ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง  (อ่าน 58641 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: ใครเคยเอากับคนในบ้านบ้าง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 04:48:29 PM »
ผมกับเมียและลูกสาว ไปเที่ยวห้าง แล้วพากันไปกินข้าวที่ฟูด ตอนที่ผมเดินไปสั่งข้าว ผมกับเมียๆด้ยินพวก เด็กช่างนินทาลูกสาวผมครับ
นินทาว่าสวย น่าจับรุมเย็ดแรงๆ ผมกับเมียฟังแล้วใจสั่นเลยครับ พอกินข้าวเสดพวกเดกช่างมันออกๆปเข้าห้องน้ำ ผมกับเมียเลย แอบตามไปฟังด้วย ได้ยินเขาคุยกันเต็มๆเลยครับว่าอยากจับลูกสาวผมมาลงแขก อยากจับมากะเด้าทุกรู ฟังแล้วน้ำเกือบแตก พอกลับบมาบ้าน ผมกบเมียเลย ชวนลูกสาวมาอาบน้ำด้วยกัน แก้ผ้ากันหมด แล้วผมก็เย็ดเมียให้ลูกดู จนลูกทนไม่ไหว ร้องขอลองมั่ง เมียเลยจับลูกไว้ให้ผมเอา ควย ยัดรูหีลูก เข้ายากมาก แต่ก็เข้าจนมิดด้าม เป็นการเปิดซิง ครั้งแรก หลังจากนั้น เราก็เย็ดกันมาเรื่อยๆ
เยี่ยมมากคับ แต่ผมกับลูกสาว เมียผมออกจะหึงๆผมกับลูกสาว โชคดีที่ผมให้เมียไปเย็ดกับคนอื่นมาตลอด เลยรอดไม่ถูกเมียตีกระบาลเอา ตอนนั้ยพอเย็นวันเสาร์หลังเลิกงานผมก็ขับรถมาหาลูกสาวที่ห้องเช่า ส่วนเมียผมนั้นมีชายเดี่ยวขาประจำกับเพื่อนผมพาไปนอนค้างคืนด้วยกันตลอด ตอนเย็ดกันเมียผมจะโทรศัพย์มาให้ฟังเสียง ผมก็เปิดเสียงโทรศัพย์ให้ลูกสางฟังด้วยตอนแม่เขาถูกคนอื่นเย็ด ผมก็กับลูกสาวไปด้วย ผมชอบตรงที่ได้เย็ดกับลูกสาวต่อจากเขยผมนี่แหละ เสียวควยสุดๆ ตอนนั้นในบ้านพักก็คงรู้ว่าผมกับลูกสาวเย็ดกัน เพราะผมมานอนค้างคืนกับลูกสาวทุกวันเสาร์และกลับกรุงเทพวันอาทิตย์ตอนเย็น

ต้องหาใครมาช่วยเย็ดลูกซะแล่ว อยากนั่งดู
ถ้าเป็นลูกสาว ควรเย็ดเองคับ อย่าให้คนอื่นเย็ดเลย มันจะเป็นการฝืนใจลูกสาวเกินไป เย็ดเองเงียบๆดีกว่าคับ จะได้เย็ดกับลูกนานๆ ถ้าให้คนอื่นมาเย็ดเป็นเรื่องแน่นอนคับ แถวบ้านผมพ่อเป็นหม้ายอยู่กับลูกสาวที่เป็นหม้ายผัวทิ้ง สุดท้ายพ่อแอบเย็ดกับลูกสาวทุกคืน ตอนผมขับรถผ่านหน้าบ้านเห็นพ่อนอนหนุนตักลูกสาวทุกครั้ง ผู้ชายคนไหนมาจีบลูกสาวเขาจะไล่กลับไปทันที ลูกสาวเขาใส่ชุดนอนขาสั้นจู๋นอนหงายนอนคว่ำเล่นโทรศัพย์อยู่บนเตียงใต้ถุนบ้านเขา อีกคนผัวเลิกกับเมียพาลูกสาวกลับมาอยู่บ้าน สุดท้ายเย็ดกับลูกสาวตัวเองจนได้ เพราะลูกสาวนอนกอดพ่อทุกคืน ทำให้พ่ออดใจไม่ไหว ลูกสาวเขาสนิทกับผมมากทั้งสองคน ผมหลอกถามเขาว่า ตอนกลางคืนพ่อทำอะไรมั้ย เขาก็เล่าให้ฟัง อันนี้พูดจิงๆ

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 11:01:46 PM »

เรื่องเย็ดกับคนในบ้านตัวเองนี้ อย่าฝืนใจกันนะคับถ้าเขาไม่พร้อม ถ้าเขามีความเงี่ยนเมื่อไหร่เขาจะยอมให้เราลูบคลำเนินหีเล่น หรือนอนอ้าขาให้เรามองเห็นหีของเขาพอเราเข้าไปใกล้ๆเขาจะอ้าขาให้เราด้นควยเข้าใส่ในรูหีอย่างเต็มใจ

aeyh_mnk

• นักสวิงระดับโปร
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 03:45:37 PM »
ใช่ครับ

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 10:40:06 PM »
ใช่ครับ

เขาพร้อมเมื่อไหร่ ยังไงก็ให้เราเย็ดคับ ถ้าเย็ดกันแล้ว ครั้งต่อไปไม่ยากคับ ตอนแรกๆอาจจะรู้สึกอายๆแม่ตัวเองอยู่เหมือน พอมีอารมณ์เงี่ยนขึ้นเมื่อไหร่ความอายจะหายไปทันที แม่นอนอ้าขาออกให้ผมกระเด้าควยใส่รูหีทุกทีเวลาที่พ่อไม่อยู่บ้าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2020, 10:42:44 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 05:27:25 PM »
วันแม่แห่งชาติ

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2020, 11:18:57 AM »

เรื่องเย็ดกับคนในบ้านตัวนี้ ผมเริ่มจากการบีบนวดให้แม่ก่อน จากนั้นก็ือโอกาสลูบคลำเนินหีที่หว่างขาของแม่ ตอนแรกๆแม่ก็หยิกและตีมือแล้วพูดว่าจับตรงนั้นทำไม ให้บีบนวดเฉยๆนะ ผมบอก อยากจับดูว่ามันเป็นยังไง ผมบีบนวดไปและดันผ้าถุงสูงขึ้นไปเรื่อยๆจนถึงเนินหีที่อวบอูมเต็มหว่าง ของแม่ใหญ่โตอวบอูมล้นมือผมเลย ผมบีบนวดสลับกับลูบคลำเนินหีไปด้วย จนได้ยินเสียงน้ำหีของแม่เสียงดังเจ๊าะแจ๊ะๆ แม่ก็อ้าขาออกกว้างเรื่อย ทำให้ผมอดใจไม่ไหว ก็เข้าค่อมทับหว่างขา จับควยที่แข็งโด่จ่อตรงปากรูที่อ้าเยิ้ม แล้วดันะรวดเข้าไปจนสุดกลั่นทันที แมครางซี๊ดเบาๆ แล้วพูดว่า รีบๆทำนะเดี๋ยวพ่อกลับมาเห็นเข้าจะยุ่ง ผมรัวกระหน่ำควยใส่ในรูหีของแม่อย่างเต็มที่ พักเดียวน้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าใส่ในรูหีของแม่จนหมด แม่ครางอูยๆเบาๆทำท่าอายๆที่นอนอ้าขาให้ลูกชายตัวเองเย็ดรูหีแบบนี้

aeyh_mnk

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2020, 08:26:04 PM »
twitter. id  mybitto1

