ผู้เขียน หัวข้อ: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย  (อ่าน 39637 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 05:28:16 PM »

Re: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 06:04:12 PM »
ตอนนั้นมีคนโทรขอนัดเย็ดกับเมียผมโดยที่ไม่บอกผม เขาถามเมียผมว่า แฟนพี่อยู่ห้องมั้ย เมียผมถามเขาไปว่า ทำไมเหรอ เขาบอกเมียผมว่า อยากมาหา เมียผมถามเขาอีกว่า แฟนพี่อยู่ก็มาหาได้นี่ เขาไม่ว่าหรอก เขาบอกเมียผมว่า รู้สึกอายๆเวลาเย็ดกันต่อหน้าผม เมียผมถามว่า จะให้เขามามั้ย ผมบอกเมียว่า มาซี่.! พอถึงเวลานัด เขาก็โทรมาบอกให้เมียผมไปรับเขาที่หน้าประตูทางเข้าห้อพัก หอพักที่นี่ ถ้าไม่มีคนในบ้านพักลงไปรับ เขาจะไม่ให้คนภายนอกเข้ามา ส่วนผมหลบออกไปแอบดูที่หลังห้องพักตรงหน้าต่าง

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 10:59:32 PM »
ใครเย็ดกับแม่ตัวเองบ้าง อยากบอกว่าสุดยอดจิงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2019, 09:41:07 AM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 06:03:02 PM »

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2019, 09:45:59 PM »
ผมนั้นพ่อผมซื้อหนังสือสวิงกิ้งไทยเพลอยมาอ่านที่บ้านเป็นประจำ ตอนกลางคืนเห็นพ่อแม่เอากันอย่างร้อนแรงทุกครั้ง พ่อกระซิบถามแม่ตลอดว่าอยากลองเอากับคนอื่นเหมือนในหนังสือบ้างมั้ย แม่ผมก็ตอบพ่ออย่างอายว่า อยากลองดูเหมือนกันแต่แม่ยังไม่กล้า กลัวไปเจอคนที่รู้จักกันด้วย พ่อพูดกับแม่เบาๆว่า พ่ออยากเห็นคนอื่นเอากันกับแม่จิงๆ พ่ออยากเห็นคนอื่นกระเด้วาควยใส่ในรูหีของแม่แรๆงๆ พ่ออยากเห็นคนหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีของแม่จนน้ำควยล้นรูหีออกมา พออยากเย็ดรูหีที่ลื่นๆหลวมๆเปียกเยิ้มไปน้ำควยคนอื่นจิงๆ ลองดูนะแม่ พ่อจะพามาเอง แม่ผมส่งเสียงครางซี๊ดๆพยักหน้าหงึกๆ ถามพ่อเบาๆว่า พ่อทำใจได้จิงๆเหรอถ้าเห็นให้คนอื่นกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในของแม่ต่อหน้าแบบนั้น พ่อทำใจได้จิงๆเหรอถ้าแม่ให้คนอื่นหลั่งน้ำเสียวใส่ในร่องรูของแม่จนล้นออกมาแบบนั้น ถ้าเขาหลั่งใส่ในปากของแม่ล่ะ พ่อรับได้จิงๆเหรอ พ่อผมพูดเสียงสั่นๆว่า รับได้ซี่ พ่อชอบแบบนั้นจิงๆ ตอนนั้นผมนอนในมุ้งเดียวกันกับพ่อแม่ตลอด ได้ยินพ่อถามแม่แบบนี้ทุกครั้งที่เย็ดกัน จนผมอายุ14_15ปี ก็ยังนอนในมุ้งเดียวกันกับพ่อแม่ ตอนพ่อแม่เอากันผมจะเอาผ้าห่มมาคลุมโปง แผมก็หรี่ตาดูทุกครั้ง แล้วรูดชักควยไปด้วย ตอนนั้นผมรู้สึกตื่นเต้นและเสียวควยเป็นอย่างมากที่เห็นเย็ดกันต่อหน้าแบบนี้ แม้จะเป็นพ่อกับแม่ผมก็ตาม ใจผมสั่นหวิวๆรู้สึกเสียวซ่านที่ควยมากเลยคับเหมือนเยี่ยวจะพุ่งออกมา แต่ไม่มีน้ำควยพุ่งออกมา เลยคับ แต่รู้สึกเสียวควยมากจิงๆ ผมเคยถามเพื่อนที่สนิทกันในห้องเรียนว่า เคยแอบดูคนเอากันมั้นนแล้วชักว่าวไปด้วยมั้ย เพื่อนผมทุกคนก็บอกว่าเคยแอบดูพ่อกับแม่เอากันตอนกลางคืนแล้วชักว่าวตามไปด้วย ผมถามเพื่อนว่าตอนเสียวจัดๆมีน้ำควยพุ่งออกมามั้ย เพื่อนผมทุกคนก็บอกว่าไม่มีน้ำออกมา แต่รู้สึกควยมากจิงๆมันเยี่่ยวจะพุ่งออกมา ตอนนั้นท่าทางพ่อกับแม่ผมจะมีอารมณ์มากด้วยที่เห็นผมนอนหรี่ตาแล้วรูดควยไปด้วยแบบนั้น คืนหนึ่งผมเห็นพ่อนอนลูบคลำเนินหีของแม่ไปมาเบาๆและพูดคุยกับแม่ไปด้วย ครู่หนึ่งพ่อก็เอื้อมมือมาจับมือของผมแล้วไปวางกุมตรงเนินหีที่โหนกนูนของแม่ เนินหีของแม่ใหญ่ล้นฝ่ามือเลยคับ ตอนนั้นมือผมสั่นระริกไปหมด เพราะไม่เคยจับหีของผู้หญิงคนไหนมาก่อน พ่อผมกระซิบถามผมว่า ของแม่ใหญ่มั้ย ผมบอกพ่อไปเบาๆ ว่าใหญ่ซี่ พ่อผมถามผมอีกว่า อยากลองมั้ย.ผมตอบไปเบาๆว่า อยากซี่.!เสียงแม่ผมพูดว่า พ่อนี่พูดอะไรก็ไม่รู้ เดี๋ยวลูกก็ใจแตกพอดี จากนั้นแม่ก็จับมือผมออกไปจากเนินหี พ่อก็พลิกตัวขึ้นทับหว่างขาของแม่ จับควยจ่อตรงรูหีแล้วดันควยมุดเข้าไปในรูหีของแม่ทันที จากนั้นพ่อก็รัวกระเด้าควยใส่ในรูหีของแม่อย่างหนักหน่วงผับๆๆ เสียงพ่อพูดกับแม่ว่า เรื่องแบบนี้พ่อไม่ถือหรอกแม่ เสียงแม่ผมพูดเบาๆว่า แม่กลัวคนอื่นรู้ แม่ก็อายนเป็นนะ จากนั้นพ่อก็กระเด้าควยใส่รูหีของแม่อย่างเร็วจนพ่อร้องอู้วๆฉีดพ่นน้ำควยเข้าใส่ในรูหีของแม่ เสียงแม่ผมครางอูยๆเลยคับ อีกสองสามคืนต่อมาพ่อนอนตะแคงเย็ดกันกับแม่ ตอนนั้นแม่นอนตะแคงข้างหันหน้ามาทางผม พ่อนอนตะแคงกระเด้าควยใส่รูหีแม่ทางด้านหลัง ผมก็นอนหงายหรี่ตาดูแล้วรูดชักควยไปด้วยเหมือนที่เคยทำมา ครู่หนึ่งพ่อจับมือของแม่สอดเข้ามาใต้ผ้าห่มที่ผมคลุมอยู่  แล้วกระซิบบอกแม่ว่า รูดชักให้เขาหน่อยซี่.ตอนนั้นผมกำควยรูดชักอยู่ แม่เอามือจับมือของผมออกไป แล้วใช้มืออุ่นๆรูดชักควยให้ผมทันที นอนนั้นผมนอนตัวเกร็งแข็งทื่อเลยคับ นอนแอ่นควยขึ้นให้แม่รูดชักให้อย่างลืมตัว พ่อผมรัวกระเด้าควยส่รูหีของแม่้้สียงดังผับๆๆไม่ขาดระยะ เสียงพ่อกระซิบถามแม่ว่า ของเขาใหญ่มั้ยแม่  แม่ผมพยักหงึกๆบอกว่าใหญ่ซี่.พ่อกระซิบถามแม่อีกว่า อยากลองกับเขามั้ย แม่ผมพูดเบาๆว่า จะดีเหรอ พ่อผมพูดว่า ลองดูนะแม่ ไม่เป็นไรหรอก แม่ผมส่งเสียงครางอูยๆแอ่นสะโพกไปทางด้านหลังให้พ่อกระเด้าควยใส่รูหีแรงๆ พ่อกระเด้าควยใส่รูหีของแม่อีกไม่กี่ทีก็ร้องอู้วๆบอกแม่ว่า น้ำพ่อจะออกแล้วแม่ พ่อเอามือดันที่ท้ายทอยของแม่ให้เลื่อนใบหน้าลงมาติดกับควยของผม แม่คงรู้ความต้องการของพ่อ แม่อ้าปากอมควยผมไว้จนเต็มปาก แม่ใช้ปากที่อบอุ่นๆอมรูดควยขอวผมขึ้นๆลงๆอย่างเร็ว ทำให้ผมเสียวจนลืมอายเลยคับ แม่ใช้ปากอมรูดควยให้ผมครู่หนึ่ง ความเสียวก็พุ่งขึ้นมาที่ควยของผมอย่างเต็มที่  ผมเอื้อมมือไปจับท้ายทอยแม่ไว้แล้วกระเด้าควยขึ้นใส่ในปากของแม่3_4ครั้งน้ำควยครั้งแรกของผมพุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆๆเข้าไปในปากอุ่นของแม่ทันที ผมรู้สึกเสียวซ่านมากจิงๆคับที่ได้หลั่งน้ำควยออกมาแบบนี้ พ่อผมรัวกระเด้าควยใส่รูหีของแม่อย่างเร็ว แล้วดันควยเข้าแน่นตึ๊บกับสะโพกของแม่ ส่งเสียงครางอู้วๆบอกแม่ว่า น้ำออกแล้ว น้ำออกแล้วอูยๆ พ่อฉีดพ่นน้ำควยพุ่งเข้าไปในรูหีของแม่จนหมด แม่ผมส่งเสียงครางอูยๆแอ่นสะโพกโยกบดใส่ใส่ควยของพ่อไปมาหลายครั้งอย่างเสียวซ่าน ปากของแม่ััยังคงอมควยผมไว้ จากนั้นครู่หนึ่งแม่ก็เอาควยผมออกไปจากปาก แม่พูดกับผมเบาๆว่า น้ำเยอะเหมือนกันนะเรา จากนั้นแม่ก็หันไปนอนกอดก่ายกันกับพ่ออย่างมีความสูข โดยหันสะโพกใหญ่มาทางผม ผมนอนจ้องมองสะโพกใหญ่ของแม่อยู่พักหนึ่ง ตอนนั้นควยของผมยังคงแข็งปั๋งผงกหัวหงึกอยู่ มันอยากจะมุดเข้าไปในรูหีของแม่นั่นเอง ตอนนั้นผมยังรู้สึกกล้าๆกลัว บอกไม่ถูกคับ จนผมได้ยินเสียงกรนคล่อกๆของพ่อ ผมก็ขยับตัวเข้ามานอนชิดติดกับสะโพกใหญ่ของแม่ ผมเอามือลูบคลำที่สะโพกของแม่เบาๆอยู่ครู่หนึ่ง ก็ค่อยๆชายถลกผ้าถุงของแม่ขึ้นแล้วค่อยๆมือลูบคลำตรงรูหีของแม่ทางด้านหลัง ตอนนั้นน้ำควยเหนียวๆขาวข้นของพ่อผมยังเอ่อล้นเต็มรูหีของแม่ ผมล้วงนิ้วมือเข้าไปในรูหีของแม่เบาๆแล้วค่อยๆชักเข้าชักออกเหมือนที่ผมเห็นพ่อทำให้แม่ ครู่หนึ่งแม่รู้สึกตัวขึ้น เอามือหยิกที่มือผมแล้วดึงมือผมออกไปจากพร้อมกับดึงชายผ้าถุงลงมาปิดสะโพกไว้ แล้วหันมาพูดกับผมเบาๆว่า