ผู้เขียน หัวข้อ: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย  (อ่าน 39630 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 05:04:03 PM »

Re: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 10:38:12 PM »

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2019, 04:39:32 AM »

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 04:27:35 PM »

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 10:49:57 PM »

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 10:56:11 PM »

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 12:02:08 AM »
เคยให้น้องเขยเย็ดกันกับเมีย

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 03:05:14 PM »
เคยให้เมียเย็ดกับน้องเขยผมคับ น้องเขยผมคนนี้สนิทสนมกับผมและเมียผมมานาน เพราะเขาให้เมียผมช่วยเป็นแม่สื่อพูดเชียร์เขากับน้องสาวผม น้องสาวกับเมียผมก็สนิทกันมาก เมียผมแนะนำอะไรให้น้องสาวผมจะเชื่อตามนั้นตลอด เขาเมียผมก็ให้ชวนน้องสาวผมไปเที่ยวที่โน่นที่นี้ด้วยกันตลอด บางครั้งก็ไปดูหนังด้วยกันสามคน เมียอยากให้เขาไปกันสองคน แต่น้องสาวผมขอให้เมียผมไปด้วย ทำเมียสนิทสนมกับน้องเขยคนนี้มาก จนน้องสาวผมได้ตกลงอยู่กินกับเขา น้องเขยผมก็ยังไปมาหาสู่ผมกับเมียไม่ขาด วันหยุดเขาให้น้องสาวผมมาชวนเมียผมไปเที่ยวดูหนังด้วยกันหลายครั้ง ผมรู้เริ่มรู้สึกว่า ที่เขาไปมาหาสู่มกับเมียนั้น คงเป็นเพราะเขาอยากสมสู่กับเมียผมมากกว่า คืนนึงผมนัดชายเดี่ยวมาดเย็ดกับเมียผมที่หอพัก หลังจากผมกับชายเดี่ยวเย็ดกับเมียผมเสร็จแล้ว ผมก็ให้เมียเดินลงไปส่งชายเดี่ยวที่หน้าประตู จากนั้นเมียผมก็กลับมาที่ห้อง พร้อมกับบอกว่า พี่น้องเขาแวะมาหา ผมใส่กางเกงในตัวเดียวนอนพักอยู่ ก็ลุกขึ้นหยิบกางเกงขาสั้นมาสวมใส่ แล้วออกมานั่งคุยกับน้องเขย เขาเห็นผมอยู่ในสภาพแบบนั้น เขาก็รู้ว่าผมกับเมียและชายเดี่ยวทำอะไรกันเมื่อครู่นี้  เมียผมเอาเหล้าและโซดาในตู้เย็นมาให้แล้วก็เข้าไปนอนพักในมุ้ง เพราะหมดแรงที่โดนผมกับชายเดี่ยวผลัดกันเอาท่อนเอ็นกระทุ้งท่อนเอ็นใส่ในรูหีเมียผมคนละ2รอบ จนน้ำควยล้นรูหีเลยคับคืนนั้น น้องเขยผมชำเลืองตามองดูเมียผมที่นอนหงายอ้าขาอยู่ในมุ้งเป็นระยะ ด้วยท่าทางงุ่นง่านชอบกล ผมรู้ว่าในใจของเขากำลังคิดอะไรกับเมียผมอยู่ แต่ผมทำเป็นมองไม่เห็น เขาพูดกับผมว่า ผมมารบกวนเวลาพักผ่อนของพี่หรือเปล่านี้ ผมก็ยิ้มๆบอกเขาไปว่า ตามสบายน่า อย่าไปคิดอะไร หลังจากผมกับน้องเขยกินเหล้าด้วยกันพักหนึ่ง เขาก็ถามผมว่า เมื่อครู่นี้เห็นพี่แอนลงไปส่งใครที่หน้าประตู ผมเห็นเขาเดินกอดเอวพี่แอนด้วย ผมรีบบอกน้องเขยไปว่า เพื่อนพี่เองไม่มีอะไรหรอก เขาสนิทสนมกับพี่แอน ชอบล้อเล่นแบบนี้บ่อยๆ จากนั้นพักหนึ่งน้องเขยผมก็ขอตัวออกไปรับเมียที่โรงงาน เมียผมพูดให้ฟังว่า เขาเห็นชายเดี่ยวเดินกอดเอวแอนลงมาจากบันได เขาถามแอนว่า เขาเป็นใคร ทำไมเดินกอดเอวพี่แอนด้วย เมียผมบอกน้องเขยไปว่า เขาเป็นเพื่อนผม แล้วพูดแหย่เขาไปว่า หึงแอนหรือไงล่ะ  เขาพูดกับเมียผมเบาๆว่า ผมหึงพี่นะที่ให้คนอื่นเดินกอดเอวแบบนี้ เมียผมก็พูดกับเขาไปว่า อย่าไปคิดอะไรเลย เราเป็นเหมือนพี่น้องกันนะ ตอนเขาพาเมียผมไปดูหนังด้วยกันกับน้องสาวผม เขาก็เอามือจับ มือเมียผมไว้ บางครั้งเขาก็เอามือมาลูบคลำเนินหว่างขาเธอด้วย เธอต้องเอาหยิกแขนเขาอยู่หลายครั้ง เพราะเขานั่งตรงกลาง ผมพูดกับเมียว่า สงสัยน้องเขยพี่เขาอยากมีอะไรกับแอนล่ะมั้งแบบนี้  เมียผมพููดว่า เขาคงไม่กล้าหรอก เพราะแอนเป็นพี่สะไภ้เขานะ ผมพูดกับเมียว่า ถ้าเขาอยากเอากับแอนจิงๆล่ะ แอนจะให้เขาเอามั้ย.! เมียผมพูดว่า ไม่รู้ซี่. ตอนนั้นน้องเขยผมมาเจอเมียผมเดินลงไปส่งชายเดี่ยวที่หน้าประตูหอพักอยู่หลายครั้ง วันต่อมาน้องเขยโทรมาชวนเมียไปซื้อของในห้างด้วยกัน เมียผมถามว่า จะให้แอนไปกับเขามั้ย ผมบอกเมียว่า แอนก็ไปซี่ เมียผมก็โทรไปบอกให้น้องเขยผมมารับที่ปากซอย พอถึงเวลานัด ผมก็เดินไปส่งเมียที่ป้ายรถเมล์ปากซอยทางเข้าหอพัก ผมเดินออกมาแอบดูอยู่ห่างๆไม่ให้น้องเขนยเห็น ครู่หนึ่งก็มีแทกซี่ขับเข้ามาจอดตรงหน้าเมียผมที่ยืนรออยู่ พอประตูรถด้านหลังเปิดออกมาก เมียผมก็เข้าไปนั่ง รถแทกซี่ก็ขับออกไป ผมก็กลับมาที่ห้องพัก