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2020, 12:27:32 AM »
ควันหลงวันแม่

free image sharing

spthai

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2020, 06:10:55 AM »
เคยกับน้องสาว อายุห่างกันแค่ปีเดียว ตอนเด็กๆ นอนมุ้งเดียวกัน
ต่อมาฐานะทางบ้านดีขึ้น พ่อเลยกั้นห้องให้ แต่ยังนอนด้วยกันเหมือนเดิม
มีวันนึงตื่นขึ้นมารู้สึกแปลกๆ คือน้องมันนอนโดยมือกำดุ้นอยู่
ตอนนั้นเริ่มแข็งแล้ว เลยจับมือน้องมาชักว่าวจนแตก
ต่อมาเลยติดเป็นนิสัย รอน้องหลับแล้วจับมือน้องมาว่าวง เสียวดีกว่ามือตัวเอง
จนวันนึงรู้สึกน้องมันจะรู้ คราวนี้มันชักให้เลย มันว่าสนุกดี
เลยไปลูบๆ จิ๋มมันที่แฉะมาก เกี่ยวให้จนมันเสร็จ
ตั้งแต่นั้นมาก็ทำกันเรื่อย ไม่ต้องรอให้หลับ
ถึงขั้นอมและเลียให้กัน จำมาจากปกขาวที่ยืมเพื่อนมาให้ดู

ตอนเช้ามืด พ่อกับแม่จะออกไปร้านในตลาด เลลยมีเวลาทำอะไรกันมากขึ้น
จนที่สุดก็เอากันจริงๆ รู้สึกตื่นเต้นมาก น้องมันใส่ถุงยางให้ด้วย
จัดกันเต็มที่เลย จนมีแฟนแล้ว ก็ยังเอากันอยู่

ทุกวันนี้มีครอบครัวมีลูกกันแล้ว แต่ยังนัดเอากันบ่อยๆ
เดือนนึงหลายครั้ง ขับรถไปจังหวัดใกล้ๆ เช่นโรงแรมเอากันจริงจังเลย

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2020, 10:29:11 PM »
เคยกับน้องสาว อายุห่างกันแค่ปีเดียว ตอนเด็กๆ นอนมุ้งเดียวกัน
ต่อมาฐานะทางบ้านดีขึ้น พ่อเลยกั้นห้องให้ แต่ยังนอนด้วยกันเหมือนเดิม
มีวันนึงตื่นขึ้นมารู้สึกแปลกๆ คือน้องมันนอนโดยมือกำดุ้นอยู่
ตอนนั้นเริ่มแข็งแล้ว เลยจับมือน้องมาชักว่าวจนแตก
ต่อมาเลยติดเป็นนิสัย รอน้องหลับแล้วจับมือน้องมาว่าวง เสียวดีกว่ามือตัวเอง
จนวันนึงรู้สึกน้องมันจะรู้ คราวนี้มันชักให้เลย มันว่าสนุกดี
เลยไปลูบๆ จิ๋มมันที่แฉะมาก เกี่ยวให้จนมันเสร็จ
ตั้งแต่นั้นมาก็ทำกันเรื่อย ไม่ต้องรอให้หลับ
ถึงขั้นอมและเลียให้กัน จำมาจากปกขาวที่ยืมเพื่อนมาให้ดู

ตอนเช้ามืด พ่อกับแม่จะออกไปร้านในตลาด เลลยมีเวลาทำอะไรกันมากขึ้น
จนที่สุดก็เอากันจริงๆ รู้สึกตื่นเต้นมาก น้องมันใส่ถุงยางให้ด้วย
จัดกันเต็มที่เลย จนมีแฟนแล้ว ก็ยังเอากันอยู่