นอนได้แล้ว เดี๋ยวพ่อตื่นมาเห็นหรอก ผมพูดกับแม่ว่า ผมขอทำแบบนั้นบ้างได้มั้ย แม่ผมพูดเสียงดุๆว่า ไม่ได้ ที่ทำให้เมื่อครู่นี้ก็เกินพอแล้ว ผมนอนรูดชักอยู่ครู่หนึ่ง ก็ขยับตัวเข้ามานอนติดกับสะโพกของแม่อีกครั้งหนึ่ง คิดว่ายังไงซะคืนนี้ต้องเย็ดกับแม่ให้ได้ พอมือผมเอื้อมมือไปลูบคลำที่สะโพก มือของผมก็ได้สัมผัสกับสะโพกใหญ่ของแม่โดยตรง ส่วนผ้าถุงของแม่ร่นขึ้นไปอยู่ที่เอวของแม่ได้ยังไงไม่รู้ ผมล้วงนิ้วมือเข้าไปในรูหีที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยของพ่อ แล้วชักนิ้วมือเข้าๆออกๆเบาๆครู่หนึ่ง ก็ค่อยๆชักนิ้วมือออกมา แล้วจับควยที่แข็งโด่เต็มที่ขยับเข้าไปติดกับรูหีของแม่ แล้วจ่อควยเข้าปากรูหีที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำควยขอวพ่อ ผมดันควยเบาๆ ควยของผมก็เข้าไปในรูหีจนสุดกลั่นทันที ผมรู้สึกเสียวซ่านควยจิงๆที่ได้เข้าไปสัมผัสในรูหีผู้หญิงเป็นครั้งแรก แม้จะเป็นรูหีของแม่ก็ตาม ผมเอามือเกาะที่เอวของแม่ แล้วเริ่มกระเด้าควยใส่กับรูหีของแม่ที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควย ผมยอมรับว่าเสียวควยมากจิงๆคับ เสียงแม่ผมครางซี๊ดเบาๆ พร้อมกับแอ่นสะโพกมาทางด้านหลัง เหมือนแม่แอ่นสะโพกให้พ่อกระเด้าควยใส่ในรูหีเมื่อครู่นี้ ผมกระเด้าควยใส่รูหีของแม่เร็วขึ้นๆเหมือนที่พ่อทำกับแม่ ทำให้แม้ผมสั่นหัวคลอนตามแรงกระเด้าของผม ไม่ถึงสามนาทีความเสียวซ่านก็เข้าเยือนปลายควยของผมอย่างเต็มที่ ผมกลั้นใจกระเด้าควยต่อไปได้อีกสามสี่ที่ ก็ดันควยเข้าไปในรูหีของแม่จนสุดกลั่นสุดโคน น้ำควยร้อนๆครั้งแรกจากควยของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆๆเข้าไปในรูหีของแม่ทันที แม่ผมส่งเสียงครางอูยๆส่ายสะโพกบดใส่ควยของผมอย่างลืมตัว จนผมหลั่งน้ำควยออกใส่ในรูหีของแม่จนหมด แต่ควยของผมยังคงแข็งโด่หงกหัวหงึกๆอยู่ในรูหีของแม่ตลอดเวลา แม่จับมือของผมไปกุมที่เต้านมทั้งสองข้างของแม่ไว้ เสียงแม่พูดกับผมเบาๆว่า ให้ทำแล้วอย่าไปพูดให้ครฟังล่ะ จากนั้นพักหนึ่งผมก็เอากันกับแม่อีก ครั้งนี้แม่ผมนอนหงายอ้าขาออก ให้ผมเข้าทับหว่างดันควยเข้าใส่ในรูหีของแม่ของเต็มใจ คืนนั้นผมเอาน้ำควยออกใส่รูหีของแม่3ครั้งเลยคับ ตอนเช้ามืดผมรู้สึกตัวลืมตาขึ้นเพราะที่นอนสั่นไหวๆ ก็มองเห็นพ่อกำลังกระเด้าควยใส่รูหีของแม่อยู่ผับๆ เสียงพ่อพูดกับแม่เบาๆว่า ทำไมรูหีหลวมจัง เสียงแม่พูดว่า ก็พ่ออยากให้เขาเอากับแม่ไม่ใช่เหรอ เมื่อคืนนี้เขาทำกับแม่ทั้งคืนแทบไม่ได้นอนเลย จนเขาไม่มีน้ำออก เสียงพ่อพูดว่า มิน่าล่ะรูหีของแม่ถึงหลวมขนาดนี้ จากนั้นพ่อก็รัวกระเด้าควยใส่รูหีของแม่อย่างเร็วผับๆๆ เสียงพ่อกระซิบถามแม่ว่า เสียวดีมั้ยแบบนี้ แม่ผมพูดเสียงสั่นๆว่า เสียวซี่ ของเขาพอๆกับของพ่อแบบนี้ จากนั้นพ่อเก็เร่งกระเด้าควยใส่รูหีของแม่อย่างเต็มที่ จนพ่อครางอู้วๆหลั่งน้ำควยออกมา จากนั้นครู้หนึ่งพ่อก็ลุกออกไปอาบน้ำเตรียมตัวไปทำงาน ผมก็พลิกตัวขึ้นทับหว่างขาของแม่แล้วดันควยเข้าไปในรูหีที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยของพ่อทันที ผมพยายามกระเด้าควยใส่รูหีของแม่อยู่พักหนึ่ง เพื่อเอาน้ำควยออกใส่รูหีของแม่ครั้งที่4 แต่น้ำควยผมไม่ออกเลยคับจนผมหมดแรงกระเด้า เรื่องเอากันในครอบครัวแบบนี้ หลังจากหลั่งน้ำควยใส่รูหีของแม่จนผมหายเงี่ยนแล้ว ผมกับแม่จะรู้สึกอายๆกันอยู่เหมือนกัน เวลาอยู่ต่อหน้าคนอื่นผมกับแม่ก็ทำตัวตามปกติเหมือนแม่ลูกทั่วไป แต่พอมีความเงี่ยนขึ้นมาเมื่ออีกไหร่ ผมก็เย็ดกันกับแม่อีกเหมือนเดิม ถ้าแม่ผมมีความเงี่ยน พอดับไฟนอน แม่จะเข้ามานอนกอดผมแล้วเอามือล้วงเข้าไปรูดชักควยของผมจนแข็งโด่ขึ้น ถ้าเป็นตอนกลางวันแม่จะบอกให้ผมมาบีบนวดเนื้อตัวให้ แล้วจับมือผมกุมเนินหว่างขาเป็นการบอกให้รู้ว่าแม่ต้องการอะไร ตอนนั้นผมเย็ดกันกับแม่แทบทุกคืนจิงๆ เรื่องนี้ทำให้ผลการเรียนของผมดีขึ้น เพราะได้ระบายน้ำเงี่ยนออกใส่รูหีของแม่ตลอด ผมเลยไม่มีเรื่องเครียดหรือเรื่องกดดันทางอารมณ์ แม้ผมจะเย็ดกับแม่แทบทุกคืนแบบนี้ ก็ไม่ได้ช่วยระบายอารมณ์ความต้องการของพ่อผมอย่างเต็มที่ ตอนหลังพ่อพาเพื่อนเขามาเย็ดกับแม่ที่บ้าน แล้วพ่อยังให้ผมไปรับลุงน้อยหมอนวดมานวดให้แม่บ้าน หลังนวดเสร็จพ่อก็ปล่อยให้ลุุงน้อยเย็ดกับแม่ด้วย บางครั้งแม่ผมโดนผู้ชาย4คนที่เงี่ยนในวันเดียวกัน คือลุงชมเพื่อนพ่อผม ลุงน้อยหมอนวด พ่อผมและก็ผมอีกคนหนึ่ง ที่หลั่งน้ำควยเข้าไปผสมกันใส่รูหีของแม่คนละ2_3ครั้ง จนแม่ผมบ่นพรึมพรำว่า โดนทั้งผัวทั้งลูกผลัดกันเย็ดแทบทุกคืน แล้วยังโดนเพื่อนผัวกับหมอนวดมาช่วยเย็ดอีก เอาไว้จะเขียนให้อีกนะคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2019, 03:45:56 AM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2019, 12:03:40 PM »
เรื่องเย็ดกับคนในบ้านตัวเองนี้ พอถึงช่วงหนึ่งก็จะเลิกร้างถอยห่างออกมาเองคับ เหมือนพ่อเย็ดกับลูกสาวตัวเองหรือพี่ชายเย็ดกับน้องสาว น้องชายเย็ดกับพี่สาว ลุงเย็ดกับหลานสาว พอถึงช่วงหนึ่งเด็กจะถอยห่างออกจากกันไปเอง แต่ส่วนมากแล้วผู้ใหญ่จะติดใจหีเด็กที่เป็นลูกเป็นหลานมากกว่า ถึงได้เป็นเรื่องเป็นราวมีข่าวให้เห็นบ่อยๆ ทั้งๆเย็ดเขามาตั้งหลายเดือนหลายปีก็น่าจะพอ

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2019, 05:19:07 PM »
ตอนนั้นผมเย็ดกันกับแม่แทบทุกคืน แต่พ่อคงคิดว่ามันคงไม่ตื่นเต้นเท่าให้คนอื่นมาเย็ดกับแม่หรือเมียตัวเอง ต่อมาตอนเย็นวันหนึ่งพ่อผมพาเพื่อนมากินเหล้าบ้าน แกชื่อลุงชม ทำงานรับเหมาก่อสร้าง เขารู้จักกับพ่อแม่ผมมานานตั้งแต่พ่อกับแม่ไปทำงานก่อสร้างด้วยกันกับเขา ตอนนั้นผมยังไม่เกิดเลย ผมเคยเห็นเขาแวะมาพักที่บ้านผม4_5ครั้ง แต่นานเป็นปีๆเขาถึงจะได้แวะมาครั้งหนึ่ง หลังจากลุงชมมาถึงพักนึง พ่อก็พาผมไปไหว้ลุงชม พ่อพูดกับลุงชมเบาๆว่า ผลงานของพี่โตเป็นหนุ่มแล้วนะตอนนี้ ลุงชมจับมือผมแล้วพูดว่า โตขึ้นมากนะเรา ขยันเรียนหนังสือมากๆล่ะ อย่าเกเร หลังจากนั้นพักหนึ่งพ่อก็บอกให้ผมไปเล่นบ้านเพื่อนสักพักก่อนค่อยกลับมา พ่อกับแม่มีธุระจะทำกันสักพักหนึ่ง ตอนนั้นหลังจากแม่กับข้าวเสร็จแล้ว แม่ก็เปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำ ลุงชมกับพ่อนั่งกินเหล้าคุยกันอย่างถูกคอ ผมเดินออกไปเล่นที่บ้านเพื่อนที่อยู่ไม่ไกลจากบ้านผมเท่าไหร่ เพราะมองเห็นบ้านผมอยู่ ตอนนั้นผมรู้สึกตัวงุ่นง่านในอารมณ์อย่างบอกไม่ถูกเลยจิงๆ ผมมองไปที่บ้านเป็นระยะๆมองเห็นประตูหน้าบ้านเปิดอ้าอยู่ จนเพื่อนผมถามว่า ทำไมวันนี้เอ็งดูหลุกหลิกยังไงชอบกลว่ะ เฝ้ามองแต่บ้านตัวเองผมบอกเพื่อนว่า พ่อเราพาเพื่อนมากินเหล้าที่บ้าน ต้องคอยมองดูเผื่อว่าเขาจะใช้ไปซื้อของ จากนั้นผมกับเพื่อนๆก็คุยกันเรื่องชักว่าว ว่า ตอนนี้ใครชักว่าวแล้วมีน้ำควยพุ่งออกมาบ้าง คนยังไม่มีน้ำควยออกตอนชักว่าว ก็พูดกับเพื่อนคนอื่นว่า อยากเห็นน้ำควยจิงๆว่ะ ว่าเป็นยังไง เพื่อนคนหนึ่งที่ใจกล้า ก็รูดซิบกางเกงล้วงควยขนาดใหญ่พอสมควรออกมาชักว่าวให้พวกผมดู มันรูดชักควยเร็วๆอยู่ครู่หนึ่ง ก็ครางซี๊ดมันเอามือรูดหนังหุ้มควยไว้แน่นจนหัวบานแดงตึงมาก