ผู้เขียน หัวข้อ: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย  (อ่าน 39633 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: มกราคม 14, 2022, 12:13:12 AM »
ตัวผมเองชอบเอากับคนในบ้านตัวเองเลยคับ อย่าแปลกใจที่ผมให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมียแบบนี้ทุกครั้งที่เขามา

Re: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: มกราคม 15, 2022, 04:30:42 PM »
คนที่ให้เมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นเท่านั้นถึงจะเข้าใจว่าทำไมถึงชอบเรื่องแบบนี้ คนที่เย็ดกับเมียผมก็ไม่ใช่ใครอื่น เป็นพ่อเลี้ยงเมียผมเอง เขาก็ชอบเรื่องแบบนี้ ชอบเย็ดเมียคนอื่นต่อหน้าผัวเขา ความต้องการของผมกับเขาตรงกัน ผมเลยให้เขาเย็ดกับเมียผมตลอดที่เวลาที่เขามุดมุ้งเข้ามาหาเมียผมแบบนี้ เขาเห็นผมนอนรูดควยชักว่าวดูอยู่ใกล้ๆ เขาเอาควยถูไถรูหีเมียไปมาหลายรอบี ท่อนเอ็นหัวบานคล้ำของเขาผลุบเข้าผลุบออกในรูหีเมยหลายรอบหลายครั้ง จนเมียผมครางอูยๆพูดอย่างไม่อายว่า กนูไม่ไหวแล้วน้า หนูไม่ไหวแล้ว เอาเข้าไปเถอะ เขาเห็นผมหน้าตาแดงกล่ำ นอนรูดควยชักว่าวจ้องดู เขาก็รู้ว่าผมกำลังเสียวได้ที่ เอาควยถูไถรูหีเมียผมต่อไป จนผมครางซี๊ดๆ เมียผมก็หันมามองจ้องดู ทำให้น้ำควยของผมพุ่งกระฉูดออกมาทันทีปรี๊ดๆๆๆ เมียผมเอื้อมมือมารูดชักควยให้อย่างเอาใจ ที่ผมเปิดโอกาสให้พ่อเลี้ยงย็ดกับเธอมาตลอด จากนั้นพ่อเลี้ยงของเมียผมก็กระหน่ำควยรัวใส่รูหีเมียผมอย่างหนักหน่วงพัญ่ ้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้พักใหญ่เมียผมกับพ่อก็พากันขึ้นสวรรค์ไปพร้อมๆกันอย่างเสียวซ่านเร่าร้อนในอารมณ์ใคร่ที่ได้ระบายออกมาให้กันอย่างอบอุ่นเต็มร่องรูเมียผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2022, 04:48:58 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #122 เมื่อ: มกราคม 15, 2022, 05:07:54 PM »
ผมนึกมีแต่ผมที่เมียท้องกับคนอื่น เมียคนอื่นก็ท้องกับกิ๊กกับผัวเก่าแฟนเก่าเหมือนกัน ผมว่ามีเยอะนะแบบนี้ แต่ไม่่ใครรู้ เหมือนพ่อเย็ดกับลูกสาว หรือลุง น้า ตา ปู่เย็ดกับหลานสาว ผมก็ไม่แปลกใจเลยที่เมียผมโเนพ่อตัว
เย็ดมาตั้งแต่เด็กๆ ตอนหลังยังถูกผัวของป้าเย็ดอีก จึงไม่แปลกใจอะไรที่ผมให้เมียเย็ดกับพ้อเลี้ยงตัวเองจนท้องป่องมาแล้ว ในหมู่บ้านผมก็มีพี่ชายเอากับลูกน้องสาวจนท้องป่องมาแล้วเหมือนกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2022, 05:11:59 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #123 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 11:02:59 AM »
จะมีอะไรตื่นเต้นไปกว่าที่เราได้เห็นคนอื่นเย็ดกับเมียเรา ได้เห็นคนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีเมียเรา ได้เห็นคนอื่นหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียเรา ขอเพียงแค่เมียเราเต็มใจให้คนอื่นเย็ดเท่านั้น ผู้ชายจะแก่หรือหนุ่มหรือเด็กก็ได้ ขอแค่เมียเราเต็มใจให้คนอื่นเย็ด ถ้าเป็นคนรุ่นราวคราวเดียวกันกับเมียเราและสนิทสนมคุ้นเคยกันดี เราจะเห็นผู้ชายหยอกล้อกับเมียเรา กอดหอม ล้วงลูบคลำเนินหีและนมเมียเราต่อหน้า เมียเราจะร้องอุ้ยๆดิ้นรน ปัดป้องมือผู้ชายออกไป พอผู้ชายดึงแขนเข้าไปตรงที่รอย เมียเราจะทำท่าดิ้นรน ร้องอุ๊ยๆไม่เอาๆ อายแฟน พอผู้ชายเข้าค่อมทับหว่างขาแล้วบดควยคลึงเคล้าตรงเนินหว่างขาไปมาครู่เดียว เมียเราจะเงียบและหยุดดิ้นรน ปล่อยให้ผู้ชายถอกเสื้อผ้าออกจนหมด เหลือไว้แค่กางเกงในตัวน้อยที่เป็นด่านสุดท้ายปกปิดเนินหีไว้ ผู้ชายซุกหน้าลงมาดมดอมที่เนินหีและดูดเลียเข้าไปในร่องรูและตามรอยแยกที่อ้าเยิ้ม เมียเราอ้าขาออกให้อย่างเต็มใจ แต่ก็ไม่วายที่ต้องหันมามองดูเราที่ยืนดูควยชักว่าวดูอยู่ไม่ไกล เมียเราอาจจะรู้สึกอายๆบ้างที่ผัวชอบดูเมียตัวเองเย็ดกับคนอื่น พอผู้ชายเลื่อนตัวขึ้นมาค่อมทับตรงหว่างขา จับท่อนเอ็นหัวบานคล้ำจ่อตรงปากรู ออกแรงดันหัวบานคล้ำเบาๆตรงปากรูยุบๆๆ4-5ครั้ง หัวบานคล้ำของผู้ชายก็ค่อยมุดจมเข้าไปในรูหีเมียเราจนสุดกลั่น คนที่สนิทกันเย็ดกับเมียเราแบบนี้เขาจะไม่เรียกเราเข้าไปดูใกล้ๆหรือสนใจเรามากนัก เพราะเป้าหมายของเขาคือกระเด้าควยใส่รูหีเมียเราอย่างเต็มที่ เพื่อหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีเมียเรานั่นเอง

