ผู้เขียน หัวข้อ: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย  (อ่าน 39636 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย
« เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 01:42:07 PM »
ตอนนั้นผมกับเมียได้พากันกลับมาอยู่ที่บ้านของเมีย เพราะโรงงานที่ผมกับทำทำงานอยู่ปิดตัวลงไป แม่ยายผมอยู่กับผัวใหม่ก็คือพ่อเลี้ยงของเมียผมนี่แหละคับ ผมนั้นชอบให้คนอื่นเย็ดกันกับเมียตัวเองมานานแล้ว พอมาอยู่บ้านแม่ยายก็ไม่รู้จะไปหาชายเดี่ยวที่ไหนมาเย็ดกันกับเมียตัวเอง ตอนกลางคืนผมเห็นพ่อเลี้ยงของเมียเอาหนังสือเข้าไปนอนอ่านในมุ้งบ่อยๆ พอดับไฟนอนก็ได้ยินเสียงเขาเอากันกับแม่ยายผมอย่างหนักหน่วงแทบทุกคืน เสียงเขาพูดปลุกอารมณ์แม่ยายผมไปด้วยตลอดเวลาว่า อยากลองเอากับตนอื่นบ้างมั้ย อยากให้คนอื่นกระเด้าควยใส่ในรูหีบ้างมั้ย อยากให้คนอื่นฉีดพ่นน้ำควยใส่รูหีบ้างมั้ย เสียงแม่ยายผมครางอูยพูดว่า ไม่เอาหรอกชั้นแก่แล้วคงไม่มีใครอยากเอากับฉันหรอก แค่โดนแกเอาแทบทุกคืนแบบนี้ฉันก็แสบตรงนั้นแทบแย่แล้ว ตอนเช้าผมเห็นเขาเอาหนังสือที่เขาอ่านวางไว้ใกล้ๆกับทีวี เหมือนเขาจงใจอยากให้ผมเห็นหนังสือนั้น ผมเลยหยิบมาดูก็รู้ว่าเป็นหนังสือไทยเพลบอย ที่มีเรื่องเสียวๆให้อ่านมากมาย โดยเฉพาะเรื่องเสียวในครอบครัวและเรื่องให้เให้คนอื่นเอากันกับเมียตัวเอง ผมก็พอจะรู้ว่า พ่อเลี้ยงเมียผมชอบเรื่องแบบนี้เหมือนกัน ตอนกลางคืนผมเลยเอาหนังสือนั้นไปนอนอ่านในมุ้งกับเมีย หลังจากนั้นไม่นานผมก็แอบเห็นพ่อเลี้ยงพูดจาหยอกล้อกับเมียผมบ่อยๆ เวลาที่อยู่ใกล้กัน บางครั้งเขาก็ถือโอกาสเอามือโอบกอดสะโพกเมียผมด้วย ตอนเมียผมยืนตากผ้าอยู่หลังบ้าน เขาก็เข้าไปกอดเมียผมทางด้านหลังพร้อมกับใช้มือทั้งสองข้างบีบคลึงเต้านมเมียด้วย เมียผมหยิกมือหลายทีแล้วพูดว่า น้านี่ทำอะไรก็ไม่รู้ เดี๊ยวคนอื่นมาเห็นเข้ามันไม่ดีนะ เขาจับมือเมียผมล้วงเข้าไปกำท่อนเอ็นที่แข็งโด่โผล่หัวออกมาจากกางเกงด้วย เสียงเขาพูดกับเมียผมว่า วันหลังน้าจะเข้าไปหาแอนในมุ้งนะ ถ้าแอนกลัวคนอื่นเห็น เมียผมมองค้อนควับใส่พ่อเลี้ยงแล้วพูดว่า ถ้าคิดว่ากล้าก็เข้ามาหาแอนในมุ้งดูซี่.ตอนกลางเวลาที่ผมกับเมียเอากัน ผมเห็นพ่อเลี้ยงของเมียลุกๆนั่งๆชะโงกหัวมาดูทางมุ้งของผมกับเมียตลอด บางครั้งเขาก็มายืนชักว่าวรูดควยให้เมียผมดูทางด้านหลังผม เมียผมเห็นแบบนั้นยิ่งทำให้เมียผมมีอารมณ์เงี่ยนรุนแรง ผมกระพูดกับเมียว่า อยากให้เขาเอามั้ย อยากให้เขากระเด้าควยใส่รูหีมั้ย เมียผมครางซี๊ดพยักหน้าหงึกๆเลยคับ ตอนเช้ามืดวันต่อมา ผมรู้ตัวเหมือนมีใครเข้ามาในมุ้ง  ผมค่อยๆหรี่ตาขึ้นดูก็มองเห็นเงาตะคุ่มๆของใครคนหนึ่งกำลังซุกไซร้หน้าอยู่ที่เนินหว่างขาเมียผม  จากนั้นครู่หนึ่งเขาก็ค่อยๆดึงกางเกงในเมียผมออกไปแล้วซุกหน้าลงดูดเลียที่รูเสียวและรอยแยกที่อ้าปลิ้น ครู่หนึ่งเงาตะคุ่มดำๆนั้นก็เลื่อนตัวขึ้นมาทาบทับที่ร่างกายเมียผมอย่างแนบสนิท เขาจับหัวบานแดงถูไถตรงปากร่องรูเบาๆแล้วค่อยๆดันหัวบานยุบๆกับปากรู เสียงเมียผมครางซี๊ดเบาๆค่อยอ้าขาออก จากนั้นก็มองเห็นเงาตะคุ่มดำๆค่อยๆกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียผมอย่างช้าๆแล้วเร่งกระเด้าเร็วขึ้นๆไปตามลำดับ เขากระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่พักหนึ่งก็ครางซี๊ดเบาๆ แล้วรัวกระเด้าควยอีก4_5ครั้งก็ดันควยลงจมแน่นใส่รูหีเมียผม เสียงเขาครางอูยๆหลายครั้ง เมียผมก็ครางซ๊ดๆขยับเอวกระเด้าขึ้นใส่ควยของเขาอย่างเสียวซ่าน จากนั้นครู่หนึ่งเงาตะคุมๆนั้นก็ค่อยขยับตัวชักท่อนเอ็นออกไปจากรูหีเมียช้าๆ แล่วค่อยๆถอยหลังออกไปจากมุ้ง เมียผมรีบหนีบต้นขาเขาหาทันที ผมพลิกตัวเอามือกุมที่เนินหีของเมีย มือของผมก็ไปสัมผัสถูกกับน้ำควยอุ่นๆลื่นๆเหนียวๆที่ปากรูหีเมียผม ผมขยับตัวขึ้นค่อมทับหว่างขาของเมีย แล้วดันควยพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีจนสุดกลั่น ผมกระซิบถามเมียเบาๆว่า พ่อเลี้ยงแอนมาเย็ดใช่มั้ย เมียผมครางซี๊ดเบาๆพยักหน้าหงึกๆ เสียงแม่ยายผมพูดพรึมพำกับผัวเบาๆว่า เอาเมียเขาจนได้เลยนะเอ็ง จากนั้นก็ได้ยินเสียงหน้าท้องของแม่ยายผมกับผัวกระทบกันเสียงดังผับๆ ส่วนผมก็รัวกระเด้าควยใส่รูหีที่ลื่นๆหลวมๆของเมียอย่างบ้าคลั่ง ผมกระซิบบอกเมียว่า ให้เอาเขาเอาบ่อยๆนะแอนพี่ชอบแบบนี้จิงๆ เมียผมครางอูยๆ.อ้าขาออกให้ผมกระเด้าควยใส่รูหีอย่างลืมตัว ผมรัวกระเด้าควยใส่รูหีเมียได้พักกเดียวน้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆออกมาอย่างมากมาย มันพุ่งเข้าไปผสมกับน้ำควยพ่อเลี้ยงเมียผมจนแยกไม่ออกว่าเป็นน้ำควยของใคร

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2021, 11:13:36 PM โดย swing-incest »

Re: เคยให้เมียเย็ดกับพ่อเลี้ยง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 03:36:28 PM »
วันต่อมาผมกับเมียและพ่อเลี้ยงของเมียได้พากันออกไปถางหญ้าที่ไร่มัน พอใกล้ๆเที่ยงหยุดพัก ผมกับเมียก็พากันไปอาบน้ำล้างตัวที่บ่อน้ำท้ายไร่ หลังจากนั้นเราสามคนก็พากันกินข้าว จากนั้นก็นอนพักผ่อนใต้ต้นไม่ที่นั่งกินข้าวกันนั่นแหละ แต่พ่อเลี้ยงเมียผมออกไปนอนอีกมุมหนึ่ง ผมนอนลูบคลำเนินหว่างขาเมียไปมาครู่หนึ่งจนปากรูเสียวแฉะเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนที่ไหล่ออกมาชะโลมปากรู ผมกระซิบถามเมียว่า ให้พ่อเลี้ยงเอาอีกนะ เมียผมพูดว่า พี่นี่อะไรก็ไม่รู้ เดี๊ยวคนอื่นผ่านมาเห็นเข้าหรอก จากนั้นผมก็เดินไปหาพ่อเลี้ยงของเมียแล้วถามเขาว่า น้าจะเอาอะไรมั้ย ผมจะกลับไปเอาของที่บ้าน เขาบอกให้ผมเอายาพารามาให้สัก2เม็ด จากนั้นผมก็ทำเป็นเดินกลับไปทางบ้าน ผมกะว่าพ้นสายตาของพ่อเลี้ยงเมียผมแล้ว ผมก็เดินย้อนกลับไปแอบดูใกล้ๆร่มไม้ที่เมียผมนอนพักอยู่ ก็เห็นพ่อเลี้ยงของเมียเข้ามานอนอยู่ข้างๆเมียผม พร้อมกับเอามือกุมที่เนินหีเมียผมไว้ เขาแกะกระดุมเสื้อเมียผมออกแล้วก้มลงดูดเต้านมสลับกันไปมาทั้งสองข้าง จนเมียผมครางอูยๆบอกพ่อเลี้ยงว่า น้าเอาเถอะ เดี๊ยวมีคนผ่านมาเห็น พ่อเลี้ยงของเมียผมถอดกางเกงที่เขาใส่ออกทันที แล้วขยับขึ้นทับหว่างขาเมียผม เขาจับท่อนเอ็นหัวบานคล้ำดันยุบๆเข้าปากรู2_3ครั้ง ก็มองเห็นสะโพกของเขาค่อยๆเลื่องชิดติดกับเนินหว่างขาเมีย จากนั้นเขาก็เริ่มกระเด้าตวยใส่ในรูหีเมียผมทันที เสียงเมียผมพูดเบาๆว่า น้าใจกล้ามากนะที่กล้าเข้าไปเอากับแอนถึงในมุ้งวันนั้นทั้งๆที่ผัวของแอนนอนอยู่ข้างๆ เสียงพ่อเลี้ยงของเมียผมพูดว่า หุ่นของแอนน่าเย็ดมาก ทำให้น้าอดใจไว้ไม่ไหว เพราะน้าอยากเอากับแอนมานานแล้วตั้งแต่แอนมาอยู่ที่่บ้าน เขากระซิบถามเมียผมอีกว่า คืนนั้นผัวแอนเอาซ้ำน้าหรือเปล่าลังจากที่น้าออกไปจากมุ้งแล้ว เมียผมบอกเขาเบาๆว่า เอาซี่ ผัวแอนเขาอยากเอากับแอนต่อจากคนอื่นแบบนี้มานานแล้ว แต่เขาไม่รู้จะทำยังไง เสียงพ่อเลี้ยงของเมียผมพูดว่า ถึงว่าซี่น้าเห็นเขาเอาหนังของน้าไปอ่านบ่อยๆน้าก็รู้ว่าผัวของแอนต้องชอบแบบนี้แน่ๆ เมียผมบอกพ่อเลี้ยงว่า กระเด้าเร็วๆเถอะ ผัวของแอนกำลังแอบดูอยู่ พ่อเลี้ยงของเมียผมก็รัวกระหน่ำใส่กับรูหีเมียปมอย่างหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆ เขาพูดกับเมียผมอีกว่า น้าก็ชอบเอากับเมียคนอื่นให้ผัวเขาแอบดูแบบนี้เหมือนกัน เขาเร่งกระหน่ำควยใส่รูหีเมียผมอีกชุดใหญ่  เขาก็ร้องอู้ๆซู๊ดปากแรงๆ บอกกับเมียผมด้วยเสียงสั่นๆว่า น้ำควยน้าออกแล้วแอน น้ำควยน้าออกแล้วอูยๆๆเขาดันควยลงจมแน่นกับรูหีเมียผมพร้อมกับหลั่งน้ำควยฉีดพ่นเข้าใส่ในมดลูกเมียผมอย่างรุนแรง จยเมียผมส่งเสียงครางกระเสร่าอย่างเสียวซ่าน เขาทับร่างกายเมียผมอยู่ครู่หนึ่งก็ค่อยชักควยออกมาจากรูหี เมียผมหนีบต้นขาเข้าหากัน ดึงชายผ้าถุงลงมาปิดเนินไว้นิดหนึ่ง พ่อเลี้ยงของเมียก้มลงจูบเนินหีเมียผมฟอดใหญ่ แล้วพูดว่า หีของแอนเย็ดมันถึงใจน้าจิงๆ จากนั้นเขาก็หยิบกางเกงมาสวมใส่ เดินออกไปนอนในที่ของเขาที่อยู่ห่างออกไปไม่ไกล ผมก็เดินย่องมาทางปลายขาของเมีย พอผมจับปลายขาของเมียอ้าออกจากกัน ก็มองเห็นน้ำควยขาวข้นของพ่อเลี้ยงเมียผมเอ่อล้นเต็มปากรูหีเมียผมเลยคับ บางส่วนก็ไหลทะลักออกมาเลอะที่ง่ามขาเมียผมด้วย ผมรีบถอดกางเกงออก จับควยเกลือกกลิ้งกับน้ำควยของพ่อเลี้ยงเมียผมจนเลอะเทอะ แล้วดันควยพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีของเมียจนสุดกลั่นทันที ผมพูดกับเมียว่า น้ำควยเขายังอุ่นๆอยู่เลย เมียผมพูดว่า ก็เขาพึ่งหลั่งเข้าไปใหม่นี่ มันก็อุ่นน่ะซี่ จากนั้นผมก็รัวกระหน่ำควยใส่ในรูของเมียอย่างรุนแรง ผมกระซิบถามเมียว่า ใช้ผัวร่วมกับแม่ตัวเองแบบนี้เสียวหีดีมั้ย เมียผมครางซี๊ดพยักหน้าหงึกๆ ตื่นเต้นดีมั้ยที่ผัวแอบดูเมียตัวเองเย็ดกับพ่อเลี้ยงแบบนี้ เมียผมครางอูยๆกระเด้าหีขึ้นใส่ควยของผมอย่างร้อนแรง จนผมกลั้นน้ำควยไว้ไม่อยู่ ก็ดันเข้าจมแน่นกับรูหีของเมียจนสุดกลั่น น้ำควยของผมพุ่งทะลักปรี๊ดๆๆๆออกมาอย่างมากมายจิงๆที่ได้เย็ดเมียตัวเองซ้ำคนอื่นแบบนี้ เมียผมส่งเสียงครางอูยๆกระเด้าเอวขึ้นเร่าๆอย่างเสียวซ่าน

image hosting
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2021, 11:15:33 PM โดย swing-incest »

Re: เคยให้เมียเย็ดกับพ่อเลี้ยง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 01:17:38 PM »
ไม่รู้ว่ามีใครเคยเห็นคนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองแบบผมบ้างหรือเปล่า ผมขอเล่าเรื่องที่เมียผมโดนคนอื่นเย็ดต่ออีกนะคับ ตอนนั้นมีคนจากหมู้บ้านอื่นมาจ้างคนในหมู่บ้านเมียผมให้ไปเกี่ยวข้าวที่บ้านเขา คนในหมู่บ้านเมียผมไปกันหลายคน ผมกับเมียก็ไปกับเขาด้วยเช่นกัน วันแรกๆที่ไปผมรู้สึกว่า เจ้าบ้านสนใจเมียผมเป็นพิเศษ เขาให้ความสนิทสนมกับเมียผมกว่าคนอื่น เขาหาโอกาสพูดคุยหยอกล้อกับเมียผมตลอด เขาพูดชมว่า เมียผมหุ่นดี น่าตาดี ถ้ายังไม่มีผัวเขาจะติดต่อให้ลูกชายเขาที่ทำงานอยู่ต่างจังหวัด เขายังพูดกับเมียผมว่า มาเป็นลูกสะไภ้น้าเอามั้ย.! เมียผมก็บอกเขาไปว่า แอนมีผัวแล้ว ตอนกลางคืนเขาจัดที่ให้ผมกับเมียกางมุ้งนอนห่างจากคนอื่น ผัวเมียคนอื่นก็เหมือนกันเขาให้นอนห่างจากคนอื่น ส่วนคนโสดที่ไปคนเดียวเขาให้นอนรวมกันแยกผู้หญิงผู้ชาย ตอนกลางคืนเจ้าของบ้านก็ซื้อเหล้ามาเลี้ยง2ขวด พอกินเหล้าหมด ต่างคนก็แยกย้ายกันไปนอนในที่ของตัวเองหลังจากดับไฟนอนพักใหญ่ คนอื่นเริ่มนอนหลับไหลไปด้วยความอ่อนเพลียกัน ขณะที่ผมกำลังเคลิ้มๆจะหลับ ก็รู้สึกว่าเหมือนมีใครเข้าในมุ้งแล้วมานอนลงด้านข้างเมียผม ผมค่อยๆหรี่ตาฝ่าความมืดสลัวๆขึ้นดู ก็เห็นใครคนหนึ่งนอนอยู่ข้างๆเมียผมจิงๆ เขาเอามือข้างหนึ่งล้วงเข้าไปใต้ผ้าถุงที่เมียผมใส่นอน เขาเอามือลูบคลำเบาๆอยู่ครู่หนึ่ง เสียงเมียผมถามขึ้นเบาๆว่าใคร เสียงเขาพูดเบาๆน้าเอง เมียผมถามอีกว่า เข้ามาทำไม ออกไปนะ ไม่งั้นแอนจะร้องบอกคนอื่น เสียงเจ้าของบ้านพูดว่า ร้องโวยวายจะได้อะไร มีแต่จะอายคนอื่นเขาเท่านั้น ถ้าคนรู้แล้วเอาไปพูดที่หมู่บ้าน ยิ่งจะอายเขานะ เมียผมพูดว่า เดี๋ยวผัวแอนก็ตื่นมาเห็นเข้าหรอก เจ้าของบ้านพูดว่าเขาเมาหลับไปแล้วล่ะ เมียผมก็เงียบเสียงไป จากนั้นเขาก็ค่อยๆถลกผ้าถุงเมียผมขึ้น แล้วซุกหน้าลงกับเนินหว่างขาเมียผม เมียผมเอียงหน้ามองมาทางผมครู่หนึ่ง เหมือนจะดูว่า ผมเมาหลับจิงหรือเปล่า ตอนนั้นผมนอนตัวแข็งทื่อเลยคับ เพราะไม่คิดว่าเจ้าบ้านจะกล้ามุดมุ้งเข้ามาเย็ดเมียผมแบบนี้ เขาซุกไซร้เนินหว่างขาเมียผมอยู่ครู่หนึ่งก็ค่อยดึงกางเกงในเมียผมลงไปที่ปลายขา จากนั้นเขาก็ขยับตัวเลื่อนขึ้นมาค่อมทับที่หว่างขาของเมียผมทันที เขาจับควยถูไถตรงปากรูเบาๆแล้วดันหัวบานยุบๆเข้ากับปากรู2_3ครั้ง หน้าท้องของเขาก็ค่อยๆเลื่อนลงติดกับเนินหน้าท้องเมียผม จากนั้นเขาก็เริ่มขยับเอวกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียผมทันที เริ่มจากช้าๆเป็นเร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆๆ เขากระเด้าควยใส่รูเมียผมอยู่ครู่หนึ่ง ก็ร้องครางอูยๆเบาๆแล้วดันควยลงจมแน่นกับรูหีเมียผม เสียงเขาครางซี๊ดเบาๆหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีเมียผมทันที หลังจากนั้นครู่หนึ่งเขาก็ค่วยชักควยออกไป แล้วคลานถอนหลังออกไปจากมุ้ง เมียผมรีบหนีบต้นขาเข้าหากัน แล้วดึงชายผ้าถุงลงปิดเนินหีไว้ ผมพลิกตัวเอามือกุมตรงเนินหีของเมียทันที เมียผมตกใจร้องอุ๊ย.