จากนั้นน้ำควยของมันก็พุ่งกระฉุูดปรี๊ดๆๆๆๆอย่างมากมายเลยคับ เพื่อนผมทีาอยากที่อยากเห็นน้ำควยว่าเป็นยังไง ทำตาโตจ้องมองอย่างสนใจดูน้ำควยเพื่อนที่พุ่งออกมาอย่างตื่นเต้น เพื่อนคนที่ชักว่าวหันมาถามผมว่า ไม่ชักว่าให้เพื่อนดูบ้างรึ ผมบอกเพื่อนว่า เก็บน้ำควยไว้ออกใส่รูหีดีกว่าว่ะ เพื่อนผมพูดว่า มีคนผู้หญิงยอมให้เอ็งเย็ดแล้วรึวะ ผมบอกเพื่อนว่า พุ่งนี้จะเอากางเกงในเในผู้หญิงเช็ดน้ำควยมาให้ดูแล้วกันถ้าไม่เชื้อ จากนั้นผมก็หันกลับมองไปที่บ้านก็เห็นประตูหน้าบ้านถูกปิดไว้ ผมคิดในใจว่า ลุงชมเพื่อนพ่อคงกลับไปแล้ว ผมบอกเพื่อนๆว่า จะกลับบ้านแล้วนะพุ่งนี้ตอนสายๆค่อยมาเจอกัน เพื่อนผมคนหนึ่งพูดว่า ก่อนเปิดประตูเข้าบ้านก็ส่งเสียงให้พ่อแม่รู้ตัวก่อนนะ เผื่อเขาทำอะไรกันอยู่ ผมบอกเพื่อนว่า รู้น่า. จากนั้นผมก็เดินกลับไปที่บ้าน พอถึงหน้าประตูก็เห็นรองเท้าของลุงชมถอดวางอยู่ที่เดิม ใจผมเริ่มสั่นระทึกขึ้นมาทันที ผมสงสัยว่า ลุงชมกับพ่อทำอะไรกับแม่ผมอยู่ในบ้านแน่ๆแบบนี้ ผมเดินย่องไปที่หลังบ้านมองหารอยแตกของฝาบ้านหรือรูตะปูที่ฝาบ้าน ครู่หนึ่งผมก็แสงไฟในบ้านส่องผ่านรูตะปูที่ฝาบ้านออกมา ผมแนบตาเข้าติดกับรูตะปูนั้นทันที พอสายตาผมมองผ่านเข้าไปในบ้าน ก็มองเห็นแม่ผมคุเข่าคลานสี่ขาอยู่บนฟูกที่นอน ใครคนหนึ่งกำลังกระเด้าควยใส่รูหีแม่ผมอยู่ผับๆๆ ผมรีบรูดซิบกางเกงลงแล้วล้วงควยออกมารูดชักเบาๆทันที จากนั้นครู่หนึ่งก็มองเห็นคนที่กำลังกระเด้าควยใส่ในปากแม่ผมชักควยออกจากปากไป แล้วยืนรูดชักควยดูอยู่ใกล้ๆ จากนั้นคนที่กำลังกระเด้าควยใส่รูหีแม่ผมทางด้านหลังก็ชักควยมาจากรูหี แล้วให้แม่ผมนอนหงายอ้าขาลงกับที่นอน ทำให้ผมรู้ว่าคนที่ผมเห็นกระเด้าควยใส่รูหีแม่นั้นคือลุงชมเพื่อนพ่อผมนึั่นเอง เขาเข้าค่อมทับหว่างขา จับควยจ่อตรงรูหีแล้วดันควยพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีแม่ผมจนสุดกลั่นทันที แม่ผมสะดุ้งโหยง ครางซี๊ดๆเลยคับ จากน้นลุงชมก็รัวกระหน่ำควยใส่กับรูหีของแม่ผมอย่างรุนแรงและหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆๆ มองเห็นท่อนล่างของพ่อผมยืนชักว่าวดูอยู่ไม่ห่าง บางครั้งพ่อก็ก้มมองดูทางด้านหลัง มองดูควยชองลุงชมที่กำลังกระเด้าเข้าๆออกๆในรูหีของแม่อย่างตื่นเต้นมากจิงๆ ลุงชมรัวกระเด้าควยใส่รูหีแม่ผมอย่างหนักหน่วงอยู่ครู่หนึ่ง.ลุงชมก็ครางอูยๆหันไปพูดกับพ่อผมว่า หีของดาเย็ดมันจิงๆว่ะ เย็ดกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ เย็ดกับใครก็ไม่เสียวควยเท่าเย็ดกับดาเมียเอ็งเลยว่ะ เสียวควยเหมือนที่ลุงเย็ดกับดาครั้งแรกในแคมป์ก่อสร้างตอนนั้นเลย พ่่่่่่่่่่่อผมพูดว่า เพราะแบบนี้แหละดาเขาถึงท้องกับลุงชม ดาเขาถึงอยากให้ลุงชมแวะมาเย็ดบ่อยๆ เผื่อดาเขาจะมีลูกกับลุงชมอีกคนหนึ่ง เวลาผมเย็ดกับดาทีไร ดาเขาครวญครางเรียกชื่อลุงชมตลอดเลย ลุงชมกระซิบถามแม่ผมว่า จิงอย่างที่ผัวดามั้ย แม่ผมพยักหน้าหงึกๆพูดว่าจิงซี่ จากนั้นลุงชมก็กระหน่ำควยกระแทกกระทั้นใส่รูหีแม่ผมอย่างไมยั้งผับๆๆจนลุงชมครางซี๊ดๆบอกแม่ผมว่า น้ำลุงจะออกแล้วดา น้ำลุงจะออกแล้วอูยๆ มีลูกกับลุงอีกสักคนนะดา แม่ผมพยักหน้าหงึกๆพูดว่า ส่งน้ำเข้าให้ถึงมดลูกซี่ ดาจะได้ท้องกับลุงชมอีก ลุงชมพูดว่าได้ๆ ลุงจะส่งน้ำควยให้ถึงมดลูกของดาเลยครั้งนี้ ลุงชมกระเด้าควยอีก3_4ทีก็ดันควยเข้าจมแน่นลึกสุดในรูหีแม่ผม พร้อมกับบอกแม่ผมว่า น้ำลุงออกแล้วดา น้ำลุงออกแล้วอูยๆๆลุงชมเอาปลายตีนยันพื้นที่นอนไว้ตลอดเวลาเพื่อดันเข้าไปในรูหีแม่ผมให้ลึกที่สุด น้ำควยของเขาจะได้เข้าถึงมดลูกของแม่ผมนั่นเอง แม่ผมส่งเสียงครางอูยๆกระเด้าเอวขึ้นไหวๆอย่างเสียวซ่าน หลังจากลุงชมหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีแม่ผมจนหมดแล้ว เขานอนทับหว่างขาแม่ผมไว้ ปล่อยให้ควยของเขาแช่อยู่ในรูหีแม่ผมพักหนึ่ง เขาก็ค่อยชักควยออกมาจากรูหี แม่ผมครางซี๊ดๆกระเด้งเอวขึ้นตามควยลุงชมเลยคับ ลุงชมพลิกตัวลงนอนข้างๆแม่ผมอย่างสุขสม พ่อผมก็เข้าไปอ้าขาของแม่ออกเพื่อดูผลงานของลุงชุมที่หลั่งใส่ไว้ในรูหีของ เสียงพ่อผมพูดว่า น้ำลุงชมเยอะจังเลย แบบนี้แม่น่าจะท้องกับลุงชมอีกแน่ๆจากนั้นพ่อก็ดันควยพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีของแม่จนสุดกลั่นทันที วันนั้นลุงชมกับพ่อผมเอาน้ำควยออกใส่รูหีแม่ผมคนละ2ครั้ง หลังจากนั้นพักหนึ่งพ่อผมก็ขับรถออกไปส่งลุงชมที่ท่ารถทัวร์ในเมือง ผมก็เข้ามาในบ้าน มองเห็นแม่ผมนอนหงายหลับตาอ้าขาอยู่บนฟูกที่นอน ผมเข้าไปก้มดูที่เนินหีของแม่ใกล้ๆเห็นเนินหีของแม่แดงกล่ำในรูหีมีแต่น้ำควยเปียกเยิ้มลงมาถึงง่ามขา มันเป็นผลงานของพ่อกับลุงชมที่ฝากไว้ในรูหีของแม่อยา่งมากมาย ผมถอดกางเกงออกกำควยชักเข้าไปค่อมทับที่หว่างขา แล้วจ่อควยตรงปากรูที่อ้าบานฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำควย ผมดันควยเบาๆควยของผมก็มุดพรวดเข้าไปในรูหีของแม่อย่างง่ายดายจิงๆ เสียงผมครางซี๊ดเบาๆบอกผมว่า เบาๆก่อนนะแม่เจ็บตรงนั้น ผมกระเด้าควยใส่รูหีแม่เบาๆช้าๆอยู่ครู่หนึ่ง ก็รัวกระเด้าควยใส่รูหีของแม่เร็วขึ้นๆจนผมเสียวสุดๆผมก็ดันควยเข้าจมแน่นในรูหีของแม่แล้วปล่อยน้ำควยหลั่งเข้าไปในรูหีของแม่อย่างมากมาย แม่ผมครางซี๊ดๆเบาๆในลำคอ รูหีของแม่ตอดรัดควยของผมอยู่หนึบๆจนรู้สึกได้ แม่คงรู้ว่าผมแอบดูตอนพ่อกับลุงชมเอากันแม่เมื่อครู่นี้ น้ำควยของผมจึงออกมาเยอะแบบนี้ ผมนอนทับอยู่บนร่างกายของแม่พักหนึ่ง ควยของผมยังผงกหัวหงึกๆอยู้ในรูหีของแม่ตลอดเวลา แม่ผมพูดเบาๆว่า ของหนูแข็งดีจัง จากนั้นผมก็เอากันกับแม่ครั้งที่สอง จนผมหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีของแม่ จากนั้นผมกับแม่ก็นอนกอดก่ายกันอย่างหมดแรง ครู่หนึ่งพ่อผมก็ขับรถกลับมาถึงบ้าน พ่อเปิดประตูเข้ามาในบ้าน ก็เห็นผมกับแม่นอนกอดก่ายกันอยู่อย่างหมดแรง พ่อเข้ามานอนลงข้างหลังแม่ค ครู่หนึ่งแม่ก็พลิกตัวหันไปนอนกอดกับพ่อ เสียงพ่อผมพูดว่า เรียบร้อยกันแล้วซี่แบบนี้ แม่ผมพูดเบาว่า สองครั้ง จากนั้นครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงหน้าท้องกันเสียงดังผับๆๆ ผมหรี่ตาขึ้นดููก็เห็นพ่อกำลังกระเด้าควยใส่รูหีของแม่อยู่ผับๆ เสียงผมพูดเบาๆว่า รูหีลื่นๆหลวมๆแบบนี้ เสียวควยดีจิงๆเลยแม่ จากนั้นพ่อผมก็กระเด้ควยใส่ในรูหีของแม่อย่างเร็วปั๊กๆๆๆจากนั้นครู่พ่อผมก็ครางซี๊ดๆหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีของแม่ทันที เสียงแม่พูดพรึมพรำเบาๆว่า โดนทั้งลูกทั้งผัวทั้งเพื่อนผัวผลัดกันหลั่งน้ำเข้าข้างในบ่อยๆแบบนี้แม่คงท้องป่องอีกแน่ๆ ตอนนั้นแม่ผมอายุ40ปีเท่านั้นเอง  ตอนเช้ามืดพ่อผมก็ลุกออกไปอาบน้ำเตรียมตัวออกไปทำงาน แม่พลิกตัวหันมาทางผม แล้วเอามืออุ่นๆล้วงเข้ามาลูบคลำควยของผมแล้วรูดชักเบาๆครู่หนึ่งจนควยของผมแข็งโด่ชูชันขึ้นมา จากนั้นแม่ก็จับมือผมไปกุมที่เนินหว่างขา ผมนอนตะแคงเอามือลูบคลำเนินหีของแม่เล่นเบาพักหนึ่ง ผมก็เอามือรูดกางเกงในของแม่ออกไป แม่ผมก็อ้าขาออกให้อย่างรู้ใจ ผมก็พลิกตัวขึ้นทับหว่างขา จับควยจ่อตรงปากรูแล้วดันควยเข้าไปในรูหีของแม่จนสุดกลั่น จากนั้นผมกระเด้าควยใส่ในรูหีของแม่อย่างหนักหน่วงอยู่พักหนึ่ง น้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าไปในรูหีของแม่อย่างมากมาย แม่ผมส่งเสียงตรางอูยๆในลำคอ รูหีของแม่ก็บีบรัดควยของผมอยู่หนึบๆจนรู้สึกได้ พอผมชักควยออกมาจากรูหีของแม่ แล้วหยิบเอากางเกงของแม่มาเช็ดน้ำควยที่ไหลย้อยออกมาจากรูหีไว้จนหมด แม่ถามผมว่า เอากางเกงในแม่มาเช็ดทำไม ผมบอกแม่ว่า จะเอาไปให้เพื่อนดู เพื่อนผมเขาอยากเห็นน้ำควยที่ไหลออกมาจากรูหี แม่ผมพูดว่า อย่าเผลอปากพูดเรื่องนี้ให้เพื่อนฟังล่ะ.! พอตอนสายผมก็เอากางเกงในที่เช็ดน้ำควยไว้ใส่ถุงเดินออกไปหาเพื่อนที่ที่นั่งรอผมอยู่ที่่บ้านเพื่อน ผมเอากางเกงในส่งให้เพื่อนดู ผมพูดกับเพื่อนว่า น้ำควยไหลออกมาจากรูหีใหม่ๆเลยนะเอ็ง ดูซี่ น้ำควยยังขาวข้นยังเลอะติดกางเกงในอยู่เลย เพื่อนผมสามคนมันยืมเข้าไปดูในห้องน้ำ แล้วผลัดกันชักว่าวเอาน้ำควยราดใส่กางเกงในของแม่จนเลอะเทอะเลยคับ เพื่อนพยายามถามผมเหมือนกันว่า ไปเย็ดกับใครมาบอกได้มั้ย แบ่งให้เพื่อนเย็ดบ้างได้มั้ยวะ ผู้หญิงคนที่เอ็งเย็ดนี่หีใหญ่มั้ยวะ.