ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง  (อ่าน 2733 ครั้ง)

swing-incest

• Full Member
Re: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 01:38:03 PM »
ผมเคยครับเอากับลูกพี่ลูกน้องตอนอายุ11-12ครับได้ไปไหนด้วยกันก็ชวนกันไปเอาในห้องน้ำครับบนรถก็เคยครับผลัดกันอมเลียครับสนใจทักไลน์ไอดีsrt1910มาคัยได้ครับ
ความใกล้กัน ความคุ้นเคยและหยอกล้อกันบ่อยๆ ทำให้เกิดความใคร่ต่อกันได้ง่ายคับ ตอนผมอายุ14_15ปี ได้ไปช่วยงานที่บ้านลุง ตอนนั้นหลานสาวของลุงกับป้ามาอยู่ด้วย หลานสาวคนโตนอนในห้อง หลานสางคนลองกลางมุ้งนอนที่ระเบียง ส่วนผมนอนอีกด้านหนึ่งของระเบียง ตอนไปทำงานในไร่มึึนสัมปะหรัง ผมชอบหยอกล้อกับลานสาวคนเล็กของป้าตลอด ตอนพักเที่ยงผมหาโอกาสชวนเธอไปนั่งคุยกันสองคน ทำให้ผมกับหลานสาวของป้ามีโอกาสได้ใกล้ชิดกัน ตามปะสาคนต่างจังหวัดคับ คือมีโอกาสได้ ได้หอมแก้มเธออและได้ลูบคลำนมและหีของเธอด้วย พอตอนกลางคืนหลังจากคนอื่นนอยหลับหมดแล้ว ผมคลานไปหาเธอที่มุ้ง แล้วเข้าไปนอนทับบนร่างกายของเธอ กลิ่นสาบสาวบริสุทธินี่หอมกรุ่นเลยคับ ผมค่อยๆถลกผ้าถุงของเธอขึ้น แล้วก้มลงดมหีของเธอไปมาทั่งทั้งเนิน หีเธออวบอูมมาก ครู่หนึ่งเธอดึงตัวผมขึ้นมานอนทึึบหว่างขา ผมถอดกางเกงออก แล้วจับควยที่แข็งโด่เต็มที่ ค่อยๆดันยุบๆเข้าไปในรูหีของเธอ รูหีเด็กสาวอายุ12_13ปีนี่ รูหีฟิตมากจิง กว่าควยผมจะเข้าไปไนรูหีของเธอได้ ต้องดันควยอยู่หลายครั้ง คืนนั้นผมเอาน้ำควยออกใส่รูหีของเธอ2ครั้ง หลังจากนั้นผมก็มุดมุ้งเข้ามาเย็ดกับเธอทุกคืน แม้ตอนไปทำงานในไร่มัน ตอนพักเที่ยงผมกับหลานสาวของป้าก็แอบไปเย็ดกันในป่าหัวไร่เกือบทุกวัน ตอนหลังป้ารู้เรื่องของผมกับหลานสาวเข้า ก็ห้ามผทมมกับเธอทำอะไรกันอีก เพราะเป็นเหมือนพี่น้องกัน เพราะลุงคือผัวของป้าเป็นพี่ชายพ่อผม ตอนหลังมีผู้ชายมาชอบเธอ ป้าเลยยกหลานสาวให้ผู้ชายคนนั้นไป

