ผู้เขียน หัวข้อ: หาชายเดี่ยวครับ เน้นมิตรภาพ  (อ่าน 174 ครั้ง)

Fat-Man

• นักสวิงมือใหม่
  • *
หาชายเดี่ยวครับ เน้นมิตรภาพ
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2019, 04:14:50 AM »
คู่ผม สุภาพ มีมารยาท อยู่ กรุงเทพ ครับ

หาชายเดี่ยวที่สุภาพ มีมารยาท ให้เกียรติซึ่งกันและกัน นิสัยดี มีเวลา
คุยรู้เรื่อง สั่งได้ และเข้าใจเรื่องการสวิง ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัวกันนะครับ

ชายเดี่ยวที่มีแฟน แล้วต้องแอบแฟนในการติดต่อกับผม
ไม่ต้องนะครับ เพราะคู่ผมจะติดต่อลำบากมากครับ

แฟนผมชอบชายเดี่ยวที่สุภาพ เอาใจ เทคแคร์เก่ง

ส่วนใหญ่คู่ผมจะออกรอบคืนวันเสาร์ หรือกลางวันวันอาทิตย์ครับ

ต้องการชายเดี่ยวนัดดื่มกินกัน กับคู่ของผม เพื่อทำความรู้จักกัน
และให้แฟนผมเลือกเองด้วยครับ
เน้นมิตรภาพ คบกันยาวๆครับ

ถ้าสนใจคู่ผม
***>>> คู่ผมยังไม่ติดต่อพูดคุยทาง Line ทุกกรณีครับ

***>>> เบื้องต้นติดต่อทางเมลนะครับ ถ้าแฟนผมดูแล้วสนใจ จะติดต่อกลับทาง Line คุณทันทีครับ

***>>> E-mail ของคู่ผมครับ : [email protected]

1.ส่งรูปหน้า/รูปหุ่นคุณมา (หรือรูปพิเศษอื่นๆที่แฟนผมจะสนใจ แต่ต้องมีรูปหน้า/รูปหุ่นครับ) หลายรูปได้ครับ
2.คุณอยู่แถวไหน ?
3.แนะนำตัวเบื้องต้น ชื่อ อายุ นน/สส และอะไรก็ได้ครับ ที่แฟนผมอ่านหรือดูแล้วจะสนใจครับ
4.ID Line ของคุณที่ผมจะติดต่อไปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2019, 10:44:23 PM โดย Fat-Man »

MBU

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: หาชายเดี่ยวครับ เน้นมิตรภาพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2019, 10:20:10 PM »
minburiboy

นายชรัมย์

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
Re: หาชายเดี่ยวครับ เน้นมิตรภาพ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 04:33:52 PM »
สนใจครับ 0917186161