ผมบอกเพื่อนว่า หีใหญ่โหนกนูนเต็มหว่างขาเลยว่ะ หลังจากวันนั้นพ่อผมพาลุงชมมาเย็ดกับแม่ผมที่บ้านอีกหลายสิบครั้ง เพื่อนผมคนหนึ่งพูดว่า ช่วงนี้เห็นพ่อเอ็งพาเพื่อนมาที่บ้านบ่อยจังว่ะ เขามาทำธุระอะไรกับพ่อเอ็งวะ เขามาทีไรก็เห็นพ่อเอ็งปิดประตูบ้านทุกที ผมบอกเพื่ิอนว่า เรื่องของผู้ใหญ่เขา เราอย่าไปสอดรู้เลย.หลังนั้นสองเดือนสามเดือนแม่ผมก็ท้องโตขึ้นมาเรื่อยๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2019, 02:05:50 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2019, 03:34:28 AM »
เคยให้เพื่อนที่เป็นเจ้าบ่าวเย็ดกับเมียผมก่อนในวันแต่งงาน. เพราะหนังสือไทยเพลบอยเล่มนี้แหละคับ ที่ทำให้พ่อผมพาคนอื่นมาเย็ดกับแม่ผมหลายคน แล้วยังเป็นหนังสือที่ทำให้ผมพาเพื่อนและคนอื่นมาเย็ดกับเมียตัวเองด้วยเช่นกัน เพื่อน3คนที่เคยเป็นเพื่อนเจ้าบ่าวตอนผมแต่งงาน ก็ยังได้ทำหน้าที่ผัวให้เมียผมอยู่หลายครั้งหลังจากผมกับเมียแต่งงานแล้ว หนังสือไทยเพลบอยเป็นหนังสือที่ทำให้ผู้หญิหลายคนมีโอกาสไดเย็ดกับผู้ชายคนอื่นนอกจากผัวตัวเอง ส่วนมากจะมาจากผัต้องการเห็นเมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นคับ วันที่ผมแต่งงานกับเมีย ผมรู้สึกมีอารมณ์อย่างมากตอนที่เพื่อนเจ้าบ่าวของผม พากันรุมกอดรุมหอมแก้ม จับโน่นล้วงนี่ของเมียผมอย่างชุลมุน ตอนที่ส่งตัวเข้าเรือนหอ เพื่อนเจ้าบ่าวบางตนก็ถือโอกาสลูบคลำบีบคลึงสะโพกเมียผมด้วยอารมณ์หมั่นเขี้ยว แถมยังพูดกับเมียผมว่า พวกพี่ขอเป็นเจ้าด้วยได้มั้ยคืนนี้ เมียผมพูดแอนคงรับทีเดียวไม่ไหวหรอก เพื่อนผมที่เป็นเจ้าบ่าวพูดว่า พวกพี่ทำทีละคนก็ได้นะ เมียทำตาเยิ้มใส่เพื่อนผมเลยคับ เพื่อนเจ้าบ่าวบางคนก็เคยชอบเมียผมมาก่อน แต่รู้ว่าเมียผมเคยมีผัวมาแล้วคน เขาก็ไม่เอาเธอทำเมียจิงๆนอกจากพาเธอไปเย็ดกันแก้เงี่ยนเท่านั้น พอเข้าไปในเรือนหอคือห้องพักที่จัดงาน ผมล้วงมือเข้าไปลูบคลำที่เนินหว่างขาของเมียปรากฏว่า มีน้ำหล่อเอ่อล้นเต็มปากรูหีเมียผมเลยคับ ผมกระซิบถามเมียว่า อยากมีอะไรกับเพื่อนเจ้าบ่าวจิงๆเหรอ พี่จะเปิดโอกาสให้ เมียผมทำท่าอายๆหน้าแดงนัั่่่่่่่่่่่่่่่งก้มหน้าเลยคับ ผมพูดกับเมียว่า พี่ไม่ถือเรื่องนี้หรอก ขนาดแอนมีผัวมาแล้วสองคนมียังรับได้เลย เมียผมพูดว่า พี่ไม่ว่าอะไรจิงๆนะ ผมบอกเมียว่า พี่พูดจิงๆแอนไม่ต้องกลัวไม่ต้องอายหรอก ทำแบบนี้ดีกว่าแอบไปเอากันโดยที่พี่ไม่รู้นะ แอนก็รู้ว่าพี่ชอบเรื่องแบบนี้ ตอนนั้นผมก็ซื้อหนังสือไทยเพลบอยมาอ่านที่ห้องเป็นประจำ เมียผมก็รู้ ตอนเย็ดกันกับเมียผมก็ถามเมียทุกครั้งว่า อยากเย็ดกับผัวเก่ามั้ย ะี่อยากเห็นผัวเก่าเย็ดกับแอนจิงๆ พี่อยากให้เขากระเด้าควยใส่รูหีของแอน พี่อยากเห็นเขาหลั่งน้ำควยพุ่งใสรูหีของแอนจิๆ เมียผมพูดว่า พี่รับได้เหรอถ้าให้ผัวเก่าแอนมาทำแบบนั้นอีก ผมบอกเมียว่า รับได้ซี่ เพราะพี่ชอบแบบนี้จิงๆ เมียผมก็ชวนผัวเก่ามาเอากันที่ห้องให้ผมแอบดูอยู่หลายครั้ง แต่ผัวเก่าเมียผมไม่รู้ว่าผมแอบดูอยู่ ตอนเขาเย็ดกับเมียในตอนนั้น ผมต้องการให้เขารู้สึกว่าแอบมาเย็ดกับเมียเก่าโดยที่ผัวใหม่ของเมียไม่รู้เรื่อง เขาจะได้ไม่ต้องกังวล และกาโอดาสมาเย็ดกับเก่าบ่อยๆด้วย หนังสือไทยเพลบอย มันกลายเป็นแรงดันทางอารมณ์ที่ทำให้ผมอยากเห็นเมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นมากที่สุดคับ ยิ่งได้อ่านเรื่องผัวพาคนอื่นมาเย็ดกับตัวเอง ผมยิ่งเงี่ยนจัดมากเลยคับ. เมียก็กระซิบบอกผมที่ข้างหูทันทีว่าใครที่เมียผมแอบชอบอยู่ ผมบอกเมียว่า คืนนี้ที่จะเปิดโอกาสให้เขาเอากับแอนก่อนเลย ให้เขาเอาน้ำควยเข้าใส่ในรูหีเลยนะ เมียผมพยักหน้าหงึกๆเลยคับ ตอนเย็นผมก็ชวนเพื่อนเจ้าบ่าวที่เมียผมชอบมากินเหล้าที่ห้องพร้อมกับคนอื่นๆอีกหลายคนที่สนิทๆกัน พอเวลา2ทุ้มกว่าคนอื่นๆก็ทยอยกันกลับห้องหาลูกหาเมียจนหมด เหลือแต่เพื่อนเจ้าบ่าวคนที่เมียผมชอบ เมียผมก็เข้ามานั่งคุยเป็นเพื่อนเขา ผมบอกเพื่อนว่า ตามสบายนะไม่ต้องเกรงใจ อยากทำอะไรก็ทำ เพื่อนผมก็หัวเราะหึหึ.พูดว่า เอ็งพูดเล่นหรือพูดจิงวะ.แล้วหันไปมองหน้าเมียผม ผมพูดกับเพื่อนว่า ถ้าแกทำชั้นก็กล้าให้.แต่อย่านานนะ เดี๋ยวจะออกไปร้านค้าสักพัก พูดจบผมก็เปิดประตูออกไปจากห้อง แล้วงับประตูปิดไว้ ตอนนั้นไม่มีใครรู้ว่า มีคนอื่นอยู่ในห้องผมด้วย เขาคงคิดว่า เพื่อนๆที่มาห้องผมกลับกันไปหมดแล้ว ผมเดินที่ร้านค้าในหอพักครู่หนึ่ง ก็เดินกลับมาที่ห้อง ค่อยๆเปิดประตูอย่างแผ่วเบา แล้วรีบปิดประตูทันที พอผมมองไปที่มุ้ง ก็เห็นเมียผมนอนหงายอ้าอยู่บนที่นอน ส่วนเพื่อนผมค่อมทับอยู่ตรงหว่าขาและกำลังกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่ผับๆๆ ตอนนั้นเขาหันหลังมาทางประตูจึงไม่เห็นผมเข้ามาในห้อง ผมรูดซิบลงดึงควยออกมารูดชักเบาๆ สายตาก็จับจ้องอยู่ที่สะโพกเพื่อนผมที่กำลังกระแทกระทั้นควยใส่รูหีเมียผมอยู่ต่อหน้า เสียงเขาถามเมียผมว่า วันนี้ผัวแอนเอากับแอนหรือยัง เมียผมบอกเพื่อนผมอย่างอายๆว่า ยัง  เขารอให้พี่เอากับแอนก่อน เขาถามเมียผมอีกว่า ผัวแอนเขาบอกแบบนี้จิงๆเหรอ เมียผมก็พยักหน้าหงึกๆพูดเสียงสั่นๆว่า ผัวของแอนเขาอยากให้เพื่อนบ่าวเป็นผัวของเจ้าสาวในคืนแรก จากนั้นเพื่อนผมก็แนบใบหน้าลงที่ซอกคอ แล้วรัวกระหน่ำควยใส่รูหีอย่างหนักหน่วงและรุนแรงเสียงดังปั๊กๆๆๆ เมียผมส่งเสียงครางอูยตลอดเวลาและหันมาเห็นผมยืนรูดชักควยอยูู่่ใกล้ๆ่ยิ่งทำให้เมียผมมีอารมณ์เงี่ยนรุนแรงยิ่งขึ้น กระเด้าเอวขึ้นรับของเพื่อนผมเป็นระริงพร้อมกับส่งสายหยาดเยิ้มเสียวซ่านมองมาที่ผม ที่กพลังยืนรูดชักควยรออยู่ เพื่อนผมเร่งกระเด้าควยใส่รูหีอยู่อีกครู่หนึ่ง ก็ครางซี๊ดๆบอกเมียผมว่า น้ำพี่ออกแล้วแอน น้ำพี่ออกแล้วอูยๆๆเขาดันควยเข้าแน่นกับรูหีเพื่อฉีดพ่นน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมนั่นเอง เมียผมเผยอปากครางซี๊ดตาลอยเลยคับที่โดนเพื่อนผมหลั่งน้ำควยเข้าไปรูหีอย่างแรงแบบนั้น เห็นเมียมีความสุขแบบนี้ ทำให้ผมมีความสุขไปกับเมียจิงๆคับ คืนนั้นเพื่อนผมที่เป็นเพื่อนเจ้าบ่าว ทำหน้าผัวให้เจ้าสาวคือเมุียผมไปสองครั้งจนน้ำควยล้นรูหีออกมาเลยคับ หลังจากเพื่อนเย็ดกับเมียผมเสร็จ เขาพูดกับเมียผมว่า ไม่อยากจะเชื่อเลยว่า เขาเป็นคนได้เย็ดเจ้าสาวที่เป็นเมียเพื่อนในคืนแต่งงานแบบนี้ เขาพูดกับเมียผมอีกว่า เห็นแอนแต่งชุดเจ้าสาวพี่ก็นึกอยากเย็ดกับแอนแล้ว ไม่อยากเชื่อเลยว่าพี่คนเบิกร่องรูของเจ้าสาวในคืนนี้ พี่คิดแต่ว่าจะหาทางเย็ดกับแอนให้ได้เท่านั้น คืนต่อมาผมก็เย็ดกับเมีย แล้วหยิบโทรศัพย์ส่งให้เมีย ผมบอกให้เมียกดโทรไปพูดคุยกับเพื่อนผมที่เป็นเจ้าบ่าวที่เหลืออีกสองคน ใครว่างก็ชวนเขามาที่ห้องเลย เมียก็โทรไปพูดคุยกับเพื่อนที่เป็นเจ้าบ่าวคนแรกก่อน พอเพื่อนผมรับสาย เมียผมก็พูดคุุยกับเพื่อนผมด้วยเสียงอ็อดอ้อน ตอนนั้นผมกระเด้าควยใส่รูหีของเมียไปด้วยเบาๆ ทำเสียงพูดของเมียผมสั่นกระเสร่า เร้าอารมณ์มาก เมียผมถามเขาว่า คืนนี้ว่างมั้ย มาหาแอนที่ห้องหน่อยซี่ เขาก็ถามเมียผมว่า จะให้พี่มาทำอะไรเหรอ.