« ตอบกลับ #124 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 12:00:13 PM »
สายๆวันนี้ฝนกำลังตก อากาศกำลังดี พ่อเลี้ยงเมียแวะมาหาที่ห้องพักคับ ตามประสาคนเย็ดกันคับ แวะมาหาก็ต้องจัดให้เมียผมเหมือนเคย

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: มกราคม 23, 2022, 03:35:49 PM »
ขอแค่เราชอบและเต็มใจ รับได้จิงๆ เมียเราก็พร้อมที่จะให้คนอื่นเย็ดคับ

Suwit255

• นักสวิงระดับขั้นเทพ
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: มกราคม 24, 2022, 12:09:41 AM »
ขอแค่เราชอบและเต็มใจ รับได้จิงๆ เมียเราก็พร้อมที่จะให้คนอื่นเย็ดคับ

สวยน่าเยสมากครับ

somer

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: มกราคม 26, 2022, 09:22:37 PM »

ส่วนผมอยากเห็นเมียเย็ดกับลูก

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: มกราคม 27, 2022, 12:26:29 AM »

ส่วนผมอยากเห็นเมียเย็ดกับลูก

ผมให้เมียกับลูกชายเอากันไปนานแล้วคับ ตอนเด็กๆอายุ8-9ขวบ ผมจับมือลูกชายกุมเนินหีของแม่เขาทุกคืนคับ ให้เขานอนทับหว่างขาของแม่เขาด้วย จนเขาติดใจ ผมให้เมียอาบน้ำกับลูกชายในห้องน้ำบ่อยๆ เขาชอบเวลาที่แม่เขาล้างรูดชักท่อนเอ็นให้ เขาบอกเสียวดี พออายุ14-15แม่อมดูดท่อนเอ็นจนเขาเสร็จหลั่งน้ำออกใส่ในปากเขาเลยคับ แม่เขากำชับห้ามบอกเรื่องนี้ให้คนอื่นรู้นะ เขาก็รับปาก เรื่องในบ้านเราคับ ถ้าเราเต็มใจด้วยกันทุกฝ่าย ไม่บีบบังคับ ขู่เข็ญกรือข่มขืนก็ไม่มีเรื่องอะไรให้อายคนอื่นคับ