ผมกระซิบบอกเมียว่า พี่เห็นหมดแล้ว จากนั้นผมก็เอากับเมียต่อทันที ตอนนั้นเจ้าบ้านมุดเข้ามาเย็ดกับเมียผมตลอด5คืนที่ผมกับเมียอยู่รับจ้างเกี่ยวข้าวที่บ้านเขา..อีกครั้งหนึ่งที่คนอื่นมุดมุ้งเข้ามาเย็ดกับเมียผมแบบนี้ ตอนนั้นคนรู้จักกันกับแม่ยายผมมาชวนผมกับเมียไปช่วยเล่นเครื่องไฟช่วยเขาที่หมู่บ้านอื่น เพราะเขามีคนไม่พอ เมียผมชอบร้องเพลง เต้นรำอยู่แล้วก็ชวนผมไปกับเขาทันที ตอนนั้นเครื่องไฟตามหมู่บ้านจะเปิดเพลงฝรั่งมันส์ให้คนในงานได้เต้นได้ดิ้นกันอย่างสนุกสนาน มีไฟแสงสีระยิบระยับเหมือนดิสโก้เธค เมียผมใส่กางเกงขาสั้นจู๋ขึ้นไปเต้นอยู่ด้านหน้าคนเปิดเพลงหรือดีเจ คือเจ้าของเครื่องไฟที่รู้จักกับแม่ยายผม เขาพูดเชียร์ ให้เมียผมทั้งเต้นทั้งกระเด้าตามจังหวะเพลงที่เขาเปิด เขายังยื่นแก้วเหล้าให้เมียผมกินไปด้วยหลายครั้ง จนเมียผมทำท่าเมาๆ มีผู้ชายหนุ่มๆหลายคนผลัดกันขึ้นมาเต้นกระเด้าๆใส่สะโพกเมียผมทางด้านหลังและทางด้านหน้าคนก็ส่งเสียงเชียร์กันอย่างสนุกสนาน เมียผมหันมองไปที่เจ้าของเครื่องไฟเป็นระยะๆ เขายื่นแก้วเหล้าให้เมียผมกินอีกหลายครั้ง แล้วพูดกระซิบกระซาบกับเมียผมอยู่หลายครั้ง จนเมียผมตาฉ่ำเยิ้ม พอถึงเที่ยงคืนเครื่องไฟก็หยุดเปิดเพลง ผู้คนก็ทะยอยกลับบ้านกัน ผมกับเมียนั่งมานั่งพักคุยกับเจ้าของเครื่องไฟ เจ้าของเครื่องไฟชมเมียผมว่าเต้นเก่ง เมียผมส่ายสะโพกกระเด้าแต่ละทีเขารู้สึกเสียวแว๊บตลอด จากนั้นพักหนึ่งผมกับเมียก็พากันไปอาบน้ำ แล้วกางมุ้งนอนที่ด้านในของเต๊นท์บอกให้เมียเข้าไปนอนก่อน ผมอยู่นั่งกินนเหล้าและคุยกันกับเครื่องไฟพักหนึ่งจึงเข้าไปนอนกับเมีย ส่วนเจ้าของเครื่องไฟกางมุ้งนอนตรงหน้าทางเข้าเต๊นท์ ผมเห็นเขาลุกๆนั่งๆชะเง้อหน้ามองมาที่มุ้งผมหลายครั้ง เหมือนเขาจะดูว่าผมนอนหลับหรือยัง จากนั้นครู่หนึ่งเขาก็เดินมาที่มุ้งของผม แล้วจับแขนผมเขย่าเบาๆ ผมทำเป็นนอนนิ่งเงียบเหมือนคนเมาหลับ เขาคงเห็นว่าเมาหลับแน่ๆเขาก็ค่อยๆล้วงมือเข้าไปใต้ผ้าห่มแล้วลูบคลำที่ต้นขาเมียผมไปมาเบาๆ ครู่หนึ่งเขาก็ค่อยๆเลิกเสื้อยืดคอกลมที่เมียผมใส่นอนอยู่ขึ้นไปเหนือเต้านม จากเขาก้มลงดูดเลียตรงหัวนมทั้งสองข้างอย่างแผ่วเบาแล้วสลับดูดเลียไปมาทั้งสองข้าง ส่วนมือของเขาก็ยังลูบคลำบีบคลึงที่เนินหว่างขาตลอดเวลา จากนั้นครู่หนึ่งเขาก็ค่อยๆรูดซิปกางเกงเมียผมลงเสียงดังแคว๊กยาวๆ เขาพยายามดึงกางเกงถอดออกจากสะโพกเมียอยู่ครู่หนึ่ง เมียผมก็แอ่นเอวขึ้นให้เขาดึงกางเกงออกไปจากสะโพกใหญ่ เหลือเพียงกางเกงในตัวน้อยๆที่ปิดเนินหีเมียผมเท่านั้น ตอนนั้นเมียผมยังนอนหลับตาอยู่  เขาสอดนิ้วล้วงเข้าไปใสรูหีเมียผมแล้วชักนิ้วมือเข้าออกเบาๆจนเมียผมเริ่มครางเบาๆ  เขาค่อยๆถอดกางในตัวน้อยที่เป็นด่านสุดท้ายออกไป แล้วเลื่นลงไปซุกหน้าลงดูดเลียที่เนินร่องรูหว่างขา เมียผมอ้าขาออกให้เขาดูดเลียอย่างลืมตัว ครู่หนึ่งเขาก็เลื่อนตัวขึ้นมาทาบทับบนเมียผมแล้วจับควยถูไถตรงปากรูหีเบาๆ เมียผมครางอูยๆ อย่างเสียวซ่าน เขาก็ค่อยดันหัวบานข้าในรูหียุบๆ2_3ครั้ง ควยของเข้าก็ค่อยๆมุดจมลงไปในรูหีเมียผมจนสุดกลั่นทันที ถึงตอนนี้เมียครางซี๊ดกระเด้าเอวขึ้นใส่ควยของเขาไหวๆอย่างลืมตัว เจ้าขิงเครื่องไฟก็เริ่มรัวกระหน่ำควยเข้าในรูหีเมียผมทันที เสียงกระเด้าดังผับๆๆ ครู่หนึ่งเมียผมก็เพ่งมองคนที่กำลังกระเด้าควยใส่รูหีอยู่ ก็รู้ว่าไม่ใช่ผม เมียผมพูดเสียงงอนๆว่า ทำไมน้าทำแบบนี้ ผ้าผัวแอนตื่นมาเห็นจะทำยังไง เสียงเขาพูดกึบเมียผมว่า ขอน้าเถอะ น้าเห็นแอนส่ายสะโพกตอนเต้นรำน้าทนไม่ไหวจิงๆ ผัวของแอนเมาหลับอยู่ น้าลองเขย่าแขนเขาแล้ว จากนั้นเขาก็กระหน่ำควยรัวใส่รูหีเมียผมอย่างหนักหว่งทันที จนเขาครางอูยๆดันควยลงจมแน่นกับรูหีเมียครู่หนึ่ง ผมก็รู่ว่าเขาหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียแน่แล้ว จากนั้นเขาก็ค่อยๆชักควยอกจากรูหีเมียแล้วกลับไปที่มุ้งของเขา เมียจับมือผมไปวางที่เนินหีของเธอทันที แล้วพูดเบาๆว่า เพราะชอบแบบนี้ใช่มั้ยถึงทำเป็นเมาหลับปล่อยให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเอง จากนั้นผมก็พลิกตัวขึ้นเข้าทับหว่างขาของเมีย แล้วจับควยดันพรวดเข้าไปในรูหีลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยคนอื่นทันที จากนั้นผมก็รัวหระหน่ำควยใส่รูหีเมียทันที จนน้ำควยผมพุ่งมาอย่างมากมาย ตอนเช้ามืดเจ้าของเครื่องไฟได้มุดมุ้งเข้ามาเย็ดกับเมียผมอีกครั้งหนึ่ง ส่วนผมทำเป็นนอนหลับไม่รู้เรื่อง หลังจากนั้นเจ้าของเครื่องไฟแวะมารับเมียผมออกไปเย็ดกันที่บ้านเขาอีกหลายครั้ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2021, 11:17:22 PM โดย swing-incest »

Re: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2019, 04:56:51 PM »
เรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองนี้ เมียผมผ่านควยคนอื่นมาเยอุะพอสมควรคับ ที่ผมเขียนให้อ่านนี้ เป็นตอนที่ผมประทับใจและชอบมากที่สุด ตอนผมพาชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมียที่ห้องเช่าในครั้งแรกนั้น เริ่มจากที่ผมได้ไปซื้อหนังสือไทยเพลบอยที่ร้านหนังสือแถวเยาวราช ร้านอยู่ตรงข้ามซอยเท๊กซัส หลังจากผมได้อ่านหนังสือนี้ครั้งแรก ผมก็รู้สึกชอบมากและเรื่องที่ตรงใจของผมจิงๆ ผมถามเมียว่าอยากลองเอากับคนอื่นเหมือนเรื่องในหนังสือมั้ย เมียผมพูดว่า มีจิงหรือเปล่าก็ไม่รู้ อาจจะเป็นแค่เรื่องของหนังสือเท่านั้น ตอนนั้นผมเย็ดกับเมียเมื่อไหร่ ผมจะถามเมียตลอดว่า อยากให้คนอื่นเย็ดรูหีมั้ย อยากให้คนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีมั้ย อยากให้คนอื่นหลั่งน้ำควยใส่รูหีมั้ย เมียผมจะครางซี๊ดๆตลอดและพยักหน้าหงึกๆพูดว่า พี่ก็ไปหามาซี่ ตอนนั้นผมทำงานอยู่ที่สีลม พอเลิกงานผมก็นั่งแทกซี่ไปที่ซอยโชคชัย4ลาดพร้าว เป้าหมายคือร้านบาเบียร์ของเฮียกังฟู เจ้าของหนังสือ ผมไปถึงที่ร้านก็เกือบ2ทุ่ม ตอนนั้นมีคู่ผัวเมียและญิงเดี่ยว ชายเดี่ยวเข้ามานั่งในร้านเยอะพอสมควร ผมสั่งเบียร์มานั่งกิน1ขวดพร้อมยำรวมมิตร1จาน จากนั้นพักใหญ่ ก็มีผู้ชายคนหนึ่งเข้ามาทักทายผม เขาพูดว่า มีอะไรให้ผมรับใช้ก็บอกมาได้นะคับ ผมก็บอกเขาไปตามตรงว่า พี่มาหาเดี่ยวไปทำอะไรันกับเมียพี่ที่ห้องพัก เขาพูดว่า ผมแนะเพื่อนชายเดี่ยวให้เอามั้ยคับ ผมพูดกับเขาไปว่า ไปที่ห้องพักของพี่ด้วยกันมั้ย เขาก็ตกลง ผมกับชายเดี่ยวก็พากันออกไปเรียกแทกซี่มาที่สีลมซอยพิพัฒน์2 คอนแวนต์ จากนั้นผมก็พาชายเดี่ยวเดินเข้าไปในซอยที่ห้องพักของผมอยู่ด้านใน ตอนนั้นห้องเช่าที่อยู่ติดกับห้องผมมีผู้ชายเช่าอยู่รวมกัน,2_3เขาเปิดประตูห้องไว้ พอเขาเห็นผมพาผู้ชายแปลกหน้ามาที่ห้องพักตอนกลางคืนแบบนี้ เขาก็มองๆดูแต่ไม่พูดอะไร ผมพาชายเดี่ยวเข้าไปในห้องพัก ตอนนั้นเมียผมนอนอยู่ในมุ้งไม่ได้ออกมาคุยด้วย ผมบอกชายเดี่ยวว่า เมียผมนอนรออยู่ในมุ้งแล้ว เข้าไปจัดการได้เลย เอาให้น้ำควยล้นรูหีเลยนะ ผมจะออกไปอยู่ข้างนอกก่อน จากนั้นผมก็เปิดประตูห้องออกมายืนอยู่ที่หน้าห้อง เปิดประตูแง้มๆไว้นิดนึง ในห้องเปิดทีวีเอาไว้เพื่อให้เสียงทีวีกลบเกลื่อนเสียงเมียผมกับชายเดี่ยว ผมยืนก้มๆเงยๆอยู่ที่ประตูห้องพักครู่หญ่ คนที่เช่าห้องอยู่ติดกันกับผม เขาก็ออกมามองดูๆที่เห็นผมยืนลับๆล่อๆที่หน้าประตูห้องตัวเอง เขาเริ่มสงสัยที่เห็นผมพาผู้ชายมาที่่ห้อง แล้วยังปล่อยให้เมียตัวเองอยู่ในห้องกับผู้ชายที่พึ่งพามาเมื่อครู่นี้ด้วย จากนั้นครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงเมียผมส่งเสียงครางอูยๆมีเสียงหน้าท้องกระทบกันเสียงดังผับๆๆ ผมก็ค่อยๆเปิดประตูเข้ามาในห้องอย่างแผ่วเบา แล้วใส่กดล๊อคประตูไว้ จากนั้นผมก็ถอดกางเกงออก เอามือรูดชักควยไปด้วยความตื่นเต้นจิงๆ ผมเข้ามาก้มดูใกล้ๆทางด้านหลังชายเดี่ยว มองเห็นควยขนาดข้อมือเด็กมุดเข้ามุดออกอยู่ในรูหีเมียอย่างถนัดตา ตอนนั้นมีเสียงก็อกแก๊กๆที่ข้างฝากั้นห้อง ผมรู้ว่าคนข้างกำลังแอบดูเมียผมเย็ดกับชายเดี่ยวอยู่ แต่ผมไม่ได้สนใจหรอกคับ ผมเพ่งมองดูควยชายเดี่ยวที่กำลังกระแทกกระทั้นใส่กับรูหีเมียผมอย่างตื่นเต้น แล้วรูดชักควยตัวเองตามไปด้วยอย่างเมามันส์ ชายเดี่ยวรัวเอวกระเด้าควยใส่รูหีเมียอย่างเร็วผับๆๆอีกครู่หนึ่งเขาก็ครางอูยๆ พูดกับเมียผมว่า น้ำผมจะออกแล้วพี่ น้ำควยผมจะออกแล้ว เขากระเด้้าอีก4_5ทีก็ดันควยลงจมแน่นกับรูหีเมียผม แก้มก้นทั้งสองข้างบีบเข้ากัน พวงไข่ของเขาหดตัวขึ้นกระตุกถี่ๆ4_5ครั้ง ผมก็รู้ว่าชายเดี่ยวหลั่งน้ำควยเข้าไปในรูหีเมียแล้ว เขาหมดแรงนอนทับเมียผมไว้ครู่หนึ่งก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหีเมียผมอย่างช้าๆ พอหัวบานแดงพ้นจากปากรู น้ำควยขาวข้นที่เขาหลั่งใส่ในรูหีเมียผมก็ไหลทะลักอกมาจากรูหีเมียทันที จากนั้นเขาก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เข้าทับหว่างขาของเมียดันควยพุ่งพรวดเข้าไปจนสุดกลั่นทันที ผมกระซิบถามเมียว่า เสียวหีดีมั้ยที่พี่พาคนอื่นมาเย็ดกับแอนแบบนี้ เมียผมครางซี๊ดๆพยักหน้าหงึกๆ หลังจากนั้นผมก็กระหน่ำควยใส่รูหีของเมียที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยคนอื่นทันที ไม่ถึงสามนาทีน้ำควมของผม็พุ่งทะลักปรู๊ดๆๆๆออกมาอย่างมากมายจิงๆ จากนั้นผมก็ออกไปส่งชายเดี่ยวที่ปากซอย หลังจากนั้นผมนัดชายเดี่ยวคนนี้มาเย็ดกับเมียมที่ห้องเช่าอีกหลายครั้งเลยคับ ห้องเช่าห้องนี้เป็นที่เสพสุขของเมียผมกับผัวเก่าของเมียผมด้วย ที่ผมเขียนเรื่องให้ผัวเก่ามาเอากับนั่นแหละคับ  ลุงของเมียผมก็เคยเย็ดกับเมียผมที่ห้องนี้ ลุงอารมณ์เปลี่ยวขอเย็ดกับเมียผม พี่เคยเมียผมก็เคยมาเย็ดกับเมียผมที่ห้องนี้เช่นกัน รวมทั้งเฮียเจ้าของห้องเช่าก็เข้ามาเย็ดกันกับผมที่ห้องนี้ และให้คนข้างห้องเช่าเอากับเมียผมด้วย หลังจากนั้นผมกับเมียก็ย้ายไปอยู่หอพักที่ปากซอยสวนพลู1 แล้วจะมาเขียนให้อ่านอีกนะคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2019, 10:47:02 PM โดย swing-incest »

Re: เคยให้พ่อเลี้ยงเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 09:43:08 AM »
บางคนอาจจะอยากถามผมว่า ให้เมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นแบบนี้ เคยแลกคู่กับคนอื่นบ้างมั้ย ผมชอบดูเมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นแบบนี้มากกว่าคับ เพราะได้อารมณ์เงี่ยนมากที่สุด ตื่นเต้นมากที่สุดด้วยคับ ส่วนตัวผมไม่ชอบแลกคู่กับใครคับ ผมเคยพาเมียไปที่บาร์เบียร์เฮียกังฟูที่ซอยโชคชัย4ลาดพร้าว มีคนสนใจอยากแลกคู่กับผมเยอะเหมือนกัน แต่ผมชอบพาชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมียมากกว่า ได้ดูชายเดี่ยวเย็ดกับเมียผมแบบใกล้ชิด ก้มดูควยของเขาที่มุดเข้ามุดออกในรูหีเมียผมอย่างตื่นเต้น พอชายเดี่ยวเย็ดเมียผมเสร็จชักควยออกไป จะเห็นน้ำควยขาวข้นที่เขาหลั่งใส่รูเมียผมไหลย้อยออกมาอย่างมากมาย ผมจะเข้าไปเย็ดซ้ำชายเดี่ยวทันที ถ้าเป็นการแลกคู่กัน ต่างคนต่างเย็ดเมียคนอื่น พอน้ำควยออกหลั่งน้ำควยออกใส่รูหีเมียคนอื่นแล้ว จะหมดความตื่นเต้นและไม่มีแรงเย็ดเมียตัวเองซ้ำคนอื่นในทันที เรื่องแบบนี้ ผมคิดว่า อยู่ที่ความชอบของแต่ละคนนะคับว่าชอบแบบไหน ..