เมียผมบอกเขาไปว่า อยากให้มาทำหน้าที่ของเจ้าบ่าวให้แอนหน่อย เสียงเขาหัวเราะแล้วถามเมียผมว่า แอนพูดจิงหรือพูดเล่นนี่ เมียผมตอบเขาไป พูดจิงซี่.จะมามั้ยล่ะ เขาตอบเมียผมทันทีว่า มาซี่.เดี๋ยวพี่ใส่เสื้อผ้าก่อน ผมกระเด้าควยชักเข้าชักออกในรูหีของเมียช้าๆยาวๆ เมียผมครางซี๊ดเบาๆบอกเขาไปว่า มาเร็วหน่อยนะเดี๋ยวพี่เค๊าจะมาที่ห้องก่อน หลังจากนั้นครู่หนึ่งเพื่อนผมก็โทรมาบอกว่า พี่มาถึงแล้วนะ ลงมารับหน่อยซี่ ผมก็ชักควยออกจากรูหีของเมีย แล้วก็ออกไปแอบดูอยู่ที่หน้าต่างหลังพัก เมียผมก็ออกไปรับเพื่อนผมมาที่ห้อง แล้วปิดประตู จากนั้นเพื่อนผมก็ทำหน้าเจ้าบ่าวเย็ดกันกับเจ้าสาวคือเมียผมทันที ถึงตอนนี้เมียผกับเพื่อนผมแทบไม่ได้คุพูดคุยอะไรอีก นอกจากกระเด้าเอวเข้าใส่กันอย่างเร้าร้อนและรุนแรง ผมได้แต่แอบดูและรูดควยชักตามตลอด จนเพื่เมียผมกับเพื่อนหลั่งน้ำเสียวออกมาเกือบจะพร้อมๆกัน คืนนั้นเพื่อนเจ้าบ่าวของผมทำหน้าที่ผัวให้เมียผม2ครั้ง เขาจึงกลับไป ผมก็กลับเข้ามาในห้องแล้วเย็ดกับเมียซ้ำเพื่อนทันที คืนต่อมาผมก็ให้เมียโทรชวนเพื่อนเจ้าบ่าวคนที่มาหาเมียผมที่ห้องอีก ตอนผมกับเมียเย็ดกัน ผมยังเอารูปที่ถ่ายรวมกับเจ้าบ่าวทั้งสามคนมาให้เมียผมดูไปด้วย ผมพูดกับเมียว่า ตอนนี้เพื่อนเจ้าบ่าวได้เป็นผัวของแอนทั้งสามคนแล้วนะ เมียผมส่งเสียงครางสั่นเครืออย่างเสียวซ่านเลยคับ ผมพูดกับเมียว่า โทรชวนเขามาเย็ดบ่อยๆนะ เมียผมหยักหน้ารับหงึกๆเลยคับ

image hosting services

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2019, 11:05:00 AM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2019, 09:38:03 AM »
หนังสือไทยเพล์บอยกับบันทึกชีวิตรัก เป็นหนังสือที่ทำให้เมียผมได้เย็ดกับคนอื่นมาจนทุกวันนี้ เจ้าของหนังสือบันทึกชีวิตรัก ผมเคยมพาเมียมาให้คุณพวงเล็กกับคุณหนุ่มเมืองนนท์เย็ดหลายครั้งเหมือนกัน คุณหนุ่มเมืองนนท์ควยใหญ่มากจิๆ เขาเคยพาเมียผมไปให้ชายเดี่ยวช่วยกันรุมเย็ดมาแล้ว สะใจเมียผมมากจิงๆที่โดนผู้ชายหลายๆคนเรียงคิวแบบนั้น ตอนนั้นได้ถ่ายวีโอเทปไว้ดูด้วย ควยเขาใหญ่มากจิงๆมือเมียผมกำควยของเขาไม่หมดเลยคับ และดูดอมได้เฉพาะปลายหัวควยหรือตรงหัวบานแดงเท่านั้น เพราะควยของเขาเข้าปากเมียผมไม่ได้ ตอนเขาดันควยเข้าไปในรูหีเมียผม รูหีเมียเมียเกือบฉีก แคมปลิ้นผลุบเข้าออกตามควยของเขาเวลากระเด้าเลยคับเลยคับ ขนาดใช้เควายทาควยจนชุ่ม ส่วนหนังสือไทยเพล์บอย เฮียกังฟูแกไม่เย็ดผู้หญิงคนไหนหรอก นอกทำหนังสือขายและขายเหล้าบียร์ให้เพื่อนๆสมาชิกที่แวะมานัดเจอกันที่บาร์เบียร์องเฮีย ผมกับเมียก็ไปใช้บริการบาร์เบียร์ที่ลาดพร้าวอยู่หลายครั้งเพื่อหาชายเดี่ยวมาเย็ดกับมียคับ พอเจอชายเดี่ยวถูกใจก็พาไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูด บางครั้งผมก็มาหาชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมียผมที่ห้องพัก บางทีชายเดี่ยวก็พาเมียผมขึ้นเย็ดกันบนคอร์ทที่พักชั้นบน เพราะตึกนี้เป็นอพาร์ตเมนต์ให้เช่าแบบรายเดือนและรายวัน ชายเดี่ยวบางคนเขาก็เช่าห้องไว้รอรับคู่หรือหญิงเดี่ยวที่ไม่ต้องการไปโรมแรมม่านรูด ตอนนั้นผมพาเมียมาหาชายเดี่ยวที่นี่ ตอนนั้นมีคู่และเดี่ยวมาหาคนถูกไปเย็ดกับเมียตัวเองหลายคนสิบคน บางทีก็ต้องทำใจแข็งๆไม่อายคนอื่นจนเกินไป เพราะคนที่มาที่นี่มีเป้าหมายเดียวกัน คือมาหาชายอื่นไปเย็ดกับเมียและมาเสนอตัวให้คู่มาไปเย็ดกับเขา บางคู่ก็มาเพื่อหาแลกคู่กับคนอื่น พอเมียผมเจอชายเดี่ยวถูกใจ ผมก็ชวนเขามานั่งคุยกับเมียผม จากนั้นผมบอกให้เขาพาเมียผมไปเย็ดกัน ผมจะรอที่นี่ เย็ดเมียผมเสร็จแล้วก็พามาส่งก็แล้วกัน ชายเดี่ยวบอกผมว่า เขาเช่าห้องไว้ข้างบนชั้น2คอร์ทนี้ ผมบอกเขาว่าดีดี เดี๋ยวพี่จะตามขึ้นดู เขาบอกเบอร์ไว้ จากนั้นเขาก็กอดเอวเมียผมพาเดินขึ้นบันไดไปชั้นบน ชายเดี่ยวและคู่คนอื่นๆก็มองตาม ตอนนั้นมีชายเดี่ยวและไม่เดี่ยว2_3คนก็เข้านั่งคุยกับผมที่โต๊ะและสั่งเบียร์พร้อมกับแกล้มมากินด้วย เป็นชายเดี่ยวหน้าบ้านๆนะคับ อายุระดับ40_50ปีขึ้นไปทั้งนั้นคับ พูดง่ายก็คือแก่กว่าผมและเมีย10ปี20ปีคับ เขาถามผมว่า พึ่งพาเมียมาครั้งแรกใช่มั้ย ผมบอกว่าใช่ หลังจากคุยกันครู่หนึ่ง ผมก็บอกเขาว่า ขอตัวขึ้นไปดูเมียกับชายเดี่ยวข้างบนก่อนนะ ชายเดี่ยวคนหนึ่งก็พูดขึ้นมา ขอพวกผมไปดูด้วยได้มั้ย เผื่อพวกผมจะได้ช่วยอะไรบ้าง ผมบอกเขาไปว่าจะดีเหรอ ผมไม่บอกเมียไว้ด้วย จากนั้นผมก็เดินนำหน้าชายเดี่ยวขึ้นไปที่ห้องพัก พอผมเปิดประตูก็ได้ยินเสียงชายเดี่ยวกำลังกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมเสียงดังผับๆๆ ผมมองไปที่เตียงนอน ก็เห็นชายเดี่ยวกระเด้าควยใส่รูหีเมียอย่างชัดเจน ม้ไฟในห้องจะมืดสลัวๆแดงๆ พอชชายเดี่ยว4คนข้าในห้องหมด คนสุดท้ายก็ค่อยๆปิดประตู ผมถอดกางเกงและเสื้อที่ใส่อยู่ออก ล้วงควยออกมารูดชักและเดินเข้าไปดูใกล้ๆทางด้านหลัง ชายเดี่ยวที่ตามผมขึ้นมาก็ถอดเสื้อผ้ากางเกงอกเขาออกเช่นกัน และยืนรูดชักควยดูอยู่อย่างเงียบๆ เพื่อไม่ให้รบกวนเมียผมกับชายเดี่ยวที่กำลังเย็ดกันอยู่บนเตียง ตอนนั้นเมียผมนอนหงายอ้าขาให้ชายเดี่ยวค่อมทับกระเด้าควยใส่รูหีอยู่ผับๆ เมียผมหันมาผมกับชายคนอื่นที่ยืนรูดชักควยดูอยู่ก็อุทานว่า อุ๊ย พาคนอื่นมาด้วยทำไม ผมบอกเมียว่า เขาขอมาดูด้วย พี่เลยให้เขามาด้วยกัน ไม่มีอะไรหรอก ชายเดี่ยวคนที่กำลังเกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่พูดกับผมว่า ให้พวกเขามาช่วยลูบคลำ ดูดเลียเต้านมไปด้วยก็ดีนะพี่ ผมถามเมียว่า ลองดูนะไหนๆก็มาถึงนี่แล้ว ผมหันไปบอกชายเดี่ยวว่า เข้าไปช่วยดูดเลียเต้านมเมียผมหน่อยซี่ ชายที่ยืนรูดควยชักว่าวดูอยู่สองคนแรกก็เข้าไปหาเมียผมคนละข้างทันที แล้วก้มลงดูดเลียเต้านมเมียผมคนละข้าง และลูบไล้เนื้อตัวมเมียผม อีกคนก็เอามือเขี่ยตรงเม็ดเสียวของเมียผมไปด้วย ชายเดี่ยวอีกคนหนึ่งก็เข้าไปแอ่นควยจ่อใส่ที่ปาก อีกคนก็ยื่นควยไปใกล้ๆแลัวจับมือเมียผมมากำรูดชักควยของเขา ตอนนั้นเมียผมครางอูยๆที้ั้งที่ผมควยชายเดี่ยวไว้ในปาก ชายเดี่ยวคนที่กระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่ ก็เร่งรึึวกระเด้าควยเร็วขึ้นๆ จากนั้นรู่หนึ่งเขาก็ซี๊ดปากดัง บอกเมียผมว่สา น้ำควยผมจะออกแล้วพี่ น้ำควยผมออกแล้วโอ๊วซี๊ด