จากนั้นประมาน5_6โมงเย็นก็ได้ยินเสียงโทรศัพย์ผมดังขึ้น ผมก็หยิบโทรศัพย์มาดูก็รู้ว่าเมียผมโทรมาผมก็กดรับ แต่ไม่ได้ยินเสียงพูด ได้ยินเสียงแอร์เป่าลมซู่ๆ ผสมกับเสียงครางอูยของเมียผมและมีเสียงเตียงดังแอ๊ดๆกับเสียงหน้าท้องกระทบกันดังผับๆๆ ผมก็รู้ว่า เมียผมโดนควยน้องเขยผมกระเด้าใส่ในรูหีเข้าให้แล้ว เสียงกระเด้าควยดังผับๆ ก็ได้ยินเสียงเมียผมครางอูยๆอย่างชัดเจนและบอกว่าพี่แอนจะถึงแล้ว พี่จะถึงแล้ว กระเด้าแรงๆ เสียงน้องเขยผมพูดว่า รอผมด้วยพี่แอน น้ำควยผมก็จะออกแล้วอูยๆ เสียงกระเด้าควยดังอีก4_5ครั้งก็ได้ยินเสียงเมียผมกับน้องเขยครางเสียงกระเสร่าสั่นอย่างเสียวซ่าน วันนั้นผมได้ฟังเสียงน้องเขยเย็ดกับเมียผม2ครั้ง เสียงเขาถามเมียผมว่าไม่ไปล้างตรงนั้นเหรอ เมียผมพูดว่า ไม่เป็นไรปล่อยไว้อย่างนี้แหละ จากนั้นเมียผมถึงกดวางสายไป จากนั้นอีกพักใหญ่ ก็นเมียกับน้องเขยผมหิ้วข้าวของที่ซื้อมาจากห้างเข้ามาที่ห้องพักของผม น้องเขยผมไม่กล้าสบตาผม เขาทำท่าหลบๆสายตาผมตลอด ผมรู้ว่าเขาคงรู้กลัวว่าผมจะรู้ที่เขาพาเมียผมไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูด จากนั้นครู่หนึ่งเขาก็ขอตัวกลับไป บอกว่าจะแวะไปรับเมียที่โรงงานด้วย พอน้องเขยผมกลับไปแล้ว ผมก็ถามเมียว่า ให้น้องเขยพี่เย็ดหีกี่ที เมียผมบอก2ที ผมบอกเมียว่า ไหนขอพี่ดูผลงานของเขาหน่อยซิ่.เมียผมก็เข้าไปนอนบนที่นอน แล้วถอดกระโปรงออก ผมก็เิามือรูดกางเกงในตัวน้อยที่เมุียผมอยู่ออกไป ก้มมองดูรูหีของเมียอย่างใกล้ ตอนนั้นในรูหีเมียผมยังมีน้ำควยขาวข้นขิงน้อยค้างคารูหีอยู่จนเปียกชุ่ม แต่ที่เป้ากางเกงในนั้นเปียกเยิ้มเลยคับ จากนั้นผมก็เย็ดเมียซ้ำน้องเขยตัวเองทันที ผมกระซิบถามเมียว่า เขาเย็ดถึงใจมั้ย ควยเขายาวใหญ่ถึงใจมั้ย เมียผมพยักหน้าหงึกๆครางซี๊ดเลยคับ ผมบอกเมียว่า วันหลังไปให้เขาเย็ดอีกนะ เมียผมพยักหน้าหงึกๆรับปาก ตอนนั้นพอน้องเขยผมโทรมาหาเมียผม เมียผมจะถามผมทุกครั้งว่า ให้แอนไปกับเขานะ ผมก็บอกเมียไปว่า ตามใจแอนซี่ เวลาเย็ดกันอย่าลืมโทรมาให้พี่ฟังเสียงด้วยล่ะ ตอนนั้นเขาพาเมียผมออกไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูดอยู่หลายครั้ง เสียงเขาถามเมียผมว่า พี่เขาสงสัยมั้ยที่พี่กับมานอนด้วยกันแบบนี้ ตอนพี่กลับไปห้องพักเขาเอากันกับพี่มั้ย เมียผมก็บอกเขาไปตามตรงว่า เอาซี่ เขาไม่สงสัยอะไรเราหรอก เขาเป็นคนบอกให้พี่มากับเธอทุกครั้งเลยนะ เพราะพี่ต้องถามเขาก่อนว่าจะให้พี่ออกมามั้ย พี่เขาไว้ใจเธอนะ ไม่ต้องกังวลใจ เขาถามเมียผมอีกว่า พี่เขาจะรู้ว่าผมพาพี่ออกมาทำอะไรกัน เสียงเมียผมบอกน้องเขยผมไปว่า คงรู้มั้ง.!เพราะตอนพี่กลับไปเขาเอาซ้ำร่องรูที่ลื่นๆหลวมๆทุกครั้ง ตอนเขาน้องเขยเอากันกับเมีย เขสียงเขาถามเมียผมว่า ควยผัวพี่ยาวใหญ่มั้ย เขากระเด้าควยใส่ในรูหีแรงถึงใจแบบผมมั้ย น้ำควยเขาออกใส่รูหีพี่เยอะมั้ย เสียงเมียผมครางอูยๆ บอกว่าถึงใจซี่.เสียงเขากระหน่ำควยรัวใส่รูหีผมอย่างหนักหน่วงก่อนที่เขาจะส่งเสียงร้องอู้ๆหลั่งน้ำควยใส่ในรงีหีเมียผม บางครั้งเขาก็พาเมียผมไปเย็ดกันที่ห้องพักของเขาด้วย เมียผมกดโทรศัพย์โทรมาให้ผมฟังเสียงตอนเย็ดกันกับน้องเขยทุกครั้งเลยคับ จากนั้น2_3วันน้องเขยผมก็แวะมากินเหล้ากับผมที่ห้องอีก ผมกับน้องเขยก็คุยกันตามปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เรื่องแบบนี่นะคับ เป็นอะไรที่พูดกันยากคับ โดยเฉพาะกับคนที่ใกล้ชิดกันแบบนี้ นอกจากสงวนท่าทีไว้เพื่อไม่ให้อีกฝ่ายรู้ความต้องการในใจตัวเอง  เมียผมนั่งคุยด้วยครู่หนึ่่งก็เข้าไปนอนในมุ้งที่อยู่ไม่ไกลจากที่ผมกับน้องเขย่นั่งกิเหล้ากันอยู่ ตอนนั้นเมียผมนอนหงายอ้าขาพลิกตัวไปมาอยู่ในมุ้งอยู่หลายรอบด้วยอารมณ์งุ่นง่าน ทำให้ผ้าถุงถลกขึ้นสูงจนเห็นเนินนูนที่อวบอูมเต็มหว่างขา ตอนกลางคืนเมียไม่ใส่กางเกงในนอนคับ เพราะผมชอบเอามือกุมหีของเมียเวลานอนด้วยกัน น้องเขยผมชำเลืองตามองที่เนินนูนอวบอูมหว่างขาเมียผมที่เขาเคยหลั่งน้ำควยใส่รูหีมาแล้วหลายครั้งเป็นระยะๆ ผมรู้ว่สเขาอยากเย็กับเมียผมอย่างเต็มที่แล้ว ผมเลยบอกน้องเขยว่า เดี๊ยวพี่จะไปซื้อของกินที่ปากซอยซักครู่นะ น้องนั่งกินเหล้ารอพี่ไปก่อน อย่าหนีกลับห้องพักล่ะ จากนั้นผมก็ลุกเปิดประตูเดินออกมาจากห้อง แล้วปิดประตูงับไว้พออยู่ ผมเดินออกมาจากหน้าห้องไปที่ร้านค้าหน้าหอพักซื้อของกินอยู่ครู่หนึ่ง ผมก็เดินย่องกลับมาที่หน้าห้อง แล้วค่อยๆเปิดประตูแง้มๆออกเบาๆมองส่งสายตามองเข้าไปในห้อง ก็ได้ยินเสียงเมียผมครางอูยๆอยู่ในมุ้ง พอผมมองเข้าไปในมุ้งก็เห็นเมียผมนอนหงายอ้าให้น้องเขยของผมกระเด้าควยใส่รูหีเมียอยู่ผับๆอย่างเมามันส์ น้องเขยผมหันหน้ามองมาทางประตูเป็นระยะๆอย่างระแวงพร้อมกับกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมไปด้วย ผมล้วงควยออกมารูดชักตามน้องเขยไปอย่างลืมตัว สายตาก็มองจับจ้องไปที่สะโพกของน้องเขยผมที่กำลังกระหน่ำควยใส่รูหีเมียอย่างหนักหน่วงและเต็มที่เสียงดังผับๆ จากนั้นครู่หนึ่งน้องเขยผมก็ส่งเสียงครางอูยๆบอกเมียผมว่า น้ำผมจะออกแล้วพี่ น้ำผมจะออกแล้วอูยๆ เขาเชิดหน้าขึ้นกัดฟันกร็อดๆกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอีก4_6ที ดันควยเข้าจมแน่นใส่กับรูหีเมียทันที เสียงเขาครางอูยๆบอกเมียผมว่า น้ำควยผมออกแล้วพี่ น้ำควยผมออกแล้วอูยๆ เมียผมผวาตัวขึ้นเอามือกอดเอวน้องเขยผมไว้แน่นพร้อมกับกระเด้าเอวขึ้นใส่ควยของเขาเป็นระวิงอย่างเสียวซ่าน จนน้องเขยผมหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมจนหมด เขาก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหี เมียผมซี๊ดปากเบาๆผงกหน้าขึ้นดูควยของเขาจนพ้นปากรูแล้วหนีบต้นขาเข้ากัน ดึงชายผ้าถุงลงมาปิดเนินหีไว้ มองเห็นต้นขาขาวๆของเมียผมอยู่ น้องเขยผมใส่กางเกงออกมานั่งหลังพิงฝาอย่างหมดแรง จากนั้นครู่หนึ่งผมก็ทำเป็นเดินมาที่ประตู แล้วเปิดประตูเข้าในห้องพัก ผมแกล้งถามน้องเขยว่า เมาแล้วรึนี่ เขาบอกผมว่าวันนี้ทำงานเหนื่อยทั้งวันเลยรู้สึกเพลียๆ เขานั่งกินเหล้ากับผมต่ออีกครู่หนึ่งก็ขอตัวกลับไป เขาบอกว่าใกล้เวลาเมียเขาเลิกงานแล้ว เขาต้องไปรับที่่หน้าโรงงานทุกคืน ไม่กล้าปล่อยให้เมียผมกลับไปที่ห้องคนเดียว พอน้องเขยผมกลับไป ผมก็เข้ามาดูผลงานของเขาที่ฝากไว้ในรูหีเมียผมจนล้นปรี่ออกมาเลยคับ จากนั้นผมก็ดันควยเข้าไปในรูหีที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยของน้องเขยทันที ผมถามเมียว่า เสียวรูหีดีมั้ยที่ให้น้องเขยพี่เย็ดในห้องพักตัวเองแบบนี้ เมียผมครางซี๊ดๆบอกเสียงสั่นๆว่าเสียวซี่ พี่ยืนดูที่หน้าประตูเหรอ ผมบอกเมียว่าใช่ พี่ยืนรูดควยชักว่าวตามไปด้วยตลอดเลยนะ คืนนั้นผมหลั่งน้ำควยเข้าไปผสมกับน้ำควยของน้องเขยอย่างมากมายจิงๆคับ หลังจากคืนนั้นมา เวลาที่น้องเขยผมแวะมากินเหล้ากับผมที่ห้อง พอได้เวลาผมก็จะออกไปนอกห้องปล่อยให้น้องเขยเย็ดกับเมียผมก่อนทุกครั้งเลยคับ จนน้องเขยถามเมียผมว่า ทำไมพี่เขาถึงปล่อยให้ผมเย็ดกับพี่แอนทุกครั้งเลยคับ เมียผมบอกเขาไป เพราะพี่เขาชอบแบบนี้น่ะซี่.ตอนแรกๆเขาไม่เชื้อนะคับว่าผมชอบแบบนี้ คืนต่อมาน้องเขยแวะมากินเหล้ากับผมที่ห้องอีก ผมบอกให้เขาเข้าไปช่วยเมียผมทำกับแกล้มในครัว ผมเห็นเขาพูดจาหยอกล้อกับเมียผมอย่างกระกนุงกระหนิง บางครั้งเขาก็เข้าไปกอดเอวเมียผมทางด้านหลัง แล้วเอามือทั้ง2ข้างบีบคลึงเต้านม แล้วล้วงมือลงไปลูบคลำเนินนูนหว่างขาเมียผมด้วย  เมียผมต้องคอยหยิกมือของเขาและพูดว่า ทำอะไรเกรงใจพี่เขาบ้างซี่.จากนั้นน้องเขยผมก็ออกมานั่งกินเหล้าด้วยกัน หลังจากทำกับแกล้มเสร็จแล้วเมียเมียก็ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำ เมียผมใส่ผ้าเช็ดตัวผืนสั้นเต่อจนมองเห็นเนินนูนหว่างขาอยู่ลิบๆ เดินผ่านเข้าห้องน้ำไป พอเมียผมอาบน้ำเสร็จก็ในุ่งผ้าเช็ดตัวผืนสั้นเต่อกระโจมอก ออกมาทาโลชั่นหอมกรุ่น แล้วเข้าไปนอนในมุ้ง ถึงตอนนี้แล้ว ผมก็ลุกไปปิดไฟกลางห้อง เหลือแต่ไฟใดวงเล็กๆในห้องน้ำ แล้วเปิดประตูออกไปอยู่นอกจากห้อง มีคนในหอพักมองๆดูผมอย่างสงสัยเหมือนกัน ที่เห็นผมพาผู้ชายมาที่ห้องพักตอนกลางคืน แล้วยังออกมายืนก้มๆเงยๆอยู่ที่หน้าประตูห้องทุกครั้ง ก่อนจะกลับเข้าไปในห้อง เขายิ่งสงสัยที่เมียผมเดินลงไปส่งผู้ชายที่หน้าประตูทางเข้า ผมยืนอยู่ที่ประตูพักหนึ่งก็ได้ยินเสียงเมียผมส่งเสียงครางอูยๆเบาๆ เสียงหน้าท้องของน้องเขยกระทบกับหน้าท้องเมียผมเสียงดังผับๆๆ ผมก็ค่อยๆเปิดประตูเข้ามาดูที่ด้านหลังของเขาอย่างเงียบกริบ มองเห็นน้องเขยกระเด้าควยใส่รูหีเมียอยู่ผับๆ ผมล้วงท่อนเอ็นออกมารูดชักตามน้องเขยไปด้วย