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 02:13:25 PM »
ชอบครับ
เรื่องในบ้านตัวเองนี้ บางคนอาจจะไม่ค่อยเชื่อคับ ถ้าคนชอบสวิงหรือชอบให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเอง มีโอกาสที่พ่อจะให้ลูกชายเย็ดกับแม่ตัวเองเหมือนผมคับ ตอนแรกเลย เพื่อนพ่อมานอนพักที่บ้านผม พ่อผมทำงานขับรถส่งของต้องออกไปขับรถแต่เช้าทุกวัน พอพ่อผมออกจากบ้านไป เพื่อนของพ่อก็เข้าไปเย็ดกับแม่ผมทันที เขาเย็ดกันกับแม่ทุกเช้า จนสุดท้ายแม่ผมหนีไปอยู่กับเพื่อนพ่อ พ่อมผมไปตามง้อแม่กลัับมาอยู่่ด้วยกัน แต่แม่ไม่มา จนสุดท้ายพ่อยอมให้แม่มีผัวสองคน แม่ถึงกลับมาอยู่กัับพ่อ แต่ผัวใหม่ของแม่คือเพื่อนพ่อก็ไปๆมาๆหาแม่ตลอด แบบเขาไม่กล้าเจอหน้ากันตรงๆกับพ่อผม พอพ่อผมออกไปขับรถ เขาก็แวะเข้ามาเย็ดกับแม่ ตอนพ่อเย็ดกับแม่ พ่อจะถามแม่ว่า ทิดชมมาเย็ดกับแม่มั้ยวันนี้ แม่ผมจะตอบเสียงสั่นๆว่า มาซี่ เขาก็เป็นผัวของแม่นี่นา เขาก็ต้องมาเย็ดกับเมียซี่ ท่าทางพ่อผมจะมีอารมณ์เงี่ยนจัด กระเด้าควยใส่รูหีของแม่อย่างรุนแรงหนักหน่วง และพูดไปกับแม่ไปด้วยว่า แม่ชอบแบบนี้ใช่มั้ย แม่ชอบมีสองผัวใช่มั้ย แล้วกระหน่ำควยใส่รูหีของแม่อย่างเร็ว จนน้ำควยพุ่งทะลักแตกออกมา ตอนนั้นผมนอนในมุ้งเดียวกันกับพ่อแม่ จึงเห็นพ่อเย็ดกับแม่ทุกครั้ง แม้แต่ตอนที่เพื่อนของพ่อเข้ามาเย็ดกับแม่ ผมก็ยังนอนอยู่ในมั้งด้วย เพื่อนพ่อก็เคยจับมือของผมไปกุมที่เนินหีของแม่ผมด้วย พ่อผมก็เคยจับมือผมไปกุมเนินหีของแม่เหมือนกัน แล้วยังถามผมอีกว่า ของแม่ใหญ่โหนกนูนน่าเอามั้ย ตอนนั้นผมทั้งอายทั้งเงี่ยนและตื่นเต้นที่จับเนินหีผู้หญิงเป็นครั้งแรก ตอนพ่อกับแม่พาผมไปทำงานก่อสร้าง ตอนกลางคืนพ่อกับเพื่อนคนงานก่อสร้างตั้งวงกินเหล้ากัน  พอ4_5ทุ่มพ่อก็กลับเข้าห้องพักและเมาหลับ ขากนั้นพักหนึ่งผมเห็นเพื่อนคนงานก่อสร้างที่นั่งกินเหล้ากับพ่อตอนหัวค่ำ เข้ามานอนในมุ้ง แล้วค่อยๆถลกผ้าถุงของแม่ขึ้น จากนั้นเข้าก็เข้าค่อมทับหว่างขา แล้วดันควยเข้าไปในรูหีทันที เพื่อนคนงานก่อสร้างที่กินเหล้ากับพ่อ ผลัดกันเข้ามาเย็ดกับแม่ผมทุกคนเลย แม่ผมนอนอ้าขาอยู่ข้างๆพ่อให้คนอื่นกระแทกควยใส่รูหีเกือบทั้งคืน ตอนเช้าพ่อผมสร่างเมา ก็เอากันกับแม่ทันที

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 10:53:38 AM »
เย็ดกับคนในบ้านตอนแรกๆนั้นอาจจะรู้อายๆกันบ้าง ถ้าเย็ดกันบ่อยๆขึ้น ทุกอย่างจะเป็นไปตามธรรมชาติเหมือนผัวเมียเย็ดกันที่ไม่ให้คนอื่นเห็น เรื่องบ้านเราเอง คนอื่นรู้เห็นได้ยากคับ ถ้าปล่อยให้คนในบ้านของเราไปเย็ดกับคนอื่นข้างนอก เขาอาจเอาไปเล่าให้คนอื่นฟังก็ได้ เพราะคนเรานั้นชอบพูดโอ้อวดกัน ว่าได้เย็ดกับคนนั้นคนนี้มาแล้ว ส่วนมากจะเป็นแบบนั้นคับ

private image upload

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2019, 04:18:54 PM »

เรื่องในบ้านตัวเองก็เหมือนเรากินข้าวในบ้าน หิวขึ้นมาเมื่อไหร่ก็เปิดหม้อตักข้าวมากินได้เลย ไม่ต้องบอกไม่ต้องขอกัน เวลามีความเงี่ยนขึ้นมา ความอายจะหายไปหมด เหลือแต่ความต้องการระบายน้ำเงี่ยนใส่รูหีเท่านั้น ส่วนคนในบ้านของเรา ก็ให้เราระน้ำเงี่ยนใส่รูหีอยู่แล้ว แต่ด้วยความใกล้ชิดกัน เลยไม่กล้าบอกกันตรงๆ ถ้าเคยเห็นพ่อพาเพื่อนมากินเหล้าที่บ้านหรือพาแม่ไปข้างนอกกันสองคนและกลับมาดึกๆ นั่นเป็นการบอกว่า พ่อพาแม่ไปให้คนอื่นเย็ด บางทีพ่อเราก็หมดไฟ ไม่มีแรงกระเด้าควยใส่รูหีแม่ เลยต้องพาแม่ไปให้คนอื่นเย็ดแทน เรื่องแบบนี้เขาไม่ให้คนในบ้านรู้หรอก บางคนแม่เป็นหม้าย ก็พาชายเดี่ยวมาเย็ดที่บ้าน บางทีก็นัดกลุ่มชายเดี่ยว2_3คนมารุมเย็ดที่บ้านก็มี ถ้าถามว่าลูกรับได้มั้ย ลูกส่วนมากจะบอกว่า แม่ทำแบบนี้ ยังดีกว่าแม่มีผัวใหม่ ขนาดคนอื่นยังเย็ดแม่เราได้ แล้วทำไมเราจะแม่ตัวเองบ้างไม่ได้