เขาดันควยลงแน่นตึ๊บกับรูหีเมียผมจนแน่นครู่หนึ่งเพื่อหลั่งน้ำควยออกมา จากนั้นก็ค่อยๆชักควยออกจากรูหีเมียผมอย่างช้าๆ พอควยเขา้นปากรูหี ก็มองเห็นน้ำควยขาวข้นอยู่ในถุงยางอย่างมากมาย ตอนนั้นเมียผมนอนหงายอ้าขาอยู่ทร่องรูหีเมียผมบีบรัดตัวยุบๆตลอดเวลา ผมกระซิบกับเมียว่าให้ชายเดี่ยวเย็ดต่อน่ะ เมียผมพยักหน้าหงึกๆทันทีคับ ผมก็สะกิดให้ชายคนที่กำลังดูดเลียเต้านมเมีอยู่เข้าทับหว่างขาเมียผม เขาหยิบถุงยางที่ไว้เหน็บขอบกางเกงในออกมาฉีกแล้วสวมถุงยางเข้ากับควยของเขาจนสุด แล้วจับจ่อตรงรูหีดันควยยุบๆเข้ารูหี3_4ควยของเขาก็มุดจมเข้าไปในรูหีเมียผมจนสุดโคน จากนั้นเขาก็จับปลายขาทั้งสองข้างไว้แล้วอ้าออก แล้วกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมทันที ชสยเดี่ยวคนหนึ่งก็เข้าไปก้มเลียเม็ดแตดเมียผมไปด้วยทเจอเข้าแบบนี้เมียผมครางซี๊ดๆอูยๆดิ้นพล่านๆเลยคับ เพราะอมทั้งควย เต้านมก็ถูกเลียและบีบคลึงไปด้วย  มืข้างหนึ่งก็รูดชักควยให้ชายเดี่ยวด้วย เป็นครั้งแรกที่เมียผมโดนรุมแ4ต่อ1แบบนี้ ชายเดี่ยวแรกกระหน่ำควยใส่ในรูหีเมียผมอย่างเต็มที่ จนเขาครางอู้ๆหลั่งน้ำควยออกมา พอเขาเย็ดเสร็จแล้วก็ชักออกมาจากรูหีเมียผมทันที.ที่ปลายถึงยางมีน้ำควยของเขาเต็มเลยคับ จากนั้นชายเดี่ยวคนที่2ที่3ที่4ก็ทะยอยผลัดกันกันเข้าไปเย็ดกับเมียผมต่อๆกันจนน้ำควยเลอะถุงยางทุกคนในรอบแรก พอรอบที่สองชายเดี่ยวไม่มีถุงยางใส่ ผมบอกเขาว่า เวลาหลั่งชักออกมาข้างนอกก็แล้วกัน จากนั้นชายเดี่ยวคนแรกเขาพาเมียผมไปนั่งเอนหลังที่โซฟาแล้วจับปลาบขาอ้าออก ชายเดี่ยวก็จับควยจ่อรูหีแล้วดันควยพรวดเข้าไปเลย ชายเดี่ยวอีกสองคนก็เข้าไปจับขาเมียผมอ้าไว้และลูบไล้มือไปมาตามขา จากนั้นเขาก็ก้มลงดูดเลียเต้านมเมียผมคนละข้างและใช้มือยี้คลึงเม็ดแตดเมียผมไปด้วย ชายเดี่ยวอีกคนก็เข้าไปยืนแอ่นควยให้เมียผมอมดูดควยให้ ชายเดี่ยวคนแรกที่กระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่ครู่หนึ่ง ก็ครางซี๊ดๆบอกว่าน้ำควยจะออกแล้ว น้ำควยจะออกแล้ว พอเขาทำท่าจะชักควยออกมาหลั่งน้ำข้างนอก เมียผมรีบเอามือทั้งสองข้างจับเอวเขาไว้แน่น พร้อมกับเผยอปากขึ้นครางอูยๆส่งสายตาหยาดเยิ้มมองหน้าชายเดี่ยวที่กำลังกระเด้าควยใส่รูหีอยู่ ชายเดี่ยวตนนั้นก็ก้มลงประกบปากจูบกับเมียผมอย่างร้อนแรงทันที พร้อมกับดันควยลงจมแน่นไว้กับรูหี แก้มก้นเขาบีบเข้าหากันแรงๆหลายครั้ง พวงไข่ของเขาก็กระตุกขึ้นถี่ๆเพื่อฉีดพ่นน้ำควยพุ่งใส่ในรูหีเมียผมนั่นเอง เมียผมสะดุ้งเฮือกกระเด้าหีเร่าๆเลยคับจากนั้นชายเดี่ยวก็ชักควยออกมา น้ำควยขาวของเขาก็ข้นไหลย้อยทะลักออกมาจากรูหีเมียผมทันที ต่อจากนั้นชายเดี่ยวทั้งสามคนก็ผลัดกันกระเด้าควยใส่รูหีมียและหลั่งน้ำควยเข้าผสมกันจนครบทุกคน ทำให้รูหีเมียผมกับพื้นโซฟาเลอะเทอะไปด้วยน้ำควย ผู้หญิงต่างจากผู้ชายตรงที่ ผู้ชายกี่คนผู้หญิงก็รับได้หมด แต่ผู้ชายคนเดียวไม่สามารถเย็ดผู้หญิงได้หลายๆคนนะคับ เพราะผู้ชายต้องหลั่งน้ำควยออกมา แค่หลั่งน้ำควยออกมาสองครั้งติดๆกันก็แทบหมดแรงแล้วคับ พอชายเดี่ยวออกจากห้องไปหมด ก็เย็ดเมียซ้ำทันที ตอนนั้นรูหีเมียผมกล๋วงโบ๋แดงกล่ำเอ่อล้นไปด้วยน้ำควยชายเดี่ยวทั้ง4คน เลอะเทอะเต็มง่ามขาเลยคับ รู้หีของเมียเราที่เลอะเทอะไปด้วยน้ำควยของคนอื่นแบบนี้ เย็ดแล้วเสียวควยมากจิงๆคับ คนที่เคยเย็ดตัวเมียตัวเองต่อจากคนอื่นจะรู้ดีว่า เสียวควยมากมายขนาดไหน  ตอนผมพาเมียลงมานั่งพักที่บาร์เบียร์ ชายเดี่ยวที่เย็ดเมียผมเมื่อครู่นี่ก็ยิ้มๆให้ คนอื่นๆที่พึ่งมาถึงทั้งคู่และชายเดี่ยวหญิงเดี่ยวก็หันมามอง เขาก็รู้ว่าเมียให้ชายเดี่ยวรุมเย็ดบนคอร์ทเมื่อครู่นี้ จากนั้นชายเดี่ยว3_4คนที่ช่วยกันรุมเย็ดเมียผมเมื่อครู่นี้ก็เข้ามาพูดคุยกับผมและเมียด้วยความเป็นมิตร เมียถามผมเบาๆว่า พวกเขาเป็นใครเหรอ ผมกระซิบบอกเมีย คนที่รุมเย็ดแอนบนห้องพักเมื่อครู่นี่ไง เมียผมพูดเบาๆว่า  รุ่นพ่อแอนทั้งนั้นเลย ผมถามเมียว่า แล้วสะใจมั้ยล่ะที่โดนควยรุ่นพ่อเขาไปคนละสอบรอบ เมียบอกว่าสะใจซี่ แต่คนใหญ่ๆยาวๆกว่าพี่ทั้งนั้น ชายเดี่ยวคนหนึ่งพูดกับผมว่า พวกผมจะมาที่บาเบียร์ทุกเย็นวันศุกร์และวันเสาร์นะคับ ถ้าอยากเจอกับพวกผมอีกมาได้นะ ผมบอกเขาไปว่า วันศุกร์หน้าผมจะพาเมียมาอีก เขาก็ยิ้มๆ คู่อื่นๆที่นั่งอยู่ใกล้ๆเขามองๆมาก็รู้ว่าเมียผมให้ชายเดี่ยวกลุ่มนี้รุมเย็ดมาแล้ว ไปสถานที่แบบนี้ไม่ต้องอายใครหรอกคับ เพราะคนที่มาที่มาที่นี่ ชอบเรื่องแบบนี้ด้วยกันทั้งนั้นคับ ตอนผมพาเมียมาเย็ดกับชายเดี่ยวที่นี่ครั้งหลังๆ ผมเจอคนที่รู้จักกัน เขาเป็นชายเดี่ยว ตอนนั้นชายเดี่ยวพาเมียผมขึ้นไปห้องพักแล้ว ผมนั่งรอเวลาจะตามขึ้นไปดู เขาเข้าทักผมว่า อ้าว.ชอบแบบนี้เหมือนกันเหรอ ผมก็ยิ้มๆให้เขา เขาถามผมว่า เป็นเดี่ยวหรือมาหาเดี่ยว ผมบอกเขาไปว่า พาเมียมาหาเดี่ยว เขาถามผมอีกว่า ไหนล่ะเมีย ผมบอกเขาไปว่า ชายเดี่ยวขาประจำพาขึ้นห้องไปแล้ว เขาพูดกับผมตรงๆว่า ขอร่วมกับเมียด้วยได้มั้ย ไหนๆก็ชอบแบบนี้เหมือนกัน ผมบอกเขาไปว่า ต้องถามเมียผมดูก่อน จากนั้นเขาก็ขอตามผมขึ้นไปบนห้องพัก ที่ชายเดี่ยวกับเมียผมคงกำลังจะเย็ดแล้วกัน พอผมพาเขาขึ้นไปที่ห้องปแล้วเปิดประตูเข้าไป ก็เห็นชายเดี่ยวกำลังกระเด้าควยใส่รูหีของเมียผมอยู่บนเตียง ผมก็ถอดเสื้อผ้าออก แล้วล้วงควยอกมารูดชักเดินเข้าไปดูใกล้ๆ เมียผมหันเห็นเข้าก็ทำตาเยิ้มใส่ เมียผมชอบเย็ดกับคนอื่นให้ผัวดู เมียผมบอกว่า เธอจะมีอารมณ์มากแบบนี้  จากนั้นครู่หนึ่งชายเดี่ยวก็หลั่งน้ำควยออกใส่รูหีเมียผม แล้วชักควยออกมา เมียผมหนีบปลายขาเข้าหากันไว้แน่น กลัวน้ำควยชายเดี่ยวไหลเลอะที่นอน ผมบอกเมียว่า มีคนอื่นขอเย็ดต่อนะ เมียผมก็พยักหน้ารับ จากนั้นผมก็เดินมาบอกคนรู้จักกันที่ยืนรูดชักควยรออยู่ที่หน้าห้องน้ำ ว่าเข้าไปเย็ดเมียผมได้เลย ผมบอกเขาแล้ว พอผมพูดจบ เขาก็รูดกางในตัวเองออก แล้วรูดชักควยเดินไปขึ้นเตียงนอน แทรกตัวเข้าทับหว่างขา พอเมียผมอ้าขาออกให้ เขาก็จ่อควยตรงรูหีแล้วดันควยพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีเมียผมทันที ตอนนั้นรูหีเมียผมชุ่มโชกไปด้วยน้ำควยของชายเดี่ยว จึงทำให้ควยของเขาเข้าไปในรูหีเมียผมได้อย่างง่ายดาย ผมยืนดูเขากระเด้าควยใส่รูหีเมียผมจนเขาครางอู้ๆหลั่งน้ำควยออกใส่รูหีเมียจนหมด เขาก็ชักควยออกมา แล้วไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เข้าไปเย็ดกับเมียซ้ำต่อจากเขาทันที จนน้ำควยผมพุ่งเข้าไปผสมกับน้ำควยของคนรู้จักกันและน้ำควยชายเดี่ยวที่เย็ดกับเมียผมคนแรก หลังจากผมกับเมียอาบน้ำล้างตัวเสร็จ ผมก็พาเมียลงไปนั่งพักที่บาเบียร์ข้างล่าง คนรู้จักที่เย็ดกันกับเมียก็เข้ามาคุย เมียผมคงรู้สึกอายๆเขาอยู่เหมือนที่ผมให้คนรู้กันเย็ดกับเธอ ตอนเจอกันข้างนอก เขาก็ทักทายผมกับเมียตามปกติ ไม่ได้แสดงท่าทีอะไรหรือถือวิสาสะมาจับมือหรือกอดเอวเมียผมให้คนอื่นเห็น เขาถามผมว่า เมื่อไหร่จะพาเมียไปที่นั่นอีก.!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2019, 09:47:16 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2019, 09:55:12 PM »

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2019, 05:43:08 PM »

