็หมดแรงนอนคว่ำหน้าลงกับที่นอนเลย

free hd pictures

aeyh_mnk

• *
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 11:13:59 AM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2020, 11:20:11 AM โดย aeyh_mnk »

aeyh_mnk

• *
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 11:30:43 AM »

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 12:02:29 PM »
เรื่องเย็ดกับคนในบ้านตัวเองนี้ไม่ต้องพูดคุยอะไรกันมาก เพราะความคุ้นเคยสนิทสนมใกล้กันมาตลอด เข้าถึงตัวเข้าถึงห้องนอนได้ตลอด เวลาเวลาอาบน้ำเสร็จจะยืนแก้ผ้าหน้ากระจกเช็ดเนื้อตัวและทาโรชั่น ผมถือโอกาสเข้าไปทางด้านหลังโอบกอดลูบคลำเนินหีและเต้านมของแม่ตลอด พอควยของผมแข็งโด่ขึ้นก็ทิ่มตำร่องก้นของแม่ไปมา แม่จะพูดว่าจะเอาอะไรแม่อีกล่ะ เดี๊ยวพ่อมาเห็นเข้าหรอก ตอนกลางคืนหลังจากดับไฟนอนกันแล้ว เวลาเงี่ยนๆขึ้นมาผมจะมุดมุ้งเข้าไปหาแม่ แล้วเอามือล้วงเข้าไปลูบคลำเนินหีของแม่ไปมาสักพัก จนแม่มีอารมณ์ก็จะนอนอ้าขาออกให้ จากนั้นผมก็จะขึ้นค่อมทับหว่างขาจับควยจ่อตรงรูหีแล้วดันควยยุบๆเข้ากับปากรูหีที่อ้าเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนจนชุ่มฉ่ำ พอควยผมมุดเข้าไปในรูหีจนสุดกลั่น แม่ผมครางซี๊ดเสียงสั่นเลย นอนกระเด้าสวนขึ้นตลอดตอนผมกระเด้าควยใส่จนน้ำควยของผมพุ่งทะลักออกมา คนเรานั้นถ้าถูกลูบคลำสัมผัสเนินหีนานๆเข้าจะมีอารมณ์เงี่ยนทุกคน ตอนผมเย็ดกับเมียผมเอื้อมมือไปลูบคลำเนินหีลูกสาวไปด้วยตลอดจนน้ำเงี่ยนลูกสาวเอ่อเต็มปากรูหีเลยคับ ผมหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียหมดแล้ว เมียผมก็ลุกออกจากมุ้งไปล้างหีในห้องน้ำ ผมก็จะถือโอกาสนี้เลียหีให้ลูกสาวทันที ลูกสาวผมนอนอ้าขาให้เลียหีอย่างเต็มใจทุกครั้งคับ พอได้ยินเสียงเมียผมราดน้ำละเปิดประตูห้องน้ำ ผมจะดึงผ้าห่มลงมาปิดหีลูกสาวไว้และทำเป็นนอนหมดแรง พอตอนเช้าเมียผมลุกออกไปอาบน้ำและหุงข้าวทำกับข้าว ผมก็จะถือโอกาสล้วงมือเข้าไปลูบลคำหีลูกสาวเล่นและเลียหีให้ลูกสาวอีก ผมกระซิบถามลูกสาวว่า ให้พ่่อดันควยเข้าไปในรูหีนะ ลูกสาวผมพยักหงึกๆเพราะกำลังเงี่ยนจัด ผมเอาควยจ่อปากรูหีแล้วออกแรงดันควยยุบๆตรงปากรู แต่ดันไม่เข้าเพราะรูหีลูกสาวผมเล็กมาก แกขยับสะโพกหนีและบอกผมว่า พ่อหนูเจ็บ ผมเลยเิาควยจ่อปากกรูหีแล้วรูดควยชักวาวเร็วๆจนน้ำควยพุ่งราดใส่ปากรูหีลูกสาวอย่างมากมาย ลูกสาวผมครางซี๊ดกระเด้าหีขึ้นใส่ควยเลยคับ ตอนเมียผมโดนพ่อตัวเองก็ทำแบบผมนี่แหละคับ เมียผมบอกตอนพ่อเย็ดกันกับแม่ พ่อจะเอื้อมมือมาลูบคลำเนินหีของเธอไปด้วยตลอด เมียผมบอกรู้สึกเสียวซ่านมากที่ถูกลูบหีแบบนี้ตอนนั้นเมียผมอายุ11_12ขวบ เด็กผู้หญิงจะอายในเรื่องนี้ ไม่กล้าพูดให้คนอื่นฟังแม้แต่แม่ตัวเอง ตอนเมียผมโดนพ่อเย็ดครั้งแรก พ่อเย็ดเธอต่อหน้าน้องชายและน้องสาวที่นอนอยู่ในมุ้งด้วยกันเลย ตอนเย็ดกันพ่อเอาผ้าห่มคลุมตัวไว้แค่ไหล่ เธอนอนอ้าขาให้พ่อกระเด้าควยใส่รูหีอย่างเต็มใจ จนพ่อหลั่งน้ำควยออกใส่รูหีของเธออย่างแรงปรี๊ดๆๆๆทำให้เธอรู้สึกซาบซ่านรูหีมากจิงๆ เพราะเสียวซ่านแบบนี้เองคนถึงต้องเย็ดกัน เมียผมบอกว่า ตอนนั้นอยากให้พ่อแช่ควยแข็งๆไว้ในรูหีนานๆ แต่พอหลั่งน้ำควยหมดแล้วควยของพ่อก็อ่อนตัวลงแล้วหลุดออกมาจากรูหีของเธอ