จากนั้นเขาเอาใบหน้าซุกลงที่ซอกคอเมียผมแล้วรัวกระเด้าใส่รูหีเมียผมอย่างเมามันส์ เมียผมเผยอปากส่งเสียงครางซี๊ด และส่งสายตาหยาดเยิ้มมองที่ผมอย่างเสียวซ่าน ที่นอนอ้าขาออกให้น้องเขยผมกระเด้าควยใส่รูหีอย่างรุนแรงต่อหน้าผมแบบนี้ เมียผมกระซิบบอกน้องเขยผมหันมาดู พอเขาเห็นผมยืนรูดควยชักว่าวดูอยู่ใกล้ๆ เขาก็ตกใจเล็กน้อยร้องอุ๊ย ทำท่าจะชักควยออกมาจากรูหี เขาถามผมว่า พี่จะเอากับพีาแอนก่อนมั้ย ผมบอกเขาไปว่า พี่รอซ้ำทีดีกว่านะ น้องทำต่อไปได้เลย ไม่ต้องเกรงใจ จากนั้นเขาก็หันไปกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอย่างหนักหน่วงเสียงดังผับๆ จากนั้นพักหนึ่งเขาก็ครางซี๊ดๆบอกเมียผมว่า น้ำควยผมจะออกแล้วพี่แอน น้ำควยผมจะออกแล้ว เขากระเด้าควยใส่รูหีเมียผมเร็วๆ เมียผมพูดว่า รอพี่แอนด้วยซี่ พี่กำลังจะถึงแล้วอูยๆ น้องเขบผมกระเด้าควยใส่รูหีอีกไม่กี่ครั้ง ก็ดันควยเข้าจมแน่นกับรูหีเมียผม พร้อมครางซี๊ดๆบอกเมียผมว่า น้ำควยผมออกแล้วพี่ น้ำควยผมออกแล้วอูยๆ เขาหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมอย่างมากมาย เมียผมส่งเสียงครางอูยๆกระเอวขึ้นใส่ควยของน้องเขยผมอย่างเร่าร้อน เผยอปากส่งเสียงครางซี๊ดๆตาลอยเลยคับที่น้องเขยผมฉีดพ่นน้ำควยเข้าไปในรูหี และชำเลืองตาที่ผมอย่างหยาดเยิ้มเสียวซ่าน พอน้องเขยผมหลั่งน้ำควยออกหมดแล้ว เขาก็หันมาถามผมว่า พี่จะเอากับพี่แอนต่อจากผมเลยมั้ย.! ผมบอกเขาไปว่า เอาซี่.! พอผมพูดจบเขาก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหีเมียอย่างช้าๆจนควยหลุดออกมาจากรูหีเสียงดึงโบ๊ก เขาก็หมดแรงนอนคว่ำหน้าลงข้างๆ ผมชักว่าวรออยู่นานแล้ว ก็เข้าไปทับที่หว่างขาเมียผมแล้วจับควยเกลือกกลิ้งกับน้ำควยของน้องเขยจนเปียกเยิ้มแล้วดันควยพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีเมียผมจนสุดกลั่นทันที จากนั้นผมก็กระเด้าควยใส่รูหีของเมียที่ลื่นๆหลวมๆอย่างบ้าคลั่งจนน้ำควยของผมพุ่งกระฉูดปรู๊ดๆๆๆออกมาอย่างมากมาย เมียผมส่งเสียงครางอูยๆอย่างเสียวซ่านมากเลยคับ คืนนั้นผมกับน้องเขยเอาน้ำควยออกในรูหีเมียผมคนละ2ครั้ง เขาก็ขอตัวกลับไปรับเมียที่โรงงาน ตอนนั้นน้องเขยแวะมาเย็ดกับเมียที่ห้องเป็นประจำ เหมือนเมียมีผัวสองคนเลยคับ ผมไม่รู้ว่าเขามีแรงกลับไปเย็ดกับเมียที่ห้องอีกหรือเปล่า เพราะเขาเอาน้ำควยออกใส่รูหีเมียผม2ครั้งทุกทีเลยคับ เรื่องให้เมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นแบบนี้ ถ้าได้คนรู้ใจกัน ก็ไม่ต้องพูดอะไรกันมาก พอถึงเวลาก็รู้ว่าจะทำอะไร บางครั้งตอนกลางวันน้องเขยก็มาเย็ดกับเมียผมที่ห้องสองคน ตอนผมอยู่ที่ทำงาน เวลาที่น้องเขยผมจะมาหาเมียผมที่้ห้องพัก เมียผมจะโทรถามบอกว่า น้องเขยพี่เขาจะมาหาแอนที่ห้องนะ ตอนเย็ดกันเมียผมจะโทรมาให้ผมฟังเสียงทุกครั้งเลยคับ ทำให้อารมณ์ของผมงุ่นง่านสุดๆไม่เป็นอันทำงานเลยตอนนั้น จนเพื่อนในที่ทำงานพากันสงสัยว่าผมเป็นอะไร บางครั้งผมก็ลางานกลับมาแอบดูน้องเขยเย็ดกับเมียผมที่ห้องเหมือนกัน..ตอนน้องเขยมาเย็ดกับเมียผมที่ห้องพัก ก็มีคนอื่นแอบดูเหมือนกัน แต่ก็เคยมีคนรู้จักกันแวะมาหาผมที่ห้องแล้วเคาะประตูเรียก ตอนที่น้องเขยกำลังกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่ผับๆ  เมียผมบอกเคยนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนสั้นๆกระโจมอก เปืดประตูบอกเขาว่า ผมยังไม่กลับจากทำงาน เขามองเห็นน้องเขยผมนอนหงายอยู่บนที่นอน เขาก็คงรู้ว่าเมียผมทำอะไรกันอยู่ในตอนนั้น เขาแค่ยิ้มๆไม่พูดอะไร แล้วกลับไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2019, 12:10:14 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 02:50:05 PM »

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 11:47:12 PM »
เพื่อนๆที่เข้ามาอ่าน น่าจะแสดงตวามคิดเห็นบ้างนะคับ ว่าเรื่องของผมเสียวดีมั้ย ถูกใจมั้ย

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 12:38:02 PM »