ทุกวันนี้มีครอบครัวมีลูกกันแล้ว แต่ยังนัดเอากันบ่อยๆ
เดือนนึงหลายครั้ง ขับรถไปจังหวัดใกล้ๆ เช่นโรงแรมเอากันจริงจังเลย
กับน้องสาวนี่ ผมรู้สึกควยแข็งโป๊กตอนเขามานั่งตักผม ตอนนั้นมีผู้ชายมาจีบเขา เขาเลยอยากทดลองใจผู้ชายว่าหึงหวงเขามั้ย พอนั่งไปโดนควยแข็งๆของผมเข้า ถึงกับเอามือหยิกผมซะหลายทีเลย แต่ตอนหลังมาผมก็ให้น้องเขยเย็ดกับเมียผมนะคับ กับลูกสาวตัวเองนี่ผใย็ดกับเขามานานเป็นปีเหมือนกัน ตอนลูกสาวผมทำงานโรงงานที่ห้วยกะปี บางแสน ชลบุรี ตอนนั้นผมไปนอนเย็ดกับลูกสาวทุกๆคืนวันเสาร์อาทิตย์ บางคืนมีผู้ชายมาประตูเรียกลูกสาวผมเปิดประตูให้ ผมถามลูกสาวว่าใคร เขาบอกแหนหนู ผมก็บอกให้ลูกสาวเปิดประตูให้แฟนเข้ามานอนด้วย ผมออกลงจากเตียงมานอนหลังตู้เสื้อผ้า พอผู้ชายเย็ดกับลูกสาวผมเสร็จก็ลับไป ผมก็เย็ดกับลูกสาว่ต่อเขาทันที ส่วนเมียนั้นมีเพื่อนผมและชายเดี่ยวขาประจำพาไปนอนค้างคืนด้วยตลอดคับ เวลาเย็ดกันเขาจะโทรมาให้ผมฟังเสียงตอนเย็ดกันทุกครั้ง ผมก็ให้ลูกสาวฟังเสียงตอนแม่เขาถูกคนอื่นเย็ด ตอนลูกสาวผมมีผัว ผมก็ได้เย็ดลูกสาวซ้ำลูกเขยอยู่หลายครั้งเหมือนกัน ผมพูดจิงๆเลยเรื่องนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2020, 01:58:02 PM โดย swing-incest »

aeyh_mnk

• **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2020, 11:47:08 AM »
หาเพื่อนคุย แนวนี้คนับ คุยกันได้

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2020, 02:35:30 PM »
หาเพื่อนคุย แนวนี้คนับ คุยกันได้
โพสท์คุยและเล่าเรื่องในกระทู้แบบนี้ดีแล้วคับ เพราะคนอื่นจะรู้ถึงประการณ์ของเราบ้างว่าเป็นอย่างไร ลูกสาวผมเคยถามเหมือนกันว่า ผมทำใจได้ยังไงที่ให้คนอื่นเอากับเมียตัวเองแบบนั้น ตอนนั้นวันหยุดลูกสาวผมมาหาที่ห้องพักในโรงงานและนอนพักด้วย ตอนกลางคืนชายเดี่ยวเพื่ิอนผมก็โทรมาชวนเมียผมอกไปโรงแรมม่านรูดด้วยกัน ผมก็บอกเมียว่า ดาก็ออกไปกับเขาซี่ เมียก็บอกให้เพื่อนผมมารับที่ปากซอย เขาพาก็พามียผมเข้าโรงแรม ตอนเย็ดกันเมียปมก็โทรมาให้ผมฟังเสียงตอนเพื่อนผมกระเด้าควยใส่รูหี ตอนนั้นผมก็กำลังกระเด้าใส่รูหีลูกสาวอยู่พอดี ผมเลยให้ลูกสาวฟังเสียงแม่เขากำลังโดนคนอื่นเย็ดอยู่ไปด้วย พอเสียงเพื่อนผมหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมแล้ว เมียผมก็จะพูดบอกว่า พี่เอากับดาเสร็จแล้วนะ พี่ล่ะช่วยตัวเองน้ำออกหรือยัง ตอนนั้นเมียผมยังไม่รู่้ว่าผมเอากับลูกสาว ผมก็บอกเมียไปว่า ยัง พี่รอเย็ดซ้ำคนอื่นอยู่ แต่ความจิงผมกำลังกระเด้าควยใส่รูหีลูกสาวอยู่ พอเมียผมกลับมาที่ห้อง ผมก็ปิดไฟเย็ดกันกับเมียทันที ลูกสาวผมก็นอนดูอยู่ไม่ไกลนะประมานวานึงเห็นจะได้ พอผมลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียเสร็จแล้ว ลูกสาวก็บอกให้ผมมานอนด้วย ผมก็ไปนอนกอดลูก ลูกสาวนอนรูดควยผมเล่นพักหนึ่งจนควยผมแข็งโด่ขึ้นมาอีก ผมก็เอากันกับลูกสาวอีกทันที จนผมหลั่งน้ำควยใส่รูหีลูกสาวจนหมด เมียผมก็เปิดไฟในห้องแล้วมาดึงผ้าห่มที่คุมตัวผมกับลูกสาวออก ตอนนั้นผมยังค่อมทับหว่างขาลูกอยู่และควยของผมยังคาอยู่ในรูหีลูกสาวจนสุดกลั่น เมียผมพูดว่า ทำไมทำแบบนี้กัน นึกอยู่แล้วว่า มาหาพ่อทำไมพกยาคุมมาด้วย เมียผมแอบดูกระเป๋าสะพายของลูกสาวเห็นยาคุมไดแอน35ถูกกินไปหลายเม็ดแล้ว เมียผมบอกว่า พุ่งนี้พาลูกไปส่งบ้านพักโรงงานของเขาเลยนะ ..โชคดีที่เมียผมไม่เอามีดฟันหัวผมเข้าให้ เพราะผมให้เมียเย็ดกับคนอื่นมาตลอด ผมเลยรอดตัวไป ตอนเช้าผมก็ขับรถพาลูกสาวกลับบ้านพักโรงงานของเขาที่ต่างชลบุรี พอถึงบ้านพักผมกับลูกสาวก็เย็ดกันต่อทันที วันนั้นผมเย็ดกับลูกสาว2ครั้ง ตอนบ่ายๆผมก็ขับรถกลับมาหาเมียที่กรุงเทพฯ พอเจอหน้าเมียผมมองค้อนให้ผมอยู่นาน แล้วพูดว่า เอากันจนหายอยากแล้วซี่ถึงกลับมาได้ พอตอนกลางคืนเพื่อนผมก็โทรมาหาเมียผมแล้วพาไปนอนค้างคืนด้วยกัน พอตอน10โมงกว่า เมียผมก็โทรมาให้ผมฟังเสียงตอนเพื่อนผมเย็ด เมียผมกลับมาที่บ้านพักก็บ่ายโมงกว่า ผมก็เย็ดกับเมียอย่างเอาใจ1ครั้ง

