ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง  (อ่าน 58634 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง
« ตอบกลับ #300 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2021, 12:19:42 AM »
คนที่ยังไม่เคยเห็นเนินหีแม่ตัวเอง จะไม่รู้หรอกว่า เนินหว่างขาของแม่นั้นน่าซบ น่ากระแทกกระทั้นขนาดไหน

« ตอบกลับ #301 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2021, 12:26:14 AM »
ต้องขอจัดก่อนเจ้าของโหนกนูนหว่างขาจะกลับเข้าบ้าน ก็บอกแล้วว่าแม่กับลูกชาย ก็คล้ายๆกับพ่อกับลูกสาวนั่นแหละคับ เรื่องในบ้านของเราเอง ถ้าทุกฝ่ายเต็มใจก็ทำไปเถอะคับ ดีกว่าให้คนอื่นมาทำ

« ตอบกลับ #302 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2021, 12:09:52 PM »
เรื่องในบ้านของเราที่คนอื่นไม่รู้ ถ้าเราเคยเอากับคนในบ้านมาแล้ว เวลาเงี่ยนขึ้นมาอีกเมื่อไหร่อดใจไม่ได้หรอกคับ จิงอยู่การเอากับคนในบ้านตัวเองอาจจะไม่ถูกต้องนัก แต่เมื่อเราได้ระบายน้ำเงี่ยนใส่รูหีคนในบ้านแล้ว ทำให้เราหายงุ่นง่านไปเยอะ แม้แต่คนในบ้านเราก็เข่นกัน ทำให้เขาอารมณ์ดีขึ่นเยอะ ไม่หงุดหงิดอารมณ์เสียเมื่อได้ท่อนเอ็นของเรากระแทกกระทั้นรูหีให้หายเงี่ยนหายอยาก คนในบ้านจะยอมให้เราเสพสุขร่องรูหว่างขาเขานั้น ตัวเราเองต้องเป็นที่ชอบใจประทับใจของเขาพอสมควร เช่นเป็นคนพูดจาดี ขยันขันแข็งทำมาหากิน แต่งตัวสะอาด เอาใจเก่ง พูดชมเก่ง มีเงินของกินของใช้มาฝากบ่อยๆ ใกล้ชิดอ็อดอ้อนเป็น ตอนพ่อไม่อยู่บ้าน เข้าหาบีนวดให้ หลังจากนั้นก็เสพสุขกันตามความต้องการของเรา

tumblr url generator

facebook marketplace link

how do i search an image from my gallery
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2021, 12:35:26 PM โดย swing-incest »

nontanun

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #303 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2021, 08:03:47 PM »
ลูกชายก็ควรมีสิทในหีของแม่ครับ ลูกอยากเย็ดหีแม่ คนเป็นพ่อก็ต้องยอมครับ พ่อจะเย็ดคนเดียวได้ไง หรือจะสวิงแม่เลยก็ยิ่งดี ครอบครัวจะได้รักกันยิ่งขึ้น

« ตอบกลับ #304 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2021, 10:12:42 AM »
ลูกชายก็ควรมีสิทในหีของแม่ครับ ลูกอยากเย็ดหีแม่ คนเป็นพ่อก็ต้องยอมครับ พ่อจะเย็ดคนเดียวได้ไง หรือจะสวิงแม่เลยก็ยิ่งดี ครอบครัวจะได้รักกันยิ่งขึ้น

