ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง  (อ่าน 948 ครั้ง)

swing-incest

• Full Member
ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 07:10:11 PM »
ตอนพ่อผมหนีแม่ไปอยู่กับเมียใหม่ ปล่อยให้ผมกับแม่และน้องสาวอยู่กับ แม่ผมเสียใจอยู่หลายวัน ถึงกับกินไม่ได้นอนไม่นอน คืนหนึ่งก่อนนอนแม่กินเหล้าไปสองแก้วแล้วเข้านอน ตอนนั้นอากาศหนาวเย็นเพราะมีฝนตกตอนหัวค่ำ แม่นอนกระสับกระส่ายลุกๆนั่งๆมองมาที่ผมอยู่หลายครั้ง แล้วก็ล้มตัวลงนอน แม่นอนกระสับกระส่ายไปมาจนผ้าถุงถลกขึ้นเห็นสะโพกใหญ่อวบอัด ผมให้ใจผมสั่นระทึกขึ้นมาทันที ผมถามแม่เบาๆว่า แม่นอนไม่รึ หรือไม่สบาย แม่ผมพูดว่า ยังนอนไม่หลับอีกรึ ลุกมาบีบนวดให้แม่หน่อยซิ.แม่รู้สึกปวดเมื่อยเนื้อตัว ผมลุกเข้านั่งข้างๆแม่แล้วลงมือบีบนวดต้นขาของแม่ไปเรื่อยๆ แม่นินหลับตาพริ้ม แต่ปลายขาของแม่ค่อยๆขยับอ้าถ่างออกจากกันช้าๆ ผมจ้องมองเนินนูนที่อวบอูมเต็มหว่างขาของแม่จนมือผมสั่นระริก ท่อนของผมแข็งชู่โด่ชูชันขึ้นมาทันที ครู่หนึ่งแม่ก็เอื้อมมือมาจับมือผมไปวางกุมตรงโหนกนูนหว่างขาของแม่เบาๆ แม่พูดเบาๆว่า นวดตรงนี้ให้แม่หน่อยซิ่ .ใจผมสั่นระทึกขึ้นมาทันที ผมลูบคลำเนินอวบอูมหว่างขาของแม่เบาๆครู่หนึ่ง แม่พูดว่า จะรออะไรอีกล่ะ ผมรู้ว่าแม่ต้องการอะไร ผมค่อยๆถอดกางเกงขาสั้นออกไป แล้วค่อมทับตรงหว่างขาของแม่ที่อ้ารออยู่ ผมจับท่อนเอ็นจ่อตรงปากรูที่อ้าเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนเต็มปากรู ผมค่อยๆดันหัวบานแดงเข้ากับปากรูยุบๆ3_4ครั้ง ท่อนเอ็นของผมก็ค่อยๆมุดเข้าไปในร่องรูของแม่อย่างช้าๆจนสุดกลั่น แม่ผมหลับตาครางซี๊ดๆพร้อมกับกระเอวขึ้นใส่ท่อนเอ็นของผมอย่างลืมตัว ผมดันท่อนเอ็นจมแน่นไว้กับในรูหีของแม่จนสุดกลั่นแล้วเริ่มกระเด้าดันท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของแม่หนักหน่วงขึ้นเรื่อยๆและหันมองน้องสาวที่นอนหลับอยู่ข้างๆแม่เป็นระยะๆ กลัวเขาตื่นมาเห็น ผมรัวกระหน่ำท่อนเอ็นใส่ในรูเสียวของแม่อยู่พักหนึ่ง น้ำเสียวจากท่อนเอ็นของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าไปในรูเสียวขอ ม่อย่างมากมาย แม่ครางอูยๆกระเอวขึ้นเร่าๆตัวแข็งเกร็งกระตุกถี่ๆหลายครั้งแล้วหยุดนิ่ง แม่พูดกับผมเบาๆว่า ทำเก่งเหมือนกันนะเรา แม่ให้เอาแล้วอย่าไปพูดให้ใครฟังล่ะ รู้มั้ย คืนนั้นผมเอากันกับแม่อีก2ครั้ง ผมกับแม่นอนเปลือยกายกอดกันใต้ผ้าห่มและเพลียหลับไปจนถึงเช้า พอรู้สึกตัวตื่นขึ้นมา ผ้าห่มที่คุมตัวผมกับแม่ไว้ หล่นลงไปอยู่ที่ปลายขา มองเห็นร่างกายเปลือยเปล่าผมกับแม่นอนกอดอยู่ ตอนนั้นแม่ล้วงมือเข้ามารูดชักท่อนเอ็นของผมเบา จนท่อนเอ็นของผมแข็งโด่ชูชันขึ้นมา แม่ก็ดึงตัวผมขึ้นมาค่อมทับหว่างขา จับหัวบานแดงของผมเขี่ยตรงปากรูเบาๆ แล้วจ่อตรงปากรู แม่กระซิบบอกผมว่า ดันเข้าซี่ผมก็ดันท่อนเอ็นพุ่งพรวดเข้าในรูเสียวของแม่จนสุดกลั่นทันที