คนเราเวลาเย็ดกันนั้น  จะเหมือนๆกันทุกครั้ง ไม่ว่าจะเย็ดกับใครก็ตาม ตอนที่ผู้ชายดันหัวควยยุบๆตรงปากรูหีก็ตื่นเต้นมากคับ เพราะควยคนอื่นกำลังจะมุดเข้าไปในรูหีเมียเราแล้ว และมีผู้ชายไม่กี่คนหรอกคับที่ยอมให้ผู้ชายคนอื่นใช้รูหีเมียตัวเองร่วมด้วย ถ้าไม่ชอบเรื่องนี้จิงๆ ผู้หญิงถึงต้องแอบให้คนอื่นเย็ดเพราะกลัวผัวรู้ พอเขาดันควยเข้าไปในรูหีเมียผมจนสุดกลั่นแล้ว เขาจะถามเมียผมว่า ควยผมใหญ่เท่าควยผัวพี่มั้ย ควยผัวพี่ยาวกว่าควยผมมั้ย แล้วชักออกมายาวๆจนถึงหัวบานแดง แล้วดันควยเข้าไปในรูหีจนสุดกลั่น เมียผมตรางซี๊ดบอกเขาไปว่า ของน้อง ถึงใจพี่มากกว่า.! เวลาคนอื่นหลั่งน้ำควยเข้าไปในรูหีเมียผม เป็นตอนที่ผมตื่นเต้นมากที่สุด มันได้อารมณ์เงี่ยนจิงๆคับ ที่เห็นผู้ชายดันควยเข้าไปในรูหีเมียตัวเองจนสุดกลั่น แล้วยังเอาแลายตีนยันพื้นนบนที่นอนไว้อีก เพื่อดันให้ควยของเขาเข้าไปในรูหีเมียผมให้ลึกที่สุดแบบส่งน้ำควยถึงมดลูกเมียผมเลย พวงไข่ของผู้ชายหดตัวขึ้นและกระตุกถี่ๆเป็นระยะๆอยู่หลายครั้ง แก้มก้นทั้งสองข้างก็บีบเข้าหากันตลอดเวลา ตอนผู้ชายฉีดพ่นน้ำควยเข้าไปในรูหีเมียผม เมียผมส่งเสียงครางสั่นเครืออูยๆตลอดเวลาและกระเด้าหีขึ้นไหวๆตอนที่ผู้ชายหลั่งน้ำควยเข้าไปในรูหี เผยอปากครางซี๊ดๆอย่างเสียวซ่าน ส่งสายตาหยาดเยิ้มมองมาที่ผมที่กำลังยืนรูดชักควยดูอยู่ใกล้ ตอนผู้ชายชักควยออกมาจากรูหี เมียครางซี๊ดๆแอ่นหีขึ้นตามควยของผู้ชายอย่างเสียดายมาก พอผมค่อมทับหว่างขาแล้วดันควยพุ่งพรวดเข้าไปจนสุดกลั่น เมียผมครางซี๊ดๆรูหีบีบรัดควยของผมยุบๆจนรู้สึกได้เลยคับ เมียผมชอบให้ผู้ชายแช่ควยไว้ในรูหีนานๆหลังจากหลั่งน้ำควยเข้าไปในรูหีแล้ว เมียผมบอกรู้สึกเสียวรูหีมากเวลาที่ผู้ชายแช่ควยไว้ในรูหีหลังจากหลั่งน้ำควยออกมาแล้ว รูหีของเธอจะบีบรัดควยผู้ชายเป็นระยะๆ ทำให้ควยแข็งโด่ขึ้นมาได้ง่ายและเย็ดซ้ำครั้งที่2ต่อไปได้ทันที บางคนคงอยากจะรู้ว่า ผมให้คนอื่นเย็ดกันกับเมียตัวเองได้ยังไง ใครเป็นคนได้เย็ดเมียผมคนแรก บอกตรงๆ ผมเป็นคนที่หลั่งน้ำควยออกเร็วมาก กระเด้าควยใส่รูหีของเมียได้ไม่เกิน3นาที น้ำควยแตกทะลักใส่รูหีเมียทุกที แม้เมียคอยบอกว่า รอแอนด้วย รอแอนด้วยอย่าพึ่งออก แต่ผมอั้นน้ำควยไว้ไม่อยู่สักที เคยซื้อยาทนมาใช้เหมือนกัน แตบอกเลยว่า มันชาจนไม่รู้สึกเสียวควยแม้แต่น้อย ผมเลยไม่ใช้ แต่ผมก็ซื้อควยปลอมหรือดิลโด้แบบสั่นสะเทือนมาให้เมียใช้เวลาเย็ดกัน คือผมนอนตะแคงยกขาเมียขึ้นข้างหนึ่งแล้วดันควยเข้าไปในรูหีจนสุดกลั่่่น จากนั้นเมียผมจุะใช้เครื่องสั่นสะเทือนจี้ตรงเม็ดแตด พร้อมกับอ่านเรื่องผัวให้เมียเย็ดกับคนอื่นไปด้วย บางครั้งผมก็ให้เมียดูรูปควยชายเดี่ยวไปด้วย แล้วถามเมียว่า อยากให้คนอื่นเย็ดรูหีมั้ย อยากให้คนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีมั้ย อยากให้คนอื่นหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีมั้ย เมียผมครางซี๊ดๆพยักหน้าหงึกๆ แล้วพูดว่า พี่เย็ดแอนน้ำไม่ออก พี่ต้องให้คนอื่นเย็ดกับแอนนะ ผมบอกเมียว่า ได้ๆพี่จะพาคนอื่นมาเย็ดกันกับแอนบ่อยๆ เอาให้แอนท้องป่องไปเลยยิ่งดี เมียผมเสียวซ่านมากที่ผมพูดแบบนี้ และพูดว่า พี่พูดจิงๆนะ ผมบอกเมียว่า พูดจิงซี่ พี่ก็อยากเห็นคนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีของแอนมานานแล้ว พี่อยากเห็นคนอื่นหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีของแอน จนน้ำควยล้นรูหีออกมาเลย ผมกระเด้าควยเข้าออกใสรูหีทันที เมียผมก็ใช้เครื่องสั่นสะเทือนจี้ตรงเม็ดไว้แน่น ครู่เดียวเมียผมก็ครางอูยๆบอกว่า แอนถึงแล้ว น้ำแอนออกแล้ว รูหีเมียผมบีบรัดตัวยุบๆ ร่างการเกร็งกระตุกยะเยือกหลายครั้ง ผมก็เสียวควยเต็มที่ หลั่งน้ำควยพุ่งกระฉูดราดรดในรูหีทันที เมียผมครางอูยๆอย่างเสียวซ่านมากเลยคับ เมียผมค่อยๆวางเครื่องสั่นสะเทือนลง ผมกับเมียทำแบบนี้แทบทุกคืนจิงๆในตอนนั้น ทำคืนละ3_4รอบจนเมียผมบอกเสียวเกร็งมากจนแวดท้องน้อย ผมถามเมียว่า แอนอยากเย็ดกับใคร อยากเย็ดกับเพื่อนพี่มั้ย ตอนนั้นเมียผมยังกล้าๆกลัวๆไม่มั่นใจ เมียผมพูดว่า จะดีเหรอ เอากับคนรู้จักแบบนั้น แอนกลัวเขาเอาไปพูดให้คนอื่นฟัง ผมบอกเมียว่า คนรู้จักกัน รู้ที่มาที่ไป รู้นิสัยเป็นยังไง พี่ว่าดีกว่าเอากับคนแปลกหน้านะ เพราะไม่รู้ว่าเขาไปเที่ยวเย็ดใครมาบ้าง เมียผมก็บอกแล้วแต่พี่เถอะถ้าเป็นแบบนั้น ตอนนั้นเรื่องสวิงกิ้งกำลังดัง มีหนังสือออกมาหลายเล่มที่ลงเรื่องสวิงกิ้ง ที่ทำงานผมก็คนซื้ออ่านเหมือนกัน โดยเฉพาะเพื่อนของผม มันอ่านหนังสือไทยเพล์บอยตอนพักเที่่ยงเป็นประจำ ผมก็ขอยืมเพื่อนมาอ่านที่ห้องพักอยู่หลายเล่มและเอาให้เมียผมอ่านด้วยอย่างบอกนั่นแหละคับ เพื่อนผมมันก็รู้ว่า ผมเริ่มชอบเรื่องแบบนี้ มันพูดกับผมว่า ให้เมียทำแบบนี้ ดีกว่าแอบไปมีชู้ ผมพูดกับเพื่อนว่า ผัวเขาทำใจได้ยังไงวะ ที่คนอื่นเอากันกับเมียตัวเองต่อหน้าแบบนั้น เพื่อนผมบอกว่า เรื่องแบบนี้ชอบใครชอบมัน ต้องลองเองถึงจะรู้ ขนาดเราแอบดูคนอื่นเย็ดกัน เจายังรู้สึกตื่นเต้นจนต้องชักว่าวให้น้ำควยแตกออกมาตามเขา แล้วคิดว่า ถ้าผู้หญิงที่กำลังถูกเย็ดอยู่นั้นเป็นเมียเราล่ะ จะตื่นเต้นขนาดไหน ผมฟังเพื่อนพูดแบบนี้แล้ว รู้สึกมีอารมณ์งุ่นง่านขึ้นมาจนหน้าแดงกล่ำ เพื่อนผมพูดอีกว่า คนที่จะให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองนั้นต้องทำใจได้จิงๆ ที่จะยอมให้คนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีเมียตัวเอง ต้องทำใจได้จิงๆที่จะยอมให้คนอื่นหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียตัวเองแบบนั้น บางทีคนอื่นอาจจะกระเด้าควยใส่ในปากเมียเราด้วย บางทีอาจจะหลั่งน้ำควยใส่ในปากให้เมียเรากลืนกินด้วย ตอนนั้นผมได้แต่นั่งก้มหน้า เพราะมีอารมณ์เงี่ยนเต็มที่ ผมพูดกับเพื่อนว่า อยากลองแบบนั้นจิงๆว่ะ เพื่อนก็พูดกับผมว่า เรื่องแบบนี้มันจะทำใจยากในครั้งแรกเท่านั้น ผมเลยพูดกับเพื่อนว่า คืนนี้ไปกินเหล้าที่ห้องพักด้วยกันมั้ย จะได้คุยเรื่องนี้กันต่อ หลังนั้นผมกับเพื่อนก็แยกย้ายไปทำงานในแผนกของตัวเอง ตอนเลิกงาน เพื่อนแวะมาบอกผมว่า คืนนี้จะแวะไปกินเหล้าที่ห้องนะ ผมก็บอกเพื่อนว่า ได้ๆจะได้ให้เมียเตรียมเหล้าและกลับแกล้มไว้ให้ พอกลับถึงห้องผมกระซิบบอกเมียว่า คืนนี้เพื่อนพี่จะมากินเหล้าที่ห้องนะ เมียทำท่าลังเลใจ ผมบอกเมียว่า ไม่ต้องกังวลใจหรอก เพื่อนพี่คนนี้ไว้ใจได้ หลังผมกับเมียกินข้าวมื้อเย็น อาบน้ำแล้ว ก็ปิดไฟกลางห้องเหลืแแต่ไฟในห้องน้ำ แล้วเข้าไปนอนกอดกันอยู่ในมุ้ง  ผมเอามือล้วงเข้าไปลูบคลำเนินหว่างขาของเมียไปมาครู่หนึ่ง ก็สอดนิ้วมือล้วงเข้าไปในรูหี ปรากฏว่า รูหีเมียเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนอย่างมากมายเลยคับ เมียผมบอกรู้สึกตื่นเต้นมาและรู้สึกอายเพื่อนพี่ด้วย ผมบอกเมียว่าไม่ต้องอายหรอก เรื่องแบบนี้มันจะยากในครั้งแรกเท่านั้น จากนั้นผมก็พลิกตัวขึ้นทับกหว่างขาของเมีย แล้วจับควยจ่อตรงปากรูหี ผมดันควยบุบๆตรงปากรู2_3ที ควยของผมก็ลื่นไหลเข้าไปในรูหีเมียผมจนสุดกลั่นเลยคับ รูหีเมียผมตอดรัดควยผมอย่างแรงเลยคับ เมียผมพูดว่า พี่จะเอากับแอนก่อนเหรอ เดี๊ยวตรงนั้นของแอนก็เลอะเทอะหมดหรอก ผมบอกเมียว่า พี่กระตุ้นอารมณ์อารมเงี่ยนให้แอนเฉยๆ ไม่ให้น้ำควยออกมาหรอก เมียผมบอกว่า พี่ไปอยู่นอกห้องก่อนนะ แอนอายพี่จังที่จะมีอะไรกับคนอื่นต่อหน้าพี่แบบนี้ ผมบอกเมียว่า ได้ๆ พี่ตามใจแอน แค่แอนยอมให้เพื่อนพี่มีอะไรด้วยแบบนี้ พี่ก็มีความสุขแล้ว จากนั้นครู่หนึ่งก็มีเสียงเคาะประตูหน้าห้อง ผมบอกเมียว่า เพื่อนพี่มาแล้ว จากนั้นผมก็รีบชักควยออกมาจากรูหี แล้วใส่กางเกงเดินไปเปิดประตูห้อง ผมกระซิบบอกเพื่อนว่า เมียเรานอนรออยู่ในมุ้งแล้ว เข้าไปจัดการได้เลย เอาให้น้ำควยเต็มรูหีเลยนะ เราเบิกทางรูร่องรูไว้ให้แล้วเมื่อครู่นี้ เพื่อนผมก็เข้ามาในห้องแล้วถอดเสื้อผ้าออก ผมก็เปิดประตูออกมายืนอยู่ที่หน้าห้องด้วยใจสั่นระรัว เพราะรู้สึกตื่นเต้นจิงๆคับ ผมยืนเก้ๆกังๆหันซ้ายหันขวาอยู่ที่หน้าห้องครู่หนึ่ง ก็ค่อยเปิดประตูแง้มๆออกดู พอผมมองเข้าไปในห้องที่มุ้ง ก็เห็นเพื่อนผมกำลังซุกหน้าดูดเลียอยู่ที่เนินหว่างขา เมียผมส่งเสียงครางอูยๆ ผมล้วงควยออกมารูดชักเบาๆสายตาก็จับจ้องดูเพื่อนกำลังดูดเลียรูหีเมียผมอยู่อย่างตื่นเต้น จากนั้นครู่หนึ่ง เพื่อนผมก็เลื่อนตัวขึ้นค่อมทับหว่างขา จับควยถูไถตรงรูหีและรอยแยกไปมา2_3รอบ ก็ดันควยยุบๆตรงปากรู จากนั้นก็มองเห็นสะโพกของเพื่อนผมค่อยๆลงแนบชิดติดกับเนินหว่างขาเมียผม เสียงเมียผมครางอูยๆเบาๆ เสียงเพื่อนถามเมียผมว่า เจ็บหรือแอน  เมียผมหยักหน้าหงึก บอกเพื่อนผมว่า พี่เบาๆก่อนนะ เพื่อนผมเริ่มกระเด้าควยเข้าๆออกๆในรูหีเบาๆก่อนครู่หนึ่ง พอเขาเห็นเมียผมครางซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นใส่ควยของเขาไหวๆ เพื่อนผมก็รัวกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียผมอย่างหนักหน่วงทันที