what is the red dice in monopoly for

คงจะเคยอ่านข่าวลูกชายฆ่าแม่เพราะความหึงหวง ลูกชายฆ่าผู้ชายที่มาติดพันธ์แม่ตัวเอง หรือลูกชายฆ่าพ่อเลี้ยง ส่วนมากจะเกิดจากความหึงหวงแม่ตัวเองทั้งนั้น สมัยนี้พ่อพาแม่ออกไปให้คนอื่นเย็ดเยอะมาก บางทีก็พาคนอื่นมาเย็ดกับแม่ที่บ้านก็มี เชื่อมั้ยอถึงระดับหนึ่ง พ่อก็อยากให้แม่เอากับลูกชายตัวเองเหมือนกัน คงไม่ต่างอะไรกับพ่อเอากับลูกสาวหรอกคับ เป้าหมายคือต้องการระบายน้ำควยใส่รูหีลูกสาวเท่านั้น ต่างจากลูกชายที่ต้องการเอาแม่เป็นเมียจิงๆ ลูกชายรับได้นะเรื่องนี้ แต่แม่รับไม่ได้ถ้าจะเป็นเมียของลูกชายตลอดไป ถ้าให้เย็ดตอนลูกชายเงี่ยน แม่ยินยอมและรับได้ แม่ผมก็เคยมีผัวมีลูกมาก่อนจะได้กับผัวใหม่คือพ่อเลี้ยงของผม พ่อผมขับรถส่งของ เขาแวะมาเยี่ยมผมกับแม่ที่บ้านพ่อเลี้ยงเป็นประจำ และกินเหล้ากับพ่อเลี้ยงผม ตอนดึกๆพ่อเลี้ยงให้พอผมเข้ามาเอากับแม่ทุกครั้งก่อนกลับไป ตอนพ่อกับแม่เอากันผมก็นอนอยู่ในมุ้งด้วย หลังจากพ่อผมกลับไป พ่อเลี้ยงก็เข้ามาเอากับแม่ต่อมันที เลี้ยงให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองนี้ มีมานานแล้วคับ ผมนั้นอยากเอากับแม่มานานแล้วแต่ไม่กล้า ตอนแรกเลยผมชักว่าวใส่กางเกงในและผ้าถุงของแม่ และแอบดูแม่อาบน้ำแล้วชักว่าวจนน้ำแตกทุกครั้ง ได้เย็ดแม่ครั้งแรกตอนพ่อเลี้ยงติดคุก ของเคยได้ทุกคน แม่ผมงุ่นง่านมากตอนนั้น ตอนกลางคืนนอนกระสับกระส่ายพลิกตัวไปมาจนผ้าถุงหลุดลุ่ยทุกคืน ทำให้ผมตัดสินใจใช้มือลูบคลำสะโพกของแม่ ตอนแรกๆแม่ดุและปัดมือผมออกแล้วดึงผ้าถุงมาปิดสะโพกไว้  ผมก็ลองลูบคลำใหม่ คราวนี้แม่นอนนิ่งให้ผมลูบคลำ แล้วค่อยๆนอนกงายอ้าขาออกจากกัน ทำให้ผมตัดสินใจขึ้นค่อมทับหว่างขา แล้วดันควยพุ่งพรวดเข้าใส่ในรูหีทันที เป้าหมายคือต้องการระบายน้ำควยใส่รูหีของแม่ หลังจากนั้นผมก็หาโอกาสเย็ดกับแม่ตลอด บางครั้งแม่ก็ไม่ค่อยเต็มใจให้ผมเอาควยกระแทกกระทั้นรูหีนัก แต่ก็จำยอมอ้าขาให้ผมเอาจนน้ำควยแตกออกใส่รูหีจนได้ แม่บอกกลัวกลัวคนอื่นรู้กลัวคนอื่นมาเห็น บางทีผมกับแม่ต้องพากันไปเอากันที่อื่น แม้แต่ที่โรงแรมม่านรูด คนอื่นจะได้ไม่สงสัย ที่ผมต้องเอากับแม่ตัวเองนั้น เริ่มต้นมาจากตอนเด็กๆพ่อจับมือของผมไปกุมเนินหว่างขาของแม่เล่นบ่อยๆ ทำให้ผมได้สัมผัสเนินหีของแม่แทบทุกคืนและทำให้ผมอยากเอากับแม่ตัวเองมาตลอด แต่ควยของผมยังไม่ยาวใหญ่พอทีาจะสอเใส่เข้าไปในรูหีของแม่ จึงได้แต่นอนทับหว่างขาและบดควบน้อยๆใส่กับหว่างขาของแม่เล่น แต่ก็เสียวมากจนถึงจุดเสียวสุดๆ แต่ไม่น้ำออกควยออกมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2021, 08:04:25 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #305 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2021, 04:32:36 PM »
ถึงวันหยุด ต้องกลับมาจัดให้คนในบ้านตลอดคับ

« ตอบกลับ #306 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2021, 11:20:49 PM »
ถ้าไม่เคยเอากับแม่ อย่าพึ่งพูดว่าของแม่ไม่น่าเอา

« ตอบกลับ #307 เมื่อ: มกราคม 02, 2022, 05:25:38 PM »

« ตอบกลับ #308 เมื่อ: มกราคม 10, 2022, 01:39:36 PM »
บางทีก็ฝืนใจกันไม่ได้ ที่ต้องการให้หลั่งน้ำข้างนอก เพื้อความสบายใจก็ต้องทำตามที่ตฃคนในบ้านต้องการ

« ตอบกลับ #309 เมื่อ: มกราคม 11, 2022, 06:07:25 AM »
คนในบ้านของเรา ถึงเวลาก็จัดให้คับตามคิว

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
« ตอบกลับ #310 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 07:11:06 PM »
เสียวเลยครับ

« ตอบกลับ #311 เมื่อ: มกราคม 13, 2022, 11:09:34 PM »
เรื่องในบ้านตัวเอง ถ้าได้ลองแล้ว ลืมคนนอกบ้านไปเลยคับ มีน้ำเท่าไหร่ก็ไม่พอหลั่งใส่รูหีให้เต็มได้

« ตอบกลับ #312 เมื่อ: มกราคม 15, 2022, 04:04:47 PM »
วันหยุดกลับบ้านมาตัดให้คนที่บ้านตามปกติคับ เพราะเคยกันมานาน จะให้อดอยากปากแห้งคงไม่ได้ บอกตรงๆเอากันไม่เคยเบื่อคับ แม้แทบจะไม่มีน้ำออก แต่ควยก็ยังแข็งคารูหีตลอด ส่วนเมียปล่อยให้ชายเดี่ยวพาไปเย็ดค้างคืนคับ

« ตอบกลับ #313 เมื่อ: มกราคม 19, 2022, 02:30:07 PM »
ค่ำคืนที่อากาสยังหนาวเย็น ความเสียวซ่านในร่องรูอันเก่า ทำให้เราต้องปลดปล่อยน้ำรักออกมาเพราะสุดจะอดกลั้นไว้ได้

« ตอบกลับ #314 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 10:13:24 AM »
วันหยุดกลับมาจัดให้คนที่บ้านตามปกติที่เคยเย๋ดกันมานาน ได้ระบายน้ำควยใส่รูเก่าที่เราออกมา เสียวสุดๆคับ