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2019, 01:27:03 PM »
 ด้วยความใกล้ชิดกันจนเกินไปจึงทำให้ผมเผลอตัวเอากับลูกสาวตัวเอง แม้ลูกสาวผมจะอายุ14_15ปีแล้ว แต่เขาก็ชอบมานั่งตักผมและมากอดมาหอมแก้มผมตลอด ทำให้ผมเผลอตัวเอามือกุมเนินหว่างขาลูกสาวทุกครั้ง แต่ลูกผมก็ไม่ได้ว่าอะไรหรอกคับ ต่อมาลูกสาวผมไปทำงานที่ต่างจังหวัดกับเพื่อน แล้วโทรศัพย์มาบอกให้ผมแวะมาหาที่ห้องพัก เมียผมก็บอกให้ผมไปแวะดูลูกสาวบ้างนะ ตอนนั้นมีชายเดี่ยวแวะเวียนมาเย็ดกับเมียผมที่ห้องพักด้วย บางคนก็พาเมียผมออกไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูด เย็นวันศุกร์ต่อมาหลังเลิกงานผมแวะไปเยี่ยมลูกสาวที่ต่างจังหวัด เพราะไม่ไกลจากกรุงเทพฯ ตอนนั้นเพื่อนลูกสาวผมคนนี้มีผัวแล้ว แต่พักในห้องเดียวกันกับลูกสาวผม มุ้งของของเพื่อนลูกสาวผมกับผัวอยู่ไม่ห่างจากมุ้งของลูกสาวมากนัก ห่างกันประมาน2วาเห็นจะได้ ลูกสาวผมดีใจมากที่เห็นผมมาหาที่ห้องพัก เขาพูดว่า นึกว่าแม่จะไม่ให้พ่อมาหาหนูซะอีก ตอนกลางคืนผมกับลูกสาวก็เข้านอนในมุ้งเดียวกัน ส่วนเพื่อนลูกสาวกับผัวเขาก็นอนด้วยกัน หลังจากดับไฟนอนพักหนึ่ง เพื่อนลูกสาวผมกับผัวก็เอากันเสียงดังผับๆๆ ทำให้ท่อนเอ็นของผมแข็งโด่ขึ้นมาทันที ส่วนลูกสาวผมนอนกระสับกระส่ายพลิกตัวไปมาหลายรอบ ผมเข้าใจความรู้สึกของลูกดีว่า กำลังงุ่นง่านในอารมณ์อย่างเต็มที่ ครู่หนึ่งเขาก็ขยับตัวเข้ามานอนตะแคงกอดผมไว้ เอาขาข้างหนึ่งก่ายที่ขาผมด้วย จากนั้นลูกสาวผมก็ค่อยๆเอามือมากุมที่เป้ากางเกงบอลที่ผมใส่นอน มือน้อยของลูกสาวผมก็ได้สัมผัสกับท่อนเอ็นที่แข็งโด่จนตุงกางเกง ผมทำเป็นนอนนิ่งเหมือนคนหลับ ลูกสาวผมค่อยๆล้วงมือเข้ามากำท่อนเอ็นของผมไว้แล้วรูดชักเบาๆ เสียงเพื่อนลูกสาวผมก็เอากันอย่างหนักหน่วงอยู่ในมุ้งข้างๆตลอดเวลา ลูกสาวผมค่อยๆรูดกางเกงผมลงไปที่ต้นขา แล้วเลื่อนใบหน้าลงไป อ้าปากอมท่อนเอ็นของผมเข้าไปจนเต็มปาก แล้วรูดปากขึ้นๆลงๆอย่างมีอารมณ์ ทำให้ผมรู้สึกเสียวท่อนเอ็นจนตัวโก่งเลยคับ ผมนอนนิ่งๆปล่อยให้ลูกสาวตัวเอง อมรูดท่อนเอ็นอยู่ครู่หนึ่ง ผมก็เอื้อมมือไปจับที่ท้ายทอยแล้วกระเด้าท่อนเอ็นขึ้นใส่ปากลูกสาวเบาๆอยู่หลายครั้ง จากนั้นผมก็ดันให้ลูกสาวนอนหงายลงกับที่นอนแล้วลูบคลำเนินหว่าขาลูกสาวไปมาอย่างมีอารมณ์ จากนั้นผมก็ค่อยๆถอกางเกงขาสั้นที่ลูกสาวผมใส่นอนพร้อมกับกางเกงในออกไป แล้วเลื่อนใบหน้าลงไปดูดเลียร่องรูหว่างขาของลูกสาวทันที ผมดูดเลียร่องรูของลูกสาวอยู่นาน จนลูกลูกสาวผมพูดเสียงสั่นๆเบาๆว่า เอาเถอะหนูไม่ไหวแล้ว ผมก็ขยับตัวขึ้นค่อมทับหว่างขาลูกสาว จับท่อนเอ็นถูไถตรงปากรูเบาอยู่หลายครั้ง แล้วดันหัวบานแดงยุบๆๆตรงปากรู หัวบานแดงผมเบิกร่องรูเข้าไปเสียงดังปุ๊ดเบาๆ ท่อนเอ็นของผมก็ค่อยๆมุดเข้าไปรูเสียวจนสุดกลั่น ลูกสาวผมเอามือสองข้างเกาะที่สะโพกผมไว้และลูบไล้ไปมาอย่างมีอารมณ์มาก ผมค่อยชักท่อนเอ็นเข้าๆออกๆในรูเสียวของลูกเบาๆครู่หนึ่ง ผมกระซิบถามลูกสาวเบาๆว่า เจ็บตรงนั้นมั้ย ลูกสาวผมบอกไม่เจ็บ จากนั้นผมก็เร่งกระเด้าท่อนเอ็นเร็วขึ้นๆไปตามลำดับ จนลูกสาวผมส่งเสียงครางอูยขยับเอวกระเด้าขึ้นใส่ท่อนเอ็นของผมอย่างเร็วๆแล้วร่างกายเกร็งกระตุกถี่ๆลายครั้ง ผมก็กระหน่ำท่อนใส่ร่องรูของลูกสาวอย่างเร็วๆผับๆๆๆพักเดียวน้ำเสียวจากท่อนเอ็นของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าไปในรูเสียวของลูกสาวผมทันที ลูกสาวเอาลูบไล้ที่ไหล่ของผมไปมา ผมนอนทับหว่างขาของลูกสาวไว้พักหนึ่ง ผมกับลูกสาวก็เอากันอีกครั้งหนึ่งจนน้ำเสียวของผมพ่นกระฉูดเข้าไปในรูเสียวของลูกสาวครั้งที่สอง จากนั้นผมก็ดึงผ้าห่มลงมาคลุมตัวผมกับลูกสาวไว้ แล้วนอนกอดก่ายกันอย่างมีความสุข เพลียหลับไปจนถึงเช้ามืด ผมรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาตอนเพื่อนลูกสาวกับผัวเตรียมตัวจะออกไปทำงานกัน ผมเหลือบมองไปที่ผ้าห่มที่ผมเอาคลุมตัวเองกับลูกสาวไว้เมื่อคืน ตอนนี้มันหลุดล่วงลงไปอยู่ปลายขา มองเห็นร่างกายเปลือยเปล่าของผมกับลูกสาวนอนกอดกันอยู่ ผมรีบเอาเท้าเขี่ยผ้าห่มขึ้นมาคลุมตัวผมกับลูกสาวทันที ตอนนั้นเพื่อนลูกสาวผมกับผัวคงรู้ว่า ผมกับลูกสาวเย็ดกันแน่เมื่อคืนนี้ แต่เขาไม่พูดอะไร พอเพื่อนลูกสาวกับผัวออกไปทำงาน ลูกสาวผมก็ลุกไปอาบน้ำในห้องน้ำ ผมก็เข้าไปอาบน้ำกับลูกสาวแล้วเย็ดกันกับลูกสาวในห้องน้ำอีกครั้งหนึ่งด้วย ตอนเย็นเพื่อนลูกสาวผมกับผัวและลูกสาวของผมก็กลับมาจากทำงาน ตอนเจอหน้ากันกับเพื่อนลูกสาวผมได้แต่ยิ้มๆให้ ตอนกลางคืนหลังจากดับไฟนอนเพื่อนลูกสาวผมกับผัวก็เย็ดกันทันที ผมกับลูกสาวก็เย็ดกันด้วยเช่นกัน ตอนเช้ามืดวันอาทิตย์ผมก็เย็ดลูกสาวอีกครั้งหนึ่งก่อนกลับมาหาเมียที่กรุงเทพฯ คืนวันศุกร์กับคืนวันเสาร์เมื่อคืนนี้ เมียผมก็ออกไปนอนค้างคืนกับชายเดี่ยวที่โรงแรมม่านรูดเช่นกัน ตอนนั้นมีคนพูดให้ผมฟังว่า เห็นผู้ชายมารอรับเมียพี่ที่ปากซอยเมื่อคืนนี้กับคืนวานนี้ด้วย.!!'ผมบอกเขาไปว่า เป็นญาติเมียผมเอง เมียผมพูดให้ฟังแล้ว ตอนนั้นผมมาเย็ดกับลูกสาวทุกคืนวันศุกร์ วันเสาร์อยู่หลายเดือน ตอนผมเย็ดเมียต่อจากคนอื่น เมียผมก็ทำท่าสงสัยเหมือนกันว่า ทำไมน้ำควยผมออกน้อยจัง ไม่เหมือนทุกครั้งที่ผ่านมา น้ำควยผมจะออกเยอะมาเวลาเย็ดเมียตัวเองซ้ำคนอื่น เมียผมถามตรงๆว่า ไปทำอะไรกับลูกสาวมาหรือเปล่า ผมโกหกเมียไป ไม่ได้ทำ ลูกสาวเอาเพื่อนมานอนด้วยทุกครั้งที่พร่ไปหาเขา จากนั้นไม่นานลูกสาวผมก็ได้หนุ่มในโรงานอื่นมาเป็นผัว เพื่อนลูกสาวผมกับผัวก็ย้ายไปอยู่ห้องใหม่ ลูกสาวผมโทรมาบอกว่า ตอนนี้หนูอยู่กับผัวแล้วนะ พ่อไม่ต้องมาหาหนูก็ได้ ผมบอกลูกสาวไปว่า ถ้าพ่อจะมา พ่อจะโทรมาบอกก่อน ลูกสาวผมก็ไม่ว่าอะไร ผมยอมรับว่า คนเคยเย็ดกันแล้ว มันอดใจไม่ไหวจิงๆคับเวลาเงี่ยนขึ้นมา แม้ผมจะชอบเย็ดเมียตัวเองต่อจากอื่น แต่ก็อดคิดถึงเนินหีน้อยๆของลูกสาวตัวเองไม่ได้ ตอนกลางคืนวันศุกร์ต่อมาผมโทรมาหาลูกสาว ผมบอกเขาว่าพุ่งนี้เช้าพ่อจะแวะมาหาที่ห้องนะ ถ้าผัวหนูอกไปทำงานแล้ว โทรบอกพ่อด้วย ผมบอกลูกสาวอีกว่า ก่อนผัวหนูออกไปทำงาน.ให้เขาเอากับหนูก่อนได้มั้ยไม่ต้องล้างน้ำเขาออกนะ พ่ออยากเอาซ้ำเขา ลูกสาวผมก็บอกว่าได้ หนูจะทำให้ ผมขับรถไปหาลูกสาวแต่เช้า พอไปถึงผมก็จอดรอใกล้ๆทางเข้าห้องพัก พอประมาน7โมงเช้า ลูกสาวของผมก็โทรมาบอกว่า ผัวหนูอกอกไปทำงานแล้วนะ พ่อเข้ามาซี่ ผมก็ลงจากรถเดินเข้าไปที่ห้องพักของของลูกสาวผมทันที บังเอิญผมไปเจอกับเพื่อนลูกสาวผมกับผัวเขาออกมาจากห้องพักมาพอดี เขาทั้งสองยิ้มๆให้ผม ผมเดินไปถึงหน้าห้องพักของลูกสาว แล้วเปิดประตูเข้าไปทันที เห็นลูกสาวผมนอนอยู่บนฟูกที่นอนเอาผ้าห่มคลุมตัวไว้ ผมรีบถอดเสื้อผ้าออก แล้วเข้าไปหาลูกสาว พอเปิดผ้าห่มที่ลูกสาวผมคลุมตัวออก แล้วก้มดูตรงร่องรูหว่างขา ก็มองเห็นน้ำเมือกขาวข้นของผัวลูกสาวผมเลอะเต็มร่องรูและง่ามขาลูกสาวผมเลยคับ ผมเผลอตัวก้มหน้าลงที่เนินหว่างขาลูกสาว แล้วดูดเลียที่ร่องรูทันที ลูกสาวผมบอกว่า อย่านะมันสกปรก หนูยังไม่ได้ล้างเลยนะ ผมพูดเลียร่องรูของลูกสาวอยู่ครู่หนึ่ง ก็ขยับตัวขึ้นทับหว่างขา แล้วดันท่อนเอ็นพุ่งพรวดเข้าไปในรูเสียวของลูกสาวทันที ผมพูดกับลูกสาวว่า แบบนี้แหละที่พ่อต้องการมานาน จากนั้นผมก็กระหน่ำท่อนเอ็นใส่ในรูเสียวของลูกสาวอย่างหนักหน่วงเต็มที่ จนน้ำเสียวของผมพุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าไปในรูเสียวของลูกสาวอย่างมากมายจิงๆคับ ลูกสาวผมส่งเสียงครางอูยๆอย่างเสียวซ่าน ตอนผมชักท่อนเอ็นออกมาจากร่องรู น้ำเสียวขาวข้นของผมกับของลูกเขยไหลย้อยรวมกันออกมาอย่างมากมาย แยกไม่ออกว่าเป็นน้ำควยของใคร.หลังจากหยุดพัก ลูกสาวผมก็ออกไปซื้อข้าวมากินกัน จากนั้นพักหนึ่งผมก็เอากับลูกสาวอีกครั้งหนึ่ง จากนั้นผมกับลูกสาวก็นอนพักจนถึงบ่ายสามโมง ลูกสาวผมก็บอกผมว่า พ่อกลับกรุงเทพฯได้แล้ว ใกล้ได้เวลาผัวหนูกลับมาห้อง เดี๋ยวเขามาเจอเขาจะยุ่ง ผมเลยเอากับลูกสาวอีกครั้งหนึ่ง จากนั้นผมก็ขับรถกลับกรุงเทพฯ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2019, 11:09:12 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2019, 11:14:34 PM »