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 12:07:06 PM »
เวลาจะเย็ดกับลูกสาวตอนกลางวัน ผมจะชวนลูกสาวเข้าไปเก็บผลไม้ในสวน จากนั้นผมก็เย็ดกันกับลูกสาวจนเสร็จ แล้วกันเอาผลไม้กลับมาบ้าน คนอื่นจะได้ไม่สงสัย

aeyh_mnk

• *
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 01:10:24 PM »

aeyh_mnk

• *
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2020, 02:45:32 PM »

« ตอบกลับ #101 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2020, 06:36:23 PM »
เวลากลับจากทำงานขอยของ แม่จะแก้เหนื่อยด้วยยาดองแบบนี้ก่อนอาบน้ำเข้านอน ส่วนพ่อทำงานรปภ.ออกเวรตอนเที่ยงคืน จึงเป็นโอกาวดีของผมที่มาะได้เสพสุขกับรูหีของแม่ ผมเข้าไปกอดหอมและลูบคลำหีของแม่เล่นตั้งแต่แม่อาบน้ำเสร็จใหม่ ผมชอบเวลาแม่ทำท่าสะดิ้งจริตปัดมือและหยิกแขนผม ถามว่าจะทำอะไรแม่อีกล่ะ คืนแม่เหนื่อยอยากนอนแต่วันๆ พอแม่เข้าใยมุ้งนอนพักหนึ่ง ก็เห็นแม่นอนกระสับกระส่ายพลิกตัวไปมา ผมก็มุดมุ้งเข้าไปหาแม่และนอนกอดแม่ไว้ จากนั้นค่อยๆล้วงมือเข้าไปลูบคลำเนินหีที่โหนกนูนของแม่ไปมา แล้วขึ้นค่อมทับหว่างขาจับควยจ่อตรงปากรูหีที่อ้าเยิ้มแล้วค่อยๆดันควยยุบๆเข้าไปในรูหี แม่ผมกระซิบบอกว่า เอาทีเดียวพอนะ คืนนี้แม่เหนื่อยอยากพักผ่อน เดี๊ยวพ่อเลิกงานกลับมาก็มารบกวนแม่อีก จากนั้นแม่ก็อ้าขาถ่างออกเพื่อให้ผมดันควยเข้าไปในรูหีจนสุดกลั่น แม่ผมส่งเสียงครางซี๊ดตอนที่ผมดันควยเข้าไปในรูหี ผมกระซิบถามแม่ตลอดว่า แม่เสียวรูหีมั้ย แม่ผมก็ตอบอย่างตรงๆว่าเสียวซี่ ของหนูใหญ่ขนาดนี้ แม่จะกระซิบบอกผมตลอดตอนที่ผมกระเด้าควยใส่รูหีว่า ห้ามไปทำแบบนี้กับคนอื่นนะ ทำกับแม่คนอื่นเท่านั้น ผมก็พนักหน้ารับคำแล้วเร่งกระเด้าควยจนน้ำควยของผมพุ่งกระฉูดรี๊ดๆๆๆๆใส่ในรูหีของแม่อย่างมากมาย จนแม่ผมส่งเสียงครางซี๊ดๆกระเด้าหีขึ้นใส่ควยของผมอย่างเสียวซ่าน ตอนเที่ยงพ่อผมออกเวรรปภ.กลับมาบ้านแล้วอาบน้ำเข้านอน เสียงพ่อพูดกับแม่เบาๆว่า เรียบร้อยแล้วซี่แฉะเยิ้มเต็มปากรูแบบนี้ เสียงแม่ผมพูดเบาๆว่า ก็แน่ล่ะซี่ พ่ออยากให้เขาทำเองนี่ เสียงพ่อผมพูดว่า ดีแล้ว เขาจะได้ไม่นุ่งกับคนอื่นให้มีเรื่องมีรมวเสียเงินทองให้เขา จากนั้นพักหนึ่งก็ได้ยินเสียงหน้าท้องของพ่ กับแม่กระทบกันเสียงดังผับๆ เวลาวันพ่อก็พาแม่ออกไปให้คนอื่นเย็ดเหมือนกันคับ บางครั้งพ่อก็ชวนเพื่อนที่สนิทกันมากินเหล้าที่บ้าน  จากนั้นพ่อกับเพื่อนก็จะผลัดกันเข้าไปเย็ดกับแม่ที่นอนรออยู่ในมุ้ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2020, 07:26:13 PM โดย swing-incest »