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กันยายน 04, 2020, 11:09:28 AM »

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 10:44:06 AM »
ตอนพ่อไม่อยู่บ้านหรือไปทำงานที่อื่นนานๆ แม่มักจะให้ผมมานอนในมุ้งด้วยกัน บางครั้งแม่จะให้ผมช่วยบีบนวดเนื้อตัวให้ หลังจากบีบนวดให้แม่เสร็จแล้ว ผมก็ให้รางวัลด้วยการให้ผมทำหน้าที่ผัวให้แม่ทุกครั้ง

process png

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 11:49:46 PM »
ตอนเด็กและตอนเริ่มเป็นหนุ่มน้อยๆ ผมเชื่อว่า แม่เคยล้างทำความสะอาดควยให้ทุกคน เวลาแม่รูดควยล้างให้ ควยของผมจะแข็งโด่ทุกครั้ง ผมชอบให้แม่รูดควยเล่นนานๆเพราะรู้สึกเสียวควยมาก เวลาผมเสียวมากๆตอนแม่รูดชักควยให้ ผมจะแม่ว่าอย่าพึ่งหยุดทำนะ หนูเสียวเหมือนฉี่จะออก จนผมรู้สึกเสียวซ่านตัวเกร็งกระตุก แต่ไม่มีน้ำควยพุ่งออกมา เหมือนตอนที่แม่รูดชักควยให้พ่อ ควยตอนผมเป็นวัยรุ่นจะใหญ่ประมานเท่าหัวแม่มือ ควยออกขาวๆแดงๆมันจะผงกหัวหงึกๆตอนแม่รูดชักควยให้เร็วๆจนผมเสียวจัด มีน้ำควยขาวๆใสพุ่งออกมาจนเลอะเต้านมของแม่ จากนั้นแม่ก็ล้างทำความสะอาด ตอนหลังมาเวลาอาบน้ำด้วยกันกับแม่ ตอนแม่รูดชักควยให้ แม่ใช้ปากอมดูดควยของผมไปด้วย ผมเสียวจนน้ำควยพุ่งเข้าในปากของแม่จนหมด แม่เอามือตีก้นผม แม่บอกว่า ทีหลังอย่าปล่อยน้ำใส่ในปากแม่นะ แต่ผมอั้นไม่ทันทุกที