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2019, 02:09:00 PM »
คืนนี้คนที่เคยเป็นเพื่อนเจ้าบ่าวผม ได้แวะมาหาผมที่ห้องพัก หลังจากกินเหล้าและคุยกันอยู่พักใหญ่ ผมก็บอกให้เมียไปเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำ หลังจากอาบน้ำเสร็จแล้ว เมียผมก็นุ่งผ้าถุงกระโจมอกออกมายืนหวีผมและทาโลชั่นที่กระจกหน้าห้องน้ำ พอเมียผมทำธุระส่วนตัวเสร็จแล้ว ผมก็บอกเมียว่า พาพี่เค๊าเข้าไปในมุ้งซี่ เมียผมทำท่าอายๆอยู่หมือนกัน ผมหันมาบอกเพื่อนเจ้าบ่าวของผมว่าตามสบายนะ หลังจากนั้นผมก็ออกไปจากห้องพักเพื่อเปิดโอกาสให้เขาเย็ดกับเมียผมนั่นเอง ผมออกจากห้องไปพักหนึ่งแล้วค่อยๆเปิดประตูเข้ามาในห้อง ก็เห็นเพื่อนเจ้าบ่าวของผมกำลังเลียเมียผมอยู่ อย่างอร่อยลิ้น จากนั้นเขาก็เข้าค่อมทับหว่างขาแล้วจับควยถูไถตรงร่องแคมที่อ้าเยิ้มไปมาเบาๆ แล้วค่อยๆดันควยเข้าไปในรูหีเมียผมอย่างช้าๆ จนควยมุดเข้าไปในรูหีจนสุดกลั่น เมียผมเผยอปากครางซี๊ดๆอูยเบาๆ เขาก็ประกบปากลงจูบกับเมียผมทันที จากนั้นครู่หนึ่งเขาพูดกับเมียผมว่า พี่ดีใจจิงๆที่ได้เป็นผัวของแอนอีกคนหนึ่งแบบนี้ ไม่เคยคิดเลยว่าพี่จะได้ทำหน้าที่ผัวของแอนเมียแบบนี้ เมียผมพูดว่า แอนตามใจพี่เค๊า เค๊าชอบดูแอนเย็ดกับคนอื่นแบบนี้ คนที่เคยเย็ดกันแล้ว ไม่ยากเลยที่จะเย็ดกันครั้งต่อไป ไม่ต้องพูดอะไรกันเลยในเรื่องนี้ ขอแค่เราเปิดโอกาสเขาเท่านั้น เพื่อนเจ้าบ่าวของผมก็ทำหน้าที่ผัวให้เมียผมทุกครั้งที่เขามาหาที่ห้องพัก ผมยืนรูดชักควยดูอยู่ใกล้ทางด้านหลังของเขาตลอดเวลา มองดูเขากระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอย่างหนักหน่วงเสียงดังผับๆ ได้อารมณ์เงี่ยนดีจิงๆคับ ที่เห็นเมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นแบบนี้ เมียผมส่งเสียงครางอูยๆส่งสายหยาดเยิ้มมองมาทีืผมเป็นระยะๆตลอดเวลาที่เขากระแทกควยใส่รูหีแรงๆ เขาเร่งกระเด้าควยเร็วขึ้นๆอีกพักหนึ่ง เขาก็ครางๆูอูยๆกระซิบบอกเมียผมว่า น้ำควยพี่จะออกแล้วแอน น้ำควยพี่จะออกแล้วอูยๆ เขารัวกระเด้าควยยาวๆอีก4_5ครั้งก็ดันควยเข้าไปในรูหีเมียผมจนสุดกลั่นจมแน่นกับหว่างขาเมียผม ส่งเสียงครางอูยๆบอกเมียผมว่าน้ำควยพี่ออกแล้วแอน น้ำควยพี่ออกแล้วอู๊ยซี๊ด เขาดันควยไว้แน่นตึ๊บกับหว่างขา พวงไข่ของเขาหดตัวกระตุกขึ้นถี่ๆหลายครั้งเพื่อหลั่งน้ำควยเข้าไปในรูหีเมียผมนั่นเอง เมียผมเผลยอปากครางซี๊ดๆกระเด้าเอวไหวๆ ส่งสายตาหยาดเยิ้มมองมาที่ผมอย่างเสียวซ่าน ที่ถูกคนอื่นหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีหน้าผัวแบบนี้ จากนั้นเพื่อนเจ้าบ่าวของผมก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหีช้าๆ ผมเมียผงกหน้าขึ้นดูควยของเขาที่กำลังจะหลุดออกไปจากรูหี พอหัวบานพ้นปากรู ผมก็มองเห็นน้ำควยขาวข้นที่หลั่งใส่รูหีเมียผมไหลทะลักออกมาอย่างมากมายเลยคับ เขาหันพูดกับเมียผมว่า รูของแอนตอดรัดของพี่ดีจัง แต่ติดใจตรงนั้นของแอนจิงๆเลย เอากี่ครั้งก็ไม่รู้สึกเบื่อ แล้วแอนยังเอวดีกระเด้งกระเด้าใส่พี่ของพี่ตลอด ทำให้พี่เอากับแอนได้ไม่นาน ต้องปล่อยน้ำพุ่งกระฉูดออกมาทุกที เมียผมบอกเขาไปว่า เดี๋ยวค่อยทำกับแอนใหม่ก็ได้นี่ คนที่บ้านของพี่คงไม่รอหรอกมั้ง พอเขาลุกออกไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เข้าไปเย็ดซ้ำทันที เมียผมบอกว่าตื่นเต้นมากทุกครั้งที่ได้เย็ดกับคนที่เป็นเพื่อนเจ้าบ่าวของผมต่อหน้าผมแบบนี้ วันนั้นเพื่อนเจ้าบ่าวของผมคนนี้ ทำหน้าที่ผัวให้เมียผม2ครั้ง จึงกลับไปหาเมีย ตอนนั้นผมเปิดโอกาสให้เขาทำหน้าที่ผัวให้เมียผมทุกครั้งที่เขามาหาผมที่ห้องพัก เมียผมก็เต็มใจให้เพื่อนเจ้าบ่าวของผมคนนี้เย็ดทุกครั้งคับ

most popular names 1990s

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2019, 10:18:16 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2019, 03:46:18 PM »
เรื่องให้เมียเย็ดกับคนนี้ ต้องหาคนที่ชอบเรื่องแบบนี้เหมือนกันกับเรา ถึงจะเข้ากันได้ดีและรู้ใจกัน รู้ความต้องการของเรา ผมเคยให้เมียไปเดินคนเดียวเวลาไปเที่ยวงานกลางคืน เพื่อดูว่าจะมีคนสนใจเมียผมมั้ยปรากฏว่า มีคนสนเมียผมอยู่หลายคนเหมือนกัน แต่ไม่มีใครกล้าพาเมียผมไปเย็ดกันเลยสักคน ยิ่งเขารู้ว่าเมียผมมีผัวมาด้วย ยิ่งไม่มีคนกล้าเลยคับ เพราะเขาไม่รู้ว่า ผมชอบให้เมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นนั่นเอง ไม่เหมือนกับติดต่อกันทางเฟส ทางทวีตเตอร์ ทางเวปฯสวิงที่มีคนรู้ความต้องการของเราว่าเราชอบแบบไหน นัดเจอกันที่โรงแรมม่านรูดหรือที่ห้องพักเลยก็ได้ ไม่มีปัญหาอะไร ผมเตยนัดเจอกับชายเดี่ยวทางทวีตเตอร์ที่ศาลาพักริมทางถนนระหว่างหมู่บ้าน ผมขับรถพาเมียออกไปรอที่ศาลาริมทางตอนกลางคืน พอชายเดี่ยวขับรถมาถึงก็เข้ามาในศาลาริมทาง หลังจากคุยกันครู่หนึ่ง ผมก็ออกมาจากศาลาริมทาง ปล่อยให้เขาอยู่กับเมียผมตามลำพัง หลังจากนั้นพักหนึ่งผมถึงจะเข้ามาดูชายเดี่ยวเย็ดกันกับเมียผมบนศาลาริมทางจนเสร็จ ผมก็จะเย็ดกับเมียต่อจากชายเดี่ยวทันที อยู่บ้านตามต่างจังหวัด ถ้าพาคนอื่นมาที่บ้าน ผมลำคานคนอื่นที่คอยสอดส่องดูเรา ต้องตอบคำถามคนพวกนั้นอีก ตอนกลางคืนผมพาเมียออกไปเย็ดกับชายเดี่ยวที่ศาลาริมทางอยู่หลายครั้ง บางครั้งชายเดี่ยวก็พาเพื่อนเขามาเย็ดกันกับเมียผมด้วย ตอนเมียผมเย็ดกับชายเดี่ยวบนศาลาริมทาง มีคนขับรถผ่านมาเห็น แล้วชะลอรถมองดูเหมือนกัน แต่เขาไม่รู่ว่าเป็นใครที่กำลังเย็ดกันอยู่บนศาลาฯตอนนั้น มีคนถามผมเหมือนกันว่า พาเมียออกไปไหนมาตอนกลางคืนสังเกตุเห็นหลายครั้งแล้ว  ผมบอกเขาไปว่า พาเมียไปหาหมอที่คลีนิคในตัวอำเภอ ผมเคยพาเมียแวะไปดูที่พื้นศาลาริมทาง ยังเห็นน้ำควยขาวข้นเลอะตามพื้นที่นั่งบนศาลาเป็นย่อมๆอยู่เลยคับ เพราะเมียผมโดนผมกับชายเดี่ยว2คนผลัดกันหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหี5_6รอบทุกครั้งเลยคับ มีคนเขียนบอกในศาลาว่า ห้ามมาเย็ดกันบนศาลาริมทางหลังนี้ เพราะพื้นที่นั่งมันเลอะ

wordsworth most famous poems

parting at morning
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2019, 10:35:11 PM โดย swing-incest »