จากนั้นครู่เดียวเมียผมก็ครางอูยๆแอ่นหีเกร็งขึ้นรับควยของเพื่อนไว้บอกว่า แอนถึงแล้ว ออกแล้วอูยๆร่างกายเมียผมเกร็งกระตุกถี่ๆอยู่หลายครั้ง เพื่อนผมก็รัวกระหน่ำควยใส่รูหีอย่างหนักหน่วงเต็มที่พักเดียว เพื่อนผมก็ครางซี๊ดๆออกเมียผมว่า น้ำพี่ออกแล้วแอน น้ำพี่ออกแล้ว เขาดันควยลงจมแน่นกับรูหีเมียผมไว้ทันที เมียผมส่ายกระเด้าเอวไหวๆอย่างเสียวซ่านลืมตัว ตอนนั้นผมยืนแอบดูและรูดชักควยอยู่ที่หน้าประตห้องพัก ที่ผมไม่กลัวใครมาเห็นเพราะว่า แต่ห้องกำลังดูละครอยู่ ไม่มีใครออกมาเดินเพ่นพ่านในเวลานั้น หลังจากเพื่อนหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมไปรอบหนึ่งแล้ว เสียงเขากระซิบถามเมียผมว่า ควยของผมใหญ่กว่าของพี่เขามั้ย เมียผมพูดเบาๆว่า ใหญ่กว่ามาก แล้วยาวกว่ามั้ย เมียผมบอกว่ายาวกว่า.เขานอนทับหว่างขาแช่ควยไว้ในรูหีเมียผมพักใหญ่ เขาก็เริ่มกระเด้าควยใส่กับรูหีเมียผมเบาๆ เสียงควยเขาเสียดสีในรูหีที่มีน้ำควยอยู่ข้างในเสียงดังแจ๊ะๆๆอย่างชัดเจน ผมก็เปิดประตูเข้าไปก้มดูใกล้ๆ นอนนนั้นเมียผมนอนหงายอ้าขา ร่างกายเพื่อนผมก็ค่อมทับอยู่ ผมก้มดูใกล้ๆมองเห็นควยของเพื่อนผมมุดเข้ามุดออกในรูหีเมียผมอย่างชัดเจน ผมรู้สึกเสียวเกือบน้ำควยพุ่งออกมาหลายครั้ง ต้องหยุดรูดชักควยเป็นระยะๆตลอดเวลา เพื่อนเร่งรัวกระหน่ำควยใส่รูหีเมียผมอย่างเร็วเสียงดังผับๆๆ จากนั้นครู่หนึ่งเพื่อนผมก็ครางซี๊ดกระซิบจ้างหูเมียผมว่า น้ำควยพี่จะออกแล้วแอน อูยๆรูหีแอนตอดรัดควยพี่ดีจิงๆ วันหลังให้พี่มาเย็ดกับแอนอีกนะ เมียผมพยักหน้าหงึกๆตอบว่า ก็มาซี่ มาทุกวันก็วันก็ได้ แหนแอนเขาไม่ว่าอะไรหรอก เขากระเด้าควยใส่รูหีเมียผมต่อไปอีกม่กี่ครั้ง ก็ร้องอู้ๆบอกเมียผมว่า น้ำควยพี่ออกแล้วแอน  น้ำควยพี่ออกแล้วเขาดันควยลงจมแน่นกับรูหีเมียผมทันที เมียผมผวาขึ้นกอดเอวเข้าไว้อย่างลืมตัว แล้วบอกพูดเสียงสั่นๆว่า รอแอนด้วย รอแอนด้วย แล้วกระเด้าหีขึ้นใส่ควยเพื่อนอย่างเร็วจนร่างกายเกร็งกระตุกะเยียก4_5ที บอกให้รู้ว่า เมียกับเพื่อนผมถึงสวรรค์ไปพร้อมๆกันอย่างเสียวซ่าน จากนั้นครู่หนึ่งเพื่อนผมก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหีเมียผมช้าๆเมียผมแอ่นหีขึ้นตามควยเพื่อนผมจนหลังพ้นจากพื้น ควยเพื่อนผมหลุดพ้นจากปากรูหี เมียครางซี๊ดเลยคับ แล้วหนีบปลายขาเข้ากันไว้แน่น เขาก้มลงหอมแก้มเมียทั้งสองข้าง แล้วพูดเบาๆว่า ของแอนเอามันจิงๆ พีาชักติดใจแล้วซี่ เมียผมบอกเขาว่า ถ้าติดใจก็แวะมาหาแอนบ่อยซี่ ห้ามแวะไปหาคนอื่นนะ จากนั้นเพื่อนผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เข้ามาในมุ้งเอามือลูบคลำน้ำควยของเพื่อนที่ไหลออกมาจากรูหีเมียผมครู่หนึ่งก็เข้าค่อมทับหว่างขาของเมียแล้วดันควยพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีทันที ผมกระซิบบอกเมียว่า น้ำควยเขาเยอะดีจัง รูหีของแอนลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยคนอื่นแบบนี้ เสียวควยพี่ดีจิงๆ ผมถามเมียว่า ควยเพื่อนพี่ใหญ่ยาวถึงใจแอนมั้ย เมียตอบเสียงสั่นว่า ถึงใจซี่.พี่จะให้เขามาเย็ดกับแอนบ่อยๆนะ เมียผมว่า แล้วแต่พี่เถอะ แอนตามใจ จากนั้นผมก็รัวกระหน่ำควยใส่กับรูหีของดมียที่ลื่นๆหลวมๆอย่างเต็มที่ เพียงครู่เดียวน้ำควยของผมก็พุ่งทะลักออกมาอย่างมากมาย เมียผมส่งเสียงครางอูยๆอย่างเสียวซ่าน ผมกระซิบถามเมียว่า พี่หลั่งน้ำควยเข้าผสมกับน้ำควยคนอื่นแบบนี้ เสียวรูหีดีมั้ย เมียครางๆี๊ดซี๊ดๆพยักหน้าหงึกๆบอกว่า เสียวซิ่. แอนไม่เคยเจอแบบนี้ จากนั้นครู่หนึ่ง เพื่อนผมก็ออกมาจากห้องน้ำ แล้วมาใส่เสื้อผ้า ผมบอกเพื่อนว่า เดี๊ยวให้แอนลงไปส่งนะ เมียผมก็ลุกใส่กางเกงขาสั้นและเสื้อยืดเดินลงไปส่งเพื่อนผมที่หน้าประตูทางเข้า ตอนกลับมาห้อง เมียผมบอกว่า มีแต่คนมองตอนที่เดินลงไปส่งเพื่อนผมที่หน้าประตู ตอนเดินกลับมามีคนผิวปากแซวเธอด้วย ผมบอกเมียว่า เขาอยากเย็ดกันกับแอนเหมือนเพื่อนพี่ล่ะมั้งแบบนั้น เมียผมพูดว่า พี่ก็ไปชวนเขามาซี่. จากนั้นผมกับเมียก็เย็ดกันอีกครั้งหนึ่งถึงได้นอน..