ตอนผมกับเมียย้ายออกาจากซอยพิพัฒน์2สีลม  มาอยู่หอพักปากซอยสวนพลู1ตรงข้ามแบงค์กรุงเทพ ตอนนั้นช่างทาสีหอพักยังทำงานกันอยู่2_3คน คนที่เคยให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองนั้น ไม่ว่าจะไปอยู่ที่ไหนก็อยากเห็นคนอื่นมาเย็ดกับเมียตัวตลอดคับ คืนนั้นผมโทรนัดชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมียผมที่หอพักอีกเช่นเคย พอ2ทุ่มกว่าชายเดี่ยวก็มาถึงหน้าหอพัก เขาก็โทรบอก ผมก็ลงไปรับเขาขึ้นมาที่ห้องพัก ตอนนั้นผมเห็นช่างทาสีคนหนึ่งนั่งสูบบุหรี่อยู่บันไดทางขึ้นชั้นบนเขามองๆดูอยู่ ตอนนั้นหอพักคนยังเข้ามาอยู่ไม่เยอะ ชั้นที่ผมอยู่ มีคนเข้ามาเช่าอยู่เพียง3ห้องเท่านั้น ที่นี่เป็นหอพักที่ใช้ห้องน้ำรวมกัน หลังจากผมพาชายเดี่ยวขึ้นมาที่ห้องและนั่งคุยกันอยู่ครู่หนึ่ง ผมก็บอกให้เมียพาชายเดี่ยวออกไปอาบน้ำด้วยกันที่ห้องน้ำที่อยู่นอกห้อง หลังจากเมียผมกับชายเดี่ยวอาบน้ำเสร็จแล้วก็กลับเข้ามาในห้อง เมียผมบอกว่า เห็นช่างทาสีนั่งมองดูอยู่ตรงบันไดทางขึ้น ผมบอกเมียว่า เขาคงมารอแอดูคนเย็ดกันล่ะมั้ง เมียผมทำตาค้อนใส่เลยคับ ผมก็พูดกับชายเดี่ยวว่า ตามสบายนะ ผมจะออกไปนอกห้องก่อน  เมียผมพูดว่า ห้ามแอบดูนะ แล้วหัวเราะเบาๆทำตาเยิ้มใส่ผมด้วย ผมพูดกับเมียว่า ไม่แอบดูหรอก ตามสบายเถอะ เมียผมกับชายเดี่ยวคนนี้เย็ดกันมาหลายครั้งแล้วคับ ผมก็เปิดประตูออกไปนอกห้อง บางคนอาจจะคิดว่า ทำไมไม่นั่งดูอยู่ในห้องเลย เมียผมบอกว่า เธออาย ถ้าผมจะดูอยู่ในห้องตอนเริ่มต้นกับชายเดี่ยว เมียผมชอบให้ผมแอบดูอยู่นอกห้องก่อน รอให้ชายเดี่ยวกระเด้าควยใส่รูหีของเธอก่อนค่อยเข้ามาดู ถึงตอนนั้นแล้ว ผมจะเข้าดูใกล้ชิดขนาดไหนเมียผมก็ไม่อายหรอกคับ มีแต่ส่งสายตาหยาดเยิ้มมองมาที่ผมอย่างเสียวซ่านที่ถูกชายเดี่ยวกระเด้าควยใส่รูหีต่อหน้าผมแบบนั้น ยิ่งตอนชายเดี่ยวหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีเธอต่อหน้าผมด้วยแล้ว เมียผมจะเผยอปากส่งเสียงครางซี๊ดๆกระเด้าหีขึ้นใส่ควยชายเดี่ยวเป็นระยะๆอย่างเสียวซ่านมากจิงๆ ตอนผมพาเมียไปเย็ดกับชายเดี่ยวที่โรงแรมม่านรูด ผมก็ออกไปอยู่นอกห้องแบบนี้เหมือนกัน บางครั้งเมียผมก็บอกให้ผมเอาควยกระเด้าใส่ปากเธอไปด้วย แต่ไม่ให้ผมหลั่งน้ำควยใส่ในปากเธอ เมียผมชอบให้หลั่งน้ำเข้าไปผสมกับน้ำควยคนอื่นในรูหีเธอมากกว่า หลังจากผมออกมาจากห้องแล้วก็ปิดประตูไว้ แล้วเดินเข้าไปในห้องน้ำพักหนึ่ง กะว่าชายเดี่ยวกำลังกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่ ผมก็เปิดประตูห้องน้ำออกมา แล้วเดินออกมาตรงทางเดินที่จะไปหน้าห้องพักของผมที่อยู่ห่างจากห้องน้ำไม่ไกล พอผมเดินออกมาพ้นมุมห้องน้ำ แล้วมองไปที่หน้าห้องผ ผมก็มองเห็นผู้ชายคนหนึ่งกำลังยืนก้มๆเงยๆอยู่ที่หน้าต่างบานเกล็ดหน้าห้องผม มือของเขารูดชักควยไปด้วย ผู้ชายคนนั้นคือชา่างทาสีหอพักนั้นเอง ตอนนั้นได้ยินเสียงเมียผมส่งเสียงครางอูยๆอยู่ในห้องตลอดเวลา เมียผมกำลังโดนชายเดี่ยวกระแทกกระทั้นควยใส่รูหีอยู่แน่ๆแบบนี้ พอผมเดินเข้าไปใกล้ๆที่หน้าห้อง ช่างทาสีก็หันมาเห็นเข้าพอดี เขาตกใจ ยกมือขึ้นไหว้ผมทันที ผมเอามือจุ๊ๆปาก พูดบอกเขาเบาๆว่าดูต่อไปเถอะผมไม่ว่าหรอก ตอนนั้นผมก็เข้าไปดูตรงบานเกล็ดหน้าพร้อมกับช่างทาสี ผมมองดูเขารูดชักควยอย่างตื่นเต้นมาก ควยของเขายาวใหญ่ขนาด2กำโผล่เห็นจะได้ ผมกระซิบบอกเขาเบาๆว่า อย่าให้น้ำควยออกนะ เดี๋ยวจะให้เข้าไปเย็ดเมียผมต่อ รอให้ชายเดี่ยวคนนี้เย็ดเมียผมเสร็จก่อน ผมจะลงจะส่งไปเขาที่หน้าหอพัก ช่างก็เข้าไปเย็ดกับเมียผมได้เลยนะ ท่าทางเขาดีใจมากที่ผมพูดกับเขาแบบนี้ ผมกับช่างทาสีจ้องมองดูชายเดี่ยวกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอย่างตื่นเต้น จากนั้นครู่หนึ่งชายเดี่ยวก็ครางซี๊ดๆดันควยลงจมแน่นกับรูหีเมียผมครู่หนึ่ง ผมก็รู้ว่า เขาหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมแล้ว ผมกระซิบบอกช่างทาสีให้ไปหลบอยู่ในห้องน้ำ รอให้ผมลงไปส่งชายเดี่ยวก่อน ค่อยเข้าไปเย็ดกับเมียผม เขาก็เดินไปเข้าห้องน้ำทันที ผมก็เข้าไปในห้อง ตอนนั้นชายเดี่ยวนินยังนอนทาบทับหว่างขาเมียผมอยู่ พอเขาเห็นผมเข้ามาในห้อง ยืนรูดชักควยรออยู่ เขาก็ชักควยออกมาจากรูหีเมียผม แล้วใส่ผ้านุ่งผ้าเช็ดตัวออกไปเข้าห้องน้ำ ผมก้มลงดูผลงานของชายเดี่ยวที่หลั่งน้ำควยใส่ไว้ในรูหีเมียผม ทันที น้ำควยขาวข้นของชายเดี่ยวเอ่อล้นเต็มปากรูหีเมียผมเลยคับ บางส่วนก็ไหลเลอะง่ามขาเมียผมด้วย ผมดันควยพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีของเมียทันที ผมชอบเย็ดรูหีของเมียที่เอ่อล้นไปด้วยน้ำควยคนอื่นแบบนี้จิงๆคับ ผมกระเด้าควยใส่รูหีเมียเบาๆอยู่ครู่หนึ่ง ผมก็กระซิบบอกเมียว่า เมื่อครู่นี้พี่กับช่างทาสีแอบดูแอนเย็ดกับชายเดี่ยวที่หน้าห้อง เดี๋ยวพี่จะให้ช่างทาสีเข้ามาเย็ดกับแอนนะ เมียผมพูดว่า จะดีเหรอ ผมบอกว่า ไม่เป็นไรหรอก พี่คุยกับเขาแล้ว ครู่หนึ่งชายเดี่ยวก็เปิดประตูเข้าในห้อง แล้วใส่เสื้อผ้า ผมก็ชักควยออกมาจากรูหีของเมีย แล้วใส่เสื้อผ้าลงไปส่งชายเดี่ยวที่หน้าประตูหอพัก พอผมกลับขึ้นมาที่หน้าห้อง ก็ได้ยินเสียงเมียผมส่งเสียงครางอูยๆอยู่ในห้อง มีเสียงหน้าหท้องกระทบกันเสียงดังผับๆๆ ผมก็รู้ว่าช่างทาสีกำลังกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่ในห้องแน่ๆ ผมยืนส่องดูตรงบานเกล็ดหน้าประตูและรูดชักควยไปด้วยเบาๆ กัวน้ำควยพุ่งออกมาก่อนที่จะได้เย็ดซ้ำคับ ผมมองเห็นช่างทาสีกระเด้าควยรอใส่ในรูหีเมียผมอย่างเมามันส์พักหนึ่ง เขาก็ครางอูยๆกดสะโพกลงแน่นกับหว่างขา แล้วหลั่งน้ำควยฉีดพ่นเข้าไปในรูหีเมียผมทันที เสียงเมียผมครางอูยๆกระเด้าหีขึ้นใส่ควยเขาไหวๆเลยคับ หลังจากเขาหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมหมดแล้ว ก็เปิดประตูออกมา เขาเห็นผมยืนรออยู่หน้าห้อง เขานกมือไหว้ผมทีหนึ่งแล้วพูดว่า มีอะไรให้รับใช้บอกมาได้นะคับ ผมพักอยู่ข้างบนกับลูกน้องสองคน ตอนเช้าผมกับเมียออกไปทำงานที่โรงงานในซอยสวนพลู1 เจอกับช่างทาสีที่หน้าหอพัก