จากนั้นผมก็เริ่มเร่งรัวท่อนเอ็นใส่ในรูเสียวของแม่ทันที ผมหันไปมองทางน้องสาวก็เห็นเขานอนทำตาปริบๆมองดูผมกระเด้าท่อนเอ็นใส่ร่องรูแม่  ผมรีบดึงผ้าห่มขึ้นมาคุมตัวผมกับแม่ไว้ทันที แล้วรัวกระเด้าท่อนเอ็นอย่างเร็วผับๆๆพักเดียวผมกับแม่ก็ขึ้นสวรรค์ไปด้วยกันอีกครั้งหนึ่ง ครู่หนึ่งผมก็พลิกตัวลงมานอนที่ฟูก แม่ก็ลุกไปห้องน้ำ น้องสาวผมกับแม่ทำอะไรกันตั้งแต่เมื่อคืนนี้แล้ว น้องสาวเขาถามผมว่า ทำแบบนั้นกับแม่ทำไม ผมบอกน้องสาวไปว่า ถ้าพี่ไม่ทำแบบนี้ จะปล่อยแม่พาผัวใหม่เข้ามาอยู่ในบ้านกับเราเพื่อประชดพ่ออย่างนั้นรึ ตอนนั้นน้องสาวผมงอนไม่พูดกับผมอยู่หลายวัน ตอนกลางคืนพอเขาเห็นผมเข้ามานอนกอดแม่ น้องสาวผมจะรีบนอนหันหลังให้ทันที ช่วงนั้นผมเข้ามานอนกับแม่ทุกคืนเลยคับ จนน้องสาวผมนินดระสับกระส่ายใจฟืดฟาด นอนหรี่ตาดูผมเอากันกับแม่แทบทุกครั้ง ผมสังเกตุเห็นผ้าหุ่มที่คุมหว่างขาน้องสาวผมยุกยิกๆอยู่ตลอดเวล ผมก็รู้น้องสาวกำลังเอามือถูไถบี้คลึงเม็ดเสียวตัวเองอยู่ เรื่องนี้ไงแบบนี้ไม่ต้องมีใครสอนก็ทำตามสัญชาตญาณที่ถูกกระตุ้น ตอนหลังมาเวลาที่ผมเอากันกับแม่ ผมลองเอื้อมมือไปลูบคลำและกุมเนินหว่างขาน้องสาวไปด้วย แล้วสอดนิ้วเข้าไปที่ปากรู นิ้วมือของผมก็ได้สัมผัสกับน้ำหล่อลื่นเมือกเสียวเต็มปากรูเสียวน้องสาวผมเลยคับ ทำให้ผมเสียวจัดจนน้ำเสียวพุ่งทะลักเข้าไปในร่องรูของแม่อย่างมากมาย ทำให้แม่ผมครางอูยอย่างเสียวซ่าน น้องสาวนอนนิ่งอ้าขาออกปล่อยให้ผมลูบคลำเนินหว่างขาอย่างเต็มใจเลยคับ แม่เอามือหยิกแขนผมอย่างแรง แล้วพูดเบาๆว่า อย่าไปทำอะไรน้องล่ะ

pic sharing

upload

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2019, 12:40:39 AM โดย swing-incest »

Re: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 07:49:52 PM »

ชายเดี่ยว นวดน้ำมันได้

• Newbie
  • *
  • ผมแบงค์ชายเดี่ยววัยรุ่น ยินดีช่วยคู่หรือหญิงเดี่ยว ไม่เกี่ยงอายุ #นวดน้ำมัน ได้ ทักมาได้ครับ แล้วจะรู้ว่าสวรรค์อยู่ไม่ไกล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 10:20:51 PM »
ชอบครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 09:39:18 PM »

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 04:07:59 AM »

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 10:13:31 PM »

PINZ-ชอบลงลิ้น

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 01:39:19 AM »
ผมเคยครับเอากับลูกพี่ลูกน้องตอนอายุ11-12ครับได้ไปไหนด้วยกันก็ชวนกันไปเอาในห้องน้ำครับบนรถก็เคยครับผลัดกันอมเลียครับสนใจทักไลน์ไอดีsrt1910มาคัยได้ครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 02:53:31 PM »

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2019, 03:12:39 PM »

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 15, 2019, 04:12:45 PM »