การให้เมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นแบบนี้ ทำให้เราได้รู้ว่า ถ้าเมียเราแอบไปเย็ดกับคนอื่นจะเป็นยังไง ถ้าเมียเราแอบไปเย็ดกับคนอื่น หลังเย็ดันย็ดกันเสร็จแล้ว เมียเราจะล้างหีจนสะอาด เพราะกลัวผัวรู้ว่าแอบไปเย็ดกับคนอื่นมา แต่พอเราให้คนอื่นเย็ดกับเมียเราแบบนี้ เราจะได้เห็นเวลาคนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีเมียเรา เราจะได้เห็นเวลาที่เมียเราอมดูดควยให้คนอื่น เราจะได้เห็นคนอื่นกระเด้าควยใส่ในปากเมียเรา ที่สำคัญเราจะได้เห็นตอนคนอื่นหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียเราอย่างชัดเจน เราจะได้เห็นท่าทางเมียเรารู้สึกเสียวขนาดไหนเวลาที่คนอื่นหลั่งน้ำควยเข้าไปในรูหีแรงๆแบบนั้น เราจะได้เห็นน้ำควยคนอื่นไหลน้อยออกมาจากรูหีเมียเราอย่างชัดเจนตอนที่ผู้ชายชักควยออกมาจากรูหีเมียเรา ตอนเราเย็ดซ้ำ เราจะได้รู้ว่า เวลามีน้ำควยคนอื่นอยู่ในรูหีเมียเรานั้นเป็นอย่างไร รูหีเมียเราลื่นหลวมขนาดไหน.ตอนเราหลั่งน้ำควยเข้าไปผสมกับน้ำควยคนอื่นที่อยู่ในรูหี เมียเรารู้สึกเสียวซ่านขนาดไหน

free coin line
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2019, 09:06:38 AM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 01:17:39 PM »

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2019, 11:28:47 PM »

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 01:03:16 PM »
ไม่มีอะไรจะตื่นเต้นเท่าได้เห็นคนอื่นเย็ดกับเมียเราหรอกคับ เพราะยิ่งดูก็ยิ่งเงี่ยนสุดๆ ที่ได้เห็นคนอื่นกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียต่อหน้าแบบนั้น พอคนอื่นฉีดพ่นน้ำควยออกใส่ในรูหี เมียเราจะเผยอริมฝีปากครางซี๊ดๆอย่างเสียวซ่าน พอคนอื่นชักควยออกมาจากรูหี ก็เห็นน้ำควยขาวข้นไหลย้อยออกมาจากรูหีเมียเราอย่างเต็มตา แค่เราเอาควยดันเข้าไปในรูหี จะรู้สึกว่ารูหีเมียเราลื่นๆหลวมๆเพราะน้ำควยคนอื่น แต่เสียวควยดีจิงๆคับที่ได้เย็ดเมียตัวเองซ้ำคนอื่นแบบนี่ เมียเราจะเสียวหีสุดๆตอนเราหลั่งน้ำควยเข้าไปผสมกับน้ำควยอื่นในรูหีของเมีย

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 01:35:33 PM »
คนที่เคยให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองนั้น จะรู้สึกถึงความตื่นเต้นเวลาที่เจอกับคนที่เคยเย็ดกันกับเมียเรามาแล้ว คนที่เคยเย็ดกันกับเมียผมแล้วนั้น เวลาเขามาหาที่ห้องพัก เราแทบไม่ต้องพูดคุยอะไรกันมากเลยคับ เพราะต่างก็รู้ถึงความต้องการของกันและกัน หลังจากพูดคุยทักทายกันครู่หนึ่ง ผมก็จะออกมาจากห้องพัก แล้วปิดประตูแง้มๆไว้นิดนึง เป็นอันว่ารู้กัน ว่าผมเปิดโอกาสให้เขาเย็ดกันกับเมียผมได้เลย ถ้าเป็นผู้ชายที่คุ้นคุ้นกับเมียผมเป็นอย่างดี หมายถึงคนที่มาเย็ดกับเมียผมหลายครั้งแล้ว เมียผมก็ชวนผู้ชายเข้าไปนอนคุยกันในมุ้ง ปล่อยให้ผมนั่งดูอยู่นอกมุ้งคนเดียว บางครั้งเมียก็บอกให้ผมออกไปนอกห้องก่อนซี่.ตอนผมออกมายืนที่หน้าห้องพักเพื่อรอให้ผู้ชายเย็ดกันกับเมียก่อน ผมถึงจะเข้ามาดู เคยมีคนอื่นแวะมาพูดคุยกับผมด้วยเหมือนกัน เขาคงไม่รู้ว่า คนอื่นกำลังจะเย็ดกันกับเมียผมอยู่ในห้อง บางทีผู้ชายกำลังกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมเสียงดังผับๆ เมียผมก็ส่งเสียงครางอูยๆอยู่ในห้อง คนที่ยืนพูดคุยกับผมอยู่ก็ทำหน้าเหรอหรางงๆว่าเสียงอะไร ทำให้ผมต้องขอตัวเข้ามาในห้องเพื่อดูคนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองอย่างใกล้ชิด ผมชอบดูเวลาคนกระเด้าควยเข้าๆออกๆในรูหีเมียผมมากที่สุด พอผู้ชายหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมหมดแล้ว เขาก็ค่อยๆชักควยออกมา จะเห็นน้ำควยขาวข้นที่เขาหลั่งใส่รูหีเมียผมไหลย้อยออกมาจากรูหีอย่างมากมายทุกครั้ง เหมือนเขาอั้นน้ำควยไว้หลายวัน เพื่อเอาน้ำควยมาหลั่งใส่ในรูหีเมียอย่างนั้นแหละ พอผู้ชายเย็ดกับเมียผมเสร็จแล้ว ผมก็ให้เมียออกไปส่งผู้ชายที่หน้าประตูทางเข้าบ้านพักทุกครั้ง ผู้ชายที่ยืนคุยกับผมที่หน้าห้องเขาก็คงรู้ว่า ผมให้ผู้ชายคนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองแน่ๆ.ต่อมาพอเขาเห็นผมออกมายืนหน้าห้องตอนกลางคืนหรือตอนกลางวัน เขาก็รู้ว่า ผมให้ผู้ชายเย็ดกับเมียผมอยู่ในห้องพัก เขาก็ยิ้มๆให้ เขาเคยถามผมเหมือนกันว่า ผมทำใจได้ยังไงที่พาคนอื่นมาเย็ดกับเมียตัวเองแบบนี้.!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2019, 05:36:14 PM โดย swing-incest »