เขาก็ยิ้มๆให้ผมกับเมีย แต่เมียผมอายหน้าแดงได้แต่ก้มหน้า คืนต่อมาผมเห็นคนมายืนก้มๆเงยๆที่หน้าต่างบานเกล็ดหน้าห้อง ผมก็รู้ว่าเป็นชา่างทาสีแน่ๆ ผมกระพูดกับเมียว่า สงสัยช่างทาสีเขาอยากเย็ดกับแอนอีก ให้เขาเย็ดกับแอนอีกมั้ย เมียผมทำท่าอืดอ็อด พูดว่าจะดีเหรอ ผมรู่ว่า เมียผมอยากให้เขาเย็ดอยู่แล้ว แต่ทำท่าเหมือนไม่อยากไปอย่างนั้นแหละ ผมก็ลุกไปเปิดประตูห้อง ก็เห็นช่างทาสียืนใส่ผ้าเช็ดอยู่ที่หน้าห้อง ผมก็บอกเขาว่า เข้ามาในห้องซี่เมียผมรออยู่ จากนั้นผมก็ปิดประตูออกมายืนที่หน้าห้อง ปล่อยให้ช่างทาสีเอากับเมียผมอยู่ในห้อง จนเขาเย็ดเมียผมเสร็จ เขาก็เปิดประตูออกมา ผมก็เข้าไปเย็ดกับเมียซ้ำเขาทันที ตอนนั้นเมียผมแทบลืมชายเดี่ยวคนนั้นเลยคับ คืนต่อมาผมก็พาช่างทาสีเข้ามาเย็ดกับเมียอีก ผมเข้าใจว่าคนที่อยู่ห่างๆเมียนานๆแบบนี้จะมีเงี่ยนบ่อยมาก พอเขาเย็ดกับเมียผมเสร็จแล้ว ผมก็เข้าไปเย็ดเมียซ้ำทันที ช่างทาสีก็เข้ามาช่วยดูดเลียเต้านมและบี้คลึงเม็ดเสียวเมียผมไปด้วย ผมก็รััวกระเด้าควยใส่รูหีของเมียอย่างเร็ว จนผมหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีของเมีย ผมก็นอนทาบทับอยู่ที่หว่างขาเมีย ช่างทาสีพูดกับเมียผมว่า เดี๋ยวขึ้นไปเล่นที่ห้องพักของผมด้วยกันมั้ย เมียถามผมว่า ให้แอนไปห้องกับเขามั้ย ผมพูดกับเมียว่า ก็ไปซี่.จากนั้นผมก็ชักควยออกจากรูหีของเมีย เมียผมก็ลุกออกไปเข้าห้องน้ำ แล้วใส่ชุดนอนเดินตามหลังช่างทาสีขึ้นไปที่ห้องของเขา หลังจากนั้นพักหนึ่งผมก็ตามขึ้นไปแอบดูที่บานเกล็ดหน้าห้องของเขา ก็มองเห็นเมียผมนอนนอ้าขาอยู่บนที่นอนเห็นลูกน้องของช่างทาสีคนหนึ่งกำลังกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่ผับๆ ส่วนช่างทาสีและลูกน้องอีกคนหนึ่งช่วยกันดูดเเต้านมเมียผมอยู่คนละข้างอย่างเมามันส์ พอคนแรกหลั่งน้ำควยเข้าใส่ในรูหีผมแล้ว ชักควยออกไป คนที่่สองก็เข้าทับห่างขาดันควยเข้าใส่ในรูหีเมียผมซ้ำต่อทันที คืนนั่นนั้นช่างทากับลูกน้องผลัดกันเอากัเมียคนละ2ครั้ง จนน้ำควยล้นรูหีเมียผมเลยคับ หลังนั้นอีก2วันช่างทาสีกับลูกน้องก็พากันกลับบ้านที่ต่างจังหวัด ตอนผมอยู่ที่หอพักปากซอยสวนพลู1นี้ เป็นช่วงที่เรื่องสวิงกิ้งกำลังดังมาก ผมได้รู้จักพี่น้องคู่หนึ่งจากภาคใต้หนีมาอยู่ด้วยกันแบบผัวเมียที่หอพักแก่งนี้ ตอนนั้นผมซื้อหนังซื้อไทยเพลบอยและบันทึกขีวิตรักมาอ่านประจำ พอผมอ่านหมดแล้ว ผมลองเอาหนังสือมาวางพาดไว้ที่อ่านหนังสือหน้าห้องน้ำครั้งละ2_3เล่ม เพื่อดูว่าจะมีคนชอบเรื่องแบบนี้เหมือนผมมั้ย ผมสังเกตุเห็นผัวเมีย2_3คู่หยืบเอากนังสือที่ผมวางไว้ไปอ่านกันเป็นประจำ จากนั้นไม่นานก็คนเป็นผัวพาผู้ชายแปลกหน้าเข้ามาที่หอพักตอนดึกๆ หลังจากนั้นพักใหญ่ก็เห็นคนเป็นผัวเดินลงไปผู้ชายที่พามา ชายเดี่ยวที่เคยมาเย็ดกับเมียก็เคยมาเย็ดกับเมียคนในหอพักนี้2_3ครั้ง ตอนผมนัดเขามาเย็ดกับเมียผมที่ห้อง ผมถามเขาว่า มาเย็ดกับห้องไหนเหรอคืนก่อน เขาก็บอกผมตามตรง คนที่ชอบให้เมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นนั้น ส่วนมากจะไม่กล้าให้คนในหอพักเดียวกันมาเย็ดกับเมียเองหรอกคับ เพราะอายกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2019, 10:48:48 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 05:23:34 PM »
ขอเล่าเรื่องตอนผมแอบเย็ดกับเพื่อนให้อ่านนะคับ ตอนผมยังเช่าห้องอยู่ซอยพิพัฒน์2สีลม คืนนั้นผมทะเลาะกับเมีย ผมเลยมาขอนอนที่ห้องของเพื่อนที่เมียเขาทำงานอยู่บริษัทเดียวกันกับผมที่สีลมซอย4 บ้านเช่าเดียวกัน ห้องเช่าทั่วไปก็เป็นห้องสี่เหลี่ยมเล็กๆและใช้ห้องน้ำรวมกัน ผมนั่งดูทีวีและคุยกับเพื่อนและเมียขิงเขาจนละครจบ เมียของเพื่อนผมก็เข้ามุ้งไปนอนก่อน ผมลงไปซื้อเบียร์ที่ร้านค้ามากินกับเพื่อน2ขวด ตอนนั้นผมเห็นเมียเพื่อนนินกระสับกระส่ายพลิกตัวไปมาอยู่ในมุ้งจนผ้าถุงถลกขึ้นสูงจนเห็นกางเกงในสีขาว ผมชำเลืองดูต้นขาขาวๆของเมียเพื่อนแล้วแอบกลืน้ำลายหลายครั้ง จากนั้นครู่หนึ่งเสียงเมียเพื่อนผมก็พูดขึ้นว่า เมื่อไหร่จะดับไฟนอน ง่วงนอนแล้วนะ ผมกับเพื่อนก็ช่วยกันกินเบียร์จนหมด จากนั้นเพื่อนผมก็ลุกไปปิดไฟ แล้วเข้ามุ้งนอนกับเมีย ส่วนผมปู่เสื่ิอนอนอยู่ห่างจากมุ้งของเพื่อนไม่ถึง2วา หลังจากนอนไปได้พักใหญ่ก็ได้เสียงเพื่อนผมกับเมียเอากัน เสียงเพื่อนผมกระเด้าควยใส่รูหีของเมียเขาเสียงดังผับๆ ผมลืมตาขึ้นดู แสงสว่างจากไฟด้านนอกส่องเข้าที่หน้าต่างตรงหัวนอนของเพื่อนผม ทำให้มองเห็นเพื่อนผมกำลังกระด้าใส่กับรูหีเมียของเขาอยู่เมามันส์ เสียงเมียเพื่อนผมพูดว่า เบาๆหน่อยซี่ ไม่รู้ว่าเพื่อนพี่เขานอนหลับหรือยังก็ไมรู้ เพื่อนผมพูดว่า มันคงเมาหลับไปแล้วป่านนี้ อย่าไปสนใจมันเลย จากนั้นเพื่อนผมก็กระเด้าควยใส่รูหีของเมียอย่างหนักหน่วง ครู่หนึ่งต่อมาเพื่อนผมก็ร้องครางอู้วๆเบา2_3ครั้งแล้วเงียบเสียงไป ผมรู้ว่ามันคงหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียของมันแล้ว ส่วนผมผมนอนควยแข็งโด่เลยคับ จากนั้นก็มองเห็นเพื่อนพลิกตัวลงนอนข้างๆเมีย ไม่ได้ลงไปล้างควยล้างหีที่ห้องน้ำข้างล่าง คงขี้เกียจเดินลงไปกัน จากนั้นพักหนึ่งก็ได้ยินเสียงเพื่อนผมนอนกรนค๊อกๆ คงหมดแรงเพลียหลับ นอนนั้นผมคิดยังไงไม่รู้ ที่ขยับเข้านอนข้างๆมุ้งของเพื่อน ผมค่อยๆเปิดมุ้งเข้าไปอย่างแผ่วเบาด้วยมือที่สั่นระริก พอผมเข้าไปในมุ้งเพื่อนได้แล้ว ก็มองเห็นเพื่อนนอนตะแคงหันหลังให้เมียและนอนห่างจากเมียเขาพอประมาน ผมเข้าใจว่า หลังจากเย็ดเมียเสร็จแล้ว คงจะร้อน เลยขยับออกไปนอนห่างๆกัน ส่วนเมียเพื่อนผมนอนหงายอ้าขา เอาชายผ้าถุงปิดเนินหว่างขาไว้เพียงเล็กน้อย ผมเอื้อมมือไปดึงชายผ้าถุงขึ้นเบาๆเนินนูนหว่างขาที่อวบอูมของเมียเพื่อนผมก็โผล่หน้าออกมาให้เห็นอย่างเต็มตา แม้แสงสว่างในห้องจะมืดสลัวๆ ผมคิดในใจว่าคืนขอเย็ดเมียเพื่อนสักทีเถอะวะ เป็นไงค่อยว่ากัน ผมตัดสินใจเอามือไปกุมตรงเนินหว่างขาของเมียเพื่อน แล้วลูบคลำเบาๆ จากนั้นผมก็ค่อยๆเลื่อนมือลงไปลูบคลำตรงรอยแยกปากรู แล้วเอานิ้วมือสอดใส่เข้าในร่องรูที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำควยของเพื่อน ผมสอดนิ้วมือเข้าๆออกๆในรูหีเมียเพื่อนอยู่4_5ที เมียเพื่อนก็รู้สึกตัวขึ้นมา แล้วเอามือจับที่มือของผมไว้แล้วพูดเบาๆว่า ทำไมทำแบบนี้ ถ้าผัวของไก่ตื่นขึ้นมาเห็นเข้าจะทำยังไง ผมใจหายแว๊บเลยคับตอนนั้น ผมพูดกระซิบบอกเมียเพื่อนว่า พี่เห็นเพื่อนเอากับไก่เมื่อสักครู่นี้พี่ห้ามใจไม่ไหวจิงๆ ขอพี่เถอะนะ เขาเมาหลับไปแล้วไม่รู้เรื่องหรอก ผมเลยตัดสินใจขึ้นค่อมทับหว่างขาของเมียเพื่อน แล้วจับควยที่แข็งโด่จ่อตรงปากรูที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำควยของผัวเขา ผมดันควยเข้าไปในรูหีเมืยเพื่อนจนสุดโคนสุดกลั่นเลยคับ จากนั้นผมก็นอนเอาลำตัวทาบทับบนร่างกายเมียเพื่อน ซบหน้าลงทีซอกคอแล้วกระเด้าควยใส่ในรูหีเมียเพื่ิอนอย่างเร็ว ระหว่างกระเด้าควยใส่รูหีเมียเพื่อนอยู่นั้น ผมก็คอยหันไปมองดูเพื่อนไปด้วยเป็นระยะ ครู่หนึ่งเพื่อนผมก็พลิกตัวนอนหงาย ทำให้ผมต้องหยุดกระเด้าควยและนอนนิ่งๆบนร่างกายเมียเพื่อนอยู่หนึ่ง พอเห็นเพื่อนหลับดรนค๊อกๆต่อ ผมเลยเร่งกระเด้าควยใส่รูหีเมียเพื่อนเร็วขึ้นๆ จนผมเสียวควยเต็มที่ น้ำควยของผมก็พุ่งทะลักปรี๊ดๆๆๆออกใส่ในรูหีเมียเพื่อนอย่างมากมายเลยคับ พอผมหลั่งน้ำควยออกหมดแล้ว เมียเพื่อนก็เอามือหยิกที่หลังผมเบาๆบอกให้ผมดึงควยออกไปจากรูหีของเธอ ..หลังจากนั้นผมก็กลับมานอนที่เสื่อตามเดิม พอตอนเช้ามืดประมานตี5 เพื่อนของผมก็ตื่นขึ้นมาเอามือลูบคลำตรงเนินหีของเมีย จากเขาก็เอากันกับเมียอีกครั้งหนึ่ง ผมนอนหรี่ตาดูอย่างเงียบๆ จนเพื่อนผมเอากับเมียเสร็จ ก็ลงไปเข้าห้องน้ำข้างล่าง ผมก็เข้ามาในมุ้งของเมียเพื่อน ตอนแรกเมียเพื่อนจะไม่ให้ผมหรอกคับ เขากลัวผัวขึ้นมาเห็น ผมบอกเมียเพื่อนว่า พี่เอาไม่นานหรอก พี่ก็กลัวเพื่อนขึ้นมาเห็นเหมือนกัน จากนั้นผมก็เข้าทับหว่างขาแล้วจับควยดันควยเข้าในรูมียเพื่อนที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยของผัวเขาทันที  จากนั้นผมก็รัวกระเด้าควยใส่รูหีเมียเพื่อนอย่างเร็วและหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆไม่ถึง3นาที น้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดออกมาอย่างแรงปรี๊ดๆๆๆจนเมียเพื่ิอนครางเสียงสั่นเลยคับ หลังจากหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียแล้ว ผมก็กลับมานอนที่เสื่อตามเดิม จากครู่หนึ่งเพื่อนผมก็เปิดประตูเข้ามาในห้องและเข้าไปนอนกอดก่ายกันกับเมีย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2019, 10:51:23 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 10:33:18 PM »
เพื่อนๆชอบแบบไหนคับ ส่วนผมชอบแบบทรีซั่มหรือสามคนผัวเมีย และแบบคักโอลหรือชอบแอบดูเมียตัวเองเย็ดกับคนอื่น

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 10:56:13 PM »

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 03:21:42 PM »

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 12:11:16 PM »

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 12:18:03 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2019, 12:21:19 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 12:32:08 PM »

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 01:30:47 PM »
คนที่ชอบให้เมียตัวเองเย็ดกับคนอื่นนั้น ไม่ว่าจะไปอยู่ที่ไหนก็ต้องคนอื่นมาเย็ดกับเมียตัวเองทุกที่คับ ตอนนั้นผมกับเมียย้ายเข้าไปอยู่ในบ้านพักของโรงงานที่อยู่ในซอยสวนพลู1พอตอนกลางคืนอากาศเย็นๆผมก็อยากเห็นคนอื่นมาเย็ดกับเมียตัว ตอนผมกับเมียย้ายเข้าไปอยู่ใหม่ๆก็ไม่รู้จักใครในบ้านพักหรอกคับ เพราะคนที่ผมรู้จักจะพักกันอยู่ข้างนอกทั้งนั้น ผมเลยบอกให้เมียโทรนัดชายเดี่ยวให้ขับรถมารับที่ปากซอยนราธิวาสที่อยู่หลังบ้านพักโรงงาน พอชายเดี่ยวขับรถมารับผมกับเมีย ผมก็บอกให้เขาไปที่โรงแรมม่านรูดที่ถนนสาทรเหนือ อยู่ตรงข้ามกับตึกธนาคารเอเซียสำนักงานใหญ่ถนนทรใต้ พอเข้าไปในโรงแรมกันแล้ว ผมกับชายเดี่ยวก็นั่งกินเบียร์ด้วยกันหมดไป1ชวดใหญ่ จากนั้นผมก็บอกให้ชายเดี่ยวพาเมียผมเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน เมียผมอาบน้ำมาจากบ้านพักแล้วนะคับ แต่ผมก็อยากให้เมียอาบน้ำกับคนอื่นดูบ้าง จากนั้นเมียผมกับชายเดี่ยวก็ลุกไปถอดเสื้อผ้าออก แล้วนุ่งผ้าเช็ดตัวเข้าไปในห้องน้ำ ชายเดี่ยวเปิดประตูแง้มๆไว้นิดนึงอย่างรู้ใจ ผมก็ปิดไฟกลางห้องลง เหลือแต่ไฟสีแดงทางด้านหัวเตียง เมียผมกับชายเดี่ยวอาบน้ำกันอยู่พักหนึ่งก็ได้ยินเสียงเมียผมครางอูยๆเบาๆ ผมก็ลุกมาส่องดูตรงประตูที่เขาเปิดแง้มๆไว้ มองเห็นชายเดี่ยวยืนหันหลังมาทางประตูและกำลังดูดเลียเต้านมเมียผมอยู่ มือข้างหนึ่งของเขาก็ลูบคลำ บีบคลึงที่เนินหว่างขาเมียผมไปด้วย เมียผมก็ยื่นแอ่นเต้านมให้ชายเดี่ยวดูดเลีย จากนั้นชายเดี่ยวก็นั่งยองๆลงแล้วซุกหน้ากับเนินหีของเมียผม เมียผมยกขาข้างหนึ่งเหยียบบนชักโคกแล้วอ้าขาออกให้ ชายเดี่ยวใช้ลิ้นดูดเลียไปตามรอยแยกและร่องรูเมียผมอย่างหื่นกระหาย เขาเอามือทั้งสองข้างจับที่สะโพกเมียผมไว้ด้วย  เมียผมกระเด้าเอวใส่กับปากของชายเดี่ยวและส่งเสียงครางอูยๆมองมาที่ประตูก็เห็นผมยืนรูดชักควยแอบดูอยู่ เมียผมส่งสายตาหยาดเยิ้มอย่างเสียวซ่านมาที่ผม จากนั้นชายเดี่ยวก็เลื่อนใบหน้าดมดอมขึ้นมาตามลำตัวเมียผมแล้วก้มลงดูดเลียที่เต้านมเมียอีกรอบหนึ่งก่อนที่ชายเดี่ยวจะใช้มือดันที่ไหล่เมียผมให้นั่งคุเข่าลงกับพื้น จากนั้นชายเดี่ยวก็จับหััวบานแดงขนาด7นิ้วจ่อใส่ปากเมียผม เมียผมก็อ้าปากอมควยของเขาไว้จนเต็มปาก จากนั้นเมียผมก็ใช้ลิ้นเลียไปตามหัวหยักและแท่งเอ็นที่แข็งโด่ เมียผมเลียขี้นเลียลงไปตามท่อนเอ็นยาวใหญ่อย่างเต็มใจ ครู่หนึ่งชายเดี่ยวก็กระเด้าควยใส่ในปากเมียผม บางครั้งเขาก็ดันควยเข้าไปสุดโคน จนเมียผมสำลักควยของเขายคับ จากนั้นเขาก็ดึงเมียผมยืนขึ้นจับขาเมียผมข้างหนึ่งเหยียบบนชักโคก เขาจับควยใหญ่ถูไถตรงปากรู2_3ครั้ง แล้วค่อยๆดันควยยุบๆตรงปากรูหี ครู่เดียวควยหัวบานแดงขนาดใหญ่ก็ผลุบเข้าไปในรูหีเมียผม  เมียผมครางซี๊ดยืนขาสั่นเลยคับ ชายเดี่ยวค่อยๆดัันควยเข้าไปในรูหีเมียผมจนสุดควยของเขา จากนั้นเขาก็เริ่มกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมทันที เริ่มกระเด้าช้าๆเป็นกระเด้าเร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆ เมียผมซบหน้าที่ไหล่ของชายเดี่ยว ส่งสายตาหยามเยิ้มอย่างเสียวซ่านมมองมาที่ผม ที่กำลังยืนรูดควยชักว่าวดูอยู่ที่หน้าประตูห้องน้ำ ครู่หนึ่งเมียผมก็พูดกับชายเดี่ยวว่า ไปต่อที่เตียงกันเถอะ ชายเดี่ยวก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหีเมีย จากนั้นเมียผมก็หันไปหยิบผ้าเช็ดตัวมานุ่ง แล้วเปิดประตูห้องน้ำออกมา ชายเดี่ยวกับเมียผมเห็นผมยืนรูดชักควยอยู่หน้าน้ำ ชายเดี่ยวก็พูดกับผมว่า เอาเมียพี่พร้อมกันกับผมเลยมั้ยพี่ ผมบอกเขาไปว่า คุณเย็ดเมียผมก่อนเถอะ ผมชอบเย็ดซ้ำทีหลังมากกว่า เอาให้น้ำควยเต็มรูหีเมียผมเลยนะ เมียผมพูดว่า ชักเบาๆนะอย่าให้น้ำออกก่อนล่ะ จากนั้นชายเดี่ยวก็เดินไปกอดเอวเมียผมไปที่เตียงนอน ผมก็ปิดไฟในห้องน้ำ แล้วยืนหลบอยู่หน้าห้องน้ำอย่างเงียบๆ มองดูชายเดี่ยวนอนกอดก่ายเมียผมอยู่บนเตียงนอนแบบนี้ได้อารมณ์เงี่ยนมากจิงๆคับ ครู่หนึ่งชายเดี่ยวก็นอนหงายขึ้น เมียผมก็นอนตะแคงเอามือลูบคลำควยของชายเดี่ยวไปมา แล้วเอามือกำรูดชักควยของชายเดี่ยวเบาๆช้าๆ จากนั้นเมียผมก็ก้มลงดููดเลียที่่หัวนมชายเดี่ยวอย่างเร็วๆและรูดขักควยชายเดี่ยวไปด้วย ชายเดี่ยวเอามือลูบไล้ที่สะโพกเมียผมไปมาอย่างเสียวซ่าน เขาเสียวควยจนตัวงอโก่งเลยคับ เขาบอกเมียผมชักเบาๆเดี๋ยวน้ำควยจะแตกออกมาก่อน จากนั้นเมียผมเลื่อนใบหน้าลงไปดูดเลียแท่งเอ็นยาวใหญ่ของชายเดี่ยว แล้วใช้ปากอมรูดควยชายเดี่ยวขึ้นๆลงๆจนชายเดี่ยวครางซี๊ดๆ บอกให้เมียผมเอาหีมาทับที่หน้าของเขา เมียผมก็หันสะโพกไปหน้าของชายเดี่ยวแล้วยกขาขึ้นเอาหีค่อมทับที่ใบหน้าชายเดี่ยวทันที ชายเดี่ยวก็ผงกหน้าขึ้้นเลียรูหีเมียผมอย่างเมามันส์ เมียผมก็รูดปากดูดควยชายเดี่ยวขึ้นๆลงๆไม่หยุดหย่อน เห็นเมียผมกับชายทำแบบนี้แล้ว น้ำควยของผมแทบกระฉูดออกมากมาเลยคับ ผมต้องหยุดรูดชักควยเป็นช่วงๆเพราะเสียวควยจัดจิงๆคับ จากนั้นชายเดี่ยวก็พลิกตัวขึ้นข้างบนเมียผม แล้วกระเด้าควยใส่ในปากเมียผมทันที เมียผมนอนอ้าปากให้ชายเดี่ยวกระเด้าควยใส่ปากอยู่ครู่หนึ่ง ชายเดี่ยวก็ชักควยออกมาจากปากเมียผมแล้วดึงเมียผมขึ้นไปนอนหันหัวไปทางหัวเตียงตามปกติ จากนั้นเขาก็ค่อมทับที่ใบหน้าเมียผมจับควยจ่อใสตรงปาก เมียผมก็อ้าปากอมควยเขาไว้จนเต็มปากเลยคับ ชายเดี่ยวกระเด้าควยใว่ในปากเมียเบาๆ เอวเมียผมส่ายหีกระดกขึ้นเป็นระวิงไหวๆเลยคับเพราะกำลังเงี่ยนจัดเต็มที่ ผมเข้าไปก้มดูใกล้ๆมองเห็นรูหีเมียผมแดงแจ๋มีน้ำเมือกไหลเยิ้มออกมาจนชุ่มปากรู ที่รูหีเมียผมก็ขมิบรัดเป็นระยะๆเพราะอยากให้ควยใหญ่เข้าไปกระแทกกระทั้นรูหีเร็ว ตอนนั้นผมเกือบจะเข้าเลียรูหีของเมียแล้วคับ แต่ต้องอดใจก่อน จากนั้นครู่หนึ่งชายเดี่ยวก็ชักควยออกจากปากเมียผม แล้วเลื่อนสะโพกลงไปทับที่เนินหว่างขาเมียผม จากนั้นเขาก็จับควยถูไถไปมาตรงปากรูที่อ้าเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนที่่หลั่งออกมาชะโลมปากรูอย่างมากมาย ชายเดี่ยวดันควยขนาด7นิ้วเข้ากับรูหีเมียผม2_3ครั้ง หัวควยใหญ่แดงกล่ำของชายเดี่ยวก็มุดแหวกปากรูหีเมียผมเข้าไปทันที เมียผมครางซี๊ดๆกระเด้าหีขึ้นใส่ควยชายเดี่ยวเป็นระวิงอย่างเร็วเพราะกำลังเสียวซ่านในรูหีอย่างมาก เมียผมกระเด้าหีขึ้นใส่ควยชายเดี่ยวพักเดียวน้ำหีของเมียผมก็แตกทะลักออกมา เมียผมครางอูยๆบอกว่าถึงแล้วๆดันรูหีขึ้นใส่ควยของชายเดี่ยวไว้แน่น จากนั้นชายเดี่ยวก็กระเด้าควยใส่รูหีเมียอย่างหนักหน่วงและรุนแรงเสียงดังผับๆๆ เมียผมครางอูยๆบอกชายเดี่ยวกระเด้าควยแรงๆ กระเด้าแรงๆอูย ชายเดี่ยวถามเมียผมว่า น้ำออกแล้วเหรอ เมียผมพยักหน้าหงึกๆบอกว่าน้ำจะออกแล้วอูยๆ ชายเดี่ยวกระหน่ำควยใส่รูหีเมียผมอีกสิบกว่าครั้ง เมียผมก็ตัวเกร็งกระตุกถี่ บอกชายเดี่ยวว่า ถึงแล้ว ถึงแล้วอูยๆ ชายเดี่ยวบอกเมียผมว่า รอผมด้วย รอผมด้วยเขากระเด้าควยอีก4_5ครั้งก็ดันควยลงจมแน่นกับรูหีเมียผม พร้อมกับฉีดพ่นน้ำควยที่อั้นมานานเกือบหนึ่งชั่วโมง พ่นใส่รูหีเมียผมอย่างมากมายทันที ผมก้มส่องดูกวงไข่ของเขาหดตัวกระตุกขึ้นถี่ๆหลายครั้งตอนเขาหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผม จากนั้นครู่หนึ่งชายเดี่ยวก็หันมายิ้มให้ผมที่่ยืนรูดชักควยรออยู่ใกล้ๆ เขาก็ชักควยออกจากรูหีเมียผมอย่างช้าๆ เมียผมผงกหน้าขึ้นดูพอควยเขาพ้นจากปากรูหี น้ำเงี่ยนขาวข้นที่หลั่งใส่รูหีเมียผมก็ไหลล้นออกมาทันที เมียผมครางซี๊ดเลยคับ ผมพูดกับเมียว่า น้ำควยเขาเยอะดีจัง จากนั้นผมก็ดันเข้าไปใสรูหีที่ลื่นๆหลวมๆไปด้วยน้ำควยของชายเดี่ยวทันทีี ผมกระหน่ำควยใส่รูหีของเมียเหมือนคนบ้าคลั่ง ไม่ถึงสามนาที น้ำควยของผมที่อั้นอยู่นานก็พุ่งทะลักเข้าไปปสมกับน้ำควยของชายเดี่ยวอย่างมากมายจิงๆคับ ผมกระซิบถามเมียผม ชอบมั้ยที่พี่ให้ชายเดี่ยวมาเย็ดกับแอนแบบนี้ เมียผมพนักหงึกๆเลยคับ คืนนั่นผมกับชายเดี่ยวหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีเมียผมคนละ2รอบคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2019, 03:02:42 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 03:21:37 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2019, 04:45:31 PM โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 03:26:00 PM »